เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:51:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 316 317 318 [319] 320 321 322 ... 348
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันเก็บคะแนน ประจำปี 2555 ของชมรมคนรักปืนอัดลม สนาม 5 หน้า 332ครับ  (อ่าน 615575 ครั้ง)
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #4770 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 11:57:01 AM »

ตุ๊ดตู่ล่ะตุ๊ดๆๆๆๆ เสียงโทรศัพท์ดังตั้งแต่เช้า เจ้าอาทมารับไปสนาม ไปทำงานยังไม่ตื่นเช้าขนาดนี้ ผลของการบ้าเห่ออยากยิงมาก เจ้าอาทลืมลูกเบอร์สองฝาดำที่ชั่งและเตรียมไว้ที่บ้าน  ตกใจ
ส่วนผมตั้งใจยิงฝาแดงและเบอร์หนึ่งเลยไม่ได้เตรียมลูกฝาดำไว้ ทำไงดีหว่า นึกขึ้นได้ว่ามีลูกที่ล้างแล้วอยู่ตลับหนึ่งเอาไปยิงก่อนแล้วกันนะ ฤกษ์ดีตั้งแต่ยังไม่ได้ยิงเลย

ก่อนถึงสนามแวะกินข้าวก่อน กะว่ายาวแน่ๆ โจทย์เพียบ งานนี้คงไม่มีเวลากินข้าวกินปลา ต้องกินเตรียมไว้ก่อน ฤกษ์ดีอันดับสอง เข้าร้านผิดเจอก๋วยเตี๊ยวเป็ดโบราญ
ประมาณว่าเป็ดมันอายุหลายพันปี ทั้งแข็งทั้งดำ ฝืนใจกินซับน้ำย่อยไปก่อนอย่าคิดมาก
เดินออกมาหน้าร้าน เจอแผงขายขนม ฮะฮะฮะ มีสารพัดบ๊วยขายด้วย จัดไปทั้งบ๊วยและท้อ แท้ๆเลยไม่มีปลอม  คิก คิก ไปถึงงานมีคนถามหาแห้วด้วย เสียใจหาซื้อไม่ได้  น้ำลายหก

ไปถึงสนาม แหลมหน้าเข้าไปดู ปรากฏว่ามากันเต็มสนามแล้ว ลู่ยิงอุดมไปด้วยนักแม่นปืน แน่นไปหมดดูแล้วดกกว่ามะยมบ้านพี่ตุ้ยอีก กระเป๋าปืนวางเกลื่อนพื้นหาที่วางแทบไม่ได้ ศึกหนักแน่วันนี้
ระหว่างรอก็เดินทักทายสมาชิกทั้งหลายไปก่อน กำลังจะยิงรอบต่อไปพอดีเลยไปยืนดูแถวโต๊ะกรรมการ
วันนี้มาแปลกเสียงนักกีฬาตะโกน ผมพร้อมแล้ว แต่กรรมการเงียบ  คิก คิก พี่วิโรจน์นั่นเองที่ตะโกนเรียกกรรมการ วัยรุ่นก็ใจร้อนแบบนี้แหละ  คิก คิก ซ้อมมาหลายวัน วันนี้ตั้งใจมาล้มแชมป์
มีพี่โกโก้ลงมาเป็นกรรมการมือสำรองเพราะพี่สมศักดิ์ยุ่งอยู่กับการนับและรวมคะแนน จริงๆ แล้วพี่โกโก้ยิงมาดีมาก แต่ลืมยิงไปหนึ่งวง อีกเป้าก็ยิงสองนัดซ้ำ ไม่งั้นแชมป์เก่าคะแนนมาแน่
เอาดีกับการยิงไม่ได้แล้ว เป็นกรรมการแล้วกัน คุมไปคุยไปขำไป เอ้า.....ลืมเวลา ได้ยินเสียงบ่นเบาๆ เชิงขอคำปรึกษา ยิงกันครบยังอ่ะ ถ้าครบแล้วก็หมดเวลาเลยแล้วกันนะ  หมดเวลา พี่แกตะโกนบอกเสียงดังฟังชัด
เฮ้ย ทำไมเวลาหมดเร็วจังผมยังเหลืออีกสองนัด เสียงพี่วิโจน์ตะโกนสวนออกมา เอ้าเหรอ งั้นยิงต่อได้เลยครับ กรรมการตะโกนกลับ  ขำก๊าก ฮาดีจริงๆ ชมรมเรา

