เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:21:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีดกรีดยางมอเตอร์ไฟฟ้า ใครเคยใช้บ้างครับ  (อ่าน 26515 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 03:31:40 PM »

อยากทราบความเห็นจากคุณ Pandanus ครับ ไหว้
อ้อ...ผู้เชี่ยวชาญ รอฟัง....

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 03:42:58 PM »

อยากทราบความเห็นจากคุณ Pandanus ครับ ไหว้

ท่านทนายสิงห์ขอความรู้จากผู้เชี่ยวชาญเลยน่ะครับ

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:26:48 PM »

เจ้าของสวนยางกว่าห้าพันไร่   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:31:35 PM »

เจ้าของสวนยางกว่าห้าพันไร่   Grin

ป่ะ... เราไปครอบครองปรปักษ์กันดีกว่า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:33:29 PM »

ทุบเจ้าของก่อน แล้วไล่ไปที่อื่น... Grin Grin Grin
ผมเอาแค่200ไร่พอ ที่เหลือแบ่งกันเองนะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:34:37 PM »

ป่ะ... เราไปครอบครองปรปักษ์กันดีกว่า... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ทุบเจ้าของก่อน แล้วไล่ไปที่อื่น... Grin Grin Grin
ผมเอาแค่200ไร่พอ ที่เหลือแบ่งกันเองนะ

นัดวันมาเลย   Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:41:15 PM »

...ต้องไปก่อนตุลาใช่มั๊ย... งั้นวันเสาร์หน้าเป็นไง... Grin Grin Grin

พี่ซับครับ... ผมไม่โลภมาก... เอาแค่ห้าสิบไร่พอ... แต่เผื่อเหลือเผื่อขาด... เกิดดูแลไม่ดีต้นยางตายขึ้นมา... เอาเป็นกันไว้อีกซักเก้าร้อยห้าสิบไร่... เบ็ดเสร็จพันเดียว... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...แบ่งไว้จ้างน้าสิงห์กลิ้งเป็นทนายด้วยนะครับ... Grin Grin Grin

...บวกอีกยี่สิบห้าไร่ที่อำนาจฯ อีก... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:46:01 PM »

งั้นท่านจังเกิลไปลักกล็อกอีตาแพนด้านัสแกก่อน   แกมีกล็อกฉิบเก้า ใส่ลูกหัวรูไว้  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 04:52:28 PM »

งั้นท่านจังเกิลไปลักกล็อกอีตาแพนด้านัสแกก่อน   แกมีกล็อกฉิบเก้า ใส่ลูกหัวรูไว้  Grin

โธ่พี่... แค่เก้ามอมอ... จะไปสู้สามห้าเจ็ดได้รึ... พี่ลุยก่อนเลยปะไร... ผมสนับสนุนกระสุนเอง... Grin Grin Grin

ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 05:11:09 PM »

ลุยกันไปก่อน ผมเคลียร์เรื่องย้ายแล้วจะตามไปทีหลัง  Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 05:22:41 PM »

ลองดมกลิ่นขี้ยางหน้าฝนดูซิ....ถ้าทนได้...น้าซับหน้าเดิ๊น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 06:12:54 PM »

ดูแล้ว น่าจะได้งานทำแน่ๆ  ยิ้มีเลศนัย

แต่จะอยู่ฝ่าย นายหัว  Pandanus เจ้าของสวนยางห้าพันกว่าไร่
หรือฝ่ายรุก ทั้งตัวการ ผู้ใช้ ผู้สนับสนุน หัวละสี่หมื่น ดีน้าาาาาาาา   ขำก๊าก ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 06:43:30 PM »

ดูแล้ว น่าจะได้งานทำแน่ๆ  ยิ้มีเลศนัย

แต่จะอยู่ฝ่าย นายหัว  Pandanus เจ้าของสวนยางห้าพันกว่าไร่
หรือฝ่ายรุก ทั้งตัวการ ผู้ใช้ ผู้สนับสนุน หัวละสี่หมื่น ดีน้าาาาาาาา   ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมหิ้วแฟ้มเอกสารให้ครับ

ไปไหนแต่ละทีมีแต่ของน่ากินทั้งนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 06:56:37 PM »

ผมหิ้วแฟ้มเอกสารให้ครับ

ไปไหนแต่ละทีมีแต่ของน่ากินทั้งนั้น น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ลองดมกลิ่นขี้ยางหน้าฝนดูซิ....ถ้าทนได้...น้าซับหน้าเดิ๊น

บู่ คิก คิก

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2010, 08:48:16 PM »

แล้ว มันใช้งานได้จริงๆ หรือเปล่าครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 9
  พิมพ์