เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 04:54:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 101
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Daystate-เปิดจองใหม่4ตุลาคม 2011  (อ่าน 282080 ครั้ง)
เอ้อระเหย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #195 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:57:03 PM »

ตัว  Huntsman  เสียงดังกี่เดซิเบว ครับ

โครงการต่อไปเหรอตาโต้ง แล้ว ดับเบิ้ลเอล่ะ?Huh??

เขาไมเอาเลี้ยว เขาจามาเอาอันนี้แทน

คำแนะนำที่ดี ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นของใคร
ฅนที่คิดว่าตนนั้นไม่มีข้อผิดพลาด นั้นคือฅนที่คิดผิด
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #196 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:01:49 AM »

1. เรื่องระดับคุณภาพของ Daystate เชื่อได้ครับ  ราคาออกจะแพง.. ก็ทำนอง เบนซ์ กับ โตโยต้า ครับ  ถ้าเอาแค่ "ดีพอ" อาจไม่แพงเท่าไหร่ แต่เมื่อต้องการให้ "ดีที่สุด" มันก็จะแพงกระโดดขึ้นไปอีกระดับ 
2. ผมเชียร์ Huntsman ครับ  ดูจุดเดียวคือน้ำหนักตัวเบากว่า Air Ranger (6 ปอนด์ กับ 9 ปอนด์)  ความแม่นพอๆ กัน  เราจะใช้เป็นปืนล่า แบกน้ำหนักนานๆ ไม่ไหวนะครับ  ถึงจะยิงได้ครั้งละ 200-300 นัด เราก็คงไม่ยิงต่อเนื่องมากขนาดนั้น
3. รุ่น Mk.4 ตัวนี้ดูน่าเล่นกว่า Air Ranger จากระบบไฟฟ้าที่ลด lock time ลงไปได้มาก คือกระสุนพ้นปืนเร็ว  ลดความผิดพลาดของคนยิงครับ
4. กระสุนก็คงต้องพึ่งทางร้านสั่งให้ครับ ขณะนี้ยังไม่มีปืน ก็เลยยังไม่มีกระสุน   ถ้าปืนแรงแต่ไม่มีกระสุนให้เลือกจะทำกลุ่มไม่ได้ดี
5. ที่อังกฤษเขาใช้แทนปืนดินขับ  เพราะพื้นที่ล่ามันแคบลง กลายเป็นเมืองไปแยะครับ บ้านเราในด้านความแรงที่ต่ำกว่าลูกกรดก็ดูว่าเหมาะ  แต่พอห้ามใส่ตัวลดเสียง มันดังเท่าๆ ลูกกรดเลยนะครับ  ตรงนี้ถ้าชาวบ้านแจ้งความเราก็เดือดร้อน

ขอพระคุณมากครับ ที่ให้คำแนะนำครับ
cnintorn
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #197 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:15:53 AM »

ตัว  Huntsman  เสียงดังกี่เดซิเบว ครับ
ดูในคลิปทดสอบ ตามนี้ครับ
30 inches Avg.=103.9 dB
Shooter's Ear Avg.=98.1 dB
20 feet Avg.=85.1 dB

AIRARM S510 Extra FAC Superlite TRADITIONAL .177
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #198 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:21:56 AM »

ขอบค
ดูในคลิปทดสอบ ตามนี้ครับ
30 inches Avg.=103.9 dB
Shooter's Ear Avg.=98.1 dB
20 feet Avg.=85.1 dB

ขอบคุณครับ  เสียงค้อนข้างดังสะใจมากเลยครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #199 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:05:36 AM »

