เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:45:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 298 299 300 [301] 302 303 304 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615175 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #4500 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 01:03:06 PM »

จำไม่ได้จิงๆว่าเท้าใคร...(แพนกล้องติดมาได้ไงไม่รู้)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #4501 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 01:07:08 PM »

ผมขอยกให้ คนนี้ครับ " MAN OF THE MATCH " ไหว้

Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #4502 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 02:37:32 PM »

สนามนี้หินมากๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม    เจอKill zone รูเหรียญสลึง แทบทุกสถานี   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด  

สนามที่เป็นที่ราบ ลมมาคนละทิศละทาง ต้องเผื่อกากะบาดไปทาง11 นาฬิกาแทบทุกเป้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สนุกมากๆครับ  เหนื่อยมากๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ขอบคุณพี่ๆที่ถ่ายรูปเทห์ๆหล่อๆมาให้ชมกันครับ  ไหว้ ไหว้

ตาบอสขากระเผกกลับบ้านโดน ผบ. เล่นงานป่่าว ....ใจสู้จริง ๆ ขาเจ็บยังมาแข่ง   เยี่ยม

หากแผลอักเสบต้องไปผ่าแผลอีกรอบ ….  คอยดู๊......ว่าไม่มีปืนแล้ว จะมีขาไปยิงอีกไม๊...(เป็นคำแรกที่กลับมาถึงบ้าน) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หายดีแล้วจ้า  สบายมากจริงๆๆ  .... จากนั้นรีบล้างแผลแล้วเอาผ้าพันแผลทิ้งชักโครกกดไปเลย..  ทำลายหลักฐาน ยิ้มีเลศนัย

ในแมตนี้ทุกคนใจสู้หมดครับตั้งแต่รู้ว่ามีคนคะแนนสูงสุด 22  ต่างคนก็รีบไปซื้อเป้าจนเป้าขายหมดเกลี้ยงเพื่อล้มสกอร์กันจงได้ 23 -24  และ 25 ของอ.ทศ เยี่ยม เยี่ยม

ซึ่งตอนนั้น ฟ้ามืดแล้ว หากเปิดสปอตไลท์ต่อเวลากันอีก คงมีการคลานเข้าสถานีเพื่อล้มล้มสกอร์ 25 ของอ.ทศกันบ้างแหละครับ  อิอิอิ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 02:41:22 PM โดย Phitsanawat » บันทึกการเข้า

Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #4503 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 02:46:56 PM »

สนามนี้หินมากๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม    เจอKill zone รูเหรียญสลึง แทบทุกสถานี   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด 

สนามที่เป็นที่ราบ ลมมาคนละทิศละทาง ต้องเผื่อกากะบาดไปทาง11 นาฬิกาแทบทุกเป้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สนุกมากๆครับ  เหนื่อยมากๆ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   ขอบคุณพี่ๆที่ถ่ายรูปเทห์ๆหล่อๆมาให้ชมกันครับ  ไหว้ ไหว้

ตาบอสขากระเผกกลับบ้านโดน ผบ. เล่นงานป่่าว ....ใจสู้จริง ๆ ขาเจ็บยังมาแข่ง   เยี่ยม

หากแผลอักเสบต้องไปผ่าแผลอีกรอบ ….  คอยดู๊......ว่าไม่มีปืนแล้ว จะมีขาไปยิงอีกไม๊...(เป็นคำแรกที่กลับมาถึงบ้าน)

หายดีแล้วจ้า  สบายมากจริงๆๆ  .... จากนั้นรีบล้างแผลแล้วเอาผ้าพันแผลทิ้งชักโครกกดไปเลย..  ทำลายหลักฐาน

ในแมตนี้ทุกคนใจสู้หมดครับตั้งแต่รู้ว่ามีคนคะแนนสูงสุด 22  ต่างคนก็รีบไปซื้อเป้าจนเป้าขายหมดเกลี้ยงเพื่อล้มสกอร์กันจงได้ 23 -24  และ 25 ของอ.ทศ

ซึ่งตอนนั้น ฟ้ามืดแล้ว หากเปิดสปอตไลท์ต่อเวลากันอีก คงมีการคลานเข้าสถานีเพื่อล้มล้มสกอร์ 25 ของอ.ทศกันบ้างแหละครับ  อิอิอิ   

