เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:24:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใคร สัก Tattooบ้างครับ ขอชมหน่อย ครับ  (อ่าน 36899 ครั้ง)
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 19, 2010, 10:47:28 PM »

ยากูซ่า  ตกใจหน้าซีดหญิงเหล็ก  ประวัติ สุดยอด ครับ  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2010, 10:50:08 PM โดย ศักดา ครับ » บันทึกการเข้า
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:49:13 AM »

อยากสักเหมือนกันครับ กำลังหาข้อมูล

กทม หรือ พัทยา ร้านไหนสักสวยครับพี่ๆ  หลงรัก
ได้ข่าวมาแว่ว ๆ ครับ ว่า ถ้าสัก แถวที่มีฝรั่งอยู่ ราคา แพงมหาโหด ครับ 
เพื่อนผมอยู่เกาะสมุย  สักให้ฝรั่ง  แบบเต็มแขน จากหัวไหล่ถึง ข้อมือ  เค้าคิด ประมาณ 50000+ ครับ
พอกลับมาอยู่บ้าน ซักคล้ายกัน จากหัวไหล่ ถึงข้อมือเหมือนกัน  เค้าขอ 4000 กับเบียร์ 1ลัง ครับ 
เพราะฉะนั้น เวลาจะไป สักเลือกร้านที่ไม่มีฝรั่งดีกว่า ครับ ถึงคนไทยไปสักราคาก็ลดได้ไม่เท่าไหร่ ครับ เค้าเอาเวลาไปสักให้ฝรั่งดีกว่า
ได้เงินเยอะกว่า ครับ  ไหว้
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:51:12 AM »

อยากสักเหมือนกันครับ กำลังหาข้อมูล

กทม หรือ พัทยา ร้านไหนสักสวยครับพี่ๆ  หลงรัก
ได้ข่าวมาแว่ว ๆ ครับ ว่า ถ้าสัก แถวที่มีฝรั่งอยู่ ราคา แพงมหาโหด ครับ 
เพื่อนผมอยู่เกาะสมุย  สักให้ฝรั่ง  แบบเต็มแขน จากหัวไหล่ถึง ข้อมือ  เค้าคิด ประมาณ 50000+ ครับ
พอกลับมาอยู่บ้าน ซักคล้ายกัน จากหัวไหล่ ถึงข้อมือเหมือนกัน  เค้าขอ 4000 กับเบียร์ 1ลัง ครับ 
เพราะฉะนั้น เวลาจะไป สักเลือกร้านที่ไม่มีฝรั่งดีกว่า ครับ ถึงคนไทยไปสักราคาก็ลดได้ไม่เท่าไหร่ ครับ เค้าเอาเวลาไปสักให้ฝรั่งดีกว่า
ได้เงินเยอะกว่า ครับ  ไหว้
อยากรู้ว่าที่ไหนสักสวยให้ดูที่ผลงาน บนเรือนร่างลูกค้า ครับ อย่าฟังจากช่าง ครับ  ดูผลงานเป็นพอ ครับ
 อย่าลืมครับมันอยู่กับเรา จนตาย ครับ
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 11:21:19 AM »

บัง..ศักดา
            หมู..ฉึก..ๆ Grin
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 11:22:23 AM »

บัง..ศักดา
            หมู..ฉึก..ๆ Grin
ตาบ้า แลบลิ้น
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 12:06:56 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 12:11:04 PM »

แขน

แขน

หลังล่างสุด

ตอนแรกตั้งใจว่าจะเอาลายไทยคือยันต์อักขระไปเรื่อยๆ แต่ตอนหลังไปชอบศิลปะญี่ปุ่น เลยได้ที่แขนมาครับ

เมื่อวานพึ่งไปคุยกับช่างว่าจะเอาปลาที่หน้าอกจักกะหน่อย ไม่ได้อยากเหนียวแต่ชอบเป็นศิลปะครับ

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:13:01 PM »

แขน

ตอนแรกตั้งใจว่าจะเอาลายไทยคือยันต์อักขระไปเรื่อยๆ แต่ตอนหลังไปชอบศิลปะญี่ปุ่น เลยได้ที่แขนมาครับ

เมื่อวานพึ่งไปคุยกับช่างว่าจะเอาปลาที่หน้าอกจักกะหน่อย ไม่ได้อยากเหนียวแต่ชอบเป็นศิลปะครับ
ปีศาจ ถือขวาน ทำมาเท่าไหร่ ครับ งาม มากๆ   เยี่ยม เยี่ยม
จะเหนียวหรือไม่ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่  ลายที่สัก ครับ แต่ขึ้นอยู่ที่ความดี ที่เราทำมากกว่า ผมเชื่อเช่นนั้น ครับ   
รอยสัก ที่เค้าบอกว่า สักแล้วเหนียวผมว่า ไม่ใช่ ครับ
แต่ คนเฒ่า คนแก่เค้าจะบอกว่า ให้ระลึกถึงความดี และมีรอยสักไว้เตือนสติมากกว่า ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2010, 01:19:21 PM โดย ศักดา ครับ » บันทึกการเข้า
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 01:15:08 PM »

