เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:47:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 210 211 212 [213] 214 215 216 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615337 ครั้ง)
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #3180 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 10:39:39 AM »

ขอบคุณครับพี่หน่อง .....  เอามาเลยสนใจครับ  ...อิอิอิ เยี่ยม เยี่ยม
ว่าแต่ไปขอซื้อจากวินมอไซค์เลยหรอครับ กล้าหาญจริงๆ  วินใส่ถุงมือใหญ่จัง สงสัยขับชอปเปอร์ อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมเคยจะขอซื้อหมวกปีกจากเด็กขายพวงมาลัย กลางสี่แยกเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก  เค้าไปซื้อมาจากไหนของแอตแวนเตสด้วย อิอิอิ

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3181 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 12:29:48 PM »

Shooting Gloves for FT /HFT  Right hand Shooter

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #3182 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 01:35:29 PM »

ถุงมือสุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับ

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #3183 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 02:45:54 PM »

ผมบอกที่สนามเตรียมน้ำเย็นไว้ให้แต่เช้าครับ ก่อนลงสนามจะได้ให้น้ำก่อน หลังแข่งก็ต้องให้น้ำอีกรอบครับแต่จะเป็นน้ำมีดีกรีรึป่าวต้องถามท่านประธานครับ  ไหว้

มีอาหารกลางวันเลี้ยงเหมือนเดิมครับ แต่ไก่ย่างโคราชไม่รู้จะได้กินป่าว  เศร้า

สงสัย........ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #3184 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 03:42:03 PM »

ผมบอกที่สนามเตรียมน้ำเย็นไว้ให้แต่เช้าครับ ก่อนลงสนามจะได้ให้น้ำก่อน หลังแข่งก็ต้องให้น้ำอีกรอบครับแต่จะเป็นน้ำมีดีกรีรึป่าวต้องถามท่านประธานครับ  ไหว้

มีอาหารกลางวันเลี้ยงเหมือนเดิมครับ แต่ไก่ย่างโคราชไม่รู้จะได้กินป่าว  เศร้า

สงสัย........ เศร้า เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่ต้องสงสัยเลยท่านเลขาภาคอีสาน
เอาปืนมาอย่าเดียวครับ ...เจอกัน

ขอลองขี่ บีเอ็ม สะรอบสนาม1
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

« ตอบ #3185 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 08:03:19 PM »

ท่านี้  จะถูกจัดอยู่ในท่าอะไรครับ   

ท่านั่งชันเข่า  หรือ ท่าฟรีสไตร์ ครับ

Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #3186 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 09:10:25 PM »

ผมบอกที่สนามเตรียมน้ำเย็นไว้ให้แต่เช้าครับ ก่อนลงสนามจะได้ให้น้ำก่อน หลังแข่งก็ต้องให้น้ำอีกรอบครับแต่จะเป็นน้ำมีดีกรีรึป่าวต้องถามท่านประธานครับ  ไหว้

มีอาหารกลางวันเลี้ยงเหมือนเดิมครับ แต่ไก่ย่างโคราชไม่รู้จะได้กินป่าว  เศร้า

ไม่ต้องสงสัยเลยท่านเลขาภาคอีสาน
เอาปืนมาอย่าเดียวครับ ...เจอกัน

ขอลองขี่ บีเอ็ม สะรอบสนาม1

ใจมัน ยึก ยึก ถึงสนามแล้วครับท่านประธาน หลงรัก หลงรัก

แต่มีภาระกิจ ต้องขายของ เลี้ยงดู ลูกและเมีย ช่วงนี้ ไฮซีซั่น  หลงรัก

อีกอย่าง ต้องปั้มเงิน หาเงินให้กิ๊ก เอ็ดบราวน์ 4.25 นิ้ว หลงรัก หลงรัก

ไม่รู้ฝันจะเป็นจริงหรือเปล่า คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2012, 09:11:59 PM โดย sakda m41 รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #3187 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 09:33:22 PM »

สรุปว่า...แข่งขันคราวนี้ แตงโม...อดกินไก่ย่างโคราช...ซะแล้ว.......โอ๊ย...เสียดายจังเลย!!!

พี่ม้า...ขา
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #3188 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 09:38:39 PM »

สรุปว่า...แข่งขันคราวนี้ แตงโม...อดกินไก่ย่างโคราช...ซะแล้ว.......โอ๊ย...เสียดายจังเลย!!!

คิดถึงแต่ไก่ย่าง น่าน้อยใจยิ่งนัก ฮึ ....... งอน งอน
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #3189 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 09:47:35 PM »

อย่าคิดมากอย่างนั้นซิคร๊าบ...ไม่คิดถึงพี่แล้วจะรู้ได้ไงว่า ถ้าพูดถึงไก่ย่างโคราชแล้วต้องไป...อ้อน...พี่ sakda m41 รักในหลวง อยู่แล้ว ไม่ผิดคนหรอก... เยี่ยม

พี่ม้า...ขา
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #3190 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 10:00:07 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าร๊าก..อ่ะ
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #3191 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 09:55:33 AM »

