เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:24:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการขอคำปรืกษาจากน้อง wooddyหรือผู้รู้ท่านอื่นๆครับ  (อ่าน 927 ครั้ง)
tarakorn
ให้คนที่เรารัก..อิ่มก่อน..แล้วเราค่อยอิ่มทีหลัง..
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อ

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 06:23:35 AM »

ผมเพิ่งเป็น น้องใหม่ของชาวปืน เข้ามาหาความรู้ทุกวันหากมีเวลาว่าง แล้วก็พบว่า มี k. wooddy คนหนึ่งที่ให้ความรู้ เพื่อนสมาชิกได้ดีมากจึงใคร่รบกวนสอบถามจากกูรูท่านอื่นๆก็ได้โปรดแนะนำด้วยขอรับ  เรื่องมีอยู่ว่า ผมใช้ cz453 ต้องการเปลี่ยนกล้องเล็ง เป็น มิลดอล ของ ลิวโพลล์ระยะยิง ไม่เกิน50 ม. พร้อมขากล้องขนาดกลาง ( ไม่ติดลูกเลื่อน ) ด้วยเหตุเพราะว่า ผมตั้งกล้อง ที่ 25ม. แต่พอยิงที่ 10  15 ม. จะไม่ถูกสัตว์รบกวน พืชไร่ จืงอยากได้กล้องแบบที่ว่า คุณภาพดีๆ งบ 20000 บาท สอบถามร้น ม. ไปแล้ว แบบที่ต้องการไม่มี เลยขอคำปรืกษาเพื่อนสมาชิก โปรดชี้นำ ชี้แนะ แนวทางด้วยขอรับ

..... การดำเนินชีวิต.. ต้องอาศัยความอดทน...แต่ถ้าสุดท้าย.. มันไม่ไหวที่จะทนก็จงปล่อยวาง..ปล่อยมันไป  อะไรจะเกิด..ก็ให้มันเกิด...
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 10:01:31 AM »

ลองถามที่นี่ดูครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=76318.0

Narongsak Kwan
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

ONE SHOT ONE KILL

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 01:44:09 PM »

ผมว่าลองโทรไปที่ ม.ฮะกีมีอีกรอบครับแล้วลองบอกความประสงค์ที่ต้องการกับทางร้านเดี๋ยวทางร้านก็จะให้คำแนะนำที่ดีๆให้ครับบอกทางร้านไปเลยครับว่ามีงบเท่าไหร่ แล้วจะใช้ติดกับปืนรุ่นอะไร แล้วตอนนี้ที่ใช้มีปัญหาอะไรอยู่ และต้องการให้ผลที่ต้องการออกมาเป็นอย่างไร ทางร้านให้คำปรึกษาได้ดีครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์