เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 04:48:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 79 80 81 [82] 83 84 85 ... 101
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Daystate-เปิดจองใหม่4ตุลาคม 2011  (อ่าน 281867 ครั้ง)
knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #1215 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 05:23:38 PM »

สมาชิกชมรมเราเมื่อก่อนซื้อกันเฉพาะทองเหลือง ทองแดง หรือไม่ก็ทอง k  แต่เดี๋ยวนี้เล่นซื้อทองคำกันแล้ว ต่อไปคงซื้อทองคำขาวกันแน่แท้   ตกใจ Grin

ขอแก้ข่าวครับ สมาชิกเราซื้อตะกั่วไปเก็บแทนทองแล้วครับ เมื่อวานผมเห็นมากับตาถึงสามท่าน  ยิ้มีเลศนัย
ซื้อกันไปคนละสองตลับ ตะกั่วล้วนๆไม่มีทองปนเลยครับ เห็นบอกว่าที่บ้านมีอยู่แล้วแต่อยากได้ไปเพิ่มอีก

มีคนกลุ่มหนึ่งเขาเสกตะกั่วให้เป็นเงิน  และก็มีคนอีกกลุ่มพากันเสกเงินให้เป็นตะกั่ว

ผมสมัครเป็นคนกลุ่มหลังครับ ทั้งตะกั่วดำ ตะกั่วแดง คิก คิก คิก คิก

ผมละเบื่อครับ

ผมขอเป็นแบบท่านๆอื่นครับ คือปืนยืม กระสุนขอ ดีกว่าครับ หมดตังแล้ว5555
idea badlyn
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #1216 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 05:57:23 PM »

สมาชิกชมรมเราเมื่อก่อนซื้อกันเฉพาะทองเหลือง ทองแดง หรือไม่ก็ทอง k  แต่เดี๋ยวนี้เล่นซื้อทองคำกันแล้ว ต่อไปคงซื้อทองคำขาวกันแน่แท้   ตกใจ Grin

ขอแก้ข่าวครับ สมาชิกเราซื้อตะกั่วไปเก็บแทนทองแล้วครับ เมื่อวานผมเห็นมากับตาถึงสามท่าน  ยิ้มีเลศนัย
ซื้อกันไปคนละสองตลับ ตะกั่วล้วนๆไม่มีทองปนเลยครับ เห็นบอกว่าที่บ้านมีอยู่แล้วแต่อยากได้ไปเพิ่มอีก

มีคนกลุ่มหนึ่งเขาเสกตะกั่วให้เป็นเงิน  และก็มีคนอีกกลุ่มพากันเสกเงินให้เป็นตะกั่ว

ผมสมัครเป็นคนกลุ่มหลังครับ ทั้งตะกั่วดำ ตะกั่วแดง คิก คิก คิก คิก

ผมขอเป็นแบบท่านๆอื่นครับ คือปืนยืม กระสุนขอ ดีกว่าครับ หมดตังแล้ว5555

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สุดแต่ใจ(เกิน)จะไขว่คว้า.....0890917374 อาเล็ก
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1217 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 07:10:38 PM »

ผมขอเป็นแบบท่านๆอื่นครับ คือปืนขอยืม กระสุนขอ ดีกว่าครับ หมดตังแล้ว5555

...ต่อไป  ตามกฎสนาม..... ครับ "ปืนขอ..เช่า กระสุนขอ..ซื้อ หมดตัวเลย" ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
motหัดยิง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #1218 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:54:30 AM »

ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น  ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้

T.  081 4390538 T. 089 0599898
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1219 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 10:28:51 AM »

ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้

คุณโมทย์และเพื่อนสมาชิกชมรมฯ ครับ
    ผมเห็นด้วยกับคุณ โมทย์ ครับ "ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น  ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้" เพราะป็นปืนใหม่..ที่เข้ามาพึงเข้ามา ครับ  ทุกคนจึงอยากดูประสิทธิภาพของปืนระดับ TOPและสุดยอด.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หากไม่ติดขัดอะไร..ควรเริ่มในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้กันเลย ก็จะดีมากๆ ขอรับ หลงรัก หลงรัก ไหว้
    ส่วนในวันหยุดสุดสัปดาห์หน้า..ก็จะเป็นคิวของปืน EV2  MK4  ส่วนจะเป็นที่สนามศรภ. หรือราชนาวี(บางนา)  Shocked โปรดติดตาม นะครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
    ผู้สืบข่าวของชมรมฯ..เตรียมพร้อม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 10:53:15 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1220 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:04:21 PM »

ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้

คุณโมทย์และเพื่อนสมาชิกชมรมฯ ครับ
    ผมเห็นด้วยกับคุณ โมทย์ ครับ "ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น  ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้" เพราะป็นปืนใหม่..ที่เข้ามาพึงเข้ามา ครับ  ทุกคนจึงอยากดูประสิทธิภาพของปืนระดับ TOPและสุดยอด.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หากไม่ติดขัดอะไร..ควรเริ่มในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้กันเลย ก็จะดีมากๆ ขอรับ หลงรัก หลงรัก ไหว้
    ส่วนในวันหยุดสุดสัปดาห์หน้า..ก็จะเป็นคิวของปืน EV2  MK4  ส่วนจะเป็นที่สนามศรภ. หรือราชนาวี(บางนา)  Shocked โปรดติดตาม นะครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
    ผู้สืบข่าวของชมรมฯ..เตรียมพร้อม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

อยากเห็นผลงานของ EV2 MK4 ครับ ไหว้ ไหว้  ขอเป็นสัปดาห์นี้ได้เปล่าครับ วัยชราใจร้อน คิก คิก คิก คิก
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1221 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:12:26 PM »

ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้

ผมเห็นด้วยกับคุณ โมทย์ ครับ "ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น  ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้" เพราะป็นปืนใหม่..ที่เข้ามาพึงเข้ามา ครับ  ทุกคนจึงอยากดูประสิทธิภาพของปืนระดับ TOPและสุดยอด.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หากไม่ติดขัดอะไร..ควรเริ่มในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้กันเลย ก็จะดีมากๆ ขอรับ หลงรัก หลงรัก ไหว้
    ส่วนในวันหยุดสุดสัปดาห์หน้า..ก็จะเป็นคิวของปืน EV2  MK4  ส่วนจะเป็นที่สนามศรภ. หรือราชนาวี(บางนา)  Shocked โปรดติดตาม นะครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้

อยากเห็นผลงานของ EV2 MK4 ครับ ไหว้ ไหว้  ขอเป็นสัปดาห์นี้ได้เปล่าครับ วัยชราใจร้อน คิก คิก คิก คิก

5555555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1222 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:20:11 PM »

ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้

ผมเห็นด้วยกับคุณ โมทย์ ครับ "ท่านสมาชิกที่รับปืน Daystate ไปแล้ว ช่วยทดสอบ ให้ดูด้วยครับ  อยากเห็น  ทั้งตัว  และผลงานมากเลย Grin    ขอบคุณครับ ไหว้" เพราะป็นปืนใหม่..ที่เข้ามาพึงเข้ามา ครับ  ทุกคนจึงอยากดูประสิทธิภาพของปืนระดับ TOPและสุดยอด.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม หากไม่ติดขัดอะไร..ควรเริ่มในวันหยุดสุดสัปดาห์นี้กันเลย ก็จะดีมากๆ ขอรับ หลงรัก หลงรัก ไหว้
    ส่วนในวันหยุดสุดสัปดาห์หน้า..ก็จะเป็นคิวของปืน EV2  MK4  ส่วนจะเป็นที่สนามศรภ. หรือราชนาวี(บางนา)  Shocked โปรดติดตาม นะครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้
    ผู้สืบข่าวของชมรมฯ..เตรียมพร้อม  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

