เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 01:25:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615908 ครั้ง)
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #1785 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 03:03:55 PM »

พี่ตุ้ยดูจากหน้าตาไม่น่า เก่งกลอนเลยนะเี้นียย อิอิ  เป็นคนอารมดีมากก 

ตอนนี้ลืมคนสำคัญอีกบานเลย.....ทั้งพี่กีต้าร์  ทั้งน้าแม็ก....เดี๋ยวขอเวลาตั้งสติใหม่อีกรอบก่อน....555555

ลืมเอาเมียกลับบ้านป่าวครับพี่ อิอิ

ลืมอะไรไม่เป็นไร   ลืมอันนี้ ถึงตายเลยนะเนี่ย.....

มาแข่งขันปืนลมที่กรุงเทพเที่ยวนี้...มีความสุขมากมายเลยนะ อ้ายตุ้ย... หลงรัก หลงรัก
ได้หมดเงินไปเกือบ แปดแสน....55555   ตกใจ ตกใจ ตกใจ Huh Huh Huh
(โดน ซูซูกิ สวิฟ 1 คัน กับ คำอนุมัติ LG 110/24 เข้าไป....กลับเชียงใหม่สบายใจซู๊ด...สุด )

สบายจริงๆว่ะ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก   ไอ้110/24 น่ะเค้าหลอกเราเล่นๆว่ะ..... โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก อ๋อย อ๋อย อ๋อย  แต่ไอ้อันแรกน่ะ....ของจริง.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สบาย สบาย สยาย 555
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1786 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:00:34 PM »

พี่ ตุ้ย กับพี่ หน่อง น่าจะมี แบบนี้ไปด้วยนะครับ

มีครับคุณวา...แต่อายุยังไม่ถึงเกณฑ์...ตอนนี้กำลังเร่งปั๊มเงินอยู่....เพื่อเก็บ 110/24 เข้าคลังแสงไว้รอ ลิง 2 ตัวอยู่ครับ... หลงรัก หลงรัก

ผมรักในหลวง...ครับ
SPY10
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #1787 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:01:53 PM »

พี่ดุ๊กครับ ผมขอสั่งอย่างละตัวนะ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

1. แม็กกาซีนของ AA S510
2. เครื่ื่องคัดกระสุนทั้งเบอร์ 1 และเบอร์ 2

สงกรานต์  เม่นทอง
โทร 0841073723

สูงสุดคืนสู่สามัญ
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1788 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:23:08 PM »

ท่านเลขาสำราญครับ

แข่งขันคราวหน้า จะมีมุม "ใครอยากขาย ใครอยากซื้อ" นะครับ
ใครมีของเก่าที่ไม่ได้ใช้   รึเบื่อแล้ว  เอาออกมาออกร้านได้เลย
จะเป็นตัวปืน อุปกรณ์ ฯลฯ  นำมาวางเปิดท้ายได้เลย

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
 ถ้ามีกำไรน้ำใจก็ช่วยเหลือค่าจัดงานชมรมพอเป็นพิธีก็ดีใจแล้วครับ(ไม่บังคับ)

เพราะเราจะนำเงินรายส่วน1(ถ้าเหลือ)ไปทำบุญการกุศล ช่วยเหลือผู้อื่น
 เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เพื่อชาติหน้ามีจริง ขอให้พวกเราหมู่สมาชิกจะได้มีโอกาศมาเจอกันจอยกันยิงปืนลมอย่างมีความสุขทุกชาติไป

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #1789 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:31:59 PM »

แข่งขันคราวหน้า จะมีมุม "ใครอยากขาย ใครอยากซื้อ" นะครับ
ใครมีของเก่าที่ไม่ได้ใช้   รึเบื่อแล้ว  เอาออกมาออกร้านได้เลย
จะเป็นตัวปืน อุปกรณ์ ฯลฯ  นำมาวางเปิดท้ายได้เลย

ถ้ามีกำไรน้ำใจก็ช่วยเหลือค่าจัดงานชมรมพอเป็นพิธีก็ดีใจแล้วครับ(ไม่บังคับ)

เพราะเราจะนำเงินรายส่วน1(ถ้าเหลือ)ไปทำบุญการกุศล ช่วยเหลือผู้อื่น
เพื่อชาติหน้ามีจริง ขอให้พวกเราหมู่สมาชิกจะได้มีโอกาศมาเจอกันจอยกันยิงปืนลมอย่างมีความสุขทุกชาติไป

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ชาติหน้าเขาน่าจะเล่นปืนเลเซอร์กันแล้วมั๊งครับท่านประธาน  ไหว้ คิก คิก

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1790 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:39:00 PM »

บ่อเป็นหยังท่านเลขา
ชาติก่อนผมยังเป็นเลขาฯ ชมรม ง่ามหนังสติก ที่ท่านสำราญเป็นประธานได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 04:44:13 PM โดย Wanich/Soong » บันทึกการเข้า
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #1791 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:46:54 PM »

ชาติก่อนผมยังเป็นเลขาฯ ชมรม ง่ามหนังสติก ที่ท่านสำราญเป็นประธานได้เลย

สงใสจะจริง 55555แต่เอ๋เห็นเคยบอกว่าเป็นประทาน(บ้านแตก)นิครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1792 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:48:17 PM »

ใครมีของเก่าที่ไม่ได้ใช้   รึเบื่อแล้ว  เอาออกมาออกร้านได้เลย
จะเป็นตัวปืน อุปกรณ์ ฯลฯ  นำมาวางเปิดท้ายได้เลย

ชาติหน้าเขาน่าจะเล่นปืนเลเซอร์กันแล้วมั๊งครับท่านประธาน  ไหว้ คิก คิก

คุยกันแบบนี้...อยู่กันยาว.... Grin Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1793 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 05:06:36 PM »

...ดี ครับท่าน..อนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ เทอญ ไหว้ ไหว้ ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #1794 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:22:48 PM »

พอแล้วนะ  มานึกได้  หายอีกแล้ว     เลยจะแจว  ไปไม่ได้  หากไม่เอ่ย
ธัชพล  คนแบกถัง  ตั้งไว้เอย         ดันลืมเฉย  เราคนแก่  แย่จริงจริง
     FTman  ก็ไม่มา  ตั้งท่าเก้อ         อยากจะเจอ  ตัวเป็นเป็น  เน้นหนุงหนิง
พี่airlove  พี่airarm  ถามจริงจริง        อยากจะกลิ้ง  บนตักพี่  ซักทีเอย.....

