เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 12:22:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 101
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Daystate-เปิดจองใหม่4ตุลาคม 2011  (อ่าน 281286 ครั้ง)
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #1425 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 01:42:18 PM »

ขอให้น้องเด มาไวไว
จะได้มีตังจ่าย ไหว้

...นี่มัน Lot ที่ 2 แล้ว  เยี่ยม คงไวไวเป็นแน่น..ขอเป็นกำลังใจ ครับ  หลงรัก

Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #1426 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 01:45:36 PM »

ทาน มาม่า กันหมดแล้วนิ...ต่อด้วยทาน ไวไว....คงอร่อยดีพิลึก...

ปล.ขอกินน้ำฟรี นายจุ๊ก...

ขอให้น้องเด มาไวไว
จะได้มีตังจ่าย ไหว้

...นี่มัน Lot ที่ 2 แล้ว  เยี่ยม คงไวไวเป็นแน่น..ขอเป็นกำลังใจ ครับ  หลงรัก

พี่ม้า...ขา
Sawatlon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 74

« ตอบ #1427 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 02:09:01 PM »

งั้นต้องมี ยำยำ ด้วยจะได้่ครบรส ขำก๊าก
Sawatlon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 74

« ตอบ #1428 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 12:09:05 AM »

ขุดขึ้นมาใหม่เดี๋ยวมาที่หลังเอ๋อ ขำก๊าก
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1429 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 12:36:26 AM »

ขุดขึ้นมาใหม่เดี๋ยวมาที่หลังเอ๋อ ขำก๊าก

มาก่อนหรือหลัง พี่ก็โดนทั้งคู่ 55555

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #1430 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 12:34:02 AM »

ดูราคาปอนด์แล้วกดเครื่องคิดเลข นายห้างขายได้ไงอะ กำไรน้อยจริงๆ

c:> Bad comman or file name.
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1431 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 12:59:36 AM »

ดูราคาปอนด์แล้วกดเครื่องคิดเลข นายห้างขายได้ไงอะ กำไรน้อยจริงๆ

นายห้างใจดีครับพี่....เลยขายแบบเฮฮา... Grin Grin กำไรน้อย..ขายนานๆ...

ผมรักในหลวง...ครับ
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #1432 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:24:02 AM »

นายห้างใจดีครับพี่....เลยขายแบบเฮฮา... Grin Grin กำไรน้อย..ขายนานๆ...
Cheesyผมต้องขอ+1ให้นายห้างที่ใช้สูตรการค้า"กำไรน้อย..ขายนานๆ" นายห้างชมรมรูปหล่อของเราเป็นคนรุ่นใหม่มองกาลไกล ที่ลบภาพเดิมๆของพ่อค้าปืนรุ่นเก่าก่อนคนอื่น  ผิดกับร้านปืนด้านซ้าย ขวา ฝั่งตรงข้าม (ตระกูลเทพ)ที่ได้รับฉายา "ร้านปืนในตำนาน กระถางธูปปลิดวิญญาณ ตอนนี้กลุ่มคนตาสี ตาสา น้อยลงเพราะอินเตอร์เนตเข้าถึงกลางทุ่นนา ก่อนซื้อปืนสักกระบอกเขาคงหาข้อมูลร้านไหนราคาน่าสนใจที่สุด  ตอนนี้ "ร้านไฮบริด" ลูกค้าเดินเข้าออกกันลื่น เนื่องจากราคาโดน ขอให้นายห้างร่ำรวยครับ ไหว้

EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #1433 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:50:50 AM »

Cheesyผมต้องขอ+1ให้นายห้างที่ใช้สูตรการค้า"กำไรน้อย..ขายนานๆ" นายห้างชมรมรูปหล่อของเราเป็นคนรุ่นใหม่มองกาลไกล ที่ลบภาพเดิมๆของพ่อค้าปืนรุ่นเก่าก่อนคนอื่น  ผิดกับร้านปืนด้านซ้าย ขวา ฝั่งตรงข้าม (ตระกูลเทพ)ที่ได้รับฉายา "ร้านปืนในตำนาน กระถางธูปปลิดวิญญาณ ตอนนี้กลุ่มคนตาสี ตาสา น้อยลงเพราะอินเตอร์เนตเข้าถึงกลางทุ่นนา ก่อนซื้อปืนสักกระบอกเขาคงหาข้อมูลร้านไหนราคาน่าสนใจที่สุด  ตอนนี้ "ร้านไฮบริด" ลูกค้าเดินเข้าออกกันลื่น เนื่องจากราคาโดน ขอให้นายห้างร่ำรวยครับ ไหว้

...นายห้างชมรมฯของเรา..เป็นพ่อค้าปืน"รุ่นใหม่" มีจิตใจที่ต้องการให้วงการปืนอัดลมในประเทศไทย..เติบโตและกว้างขวาง ครับ  จึงเป็นแรงบันดาลใจจัดหาปืนที่ดีและมีคุณภาพ..แต่ราคาย่อมเยาให้กับโครงการปืนอัดลมต่างๆที่มีขึ้นมาแล้วและกำลังจะเกิดขึ้นอีกในโอกาสต่อไป  ขอรับ  ไหว้

ขอขอบคุณ..ในน้ำใจดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 08:08:43 AM โดย EV2MK4 » บันทึกการเข้า

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1434 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:58:33 AM »

