เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:29:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์ใกล้คล้ายวันเกิดนายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน  (อ่าน 7227 ครั้ง)
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:46:57 PM »

ขออวยพรให้พี่โป่งมีความสุขมากๆครับพร้อมกับประสบความสำเร็จในทุกสิ่งดังตั้งใจครับผม ไหว้

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
abandej_รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 363

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 04:58:30 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอให้ปราศจาก โรค ภัย อันตรายใดๆ
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการครับ
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 05:23:47 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่โป่ง ไหว้
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:05:54 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin

Have guns  will  travel
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:22:30 PM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณโป่งจิงฮง ทะลวงปืน  ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:49:04 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ไหว้

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:22:57 PM »

....สุขสันต์วันเกิดครับคุณโป่งจิงฮง ทะลวงปืน ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ ...............

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:43:04 PM »

Uploaded with ImageShack.us

เนื่องในโอกาสใกล้คล้ายวันเกิด น้องโป่งฯ ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ น้องโป่งฯ และครอบครัว มีพลานามัยสมบูรณ์ หวังสิ่งใดขอให้   

สมปราถนา ร่ำวยเงินทอง ไม่เจ็บไม่จนครับ ไหว้

ต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะครับ พี่จอย ที่ขึ้นกระทู้อวยพร แถมมีการไปอวยพรกันตัวต่อตัวถึงที่ตลาดเลยนะพี่  ผมขอให้พี่จอยและครอบครัวมีความสุขเช่นกันนะครับผม

สุขสันต์คล้ายวันเกิด  ครับพี่  ขอไห้มีปืนไช้เยอะนะครับ ไหว้

ขอบคุณมากๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิด ครับ คุณโป่งฯ..  ขอให้มีความสุข ในชีวิต มาก ๆ ในสิ่งที่พึงปรารถนา ทั้งครอบครัว นะครับ  .  Cheesy

ขอให้พี่มีความสุขสมหวังเช่นกันครับผม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ โป่ง

ขอบคุณมากๆเลยครับผม

สุขสันต์วันเกิดครับน้าโป่ง .... ขอให้สมหวังในสิ่งที่คิด มีสุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวครับ

ขอบคุณมากครับป๋า

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ .............. คุณโป่ง

ไม่เจ็บ  ไม่จน

ขอให้พี่มะขิ่นมีความสุขมากๆเช่นกันครับพี่

สุขสันวันเกิดครับพี่โป่ง   กิจการโตเร็วกำไรงอกงามนะครับ  ไหว้ Cheesy

โห ...... อันนี้ชอบครับ อิๆๆๆๆๆ  ขอบคุณมากๆเลยครับผม

ขอให้มีความสุขมาก ๆ แข็งแรงทั้งร่างกายจิตใจ ประสบความสำเร็จในกิจการที่ทำครับ ไหว้

ขอบคุณมากๆครับ  แต่แหม ปีนี้รู้สึกว่าผมเองจะอ้วนขึ้นอีกครับ แฮะๆๆๆๆ  อาหารดีมั๊งครับ .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไม่เจ็บไม่จนครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันนะครับผม ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณมากๆเลยครับผม ........

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

เค้กก้อนนี้น่ากินมากๆเลย ขอขอบคุณมากๆเลยครับผม ..............

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  ทำมาค้าขึ้นมั่งมีเงินทอง  ขอให้ร่ำๆรวยๆนะครับ

ขอขอบคุณมากๆเลยครับ ลุง ขอให้ลุงมีสุขภาพแข็งแรงเช่นกัน เตะปี๊บกระเด็น 3 วา 5 วา นะคร๊าบบบบบบบบ ....

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณมากๆเลยครับ คุณบาร์ท ...........

สุขสันต์วันเกิกครับคุณโป่ง...ขอคุณพระและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายดลบันดาลให้คุณโป่งและครอบครัวมีความสุข เงินทองไหลมาเทมา...สุขภาพแข็งแรงครับ

เช่นกันครับพี่  ขอบคุณมากครับผม .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.โป่ง

ขอบคุณมากๆเลยครับพี่วัฒน์ ขอบคุณอย่างแรงครับผม ........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้กิจการร่ำรวยเฮงๆยิ่งๆขึ้นไปครับ... ไหว้ Grin

เช่นกันนะครับ ขอให้ร่ำรวยๆๆๆๆ เช่นกันครับ ขอบคุณมากๆเลยครับผม .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรง ครับ.... ไหว้

ขอบคุณมากๆครับ  พยายามอยู่ครับ ปีนี้กะว่าจะต้องฟิตซักหน่อย  ขอบคุณมากๆครับผม ........

ค้าขายร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้

ขอบคุณมาก และขอให้สมหวังเช่นกันนะครับผม ......

