เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:53:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 151 152 153 [154] 155 156 157 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615663 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2295 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 10:46:55 AM »

ณ.งานนี้สามารถสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีต้อง.....

ขอกราบขอบพระคุณท่าน อ.ผณิศวร ชำนาญเวช ที่เอ็นดูและให้คำแนะนำแก่ชมรมคนรักปืนอัดลมมาโดยตลอด

ขอขอบพระคุณพี่สมศักดิ์ ประสิทธิเม งานนี้ขอบอกว่า ท่านเป็นคนที่เหนื่อยที่สุดของงานเหมื่อนเคย ห้ามทิ้งกันนะครับพี่สมศักดิ์ ไหนไหนก็ไหนๆ ก็ดูแลกันให้นานๆนะครับ

ขอขอบคุณพี่พัฒนะ จาก ร้านปืน ม.ฮะกี่มี ที่นำของขวัญ กล่องกันน้ำ ยี้ห้อแบรนด์เนม"แพนโน" มาเยอะแยะให้แก่ชมรมฯ  ทำให้เรามีรายการจับฉลากท้ายงาน สนุกสนานกันมาก แบ่งโชคกันไปทั่วหน้า

ขอขอบคุณนายห้างกฤษณ์(นายห้างชมรม)ร้านปืน Hybrid GUN ที่ถึงแม้ต้องไปพบแพทย์เรื่องกายภาพบำบัด แต่ก็ยังส่งคุณชาลีมาร่วมงานกับเรา

ขอขอบพระคุณท่านนายสนามยิงปืน ราชนาวี บางนา ที่ให้ความอนุเคราะห์สนามแข่งขันแก่พวกเรา

ขอบคุณพี่ coko ที่ให้เป้าตุ๊กตาเหล็กมาให้เป็นรางวัลและเป็นของขวัญจับฉลาก

และที่แน่ๆ ต้องขอบคุณพี่ดุก(123dog dog)ที่ทิ้งงานส่วนตัวและเสี่ยงยอมทะเลาะกับเจ้านายที่บริษัทเป็นเวลาหลายอาทิตย์ เพื่อทำTROPHYรางวัลการแข่งขันทั้งหมดในงานนี้

ขอขอบคุณ ความร่วมมือร่วมใจของท่านคณะกรรมการชมรมตลอดจนเจ้าหน้าที่ทุกท่าน ที่ทำงานอย่างไม่เหน็ดไม่เหนื่อย

และขอเสียงปรบมือดังดัง สำหรับนักกีฬาและผู้ร่วมงานครั้งนี้ทุกท่านครับ

รายชื่อผู้ร่วมแข่งขันมีใครบ้าง จะให้คุณหน่องรายงานให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ

ขออนุญาต ครับ  ไหว้
    ผมต้องขอขอบคุณ..ท่านอาจารย์ที่ปรึกษาทั้ง 2ท่าน นักกีฬาทั้ง 21 ท่าน เจ้าหน้าที่ช่วยงาน 2ท่าน(จากคุณ โอ๋)และเพื่อนๆที่มาร่วมทดสอบปืน ตลอดจนที่มาให้กำลังใจ ครับ
   การแข่งขันครั้งนี้ ที่สำเร็จไปด้วยดีและตามวัตถุประสงค์นั้น มาจากการเสียสละและทุ่มเทแรงกายและแรงใจของคณะกรรมการกับคณะทำงานชมรมคนรักปืนอัดลม  โดยเฉพาะท่านประธานฯของเราที่มีความมุ่งมั่นเกิน 100% ครับ..ผมจึงทราบซึ้งในน้ำใจของพวกเราทุกท่าน...
   ต่อไปในครั้งหน้า..คงจะเป็นแม็ทการแข่งขันที่ยิ่งใหญ่ เพราะว่าจะมีปืนที่หลากหลายยี่ห้อมากขึ้น ประกอบกับ..คงจะมีการให้สมาชิกชมรมฯ..มารับบัตรสมาชิกฯ หมวกของชมรมฯและอื่นๆอีกมากมาย  ผมขอให้พวกเราสมาชิกชมรมฯ..โปรดเป็นกำลังใจและให้กำลังใจ..แด่ คณะกรรมการกับคณะทำงานชมรมคนรักปืนอัดลม ในโอกาสต่อไปด้วย ครับ
                                                                                                                                               ขอขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2011, 10:57:26 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #2296 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 11:11:38 AM »