ขนาดสนามกอล์ฟเค้ายังมีตีกอล์ฟกันตอนกลางคืน ต่อไปอาจจะมี NFT (Night Field Targets) ยิงกันตอนกลางคืนเลย จะได้ไม่ร้อน มีที่เดียวในประเทศไทย เปลี่ยนเป้าเป็นรูป หนู งู ค้างคาวแทน จะได้เข้ากับบรรยากาศ มี LED เล็กๆ ใส่ถ่านส่องซ่อนไว้หลังตัวเป้า ไว้ส่อง Kill Zone เหอะๆๆๆ เริ่มเพ้อเจ้อไปเรื่อยแล้วเรา

ครั้งหน้าแข่งพาดแท่นนะตาบอส อย่าแอบซนเอามือไปล้วงไปจิ้มอะไรเข้านะ เดี๋ยวเป็นแผลติดเชื้อจะเหนี่ยวไกไม่ได้

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #4504 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 03:18:54 PM »

ผมมีข้อเสนอ ปืนที่ลงแข่งขันต่อไปต้องติดไฟฉายด้วย (เพื่อป้องกันในยามมองไม่เห็นเป้า)

หรือสำหรับคนที่แก่แล้ว หน้ามึด ตาฝ้าฟาง อาการแบบนี้ต้องตัวใครตัวมัน55555
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #4505 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 03:23:52 PM »

ผมมีข้อเสนอ ปืนที่ลงแข่งขันต่อไปต้องติดไฟฉายด้วย (เพื่อป้องกันในยามมองไม่เห็นเป้า)

หรือสำหรับคนที่แก่แล้ว หน้ามึด ตาฝ้าฟาง อาการแบบนี้ต้องตัวใครตัวมัน55555

กรรมการไงพี่โอ๋ คนถือไฟ เคยเห็นในสารคดี ที่เค้าไปล่าสัตว์ในทุ่งซาฟารีตอนกลางคืน ต้องมีคนส่องไฟคนนึงด้วย

แข่ง FT ครั้งหน้า ลงทะเบียนเสร็จรับของที่ระลึก ยาหอมและยาดม ติดตัวไว้ใช้

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #4506 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 04:27:50 PM »

กรรมการไงพี่โอ๋ คนถือไฟ เคยเห็นในสารคดี ที่เค้าไปล่าสัตว์ในทุ่งซาฟารีตอนกลางคืน ต้องมีคนส่องไฟคนนึงด้วย

แข่ง FT ครั้งหน้า ลงทะเบียนเสร็จรับของที่ระลึก ยาหอมและยาดม ติดตัวไว้ใช้

พี่ขอ 2 หลอด นะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก
mk
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #4507 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 07:21:13 PM »

นึกถึงการแข่งขัน.. มันน่าจะเครียดนะ ..แต่นี่อะไร..แข่งทีไรผมได้ยิ้ม..ได้หัวเราะทั้งวัน..แถมได้ตีนกาเพิ่มอีกแนะ(เป็นทุกคนเลย)เพราะเห็นทั้งรอยยิ้ม ทั้งหัวเราะ
จากทุกคนเหมือนกัน.... ขำก๊าก ขำก๊าก   (แข่งบ่อยๆสงสัยหน้าแก่เร็วแน่ๆตรู..)   Grin 
    แล้วก็ต้องขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะคร้าบบบ.......เย้ๆๆๆๆๆๆๆ.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม..

------------------------------       ( เดินทางสายกลาง)       ------------------------------
Phitsanawat
Hero Member

คะแนน 556

1 นัดที่เหนี่ยวไก จงเตรียมใจกับสิ่งที่จะตามมา

« ตอบ #4508 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 07:50:51 PM »

นึกถึงการแข่งขัน.. มันน่าจะเครียดนะ ..แต่นี่อะไร..แข่งทีไรผมได้ยิ้ม..ได้หัวเราะทั้งวัน..แถมได้ตีนกาเพิ่มอีกแนะ(เป็นทุกคนเลย)เพราะเห็นทั้งรอยยิ้ม ทั้งหัวเราะ
จากทุกคนเหมือนกัน.... ขำก๊าก ขำก๊าก   (แข่งบ่อยๆสงสัยหน้าแก่เร็วแน่ๆตรู..)   Grin  
    แล้วก็ต้องขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะคร้าบบบ.......เย้ๆๆๆๆๆๆๆ.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม..