เหลือบไปเห็นคะแนนอีจุก 224 จารย์ตุ๊ 221  แย่แล้วโจทย์ยากเลยวันนี้
ซีกขวาปืนเบอร์หนึ่ง ซีกซ้ายปืนเบอร์สอง ผมยิง 1.5  ตกใจ ตกใจ ตกใจ คือยิงมันทั้งสองแบบ  แลบลิ้น เลยต้องทำตัวเป็นอีแอบ จองโต๊ะตรงกลางไว้ พอว่างก็รีบวิ่งไปเสียบ
ตั้งปืนได้ก็ยิงสลับกันมั่วไปหมด เบอร์สองที เบอร์หนึ่งสองที ผมบ้าง อาทบ้าง พี่หรั่งด้วย สรุปว่าไม่ได้เรื่องกันซักคน
ที่ผ่านมาปืนยืมติดอันดับตลอด วันนี้พี่หรั่งเลยลองลูกยืมบ้างเผื่อจะดี คนดีพระคุ้มครอง ผีปืนยืมไม่ยอมเข้าสิง พี่หรั่งเลยทำคะแนนไม่ออก
ลมในสนามพัดแรงมาก โดยเฉพาะช่วงก่อนเที่ยงถึงบ่าย ยิงยังไงสกอร์ก็ไม่ขึ้น กัดฟันเอาเล็บขบไปเกี่ยวอันดับเจ็ดไว้ได้ โชคดีที่สกอร์ยังติดกลุ่มชูตออฟอยู่

ระหว่างพัก เห็นอีจุกนั่งสูบบุหรี่สบายใจอยู่คนเดียว คะแนนนำแล้วนี่ นั่งยิ้มลมเป่าเหงือกแห้งเลย
พี่โมนั่งกินบ๊วย และรับประทานดันคู่สนทนาอยู่  ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
ใกล้ๆกันก็คือพี่ตุ้ย เรคกูเล็งเด่อ ไม่ทำงาน ต้องใช้ ฮีโร่มัยซินเด่อ ทาแก้แสบร้อนไปก่อน ตากล้องมือหนึงของงาน กดแหลก แชะๆๆๆๆๆ
พี่โอ๋ห้านัด นั่งยิงไปเติมลมไป โสนะน่า  แลบลิ้น  แบร่ ส่วนพี่ดุก นายช่างมือหนึ่งของพวกเรา แต่งและโมให้คนอื่นเทพได้หมด แต่ลืมทำปืนตัวเอง วันนี้เจอลมเข้าไปเสร็จเลย
พี่สำราญกลัวลูกไม่ลื่น เอาลูกสักกะหลาดชุบน้ำมันยิงซะหน่อย ผลออกมาลื่นดีมาก ลื่นจนไม่เข้าเป้า ยิงสองเป้าเก็บปืนเลย  อ๋อย
ตามมากันอีกหลายคน ตาเอ มาพร้อมกับภรรยา ทำคะแนนนำผมอยู่ แต่คงไม่ลงมายิงแล้วล่ะ เพราะเห็นนั่งสวีทกันอยู่
ตาโอก็คะแนนขึ้นแล้วด้วย เสียงปืนคำรามข่มขวัญอยู่ด้านซ้ายไกลๆ ไม่น่าปรับปืนให้เลย รู้งี้วางยาแทนดีกว่า  แบร่
เต้ยสุดหล่อตามมาถ่ายรูป และยิงพอเป็นพิธีว่าไกปืนเค้าเหนี่ยวกันยังไง ไม่ได้ยิงนานมากกลัวลืม ปืนยังใหม่กริบบบบ  เยี่ยม
เอ็ค ตามมาอีกคน เซียนลูกกรดยิงปืนลม นั่งปรับเรส ปุ๊ปๆๆๆๆ ชำนาญมาก อนาคตต้องเป็นคู่แข่งที่สำคัญของพวกเรา แต่วันนี้เสร็จหมู่เฮา ยิงไปทำหน้าเซ็งโลกไป ลมมันแรง พาลูกปลิวออกไปหมด
จารย์ตุ๊พญามาร มาแบบดุดันคะแนนขึ้นติดอันดับทั้งเบอร์หนึ่งและเบอร์สอง หน้าตาสดใส วันนี้มีคะแนนแน่ๆ
บอสมาพร้อม Air Ranger คู่ใจ ใครว่าปืนแรงไม่แม่น บอสทำได้ ทำคะแนนขึ้นไปติดอันดับเหมือนกัน แต่ตอนท้ายๆ โดนผีปืนยืมแซงไปอย่างน่าเสียดาย
พี่มนตรีมาพร้อมอันชูตคู่ใจ วางอยู่บนเรสรุ่นตึกใบหยก สูงมากกกกกกก กลัวปืนล้มลงมาใส่หัวคนยิง สูงจนพี่สมศักดิ์ต้องวิ่งไปดูเรสแก เป็นคนหัวสูงนะเราเนี่ย เรสสูงเชียว
น้องอันทำผลงานไม่ออก ควักอีวานิคมาสู้ ยิงด้วยลูกหัวรู Predator สูตรไหนวะเนี่ย  ตกใจ ดูเป้าแล้วตกใจนึกว่าเอาปืนลูกซอง เบเนลลี่ มายิง  แบร่