ท่านที่จะไปช่วยกันจัดสนาม ตอนนี้ทางสนามแจ้งมาว่าให้เราเข้าไปใด้ตั้งแต่เที่ยง
จึงขอความร่วมมือพวกเรา ให้ไปเจอกันตอนเท่ียงที่สนาม ศรภ. วันเสาร์ที่4 กุมภานะครับ
ไหว้

ขอนุญาต ครับ พี่-น้อง สมาชิกฯที่รัก ทุกท่าน  หลงรัก
     เป็นเช่นเคย ครับ ที่มีการจัดแข่งขันแม๊คใหญ่ๆของชมรมฯ  ผมต้องเตรียมของที่ระลึกหรือของชำร่วยมอบให้กับพี่-น้อง สมาชิกฯที่รัก ทุกท่าน แม้สิ่งที่ผมมอบให้นั้น..มีมูลค่าไม่มากนัก เมื่อไปเทียบกับน้ำใจอันสูงของพวกเราที่ได้สละเวลา..มาร่วมกิจกรรมชมรมฯของเรา  ไหว้
      คราวนี้ก็เช่นเคย นะครับ  ถึงแม้พวกเรา..ฝีมือยิงปืน..พึงเริ่มหาประสบการณ์หรือพัฒนายังไม่ถึงขั้นรับถ้วยรางวัล(ที่1-6) เช่นเดียวกับผม  แต่ผมได้จัดเพิ่มรางวัลชมเชย(อกหัก)ให้อีก 6 รางวัล(ที่7-12) ครับ และสมาชิกฯทุกท่านที่ได้มาลงทะเบียนเข้าร่วมการแข่งขัน..จะได้รับ"รางวัล..น้ำใจร่วมงาน"ทันทีกันทุกๆท่านเลย ขอรับ  ทุกท่านมีรางวัลกลับบ้านแน่!..จึงขอเชิญชวน... จูบบบบ
     ส่วนสมาชิกฯ..ท่านใดที่จะสละแรงงานเพิ่ม..ไปช่วยจัดสนามตามที่คุณ ตุ๊ ได้ประชาสัมพันธ์แล้ว  ผมก็จะจัด"รางวัล..น้ำใจร่วมงาน" เป็นพิเศษ ครับ  เพราะว่าท่านทั้งหลาย..ดับเปิ้ลเสียสละ ที่ช่วยส่งเสริมและสนับสนุนชมรมคนรักปืนอัดลม..อันเป็นที่รักยิ่งของพวกเรา ขอรับ  เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยม
                                                                                                                                                                            ขอบคุณ

...ขณะนี้ ของรางวัล..ชมเชยกับรางวัล..น้ำใจ จำนวนกว่า 60 ชิ้นที่เหมาะสมกับกีฬา Field Target นั้น ผมได้จัด Packing เป็นที่เรียบร้อย ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก จูบบบบ   แต่ตอนนี้เช็คยอดล่าสุด..ยังเหลือมาก มันน่าเสียดายจริงๆ..อาจต้องขนกลับบ้านแน่เลย ขอรับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก ไหว้

Eagle-43
อยากมีหลายกระบอก แต่ก็ไม่มีเวลายิง~
Jr. Member
**

คะแนน 6

"ความอยาก" ไม่เคยสิ้นสุด...

« ตอบ #3192 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 09:59:50 AM »

...ขณะนี้ ของรางวัล..ชมเชยกับรางวัล..น้ำใจ จำนวนกว่า 60 ชิ้นที่เหมาะสมกับกีฬา Field Target นั้น ผมได้จัด Packing เป็นที่เรียบร้อย ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก จูบบบบ   แต่ตอนนี้เช็คยอดล่าสุด..ยังเหลือมาก มันน่าเสียดายจริงๆ..อาจต้องขนกลับบ้านแน่เลย ขอรับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก ไหว้

ผมไปรับของแจกอย่างเดียวได้ไหมครับ  น้ำลายหก  หลงรัก  ยิ้มีเลศนัย

ปล. พี่สำราญ วันเสาร์ ถ้าต้องการแรงงานเพิ่ม โทรฯ เรียกผมได้ครับ  ไหว้

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3193 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 10:11:50 AM »

ท่านี้  จะถูกจัดอยู่ในท่าอะไรครับ  

ท่านั่งชันเข่า  หรือ ท่าฟรีสไตร์ ครับ

จัดอยู่ในประเภท ฟรีสไตล์ ครับ   ถ้าเป็น Kneeling  ปลายเท้าจะต้องจิกกับพื้น ไม่ใช่วางเท้าราบแบบนี้

ท่าฟรีสไตล์  เราจะใช้ท่ายิงแบบไหนก็ได้ เช่น ยืนยิง  นั่งคุกเข่ายิง หรือนั่งยิงแบบสบายๆ ไม่มีรูปแบบอะไรบังคับเอาตามความถนัดของผู้เข้าแข่งขัน  เพียงแต่ไม่อนุญาตให้ใช้ท่านอนยิงเท่านั้นเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 09:59:11 AM โดย TrophyX » บันทึกการเข้า
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

« ตอบ #3194 เมื่อ: มกราคม 31, 2012, 11:23:38 AM »

ไหว้ ไหว้  ขอบคุณครับ อ.ทศ +1

หน้า: 1 ... 210 211 212 [213] 214 215 216 ... 348
  พิมพ์