อยากเห็นผลงานของ EV2 MK4 ครับ ไหว้ ไหว้  ขอเป็นสัปดาห์นี้ได้เปล่าครับ วัยชราใจร้อน คิก คิก คิก คิก

...นี่เขาเรียกว่า"หนุ่ม(น้อย)..เลือดร้อน" เยี่ยม ครับ ท่านเลขาอีสาน  พอดีช่วงนี้..การแก้ป.3 ติดงานหลังการเลือกตั้งอีก..ปลัดใหม่แจ้งไปทำได้..สัปดาห์หน้า ขอรับ  ตกใจ ตกใจหน้าซีด  เลยรอคิว..น้องเดย์ก่อน  น้ำลายหก งอน บู่
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1223 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:26:02 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1224 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 05:01:58 PM »

...นี่เขาเรียกว่า"หนุ่ม(น้อย)..เลือดร้อน" เยี่ยม ครับ ท่านเลขาอีสาน  พอดีช่วงนี้..การแก้ป.3 ติดงานหลังการเลือกตั้งอีก..ปลัดใหม่แจ้งไปทำได้..สัปดาห์หน้า ขอรับ  ตกใจ ตกใจหน้าซีด  เลยรอคิว..น้องเดย์ก่อน  น้ำลายหก งอน บู่

ก็ตั้งเป้าหน้าร้านไฮบริดเลยครับ ทดสอบสักสิบนัดก็พอ
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #1225 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 05:06:34 PM »

...นี่เขาเรียกว่า"หนุ่ม(น้อย)..เลือดร้อน" เยี่ยม ครับ ท่านเลขาอีสาน  พอดีช่วงนี้..การแก้ป.3 ติดงานหลังการเลือกตั้งอีก..ปลัดใหม่แจ้งไปทำได้..สัปดาห์หน้า ขอรับ  ตกใจ ตกใจหน้าซีด  เลยรอคิว..น้องเดย์ก่อน  น้ำลายหก งอน บู่

ก็ตั้งเป้าหน้าร้านไฮบริดเลยครับ ทดสอบสักสิบนัดก็พอ

ตั้งเป้า ไว้ ด้านหลัง  ซอยยก็ได้ หรือ เล็งไปตามป้ายพหุรัต โน้น 
tuno
Jr. Member
**

คะแนน 32

« ตอบ #1226 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:47:15 PM »

หาลูกกระสุนอยู่ครับลืมเตรียมใว้
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1227 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:53:59 PM »

หาลูกกระสุนอยู่ครับลืมเตรียมใว้

พลาดอย่างแรงเลยครับ 

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #1228 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:57:54 PM »

jsb monster ที่นายห้างอย่างเดียวเลยครับสำหรับน้องเดย์ แต่เอ๊ะ MCT ปรับความแรงใด้ jsbฝาแดงฝาดำก็แจ๋ว Grin

Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #1229 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:15:10 PM »

Up to 30 ft/lbs
Bisley Magnum, Beeman Kodiak, Daystate FT, JSB Exact, Air Arms Field, RWS Superdome.

Up to 40 ft/lbs
Bisley Magnum, Beeman Kodiak, H&N Barracuda.

Up to 60 ft/lbs
Daystate Rangemaster FAC, Bisley Magnum, H&N Barracuda, Beeman Kodiak.

Up to 85 ft/lbs
5.6mm: Daystate Magnum, Eley Magnum. 6.35mm: Daystate Rangemaster Twentyfive, H&N Barracuda

ลูกที่โรงงานแนะนำ ไปก็อปมาจากเว็ปของ Daystate
ถ้าเป็น 40 ft/lbs เค้าแนะนำลูกหนักประมาณ 21.14 เกรน
นั่นเป็นที่มาว่าทำไมผมกำลังตามหา H&N Barracuda

หน้า: 1 ... 79 80 81 [82] 83 84 85 ... 101
  พิมพ์