1. เรื่องระดับคุณภาพของ Daystate เชื่อได้ครับ  ราคาออกจะแพง.. ก็ทำนอง เบนซ์ กับ โตโยต้า ครับ  ถ้าเอาแค่ "ดีพอ" อาจไม่แพงเท่าไหร่ แต่เมื่อต้องการให้ "ดีที่สุด" มันก็จะแพงกระโดดขึ้นไปอีกระดับ 
2. ผมเชียร์ Huntsman ครับ  ดูจุดเดียวคือน้ำหนักตัวเบากว่า Air Ranger (6 ปอนด์ กับ 9 ปอนด์)  ความแม่นพอๆ กัน  เราจะใช้เป็นปืนล่า แบกน้ำหนักนานๆ ไม่ไหวนะครับ  ถึงจะยิงได้ครั้งละ 200-300 นัด เราก็คงไม่ยิงต่อเนื่องมากขนาดนั้น
3. รุ่น Mk.4 ตัวนี้ดูน่าเล่นกว่า Air Ranger จากระบบไฟฟ้าที่ลด lock time ลงไปได้มาก คือกระสุนพ้นปืนเร็ว  ลดความผิดพลาดของคนยิงครับ
4. กระสุนก็คงต้องพึ่งทางร้านสั่งให้ครับ ขณะนี้ยังไม่มีปืน ก็เลยยังไม่มีกระสุน   ถ้าปืนแรงแต่ไม่มีกระสุนให้เลือกจะทำกลุ่มไม่ได้ดี
5. ที่อังกฤษเขาใช้แทนปืนดินขับ  เพราะพื้นที่ล่ามันแคบลง กลายเป็นเมืองไปแยะครับ บ้านเราในด้านความแรงที่ต่ำกว่าลูกกรดก็ดูว่าเหมาะ  แต่พอห้ามใส่ตัวลดเสียง มันดังเท่าๆ ลูกกรดเลยนะครับ  ตรงนี้ถ้าชาวบ้านแจ้งความเราก็เดือดร้อน

***ต้องขอขอบคุณ อาจารย์ ผณิศวร เป็นอย่างมาก
  จากข้อแนะนำเหล่านี้ของอาจารย์  คงเป็นแนวทางให้ผู้สั่งจองและผู้ที่คิดจะจอง..ได้พิจารณาอย่างดีมากขึ้น..ในการเลือกรุ่นของปืน"Daystate"  เพื่อจะได้ปืน..ที่ถูกใจและเหมาะสมกับตัวเอง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2010, 01:45:57 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #200 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 07:04:33 PM »

***ต้องขอขอบคุณ อาจารย์ ผณิศวร เป็นอย่างมาก
  จากข้อแนะนำเหล่านี้ของอาจารย์  คงเป็นแนวทางให้ผู้สั่งจองและผู้ที่คิดจะจอง..ได้พิจารณาอย่างดีมากขึ้น..ในการเลือกรุ่นของปืน"Daystate"  เพื่อจะได้ปืน..ที่ถูกใจและเหมาะสมกับตัวเอง ครับ

ผมติดใจในความว่า เสียง มันดังเท่าๆ ลูกกรดเลยนะครับ  ตรงนี้ถ้าชาวบ้านแจ้งความเราก็เดือดร้อน

ตรงนี้เป็นความจริงครับ ลำพังปืนอัดลมธรรมบ้านที่เรายิงมันก็ไม่ค่อยเท่าไหร่
แต่พอเอารุ่น Extra มาใช้ ผมว่าเสียงมันรบกวนชาวบ้าน  ตรงนี้ผมรู้สึกได้เองไม่ต้องมีใครมาบอก
จึงได้ขาย hw100 ไปไงครับ  ดันมาเจอ s400 อีกแหล็ว   

พวกปืนอัดลมหมัดหนักทั้งหลายล้วนเสียงดังหมดครับ
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #201 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 07:47:56 PM »

สงสัยต้องไปเล่นไม่ซางแล้วครับ  เป็นอัดลมที่เงียบที่สุด  ไม่ไปรบกวนชาวบ้านเขาแน่นอนเลยครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #202 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 08:00:21 PM »

สงสัยต้องไปเล่นไม่ซางแล้วครับ  เป็นอัดลมที่เงียบที่สุด  ไม่ไปรบกวนชาวบ้านเขาแน่นอนเลยครับ

มีระบบ PCP ไหม....ครับ...จองสองอัน... Cheesy Cheesy

ผมรักในหลวง...ครับ
YUT_CRUCIFY
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #203 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:53:11 PM »

คนอะไร หลายใจจริงๆเลย

โครงการต่อไปเหรอตาโต้ง แล้ว ดับเบิ้ลเอล่ะ?Huh??