เนอะ ๆๆ  พี่หรั่งตอนที่ผมเป็นกรรมการให้พี่ กับพี่สำราญ แอบชวนนักกีฬาคุย  5555 ยิ้มีเลศนัย  (เป้าที่แล้วได้เท่าไหร่ ..ป่ะๆไปซื้อเป้าใหม่กัน ..ได้แต้มเพิ่มจากเป้าที่แล้วป่ะ ..เป้านั้นอย่ายิงมันเหนียว ..ยิงยังงัยของพี่เนี่ย..ตอนนี้ใครนำอยู่  ฯลฯ..  อิอิ เครียดตรงไหนเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก)    

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #4509 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:11:30 PM »

ขนาดคนมีพุงนะยิงท่านี้ได้แบบสบายๆ(เพราะบริเวณนั้นเป็นหลุม) ขำก๊าก

* IMG_0801 (Medium).JPG (74.69 KB, 800x533 - ดู 382 ครั้ง.)

* IMG_0800 (Medium).JPG (91.34 KB, 800x533 - ดู 367 ครั้ง.)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4510 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 09:37:17 PM »

dunk, rongyen, Toongkha, HOME, so view, AI.MAKER, juon2001, montri.7, yyyon, TUM_TB, jack24, Exxx, note78md32 และ 21 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

มาแล้วรึนาย ยน  วันนี้โทรไปสั่งพันท้าย STI ให้แล้วนะ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2012, 09:39:06 PM โดย dunk » บันทึกการเข้า

yyyon
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #4511 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:22:38 PM »

ขอบคุณครับ....................ฟิ้ววววว ยิ้มีเลศนัย
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #4512 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 08:37:46 AM »

จากทุกคนเหมือนกัน.... ขำก๊าก ขำก๊าก   (แข่งบ่อยๆสงสัยหน้าแก่เร็วแน่ๆตรู..)   Grin 

เนอะ ๆๆ  พี่หรั่งตอนที่ผมเป็นกรรมการให้พี่ กับพี่สำราญ แอบชวนนักกีฬาคุย  5555 ยิ้มีเลศนัย  (เป้าที่แล้วได้เท่าไหร่ ..ป่ะๆไปซื้อเป้าใหม่กัน ..ได้แต้มเพิ่มจากเป้าที่แล้วป่ะ ..เป้านั้นอย่ายิงมันเหนียว ..ยิงยังงัยของพี่เนี่ย..ตอนนี้ใครนำอยู่  ฯลฯ..  อิอิ เครียดตรงไหนเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก)     

ผมไม่ได้ไปแข่งด้วย แค่ดูจากจอคอมก็ยังอมยิ้มคนเดียวเหมือนคนบ้า
คิดว่าสักวันก่อนตายก็อยากจะไปร่วมแข่งด้วย

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #4513 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 09:29:12 AM »

เนอะ ๆๆ  พี่หรั่งตอนที่ผมเป็นกรรมการให้พี่ กับพี่สำราญ แอบชวนนักกีฬาคุย  5555 ยิ้มีเลศนัย  (เป้าที่แล้วได้เท่าไหร่ ..ป่ะๆไปซื้อเป้าใหม่กัน ..ได้แต้มเพิ่มจากเป้าที่แล้วป่ะ ..เป้านั้นอย่ายิงมันเหนียว ..ยิงยังงัยของพี่เนี่ย..ตอนนี้ใครนำอยู่  ฯลฯ..  อิอิ เครียดตรงไหนเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก)     

ผมไม่ได้ไปแข่งด้วย แค่ดูจากจอคอมก็ยังอมยิ้มคนเดียวเหมือนคนบ้า
คิดว่าสักวันก่อนตายก็อยากจะไปร่วมแข่งด้วย

งั้นต้องรีบแล้วพี่สิทธา....สนามหน้าเลยนะ เดี๋ยวไม่ทัน...55555555...
FTman.
Full Member

คะแนน 159

« ตอบ #4514 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 09:54:40 AM »

เป็นอาการข้างต้นเหมือนกัน.......เรื่องยิ้มคนเดียว      แต่อาการเหมือน......คนบ้า....นี่ไม่เหมือนแน่ครับ         
........และก็รู้สึกเสียดาย..ที่ไม่ได้มีส่วนร่วมด้วย..

..............ปํา sitta .....ถ้าตายแล้ว จะมาป่าวครับ.......
หน้า: 1 ... 298 299 300 [301] 302 303 304 ... 348
  พิมพ์