หลายชั่วโมงที่สกอร์ไม่ขยับ พอตกบ่าย ลมเริ่มเบาลง ผีปืนยืมก็ออกจากหลุมทันที เริ่มมีเสียงร่ายมนต์ ปืนสวยจังของลองหน่อยนะ โหหหหห ไกสวยจังขอลองเหนี่ยวซักเป้านะ  คิก คิก
แล้วก็เริ่มมีเสียงเฮ สกอร์ขยับแล้ว ปืนยืมมาอีกแล้ว  ตกใจ ไม่ต้องใครอื่นไกล น้องผมเองอีอาทไปยืมปืนชาวบ้านเค้ายิง แล้วสกอร์ขึ้นมาแล้วถีบพี่ชายตกอันดับ
มีหน้ามาบ่นให้เราฟังอีก ปืนพี่เอ็กซ์โมเยอะ เทพเกินไปผมยิงไม่ได้ ต้องเอาปืนบ้านๆ ของตาโอยิง นั่นไง กรูผิดอีก

ตามมาด้วยขาประจำ ป๋าหน่อง ไม่รู้ยืมกระบอกไหนไปรู้แต่ว่าคะแนนมาแล้ว ทำให้ผมไม่อยากเดินเข้าร้านเซเว่นเลย เดินไปทีไรมันก็ร้อง หนิ้งหน่องๆ รับปืนยืมและกระสุนฟรีเพิ่มไหมคะ เหมือนตอกย้ำซ้ำเติมกันยังไงก็ไม่รู้
ปืนยืมนี้มันดีจริงๆ ยิงไม่หลุดวงแปดเลย ยิงซ้ำย้ำที่เดิมจนแปดตาย ไปหลายวง  ขำก๊าก
พี่พิบูลตามมาตอนบ่ายพร้อมปืนเบอร์หนึ่ง ตั้งกล้องใหม่เลย พร้อมกับทำปืนลั่นเข้าวงสิบและเอ็กซ์ ยังไม่ได้ยิงเลยนิ้วไปโดนไกลั่นเข้าสิบเลย
เกลียดประโยคนี้จริงๆ เลย เราเล็งตาแทบเหล่แต่ออกวงสี่ ยิงจนวงสี่หายไป  ยิ้มีเลศนัย สุดท้ายพี่เค้าก็ไม่ได้โม้ ทำคะแนนแซงหน้าขึ้นอันดับไปอีกคน
หลังจากไปดูคะแนนมา พี่แกก็มากระซิบข้างหูบอกว่า พี่หน่องยิงปืนดีเนอะ ใช่ครับพี่ ผมหันไปตอบ ดูซิ HW97 LG110 Hunting LG110 FT แต่ละกระบอก ยืมปืนดีๆ มายิงทั้งนั้น  คิก คิก
เสร็จแล้วพี่แกก็หนีไปโวยวายอยู่ด้านหลัง ใครก็ได้ช่วยยิงแซงผมไปที ผมยิงเล่นๆ ดันติดอันดับ ผมเมื่อยขี้เกียจยิงชูตออฟ ช่วยทำให้ผมตกอันดับหน่อย นั่นแหละ เค้าล่ะ คนที่คุณก็รู้ว่าใคร
สุนทรตามมาบ่ายๆ คะแนนคงไล่ไม่ทันแต่ก็มาร่วมสนุก พี่ๆ เพื่อนๆ ขอยอมรับจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ถ้ามีสมาชิกแบบนี้อีกหลายๆ คน รับรองชมรมปืนอัดลมของเราไม่แพ้ต่างชาติแน่