ขอ สมัคร เข้าชมรมด้วยคนครับ ผม อาท น้อง พี่เอ็ก ครับ

คุณ อาท ....ยินดีครับ..+1 ให้ก่อน..อย่าลืม  ลงชื่อสมัครตามลิ้ง ด้านล่างนี้ด้วยนะครับ...

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=82050.0

ปล. เสื้อชมรมสีดำ ส่งไปให้แล้วพร้อมกับเสื้อของพี่เอ็กซ์ ครับผม... Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #2297 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:30:04 PM »

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านนะครับ ....เป็นกันเองและใจดีมากๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมไปสอดแนมเฉยๆ ยังได้เป้าเหล็ก ติดไม้ติดมือมาด้วย (อยากได้มานาน อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2011, 12:33:28 PM โดย Phitsanawat » บันทึกการเข้า

nandp
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #2298 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:45:35 PM »

ขอขอบคุณ ท่านประธาณ กรรมการ และ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน และที่ช่วยแนะนำผมครับ  ไว้ถ้ามีจัดกิจกรรมอีกก็จะไปร่วมด้วยครับ หลงรัก   ครั้งนี้สภาพอุปกรณ์ไม่สมบูรณ์ครับ ปืนเกเรตอนลงแข่งจริง ทำคะแนนแย่มากๆ แต่ยังกล้าส่งให้กรรมการตรวจ ก็ยังโชคดีครับ ได้บู้บี้มาปลอบใจ จะมีกำลังใจซ้อมมากขึ้นอีก และก็คงจะได้เสียเงินเพิ่มๆขึ้นอีกด้วย.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

When you have to kill a man it costs nothing to be polite.
--Sir Winston Churchill
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #2299 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 12:49:20 PM »

น้องบอสต้องไปขอบคุณพี่coko(พี่ชัช)ด้วยที่บริจาคเป้าเหล็กมาให้
จิงแล้วพี่เค้าอยากให้ยิงเป้าเหล็กเสียงดัง"เปรี๊ยะๆ" ให้ติดใจก่อน
แล้วอีกหน่องน้องบอสก็ต้องไปซื้อ เป้าเหล็กแบบดึงเชึอก ล้มรุก อีกที....อิอิ เข้าทาง
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #2300 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 01:12:04 PM »

น้องบอสต้องไปขอบคุณพี่coko(พี่ชัช)ด้วยที่บริจาคเป้าเหล็กมาให้
จิงแล้วพี่เค้าอยากให้ยิงเป้าเหล็กเสียงดัง"เปรี๊ยะๆ" ให้ติดใจก่อน
แล้วอีกหน่องน้องบอสก็ต้องไปซื้อ เป้าเหล็กแบบดึงเชึอก ล้มรุก อีกที....อิอิ เข้าทาง

พี่ COKO ไม่ทราบว่ามีเป้าเหล็กรูปสัตว์ แบบ Pellet Auto Reset Target  แบบว่า ให้เดิน 100 เมตรไปกลับบ่อยๆคงไม่ไหวครับ อิอิอิ  (ข่มซะเวอร์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก)

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #2301 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 01:23:29 PM »

พี่ COKO ไม่ทราบว่ามีเป้าเหล็กรูปสัตว์ แบบ Pellet Auto Reset Target  แบบว่า ให้เดิน 100 เมตรไปกลับบ่อยๆคงไม่ไหวครับ อิอิอิ  (ข่มซะเวอร์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก)

แบบนี้ไงบอส เยี่ยม

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #2302 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 01:42:03 PM »

พอเห็นเป้าแล้ว...ก็เริ่มเกามือตัวเองอีกแล้วนะนี่.....มันคันจังเลย...