เขาไมเอาเลี้ยว เขาจามาเอาอันนี้แทน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #204 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 05:18:51 PM »

ผมต้องขออนุญาต..ท่านอาจารย์ทั้ง 2 ท่าน อาจารย์ ผณิศวรและดร. ธนาสิทธิ์  ที่เคารพรัก ครับ...
    ขณะนี้พวกเราที่สนใจปืน Daystate..ต่างก็ศึกษาเรื่องรุ่นปืนต่างๆของยี่ฮ้อนี้จากในเวปและเอกสารทั่วไป..ได้ดูในจุดดีและจุดด้อยตลอดความเหมาะสมที่จะนำมาใช้งานในบ้านเรา..มาเป็นเวลา 1เดือนเศษแล้ว และขณะนี้ยังเหลือเวลาอีกเกือบครี่งเดือนในการกำหนดรุ่นที่ซื้อปืนแล้ว ครับ
    ผมในฐานะผู้สั่งซื้อและเป็นผู้ประสานงาน จึงใคร่ขอปรึกษาและขอคำแนะนำจากท่านอาจารย์ทั้งสองเพิ่มเติม...เนื่องจากการ Import Order เป็นครั้งแรกของสมาชิกจากชมรม"คนรักปืนลม" และเพื่อป้องกันความผิดพลาดที่จะเกิดขึ้นให้น้อยที่สุด   จากการจะสั่งซื้อปืนครั้งนี้ ครับ
     ผมใคร่ขอปรึกษาและขอคำแนะนำท่านอาจารย์ทั้งสอง ดังนี้
 1.ปืน Daystate นี้ มีประสิทธิภาพและคุณภาพ..อยู่ในระดับสูง(Hight Level) จริงหรือไม่..เนื่องจากราคาของปืนในแต่ละรุ่นนั้นค่อนข้างสูงมาก ครับ
 2.รุ่นปืนที่พวกเราได้หมายปองกันอยู่นี้ คือรุ่น Hunsman Classic กับรุ่น Air Ranger ที่อยู่ในระหว่างการสินใจเลือกรุ่นนั้น ผมขอให้อาจารย์ช่วยเสนอแนะ..จุดด้อยและจุดเด่น ทั้ง 2 รุ่นนี้ ครับ เพื่อการพิจารณาเลือกปืน Hunster ได้อย่างคุ้มค่ากับเงินที่ต้องจ่ายไป ครับ
 3.ยังมีอีกรุ่นหนึ่งที่ใช้ไกไฟฟ้า..ที่สมาชิกฯสนใจ..คือรุ่น MK 4 IS Sport ราคาสูงขึ้นอีกเล็กน้อย  ผมขอให้อาจารย์ช่วยเสนอแนะ..จุดด้อยและจุดเด่น..เพิ่มเติมรุ่นนี้ด้วย ครับ
หมายเหตุ...ทั้งข้อ 2- 3 นั้นขอเทียบกันที่ 12 ft / lbs ครับ
 4.กรณี เป็น FAC Level ที่ 30,40และ 50-60 FP นี้ พวกเราเป็นห่วงเรื่อง..หาซื้อลูกกระสุนปืนยาก..จึงอยากสอบถามอาจารย์ว่า"ขณะนี้ร้านค้าปืนในกรุงเทพฯ ที่ขายลูกกระสุนหัวหนักตั้งแต่ 20.5 gr.มีหรือไม่?" ครับ
 5...และข้อสุดท้าย"FAC Level "นี้..เหมาะสมที่จะใช้ในเมืองไทยไหม?" ครับ
    ท้ายนี้  ผมขอให้อาจารย์ทั้งสอง มีสุขภาพที่ดี,แข็งแรงและปลอดภัย  ตลอดจนอยู่เป็นที่ปรึกษาของชมรมฯตลอดไป
                                                                                                                 เคารพและนับถือ
                                                                                                                วิโรจน์ จินตานนท์