บ่ายๆ อาจารย์ผณิศวรก็ให้เกียรติมาร่วมสนุกกับพวกเรา ยิงอยู่ลู่ข้างๆ ผม
ส่วนผมก็ถอดใจกับลูกฝาแดงทำไมยิงแล้วมันปลิวจัง วิ่งไปเอาเครื่องวัดความเร็วมากางแล้วยิงทดสอบดู
โอ๊วววว พระเจ้าเจี๊ยวมันเยี่ยวได้ ความเร็วอยู่ที่ 940 สงสัยวันที่ซ้อมตอนเก็บปืนไม่ได้เอาสลักปรับความเร็วออก มันไปเกี่ยวกับฟองน้ำทำให้เคลื่อน
เอาล่ะ ไหนๆ ก็จะปรับแล้ว อัดฝาดำเลยกัน จัดการปรับความเร็ว วางเครื่องวัดอยู่บนพื้นหญ้า ก้มลงไปยิงเรียดขนานไปกับพื้น โผ๊ละ เสียง Steyr HP ของอาจารย์คำรามพ่นกระสุนออกไป
ลมพุ่งผ่านรู Air Stripper มาเป่าหัวผมที่แอบไปหมุดอยู่ที่พื้น เสร็จตรูล่ะ อาจารย์ผณิศวรเป่ากระหม่อมให้แล้ว  ไหว้ งานนี้สู้ตาย

กลับขึ้นมาใหม่ เป้าสุดท้ายแล้วด้วย ยิงไปคะแนนเริ่มจะดี เจอลมหอบไปสองสามวง จบกันหมดลุ้นเลยเป้านี้
กำลังจะเก็บปืน อาทวิ่งถือเป้ามาให้ บอกว่าพี่ตุ๊แกขึ้นแท่นแล้ว เลิกยิงยกเป้าให้ผม โอ๊วว เหมือนเจอแป๊ปซี่เย็นๆกลางทะเลทราย
เป้าสุดท้ายมาแบบเทพประทาน อ๊ะไม่ใช่ซิ ถ้าของจารย์ตุ๊สายมารต้องเป็น มารยัดเยียด  ขำก๊าก เป้านี้ต้องตั้งใจพิเศษเพราะหมดโอกาศแก้ตัวแล้ว
ค่อยๆเล็ง อาศัยว่าเรามีอุปกรณ์พิเศษช่วย ขนหน้าแข้ง ถ้าขนยังกระพืออยู่เพิ่งเหนี่ยวไก จับความรู้สึกให้ได้ว่าขนเราพัดไปทางซ้ายหรือขวา แรงหรือเบาแล้วยิงเผื่อ ขนหน้าแข้งร่วงเลยงานนี้
ถัดไปด้ายซ้าย พี่กีต้าร์โดนผีปืนยืมเข้าสิงอยู่ นอกจากใช้ขนหน้าแข้งแล้วยังใช้เคราช่วยวัดลมด้วย มิน่าสกอร์ถึงมา ส่วนอีจุกลงทุนเลี้ยงขนจมูกไว้วัดลม
พอรู้เทคนิคนี้แล้วหลายคนบอกจะแก้ผ้ายิงกัน จะได้มีเซ็นเซ่อร์วัดลม โชคดีกรรมการห้ามไว้  คิก คิก ขำก๊าก ไม่งั้นน้อง หมิว ปอย จะมาร่วมงานกับพวกเรา