สนไหม...บอส.... Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2303 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 02:21:31 PM »

พอเห็นเป้าแล้ว...ก็เริ่มเกามือตัวเองอีกแล้วนะนี่.....มันคันจังเลย...

เพื่อนๆสมาชิกฯ ครับ
    ปลายฝน..ต้นหนาวปีนี้  Shocked จะไปแข่งขัน Field Target ที่ไหนดี ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก น่าสนน้าาา......
ถั่วดำ
Full Member

คะแนน 103

« ตอบ #2304 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 02:48:11 PM »

ปลายฝน..ต้นหนาวปีนี้  Shocked จะไปแข่งขัน Field Target ที่ไหนดี ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก น่าสนน้าาา......

ภูกระดึง จ.เลย ครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #2305 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 04:26:21 PM »

ภูกระดึง จ.เลย ครับ

ดีๆๆๆๆๆๆ  ไปด้วย.......
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

« ตอบ #2306 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 05:23:04 PM »

Pellet Auto Reset Target   คือยิงเป้าหลักล้มทั้งหมด  และยิงเป้าอีกอัน
เป้าหลักทั้งหมดก็เด้งขึ้นมาใหม่ครับ  ....  ไม่ต้องดึงไม่ต้องเดิน..ยิงอย่างเดียว  อิอิอิ

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2307 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 05:54:43 PM »

ขอขอบคุณ ท่านประธาณ กรรมการ และ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน และที่ช่วยแนะนำผมครับ  ไว้ถ้ามีจัดกิจกรรมอีกก็จะไปร่วมด้วยครับ หลงรัก   ครั้งนี้สภาพอุปกรณ์ไม่สมบูรณ์ครับ ปืนเกเรตอนลงแข่งจริง ทำคะแนนแย่มากๆ แต่ยังกล้าส่งให้กรรมการตรวจ ก็ยังโชคดีครับ ได้บู้บี้มาปลอบใจ จะมีกำลังใจซ้อมมากขึ้นอีก และก็คงจะได้เสียเงินเพิ่มๆขึ้นอีกด้วย.. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่ขนาดปืนเกเรนะ  ยังได้รางวัล ชอบใจ+1ละกัน5566 หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #2308 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 05:56:43 PM »

Pellet Auto Reset Target   คือยิงเป้าหลักล้มทั้งหมด  และยิงเป้าอีกอัน
เป้าหลักทั้งหมดก็เด้งขึ้นมาใหม่ครับ  ....  ไม่ต้องดึงไม่ต้องเดิน..ยิงอย่างเดียว  อิอิอิ

ตอนเริ่มยิงกับตอนเลิกยิงต้องเดินไปเก็บครับ  ฮิฮิ คิก คิก คิก คิก ไหว้
suragun
HS0FPB
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #2309 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 09:55:52 PM »

งานนี้ข้าผู้น้อยต้องขอขอบคุณศิษย์ผู้พี่(วิโรจน์)ที่ให้ยืมเกาทันฑ์ชั้นดีในการประลองยุทธ์และต้องขอขอบคุณพ่อเลี้ยงตุ้ยแห่งเจ้าสำนักเชียงใหม่ที่บริจาคลูกเกาทันฑ์เบอร์2ให้แก่ข้าด้วย บุญคุณนี้ใหญ่หลวงนัก ยามใดที่ท่านมาเยือนเมืองหลวงอีก ข้าขอเลี้ยงสุราท่านสักพันจอกเพื่อเป็นการทดแทนบุญคุณแก่ท่าน และขอขอบคุณผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่านในการจัดการประลองยุทธ์ครั้งนี้ด้วย

ชาติ เกียรติ์ วินัย กล้าหาญ 713 เอี้ย....บึ้ม
หน้า: 1 ... 151 152 153 [154] 155 156 157 ... 348
  พิมพ์