พูดไม่ออก  พิมพ์ไม่ถูก +1ยังน้อยไป เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
   นี่ขนาดจำชื่อไม่ได้นะ  ที่เอ่ยมาผมยังไม่รู้เลยว่ามาด้วย ไม่บอกไม่รู้จริงๆ
 ต้องขออภัยด้วยถ้าไม่ได้ไปทักทาย ไหว้
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #1795 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:25:33 PM »

ถ่ายไปลุ้นไป.......อบอุ่น......เสียดายคนที่ไม่ได้มา...............แข่งเที่ยวหน้าขอลงไปแจมด้วยคนเด้อ
    วันนี้มา+อย่างเดียว
    พี่ท่านนี้สมควร+อย่างยิ่ง หลงรัก หลงรัก หลงรัก
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #1796 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:28:52 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1797 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:29:55 PM »

จัดแข่งคราวหน้าอีก 3 เดือน ก็มิถุนายน 2554   Sorry !   เสียใจครับ โรงเรียนจะถูกประเมินจากภายนอกรอบที่ 3  มาไม่ได้อีกตามเคยครับ  นับตั้งแต่เปิดเรียน 2 พฤษภาคม 2554 อย่าได้หวังว่าจะขยับตัวได้ จนกว่าจะเสร็จการประเมินฯรอบที่ 3   ประเมินไม่ผ่านก็จะต้องสอบซ่อมอีกรอบ  และหลังจากนั้นไปอีก 2 สัปดาห์นักเรียนก็จะสอบกลางภาคเรียนอีก  หมดโอกาสมาร่วมกิจกรรมอีกตามเคย

ถ้าหากจะเลื่อนการแข่งขันให้เร็วกว่านั้นพอจะเป็นไปได้ไหม เอาช่วงที่มีวันหยุดติดต่อกันหลายวันก็ยิ่งดี จะได้มีเวลาทำกิจกรรมมากขึ้น ได้พบปะพูดคุยปรึกษาหารือกันมากขึ้น

และอีกอย่างก็ควรจะมีการกระจายการแข่งขันไปทุกภูมิภาค และมอบหมายให้เลขาฯแต่ละภาคดำเนินการจัดการแข่งขัน ไม่ใช่จะรอให้ท่านประธานฯและท่านเลขาฯภาคกลางดำเนินการอยู่จุดเดียว  เช่นคราวต่อไปจัดที่สุพรรณบุรี  หรือ เชียงใหม่ อย่างนี้เป็นต้น

นี่เป็นแนวความคิดเห็นของสมาชิกคนหนึ่งที่ขอเสนอแนวทางเท่านั้น  ไหว้
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1798 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:55:49 PM »

เรื่องออกไปจัดแข่งนอกกรุงเทพ นั้นเมื่อวันงานก็มีการพูดคุยกันครับท่าน TrophyX แต่ยังไม่ได้ข้อสรุปครับ  ยังมีการบ้านให้ไปขบคิดอีกพอสมควรครับ...

ยกตัวอย่างง่ายๆ ว่าถ้าย้ายมาจัดแข่งที่เชียงใหม่....สมาชิกจะมาได้กี่ท่าน  สมาชิกในพื้นที่มีเท่าไหร่  แรงกายในการจัดงานจะเอาจากไหน ถ้ามีแต่แรงใจมาช่วยจัด คงไม่สำเร็จครับ  เลยเป็นการบ้านว่าจะต้องสร้างกระแสในพื้นที่ให้ได้ก่อน..ตอนนี้ผมรับนโยบายมาแล้วครับ  แต่ยังไม่ได้เริ่มดำเนินการตามแผนครับ...

เลยเข้าใจว่าครั้งต่อไปน่าจะยังอยู่รอบๆกรุงเทพก่อนครับ..

สำหรับกำหนอการแข่งครั้งต่อไป คงต้องพิจารณาเพิ่มอีกหลายปัจจัยครับ  อย่างเช่นครั้งนี้ ทั้งท่านTrophyX และท่าน sitta ต่างติดภารกิจมาไม่ได้ทั้งคู่ แล้วสมาชิกอีกหลายท่านติดเชงเม้ง ซึ่งต้องยอมรับว่าเหนือความคาดหมายครับ.. คิดว่าการจัดครั้งต่อไปต้องยิ่งใหญ่กว่าครั้งนี้ และมีสมาชิกมาร่วมงานได้มากกว่านี้แน่นอนครับ...

แล้วผมก็ต้องซ้อมให้ดีกว่านี้เป็นแน่แท้.....ไม่งั้นได้ 0 คะแนนอีก.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
FTman.
Full Member

คะแนน 159

« ตอบ #1799 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 07:29:53 PM »

^^
       ^^
       ^^
       0  คะแนน  ทำได้ไงเนี่ย
   ต่อให้ตั้งใจทำยังยากส์ ที่จะให้ได้อย่างนี้. ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 117 118 119 [120] 121 122 123 ... 348
  พิมพ์