เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 10:12:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวสมาชิกเรื่องราคากระสุนซุแนวในเขตอีสานบ้านเฮา  (อ่าน 102809 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 974

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:59:13 AM »

อาภูพานเลาอัธยาศัยดี...น่ารัก....แถมอยู่ใกล้หม่องซื้ออีกต่างหากครับ......(แจ๋ว)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 01:58:35 PM »

แม้นค่วม ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 02:15:17 PM »

Grin ไหว้

คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 05:30:50 PM »

ขอบคุณอาภูพานหลายๆเด้อครับที่พาไปเลาะหม่องซื้อไนหมากแตก....และขอบคุณป๋าแป๋งอีกนำ ที่เป็นห่วงเป็นใย ย้านไปไสบ่ถืก อุตส่าห์บอกทางไป ทั้งทางรถ ทางเรือ และฝากฝังกับอาภูพานให้พาไปย่างเลาะแถววังฯ.....ขอบคุณหลายๆทั้ง 2 ท่านครับ
Smileyตุนไว้หลายอยู่บ้อครับ ไหว้ ส่วนผมตุนเอาไว้หลายกล่องใหญ่อยู่ครับ ลูก 22 ซำปะปิยี่ฮ่อ ตั้งแต่ราคามันทันได้ไปไกลคักปานนี้
ยิงไปคักแล้วยังทันได้เหมิดอยู่  ย่านมันด้านอยู่ ตกใจ
ไนหมากแตกใหญ่ในที่สุดกะไปรับมาแล้ว หลงรัก แต่มันผัดเป็นลูกหัวอ่อน 286 เกรนผะว่า บู่ ของเก่าที่มันยังเหลืออยู่   เป็นลูกซอฟพ้อยหัวเงิน300 เกรน  ยี่ฮ่อ PMP ผัดว่า ตกใจบ่เคยได้ยินแต่กะยังดีก่อบ่ได้ยิงซั่นดอกว้า คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 05:32:45 PM โดย คนตรวจรถ » บันทึกการเข้า

ขอเป็นข้าในพระบาท ทุกชาติไป
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 05:35:13 PM »

ตุนไว้หลายๆ  สิไปบอก ศอฉ. ว่ากลุ่มชุดดำสะสมอาวุธ   (ถ่าบ่เอามาแบ่งให่หมู่)

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
คนตรวจรถ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 05:40:48 PM »

ตุนไว้หลายๆ  สิไปบอก ศอฉ. ว่ากลุ่มชุดดำสะสมอาวุธ   (ถ่าบ่เอามาแบ่งให่หมู่)
หัวเราะร่าน้ำตารินอาจารย์คือว่าจั่งซั่นน้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน นักรบซุดลายเด้นี่บ่แม่นซุดดำ ยิ้มีเลศนัย

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 06:01:55 PM »

ได้แต่ถ่าละครับ ไหว้มื้อนี่เด็กน้อยซวนไปเล่นทางเลิง น้ำหลาก นกมาหลายคักพะนะ น้ำลายหกเขาว่าให้มายิงให้แหน่เขายิงบ่ค่อยถึกผั่นว่า คิก คิกกะเลยบอกเขาเตรียมอุปกรณ์ยังซีพไปนำ คิก คิกน้ำอมฤตสิหลายๆจักหน่อย คิก คิก
ผมไปแถวเลี่ยงเมืองฝั่งทางพระลับตัวครับ น้ำขึ้น งูสิงหลายครับ

ยี้......ผู่บ่าวกินงู น้ำลายหก

คนตรวจรถ
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 06:02:52 PM »

ไหว้พอดีมาจากร้อยเอ็ดพ้อลูกซอง ไซก้า วางอยู่ กะลืมถามราคา หัวเราะร่าน้ำตาริน มื้ออื่นสิแจ้งราคาให้ทราบเผื่อสมาชิกของเฮาท่านใด๋สนใจ ไหว้ปืนสั้นกะเข้าหลายอยู่ครับ

คนตรวจรถ
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 06:04:07 PM »

ได้แต่ถ่าละครับ ไหว้มื้อนี่เด็กน้อยซวนไปเล่นทางเลิง น้ำหลาก นกมาหลายคักพะนะ น้ำลายหกเขาว่าให้มายิงให้แหน่เขายิงบ่ค่อยถึกผั่นว่า คิก คิกกะเลยบอกเขาเตรียมอุปกรณ์ยังซีพไปนำ คิก คิกน้ำอมฤตสิหลายๆจักหน่อย คิก คิก
ผมไปแถวเลี่ยงเมืองฝั่งทางพระลับตัวครับ น้ำขึ้น งูสิงหลายครับ

ยี้......ผู่บ่าวกินงู น้ำลายหก
คิก คิก คิก คิก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 08:43:59 AM »

หัวสะอุกสะอุยนอ พี่คนตวดลดกะดาย

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 09:12:22 AM »

ระวังหางยาวเด้ออาว์เอย.........ยี้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 10:05:34 AM »

ขอบคุณอาภูพานหลายๆเด้อครับที่พาไปเลาะหม่องซื้อไนหมากแตก....และขอบคุณป๋าแป๋งอีกนำ ที่เป็นห่วงเป็นใย ย้านไปไสบ่ถืก อุตส่าห์บอกทางไป ทั้งทางรถ ทางเรือ และฝากฝังกับอาภูพานให้พาไปย่างเลาะแถววังฯ.....ขอบคุณหลายๆทั้ง 2 ท่านครับ
Smileyตุนไว้หลายอยู่บ้อครับ ไหว้ ส่วนผมตุนเอาไว้หลายกล่องใหญ่อยู่ครับ ลูก 22 ซำปะปิยี่ฮ่อ ตั้งแต่ราคามันทันได้ไปไกลคักปานนี้
ยิงไปคักแล้วยังทันได้เหมิดอยู่  ย่านมันด้านอยู่ ตกใจ
ไนหมากแตกใหญ่ในที่สุดกะไปรับมาแล้ว หลงรัก แต่มันผัดเป็นลูกหัวอ่อน 286 เกรนผะว่า บู่ ของเก่าที่มันยังเหลืออยู่   เป็นลูกซอฟพ้อยหัวเงิน300 เกรน  ยี่ฮ่อ PMP ผัดว่า ตกใจบ่เคยได้ยินแต่กะยังดีก่อบ่ได้ยิงซั่นดอกว้า คิก คิก
คันย้านมันด้าน ปันมาทางผมเด้อ สิยิงซ้อย  ไนน้อยๆ .22 นะครับ  บ่เอาฟรีดอก สิคืนทุนให้ดอกครับเคิ่งหนึ่ง

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
คนตรวจรถ
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 10:35:44 AM »

คันย้านมันด้าน ปันมาทางผมเด้อ สิยิงซ้อย  ไนน้อยๆ .22 นะครับ  บ่เอาฟรีดอก สิคืนทุนให้ดอกครับเคิ่งหนึ่ง
ไหว้สวัสดีครับ ไหว้ เอาอีหลีบ่ครับผมสิแบ่งให้ แจ้งที่อยู่ของอ้ายมาเลยกะได้ครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 09:07:48 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้ เอาอีหลีบ่ครับผมสิแบ่งให้ แจ้งที่อยู่ของอ้ายมาเลยกะได้ครับ ไหว้
ครับเอาอีหลี แจ้งไปทาง pm  แล้วครับ

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 10:15:10 PM »

11ซ้อมในละ13บ่มีติ 

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 34
  พิมพ์