เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 20, 2024, 02:22:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนคุณผองพัฒ  (อ่าน 5513 ครั้ง)
renold
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:41:19 PM »

ขอชมปก เนื้อหา สาระของ อวป.ประจำเดือนตุลาคม 2553 ด้วยครับผม หลงรัก
ขอบคุณครับ::014::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2010, 03:49:40 PM โดย renold:รักในหลวง » บันทึกการเข้า
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:46:03 PM »

อย่าลืมอ่านหน้า ๑๔๘
คอลัมม์ พานท้ายปืนด้วยนะครับ
โดยเฉพาะย่อหน้าสุดท้าย เห็นใจท่านผอ.สุวิทย์ ครับ
อ่านแล้วก็ช่วย ๆ กันอุดหนุนให้ตลอดไป ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:47:40 PM »

อ้าว ฟังไม่ได้ศัพท์จับมากระเดียด
ที่ผมพูดถึงเป็นฉบับเดือนกันยายน นะครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:48:45 PM »

ผองพัฒครับ ไม่ใช่ผองพัฒน์

ว่าแล้วฉบับเดือนตค. 2553 คงยังไม่ออก...รอสักหน่อย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:49:05 PM »

โดยเฉพาะย่อหน้าสุดท้าย เห็นใจท่านผอ.สุวิทย์ ครับ
อ่านแล้วก็ช่วย ๆ กันอุดหนุนให้ตลอดไป ครับ
พานท้ายปืน ผมอ่านทุกเล่มหละครับท่าน หลงรัก สังเกตุง่าย รูปคนถือปืนกะหมา(ล่าสัตว์)หลายสิบปีไม่เปลี่ยนรูปเลย แต่อยากเห็นรูปปกแบบเต็มๆอะครับ หลงรัก เอ!เดือนนี้จะปรับราคาขึ้นหรือยังน๊า ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2010, 03:53:54 PM โดย renold:รักในหลวง » บันทึกการเข้า
renold
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:51:03 PM »

ผองพัฒครับ ไม่ใช่ผองพัฒน์

ว่าแล้วฉบับเดือนตค. 2553 คงยังไม่ออก...รอสักหน่อย
ขอบคุณครับ ไหว้ ใจมันร้อนสักหน่อย  คิก คิกแบบว่าติดมาจากเดือนที่แล้ว ตกใจ ที่ อวป.วางแผงเร็วกว่าปกติ คิก คิก ไหว้
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:55:14 PM »

พานท้ายปืน ผมอ่านทุกเล่มหละครับท่าน หลงรัก สังเกตุง่าย รูปคนถือปืนกะหมา(ล่าสัตว์)หลายสิบปีไม่เปลี่ยนรูปเลย แต่อยากเห็นรูปปกแบบเต็มๆอะครับ หลงรัก เอ!เดือนนี้จะปรับราคาขึ้นหรือยังน๊า ยิ้มีเลศนัย
        ผมบ้านนอกคอกนา
ไกลปืนเที่ยง  กว่าจะถึงก็ประมาณ
วันที่ ๗ หรือ ๘ ของแต่ละเดือน ครับ

Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 04:40:33 PM »

อุดหนุนปรกติครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
WitchCraft
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 05:25:11 PM »

ซื้อหนังสือ อวป. ตลอดเลยครับ ตั้งแต่มาเล่น web board ที่นี่ ..  แต่ยังไม่มีปืนจริงๆกับเขาซะที ดันไปชอบปืนที่ไกลเกินเอื้อมซะอย่างนั้น (627 V-Comp กับ 686) แถม ป.3  .357 ยังขอยากอีกถ้าเป็นประชาชน .. ตอนนี้ได้แต่อ่านหนังสือนอนฝันครับ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 06:33:37 PM »

อวป.ฉบับ ต.ค. 53 ใกล้คลอดแล้วครับ
ตอนนี้เอาน้ำจิ้มไปดูกันเล่นๆก่อนนะครับ  หลงรัก หลงรัก

nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 06:59:12 PM »

ว่าวๆๆ
แบบนี้ไปนั่งรอหน้าร้านเลยดีกว่า  น้ำลายหก
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:14:04 PM »

นางแบบน่ารัก... Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ปูนิ่ม
Sr. Member

คะแนน 1265

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:43:00 PM »

อิจฉา หัวเราะร่าน้ำตาริน....นางแบบหน้าตาดีจัง.... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว ทำไมชาตินี้เกิดมาไม่สวยแบบนี้บ้างนะ?

nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:21:08 PM »

ขออภัยครับ
นางแบบน่ารักก็จริง
แต่ SR 22 น่ากอดกว่า ขอรัีบ ยิ้มีเลศนัย
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 10:41:33 PM »

ผมว่าปืนในมือสวยกว่าคนถือง่ะ  น้ำลายหก น้ำลายหก  แบบว่าคนถือทำหน้าตา ดู๊  ดุ   Grin

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์