Cheesyผมต้องขอ+1ให้นายห้างที่ใช้สูตรการค้า"กำไรน้อย..ขายนานๆ" นายห้างชมรมรูปหล่อของเราเป็นคนรุ่นใหม่มองกาลไกล ที่ลบภาพเดิมๆของพ่อค้าปืนรุ่นเก่าก่อนคนอื่น  ผิดกับร้านปืนด้านซ้าย ขวา ฝั่งตรงข้าม (ตระกูลเทพ)ที่ได้รับฉายา "ร้านปืนในตำนาน กระถางธูปปลิดวิญญาณ ตอนนี้กลุ่มคนตาสี ตาสา น้อยลงเพราะอินเตอร์เนตเข้าถึงกลางทุ่นนา ก่อนซื้อปืนสักกระบอกเขาคงหาข้อมูลร้านไหนราคาน่าสนใจที่สุด  ตอนนี้ "ร้านไฮบริด" ลูกค้าเดินเข้าออกกันลื่น เนื่องจากราคาโดน ขอให้นายห้างร่ำรวยครับ ไหว้

ร่ำรวย ร่ำรวย ยิ่ง ๆ ขึ้นครับ นายห้างรูปหล่อ  พี่นะด้วยอีกคนนึง รวย ๆ ๆ ๆ
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #1435 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 08:39:45 AM »

ร่ำรวย ร่ำรวย ยิ่ง ๆ ขึ้นครับ นายห้างรูปหล่อ  พี่นะด้วยอีกคนนึง รวย ๆ ๆ ๆ

Cheesyขอบคุณครับพี่ศักดา ผมรวยแต่......อยู่แล้วครับ   โดนชก หลงรัก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 03:10:11 PM โดย นะครับ » บันทึกการเข้า

Motaka
Full Member

คะแนน 118

« ตอบ #1436 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:01:17 PM »

แทบขาดใจเมื่อเข้าเว็บ Daystate ยกเลิกทาล่อนไปแล้วเพราะพิษน้ำท่วมแท้ๆเลย คงต้องรอโครงการณ์ใหม่หลังกุมภา น้ำท่วมขนาดนี้ยังว่าเอาอยู่ ผมอยู่บางบัวทองมาสิบกว่าปีย้ายมาหมู่บ้านนี้เพราะไม่เคยท่วม เคยอยู่ชลดาท่วมบ่อยแถวหน้าหมู่บ้าน ปีนี้ท่วมมากมาย นานเกือบสองเดือนอยู่บ้านคนเดียวเฝ้าบ้านด้วยปืนลม ดมน้ำเน่าไม่ไปไหนเลย แกสหมด ประปาเน่า ไฟดับ ไฟตัดเพราะรั่วในบ้าน สนุกที่สุดคือได้ยิงปืนลม ผมยิงไปเกือบสองพันนัดสนุกดีไม่เบื่อเลยสักนิด แต่พอเมียกลับมาเริ่มเบื่อและ ไม่รู้เมียแอบอ่านหรือเปล่าอิอิ

c:> Bad comman or file name.
jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #1437 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:27:50 PM »

แทบขาดใจเมื่อเข้าเว็บ Daystate ยกเลิกทาล่อนไปแล้วเพราะพิษน้ำท่วมแท้ๆเลย คงต้องรอโครงการณ์ใหม่หลังกุมภา น้ำท่วมขนาดนี้ยังว่าเอาอยู่ ผมอยู่บางบัวทองมาสิบกว่าปีย้ายมาหมู่บ้านนี้เพราะไม่เคยท่วม เคยอยู่ชลดาท่วมบ่อยแถวหน้าหมู่บ้าน ปีนี้ท่วมมากมาย นานเกือบสองเดือนอยู่บ้านคนเดียวเฝ้าบ้านด้วยปืนลม ดมน้ำเน่าไม่ไปไหนเลย แกสหมด ประปาเน่า ไฟดับ ไฟตัดเพราะรั่วในบ้าน สนุกที่สุดคือได้ยิงปืนลม ผมยิงไปเกือบสองพันนัดสนุกดีไม่เบื่อเลยสักนิด แต่พอเมียกลับมาเริ่มเบื่อและ ไม่รู้เมียแอบอ่านหรือเปล่าอิอิ

ต้องการให้ช้วยไรบอกใด้นะครับ อยู่ช่วงไหนของบางบัวทองครับน้ำยังไม่ลดหรอครับ ถ้าอยู่ไม่ใกลผมเอาไปส่งให้ใด้

มีครบเครื่องปันไฟก็มี (ให้ยืมใด้)เรือ+เครื่องก็มี(ให้ยืมใด้) ฝาแดงก็มี เอากี่ป๋อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2011, 07:30:44 PM โดย jukdk » บันทึกการเข้า

สิทธิโชค
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #1438 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 08:36:19 PM »

ต้องการให้ช้วยไรบอกใด้นะครับ อยู่ช่วงไหนของบางบัวทองครับน้ำยังไม่ลดหรอครับ ถ้าอยู่ไม่ใกลผมเอาไปส่งให้ใด้

มีครบเครื่องปันไฟก็มี (ให้ยืมใด้)เรือ+เครื่องก็มี(ให้ยืมใด้) ฝาแดงก็มี เอากี่ป๋อง

ขอบคุณครับจุก  ฝาแดงถ้าให้พี่ขอสองป๋องพอครับ
jukdk
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

« ตอบ #1439 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 10:50:13 PM »

ขอบคุณครับจุก  ฝาแดงถ้าให้พี่ขอสองป๋องพอครับ

ใด้อยู่แล้วครับ แต่พี่ต้องพาผมไปอ่าบน้ำด้วย 55555

สิทธิโชค
หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 101
  พิมพ์