เงินทองเหลือใช้เยอะๆครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่ อันนี้ชอบครับ แฮะๆๆๆๆ   พี่สบายดีนะครับผม ...........

ขอให้แข็งแรง ทำงานได้เงินเยอะๆ ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากๆครับ อยากทำงานเยอะๆจังเลย  ขอบคุณมากครับผม .......

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่โป่ง  ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ   ไหว้

เช่นกันนะครับ  ขอบคุณมากๆเลยครับ .........

ให้โชคดีสุขขีวันเกิด สิ่งประเสริฐได้หวังตั้งใจ
ให้สุขสมดังฝันใฝ่ สุขแจ่มใสทุกวันทุกคืน
ให้ร่ำรวยเงินทองยศศักดิ์  ให้คนรักมากมีดาษดื่น
ทำสิ่งใดจงลุล่วงราบรื่น อายุยื่นปลอดโรคปลอดภัย  สุขสันต์วันเกิดครับท่าน

สาธุ ........ ไหว้ ไหว้  ขอบคุณมากๆครับผม .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ  ขอบคุณมากๆเลยครับผม ........

ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้  " น้าโป่ง "พบแต่ความสุขความเจริญ  ประสบความสำเร็จ
ในหน้าที่การงานและมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง ปราศจากภยันตรายใด ๆ 
คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา  ตลอดไปครับ ไหว้

เช่นกันพี่ ขอให้พี่มีความสุขมากๆเช่นกัน มีแรงปั่นจักรยานแบบแรงไม่ตก นะพี่นะ ...........

ขอให้มีความสุขทุกๆวันครับ ไหว้

รูปนี้สวยจริงๆ  จะถ่ายยังไงให้ได้อย่างนี้น๊อ  ขอขอบวคุณมากๆเลยนะครับ   ไหว้

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีแต่ความสุข มากๆ  ทั้งกายทั้งใจครับ  Cheesy

ขอบคุณมากๆเลยครับ ผมจำได้คร่าวๆว่า Enola Gay เป็นชื่อเครื่องบินรบใช่ไม๊ครับ ขอบคุณมากๆครับผม ............

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
นายโป่งจิงฮง ทะลวงปืน - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

รักโค้ลท์ แต่มอบหัวใจให้ บาเร็ตต้า

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:52:28 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับคุณโป่ง  Cheesy

เช่นกันนะครับ  ขอบคุณมากๆเลยครับ .........

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ  ขอบคุณมากครับผม .......

มีความสุขมากๆครับคุณโป่ง

ขอบคุณมากๆครับผม .........

สุขสันต์วันเกิดพี่โป่งครับ ขอให้ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรงยิ่งๆขึ้นไปครับ

ขอบคุณมากครับผม แฮะๆๆๆๆๆๆ  จนไม่กลัวครับ  กลัวไม่รวยครับ    ขอบคุณมากๆนะครับ ..............

ขออวยพรให้พี่โป่งมีความสุขมากๆครับพร้อมกับประสบความสำเร็จในทุกสิ่งดังตั้งใจครับผม ไหว้

ขอบคุณมากๆ และขอให้สมหวังเช่นกันนะครับผม .................

ขอให้ปราศจาก โรค ภัย อันตรายใดๆ
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการครับ

ขอให้สมหวังทุกประการเช่นกันนะครับ ขอบคุณมากครับผม .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่โป่ง ไหว้

ครับ  ขอบคุณมาก และขอให้มีความสุขเช่นกันครับผม ..........

สุขสันต์วันเกิดครับ    Grin Grin

ขอบคุณมากๆเลยครับผม ............

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณโป่งจิงฮง ทะลวงปืน  ไหว้

สาธุ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณมากๆครับผม .........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ไหว้

เช่นกันครับ  ขอให้มีความสุขมากๆครับ  ขอบคุณมากๆเลยครับ ...........

....สุขสันต์วันเกิดครับคุณโป่งจิงฮง ทะลวงปืน ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็งแรง ครับ ...............

จะพยายามทำร่างกายให้แข็งแรงครับ อิๆๆๆๆๆ  ขอบคุณมากๆครับผม ........

นายโป่ง จิงฮงทะลวงปืน โทร. 081-927 5960 / 082-717 3057
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:03:38 PM »

ไหว้สุขสันต์วันเกิดพี่โป่งครับ  มีความสุขๆ สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมานะครับ  ไหว้   Grin

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:34:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....น้องโป่ง

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ.......... ครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:35:08 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่โป่ง  ไหว้

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
รัศมิ์วีร์ -รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 12:25:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆๆร่ำรวยสุขภาพแข็งแรง

watchrapong(รักในหลวง)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 05:17:11 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่  โป่ง Smiley
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 06:00:50 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุขมากๆ มีครอบครัวที่อบอุ่นครับ  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์