เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 05:21:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้หน้าหนาว เข้ามาทุกที จะไปแอ่วไหนดีคะ  (อ่าน 4693 ครั้ง)
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 03:26:05 PM »

Cheesy อีกสักเดือนนึงน่าจะเที่ยวสูดอากาศ ตามป่า ตามเขา ตามยอดดอยแล้ว  เชิญสมาชิก อวป มาแอ่วเมืองเหนือนะคะ

กะว่าจะไปขุนสถาน ค่ะ  (ไม่มีรูปประกอบอ่ะ โพสต์ไม่เป็น) อยู่รอยต่อ แพร่ น่าน  เคยได้ยินชื่อแต่ยังไม่เคยไปเพราะว่าปกติก็ใช้ชีวิตอยู่ใกล้ดอยอยู่ละ

ปล. หน้าหนาวจะทำให้ความเหงาเพิ่มความรุนแรงขึ้นอีกสองเท่า ----- ตัวข้าเจ้าเอง  อิอิ

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 03:31:41 PM »

มีที่พักแบบ ฟรี โอมสเตย์แนะนำมั้ยครับ

ปล.ตรงปล.น่ะ น่าเห็นใจครับ Grin

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 03:37:36 PM »

มาใต้ ซิ ครับ เค้ายิง กันอุตลุด สนุกสนาน ดี ครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก
ตู้มกัน ที่  โอ้ย ไม่อยากจะ คุย  แขน เอย ขาเอย กระจายไปคนละทิศละทาง  โดนชก เยาะเย้ย เฮ้ๆๆ   ขำก๊ากมัน สาหนุกสาหนาน กัน จริงๆ

ขอโทษ เจ้าของกระทู้ ครับ  นิส นึง  Grin
ไปล่ะ ครับ   ไปยาว เลย ครับ โน้น ตานีโน้น เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ป.ล ผมล้อเล่น ครับ  บ้านผม ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ครับ  เยี่ยม
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 03:52:24 PM »

มาใต้ ซิ ครับ เค้ายิง กันอุตลุด สนุกสนาน ดี ครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก
ตู้มกัน ที่  โอ้ย ไม่อยากจะ คุย  แขน เอย ขาเอย กระจายไปคนละทิศละทาง  โดนชก เยาะเย้ย เฮ้ๆๆ   ขำก๊ากมัน สาหนุกสาหนาน กัน จริงๆ

ขอโทษ เจ้าของกระทู้ ครับ  นิส นึง  Grin
ไปล่ะ ครับ   ไปยาว เลย ครับ โน้น ตานีโน้น เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ป.ล ผมล้อเล่น ครับ  บ้านผม ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ครับ  เยี่ยม

เห็นภาพเลยอ่ะ  พี่ศักดา  แต่หนูขอไปอันดามันสงบๆพอละค่ะ

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 03:58:30 PM »

มาใต้ ซิ ครับ เค้ายิง กันอุตลุด สนุกสนาน ดี ครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก
ตู้มกัน ที่  โอ้ย ไม่อยากจะ คุย  แขน เอย ขาเอย กระจายไปคนละทิศละทาง  โดนชก เยาะเย้ย เฮ้ๆๆ   ขำก๊ากมัน สาหนุกสาหนาน กัน จริงๆ

ไปล่ะ ครับ   ไปยาว เลย ครับ โน้น ตานีโน้น เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เบื้อ เบื่อ ตาคนนี้ บู่

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:12:24 PM »

สิ้นปีนี้ผมคงอยู่เชียงใหม่ครับ ช่วงนี้เช้าๆอากาศเริ่มเย็นล่ะครับ หลงรัก
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:20:39 PM »

หลงรัก ช่วยๆ กัน...

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:43:14 PM »

........................................น่าไปเที่ยวจริงๆครับท่าน............................................ ไหว้
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:53:42 PM »

แวะขุนสถานแล้วมาแอ่วดอยภูคานะครับ   หลงรัก หลงรัก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 07:21:27 PM »

หนาวปีนี้ อยากไปภูกระดึงอีกสักครั้ง
วัดความเป็นหนุ่ม และสมรรถภาพว่ายังฟิตเหมือนเดิมหรือเปล่า Grin
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:18:07 PM »

สิ้นปีนี้ผมคงอยู่เชียงใหม่ครับ ช่วงนี้เช้าๆอากาศเริ่มเย็นล่ะครับ หลงรัก

แล้วจะไปเยือน....น้องชาย

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:22:32 PM »

แล้วจะไปเยือน....น้องชาย

ขอเกาะ Landcruiser ป๋าติงไปแอ่วเจียงใหม่หน่อยเน้อครับ

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:26:22 PM »

5-10 ธ.ค.53 แอ่วเชียงรายครับ  Grin Grin Grin
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:37:01 PM »

หลายท่านจะหนีเที่ยวกันแล้วหรือครับ ผมยังหาเวลาไม่ได้เลย เพราะ สมาชิกที่บ้านเพียบครับ  Grin  Grin  ไหว้
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 11:21:02 PM »

Wink  ออกไปกอดฟ้า  กอดภูเขา  กอดหมอก  ที่สำคัญกอดสาวๆ น่าจะอุ่นดีนะคะ  ใช่มั้ยคะพี่วัฒน์

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์