ขออนุญาต..แจ้งข่าวเพิ่มเติม ครับ
  ขณะนี้..คำแนะนำ 5ข้อของปืน"Daystate นี้..จากอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์..ผมได้รับทาง PM แล้ว..ขณะนี้อยู่ระหว่างประสานงานข้อมูลกับอาจารย์อีกครั้ง เมื่อเรียบร้อยแล้ว ผมจะรีบโพส..ให้ผู้สั่งจองและผู้สนใจได้รับทราบ..ในลำดับต่อไป ครับ..โปรดติดตาม.....
  ผมจึงขอขอบคุณ อาจารย์ ทั้ง 2ท่านมา ณ.โอกาสนี้อีกครั้ง ครับ
                                                                                                    วิโรจน์
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #205 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 06:45:28 AM »

ข่าวคราวของ Datstate เป็นยังไงบ้างครับพี่วิโรจน์ หลงรัก หลงรัก

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #206 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 07:20:52 AM »

ข่าวคราวของ Datstate เป็นยังไงบ้างครับพี่วิโรจน์ หลงรัก หลงรัก

*** มาแล้ว ครับ คุณ อู๋...ผมได้ขออนุญาต..การนำ PM ข้อแนะนำของอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์..มาโพสลงในกระทู้ และ....อาจารย์ ได้อนญาตแล้ว ครับ..โปรดติดตาม...ในกระทู้ลำดับต่อไป...

.....ขอความร่วมมือ..ผู้ที่สั่งจองและผู้ที่สนใจปืน"Datstate"..ช่วยตัดสินใจเลือกรุ่นปืน..ภายใน..สัปดาห์นี้ ครับ  เพื่อที่นายห้างฯจะได้ สรุปสั่งซื้อปืนแล้ว..ปืนจะได้เข้าก่อนปีใหม่..ครับ
ปล. - อาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์ ยังแจ้งเพิ่มอีกว่า..หากพวกเราสมาชิกฯ  มีคำถามอี่นๆเกี่ยวกับปืน Datstate .. อาจารย์  ก็ยินดีตอบเพิ่มเติมให้ ครับ
      - ลูกปืนลมขนาดเบอร์ 2 น้ำหนัก  มากกว่า 20 gr.(สำหรับ ปืน..FAC Level) นั้น  นายห้างฯได้..Import แล้วและจะเข้าไม่เกินกลางเดือนหน้า (เข้ามาพร้อมขนาดอื่นๆ) ครับ  ผมขอยืนยัน..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 08:11:54 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #207 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 07:39:37 AM »