สวยครับ น้าซับ   เยี่ยม ลายละเอียดเพียบ   คงเจ็บหน้าดู ครับเพิ่งเสร็จนะเนี้ย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 02:03:10 PM »

ปีศาจ ถือขวาน ทำมาเท่าไหร่ ครับ งาม มากๆ   เยี่ยม เยี่ยม
จะเหนียวหรือไม่ไม่ได้ขึ้นอยู่ที่  ลายที่สัก ครับ แต่ขึ้นอยู่ที่ความดี ที่เราทำมากกว่า ผมเชื่อเช่นนั้น ครับ  
รอยสัก ที่เค้าบอกว่า สักแล้วเหนียวผมว่า ไม่ใช่ ครับ
แต่ คนเฒ่า คนแก่เค้าจะบอกว่า ให้ระลึกถึงความดี และมีรอยสักไว้เตือนสติมากกว่า ครับ

ทำมา 7,000 บาทครับ ลายละเอียดเยอะหน่อย ถ้าเป็นลายปลาพร้อมแบคกราว ถูกกว่านี้ครับ

ตอนนนี้ผมกำลังจะเอาลายปลาคราฟที่น่าอก ออกแบบไว้แล้วคุยกับช่างแล้ว แต่รอขอเงินเมียก่อน อิอิ  หลงรัก หลงรัก

ถูกอย่างที่บังว่าครับ รอยสักมีไว้เตือนสติให้เราคิดถึงครูบาอาจารย์มากกว่า จะได้ไม่ทำผิด

ห้ามดื่มเหล้า ห้ามด่าพ่อด่าแม่คนอื่น  ห้ามผิดลูกเมียชาวบ้าน ไม่ไปในที่อโคจร 

แถมถือศิล 5 อีก ถ้าทำได้ไม่ต้องสักก็อยู่่ได้ถึง 80 - 90 ปีครับ ชัวร์ครับ  เยี่ยม

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:35:43 PM »

ทำมา 7,000 บาทครับ ลายละเอียดเยอะหน่อย ถ้าเป็นลายปลาพร้อมแบคกราว ถูกกว่านี้ครับ

ตอนนนี้ผมกำลังจะเอาลายปลาคราฟที่น่าอก ออกแบบไว้แล้วคุยกับช่างแล้ว แต่รอขอเงินเมียก่อน อิอิ  หลงรัก หลงรัก

ถูกอย่างที่บังว่าครับ รอยสักมีไว้เตือนสติให้เราคิดถึงครูบาอาจารย์มากกว่า จะได้ไม่ทำผิด

ห้ามดื่มเหล้า ห้ามด่าพ่อด่าแม่คนอื่น  ห้ามผิดลูกเมียชาวบ้าน ไม่ไปในที่อโคจร 

แถมถือศิล 5 อีก
ถ้าทำได้ไม่ต้องสักก็อยู่่ได้ถึง 80 - 90 ปีครับ ชัวร์ครับ  เยี่ยม
นี่ซิครับ  คาถา คงกระพัน ชาตรี ที่แท้จริง  เยี่ยม
แล้วสิ่งที่จะได้เป็นของแถม ก็ คือ บารมี ครับ  ไหว้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:44:49 PM »

บังว่าตาซับฯถ้าสักจะขึ้นสวยมั้ยครับ Grin

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:45:45 PM »

มีกะเค้าอยู่รูปนึงครับ
ช่างสักชื่อ จุ๊กกรู หว่อง สักให้เกือบ 20 ปีแล้วมั๊งครับ
ใช้มือถือถ่ายไม่ค่อยจะชัดสักเท่าไหร่ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2010, 03:52:39 PM โดย TWC - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

สบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:47:02 PM »

แถมถือศิล 5 อีก
ถ้าทำได้ไม่ต้องสักก็อยู่่ได้ถึง 80 - 90 ปีครับ ชัวร์ครับ  เยี่ยม
นี่ซิครับ  คาถา คงกระพัน ชาตรี ที่แท้จริง  เยี่ยม
แล้วสิ่งที่จะได้เป็นของแถม ก็ คือ บารมี ครับ  ไหว้

ไหว้

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:48:26 PM »

บังว่าตาซับฯถ้าสักจะขึ้นสวยมั้ยครับ Grin
เวลาขึ้นจะสวยหรือไม่ ต้องถามน้าซับ ครับ  แต่ผมว่าเวลาขึ้นนั้นน้าซับ คงไม่ดู หรอกว่าขึ้นสวยมั้ย ให้รู้ว่าขึ้นเป็นพอ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์