ปืนกำลังท๊อปฟอร์มมาได้ครึ่งทางแล้ว ยังไม่มีหลุดวงแปดเลย เริ่มมีลุ้น ได้ยินเสียงกระซิบข้างหู ยิงดีไหมพี่ ขนลุกซู่เหมือนโดนผีหลอก โอโกกิคู่ปรับคนสำคัญมากระซิบอยู่ข้างๆ เฮ้ยอย่าเพิ่งชวนคุย กรูลุ้นอยู่
รวบรวมสมาธิและสัมผัสขนหน้าแข้ง ยิงเป้าที่เหลือต่อไป สุดท้ายคะแนนเราก็มา
เมื่อจารย์ตุ๊มีบุญคุญช่วยทั้งเรื่องปืนและเรื่องเป้า เราก็จัดการเนรคุณด้วยการผลักพี่แกตกอันดับ ต้องไปยิงชูตออฟรอบแรก สุดท้ายเสียท่าเทพจำแลงปืนยืม เสี่ยเซเว่น หนิ้งหน่อง
ส่วนผมเข้าไปรอชูตออฟรอบสุดท้าย แต่ยิงไม่ดีเองคะแนนเลยสู้เค้าไม่ได้ พี่กีต้าร์ทำคะแนนขึ้นอันดับหนึ่งไปแล้ว
เหลือผมกับเจ้าจุกคะแนนเท่ากัน ต้อง sudden death กัน กรรมการให้ยิงซ้อมได้ก่อนหนึ่งนัด โผ๊ละเข้า 10 นาฬิกาสงสัยมีลมยกขึ้นเล็กน้อย เล็งเผื่อรอไว้
กรรมการบอกยิง โผ๊ละ กระสุนวิ่งเข้าวงเก้าที่เจ็ดนาฬิกา หันไปมองอีจุก มันตอบมาเสียงอ่อยๆ ว่า ผมว่าผมยิงเข้าสิบนะ
วิ่งไปดูเป้ากัน ของผมไม่ต้องดูแล้วเพราะเห็นชัดๆ จากกล้องว่าเข้าเก้า แต่ของอีจุกนี่คาบลูกคาบดอก ถ้าเป็นคนก็คงยิงโดนขน เบียดขอบด้านนอกของวงสิบอยู่
แต่โดนก็ต้องถือว่าโดนตามกติกา ทำให้ตาจุกเฉือนผมไปแบบเส้นขน หรือถ้าไปคุยกับพี่ดุกก็ต้องบอกว่า สองไมครอน  คิก คิก

จบดีกว่า เอาแบบทื่อๆ อย่างนี้เลย  ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย อ่านไปก็ไม่มันส์เท่ามาร่วมงานนะครับ  เยี่ยม

สุดท้าย ขอขอบคุณพี่สมศักดิ์ที่สละเวลามาเป็นกรรมการให้พวกเรา และสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงาน รวมทั้งท่านที่มาไม่ได้แต่ส่งแรงใจมาเชียร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 12:12:16 PM โดย Exxx » บันทึกการเข้า

jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #4771 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:20:11 PM »

ผมไม่เคยอ่านข้อความยาวๆจบแบบตั้งใจอ่าน พี่เอ็กทำให้ผมอ่านใด้จนจบ +1 ไปเลยพี่ โหดมันฮา  ไหว้

ลืมๆ พี่กีต้าฝากรูปนี้มาให้  O   

55555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 12:24:21 PM โดย jukdk » บันทึกการเข้า

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4772 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:24:58 PM »