ผมต้องขออนุญาต..ท่านอาจารย์ทั้ง 2 ท่าน อาจารย์ ผณิศวรและดร. ธนาสิทธิ์  ที่เคารพรัก ครับ...
    ขณะนี้พวกเราที่สนใจปืน Daystate..ต่างก็ศึกษาเรื่องรุ่นปืนต่างๆของยี่ฮ้อนี้จากในเวปและเอกสารทั่วไป..ได้ดูในจุดดีและจุดด้อยตลอดความเหมาะสมที่จะนำมาใช้งานในบ้านเรา..มาเป็นเวลา 1เดือนเศษแล้ว และขณะนี้ยังเหลือเวลาอีกเกือบครี่งเดือนในการกำหนดรุ่นที่ซื้อปืนแล้ว ครับ
    ผมในฐานะผู้สั่งซื้อและเป็นผู้ประสานงาน จึงใคร่ขอปรึกษาและขอคำแนะนำจากท่านอาจารย์ทั้งสองเพิ่มเติม...เนื่องจากการ Import Order เป็นครั้งแรกของสมาชิกจากชมรม"คนรักปืนลม" และเพื่อป้องกันความผิดพลาดที่จะเกิดขึ้นให้น้อยที่สุด    จากการจะสั่งซื้อปืนครั้งนี้ ครับ
     ผมใคร่ขอปรึกษาและขอคำแนะนำท่านอาจารย์ทั้งสอง ดังนี้
 1.ปืน Daystate นี้ มีประสิทธิภาพและคุณภาพ..อยู่ในระดับสูง(Hight Level) จริงหรือไม่..เนื่องจากราคาของปืนในแต่ละรุ่นนั้นค่อนข้างสูงมาก ครับ
 2.รุ่นปืนที่พวกเราได้หมายปองกันอยู่นี้ คือรุ่น Hunsman Classic กับรุ่น Air Ranger ที่อยู่ในระหว่างการสินใจเลือกรุ่นนั้น ผมขอให้อาจารย์ช่วยเสนอแนะ..จุดด้อยและจุดเด่น ทั้ง 2 รุ่นนี้ ครับ เพื่อการพิจารณาเลือกปืน Hunster ได้อย่างคุ้มค่ากับเงินที่ต้องจ่ายไป ครับ
 3.ยังมีอีกรุ่นหนึ่งที่ใช้ไกไฟฟ้า..ที่สมาชิกฯสนใจ..คือรุ่น MK 4 IS Sport ราคาสูงขึ้นอีกเล็กน้อย  ผมขอให้อาจารย์ช่วยเสนอแนะ..จุดด้อยและจุดเด่น..เพิ่มเติมรุ่นนี้ด้วย ครับ
หมายเหตุ...ทั้งข้อ 2- 3 นั้นขอเทียบกันที่ 12 ft / lbs ครับ
 4.กรณี เป็น FAC Level ที่ 30,40และ 50-60 FP นี้ พวกเราเป็นห่วงเรื่อง..หาซื้อลูกกระสุนปืนยาก..จึงอยากสอบถามอาจารย์ว่า"ขณะนี้ร้านค้าปืนในกรุงเทพฯ ที่ขายลูกกระสุนหัวหนักตั้งแต่ 20.5 gr.มีหรือไม่?" ครับ
 5...และข้อสุดท้าย"FAC Level "นี้..เหมาะสมที่จะใช้ในเมืองไทยไหม?" ครับ
    ท้ายนี้  ผมขอให้อาจารย์ทั้งสอง มีสุขภาพที่ดี,แข็งแรงและปลอดภัย  ตลอดจนอยู่เป็นที่ปรึกษาของชมรมฯตลอดไป
                                                                                                         เคารพและนับถือ
                                                                                                        วิโรจน์ จินตานนท์

ขออนุญาต..แจ้งข่าวเพิ่มเติม ครับ
  ขณะนี้..คำแนะนำ 5ข้อของปืน"Daystate นี้..จากอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์..ผมได้รับทาง PM แล้ว..ขณะนี้อยู่ระหว่างประสานงานข้อมูลกับอาจารย์อีกครั้ง เมื่อเรียบร้อยแล้ว ผมจะรีบโพส..ให้ผู้สั่งจองและผู้สนใจได้รับทราบ..ในลำดับต่อไป ครับ..โปรดติดตาม.....
  ผมจึงขอขอบคุณ อาจารย์ ทั้ง 2ท่านมา ณ.โอกาสนี้อีกครั้ง ครับ

ขอตอบตามข้อดังนี้คือ (จากอาจารย์ ดร.ธนาสิทธิ์..)

