เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:24:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใคร สัก Tattooบ้างครับ ขอชมหน่อย ครับ  (อ่าน 36869 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 04:40:53 PM »

ลุงแป๋งครับ ยิ้มีเลศนัย

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 04:57:46 PM »

ผมไม่ได้ พูดอะไร นะ พี่จอย  อย่าหาเรื่องดีกว่า  ไม่เคยใส่ร้ายใคร  ผม ธรรมะ ธรรมโม  อย่าดีกว่าครับ ผมฟ้องหมิ่นได้นะครับ  ยิ้มีเลศนัย

ลุงแป๋ง ครับ พี่จอยว่า ลุงเป็น ปลาไหล ครับ
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 06:22:02 PM »

มีอยู่ ๑ ครับ... นานหลายปีมากแล้วครับ... สมัยวัยรุ่นอยากลองครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 06:23:45 PM »

อ๊ะ   ตกใจ  ......  ไม่ยักรู้ว่าน้าหนุ่มก็มีเหมือนกัน  คราวหน้าลงมาต้องหยบแล   คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 06:38:16 PM »

พูดถึงเรื่องของขึ้น น้าซับแกไม่รู้ไปแอบสักตรงใหน กินเหล้าสักครู่ของจะขึ้นครับ คิก คิก
ของบางอย่างไม่ต้องสักหรอครับ  แค่เห็นก็ขึ้นแล้ว  ขำก๊าก
กางใบเรือเองนะบัง แล้วอย่ามาว่ากัน ขำก๊าก
ผมหมายถึง "รถเมล์" ครับ   ถ้าเห็นแล้วไม่ขึ้น  จะไปรอทำไม ครับ  ผมพิมพ์ผิดตรงไหน ครับ  ยิ้มีเลศนัย
ปลาใหลตัวที่สอง บู่
แล้วตัวที่ 1 ใคร ครับ

อยู่ด้วยกันดีดีไม่ชอบ  สงสัยต้องแยกกันอยู่ซะแล้ว บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:05:13 PM »

มีอยู่ ๑ ครับ... นานหลายปีมากแล้วครับ... สมัยวัยรุ่นอยากลองครับ

ถ้าตอน แผล ตกสะเก็ต หรือครับ  ตอนนี้ เป็นไงบ้างครับ ลอกคราบออกมาสวยมั้ยครับ  ไหว้
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:06:04 PM »

พี่ศักดา...นมตั้งเต้าเลยนะครับ...อิอิ
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:06:40 PM »

พี่ศักดา...นมตั้งเต้าเลยนะครับ...อิอิ
ชอบมั้ยครับ  พี่ตรู  หลงรัก จูบบบบ จูบบบบ
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:08:35 PM »

พูดถึงเรื่องของขึ้น น้าซับแกไม่รู้ไปแอบสักตรงใหน กินเหล้าสักครู่ของจะขึ้นครับ คิก คิก
ของบางอย่างไม่ต้องสักหรอครับ  แค่เห็นก็ขึ้นแล้ว  ขำก๊าก
กางใบเรือเองนะบัง แล้วอย่ามาว่ากัน ขำก๊าก
ผมหมายถึง "รถเมล์" ครับ   ถ้าเห็นแล้วไม่ขึ้น  จะไปรอทำไม ครับ  ผมพิมพ์ผิดตรงไหน ครับ  ยิ้มีเลศนัย

อยู่ด้วยกันดีดีไม่ชอบ  สงสัยต้องแยกกันอยู่ซะแล้ว บู่
เฮ้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หย่ากันตอนนี้ มันจะทำอะไร ทัน  ไม่ทันแล้ว ลุงแป๋ง เอ๋ย   ทนๆไป เถอะ นะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:33:11 PM »

อ๊ะ   ตกใจ  ......  ไม่ยักรู้ว่าน้าหนุ่มก็มีเหมือนกัน  คราวหน้าลงมาต้องหยบแล   คิก คิก

มีอยู่ที่หลังครับพี่... ตอนสักนี่แทบเป็นลมคาเข็มครับพี่... Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:35:54 PM »

ถ้าตอน แผล ตกสะเก็ต หรือครับ  ตอนนี้ เป็นไงบ้างครับ ลอกคราบออกมาสวยมั้ยครับ  ไหว้

ก็เรียบร้อยดีครับพี่ศักดา... วันก่อนว่าจะไปซ้ำกับขยายลายต่อซะหน่อยครับพี่...
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 07:42:43 PM »

ก็เรียบร้อยดีครับพี่ศักดา... วันก่อนว่าจะไปซ้ำกับขยายลายต่อซะหน่อยครับพี่...
ลายสวยมาก ครับ   เท่าไหร่ ครับ    สักที่ไหนครับ  ไหว้
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 09:21:14 PM »

น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 09:30:31 PM »

น้ำลายหก

ผมจะไม่ถาม ว่า สักแบบนี้ สักที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ครับ
แต่จะถามว่า น้องคนนี้อยู่ที่ไหน   น้ำลายหก น้ำลายหก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 09:10:44 AM »

ผมแค่เรียกชื่อเฉยๆว่าลุงแป๋งครับ ช่วยมาอธิบายเรื่องปลาใหลหน่อย อีตาบังนั่นแหละเข้าใจว่าลุงแป๋งเป็นปลาใหลไปเอง ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์