โมโหปืนยืมจนควันขึ้นเลยเห็นป่าว...  Huh งอน

jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #4773 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 12:34:21 PM »

555 แว่นผม  555   พาดแท่นสุดท้าย  ยิงเสร็จเก็บล๊อกกระเป๋า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สิทธิโชค
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #4774 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 01:33:49 PM »

ฮาดีครับ+1 ขำจนหำตั้งเลย
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4775 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 01:48:14 PM »

AA S410 ที่บังอาจไปต่อกรกับฝูงSteyr ทั้งฝูง สุดท้ายโดนรุมยำซะเละเลย   อ๋อย อ๋อย อ๋อย

jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #4776 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 01:54:18 PM »

AA S410 ที่บังอาจไปต่อกรกับฝูงSteyr ทั้งฝูง สุดท้ายโดนรุมยำซะเละเลย   อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ใครๆถีบอาจารย์ผมร่วงไปอยู่ที่ 5 เนีย 555  รอชิงกับศิษย์ จุก+ โอ อยู่ดีๆ  55555

สิทธิโชค
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #4777 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:21:07 PM »

มีความสุข+สุนกสนาน มากครับ...

+ 1 ให้ทุกท่านด้วยครับ

ขอบคุณครับ

AJ_6080  หน่อง

ปล. สนามหน้ายังไงก็ยังคงสเต็บเดิมครับ.....ปืนยืมเหมือนเดิม...(ปืนใครแม่นๆโปรดระวังไว้ให้ดีๆครับ)  55555

ผมรักในหลวง...ครับ
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #4778 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:27:07 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 02:39:54 PM โดย knight2512 » บันทึกการเข้า
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #4779 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:30:48 PM »

เคยเห็นไฮยีน่ากัดกับสิงห์โตตัวต่อตัวไหมล่ะ ไม่มีหรอก มันก็ใช้พวกเยอะยกฝูงช่วยกันรุม  คิก คิก ชนะสิงห์โตเสร็จ ก็หันมากัดกันเองต่อ บัญเทิงเริงใจ

http://www.youtube.com/watch?v=aLQ_hEhhQYk&feature=related

เอ.... ไฮยีน่านี่มันหมานี่หว่า  ขำก๊าก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4780 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:42:12 PM »

ดีใจน้ำตาจะไหล พี่โอ๋โพสรูปเป็นแล้ว... ถึงกับต้องโทรไปสอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #4781 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:45:54 PM »

555 แว่นผม  555   พาดแท่นสุดท้าย  ยิงเสร็จเก็บล๊อกกระเป๋า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถูกต้องแล้วจุก ล๊อกกุญแจด้วยนะ ถ้าตั้งทิ้งใว้เดี๋ยวโดนนิ๊งหน่องถอดท่อลม ถ้าเราถาม มันจะตอบว่า "ผมจะยิงแข่งต่อครับ เดี๋ยวผมเติมลมก่อน พี่หลบๆหน่อยเกะกะผม"  ตกใจ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #4782 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:49:20 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2012, 02:56:00 PM โดย knight2512 » บันทึกการเข้า
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #4783 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:56:07 PM »

ดีใจน้ำตาจะไหล พี่โอ๋โพสรูปเป็นแล้ว... ถึงกับต้องโทรไปสอน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บอกแล้วพี่ ว่า My Idol

jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #4784 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 02:57:24 PM »

เคยเห็นไฮยีน่ากัดกับสิงห์โตตัวต่อตัวไหมล่ะ ไม่มีหรอก มันก็ใช้พวกเยอะยกฝูงช่วยกันรุม  คิก คิก ชนะสิงห์โตเสร็จ ก็หันมากัดกันเองต่อ บัญเทิงเริงใจ

http://www.youtube.com/watch?v=aLQ_hEhhQYk&feature=related

เอ.... ไฮยีน่านี่มันหมานี่หว่า  ขำก๊าก

แถวบ้านเรียกหมาหมู่อะพี่

สิทธิโชค
หน้า: 1 ... 316 317 318 [319] 320 321 322 ... 348
  พิมพ์