1.   Daystate มีมานานและมีระบบกลไกละเอียดอ่อน คุณภาพดี สีดำเคลือบปืนนั้นใช้ระบบชุปน้ำยา..และจะออกสีอมน้ำเงินจึงเรียกว่า blue ดังนั้นสีดำสนิทและค่อนข้างหนาจะรักษาง่ายกว่า  ซึ่งต่างจากของอเมริกาซึ่งใช้เคมีทาถูเปลี่ยนสีโลหะ
2.   จากรูปลักษณ์ผมชอบ Huntsman Classic มากกว่า และที่ผมไม่ชอบ Air Ranger ก็ตรงที่เจ้าถังลมมันดูเหมือนอยู่ผิดตำแหน่ง เหมือนกันชนแต่ถ้าไปกระแทกอะไรแรง ๆ อาจรั่วได้ การถอดออกก็ค่อนข้างยาก แต่ได้เปรียบตรงที่เอาถังอะไหล่ไปได้ถ้าจะยิงกันยาว  ส่วนการทำงานอื่น ๆ คล้ายกัน
3.   MK 4 IS Sport ไกไฟฟ้าไม่คุ้มครับ ใช้งานทั่วไป หลับตายิงแยกแทบไม่ออก
4.   เรื่องลูกกระสุนทางเมืองไทยผมไม่รู้เลยครับ เพราะผมจากเมืองไทยไปนานโขแล้ว
5.   จะใช้ FAC Level หรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับว่าจะเอาไปใช้งานแบบไหนครับ FAC Level ออกแบบมาเพื่อเน้นการล่าสัตว์ ดังนั้นรุ่น Huntsman ถึงทำเป็นถังถอดเปลี่ยนได้ อีกอย่าง FAC Level จะมีเสียงดังมาก ถ้าไม่มีตัวเก็บเสียงนะครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #208 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 03:15:34 PM »

ขออนุญาต ครับ..ยืนยัน..Update  11 ต.ค. 53เวลา 15.19 น.

การจอง Daystate ครับ..ผู้ที่สั่งจองและผู้ที่สนใจ..โปรดตัดสินใจ"ภายในสัปดาห์นี้ 17 ต.ค.2553"(ปืนจะเข้าปลายปีนี้)
    1. ruger40 years  Mk4 iS Sports (S) 30 ft/lbs  in .22 สำหรับคนถนัดขวา พร้อมแมกกาซีนสำรอง
    2. komutsu   Huntman Classic FAC 30ft/lbs in .22  สำหรับคนถนัดซ้าย (ขออนุญาตลงชื่อไว้ก่อนครับ)
    3. tongzeed  มองไว้2 รุ่น ครับ Air Ranger FAC 40ft/lbs in .22, Huntman Classic FAC 30ft/lbs in.22(ขอจองไว้ก่อน)
    4. bannok  มองไว้2 รุ่น ครับ Air Ranger FAC 40ft/lbs in .22, Huntman Classic FAC 30ft/lbs in.22(ขอจองไว้ก่อน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 03:36:48 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #209 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:50:16 PM »

ขออนุญาต ครับ..ยืนยัน..Update  11 ต.ค. 53เวลา 15.19 น.

การจอง Daystate ครับ..ผู้ที่สั่งจองและผู้ที่สนใจ..โปรดตัดสินใจ"ภายในสัปดาห์นี้ 17 ต.ค.2553"(ปืนจะเข้าปลายปีนี้)
    1. ruger40 years  Mk4 iS Sports (S) 30 ft/lbs  in .22 สำหรับคนถนัดขวา พร้อมแมกกาซีนสำรอง
    2. komutsu   Huntman Classic FAC 30ft/lbs in .22  สำหรับคนถนัดซ้าย (ยืนยันแล้วครับ)
    3. tongzeed  มองไว้2 รุ่น ครับ Air Ranger FAC 40ft/lbs in .22, Huntman Classic FAC 30ft/lbs in.22(ขอจองไว้ก่อน)
    4. bannok  มองไว้2 รุ่น ครับ Air Ranger FAC 40ft/lbs in .22, Huntman Classic FAC 30ft/lbs in.22(ขอจองไว้ก่อน)

ผมลำดับที่2 ขอยืนยันตามเดิมครับ
ขอบคุณพี่วิโรจน์มากครับ + 1 ครับ  ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 101
  พิมพ์