เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 03:34:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง ค่าใช้จ่ายในการรักษาโรคหัวใจ  (อ่าน 18232 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:37:35 AM »

็Ha ha ยายเอาใจช่วยท่านที่ผ่าน  ความเป็นความตายมา อ่ะคร๊า
ชีวิตที่เหลือ  ยายขออนุญาตแนะนำ น๊ะคร๊า
อยากจะขอให้เอาใจใส่   พวกท่านเยอะๆน๊ะคร๊า
ทำตอนที่ท่านยังมีลมหายใจ    สามารถแสดงอาการ "อิ่มใจ" ทางสีหน้าหรือดวงตา
ดีกว่าไปทำตอนที่ท่าน  จากเราไปอ่ะคร๊า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
วีระศักดิ์ รักในหลวงครับ
Website Sponsor
Full Member

คะแนน 43

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:28:08 AM »

แม่ผมทำที่ศิริราช  บอลลูน 3  เส้นทีเดียวเลย   ประมาณ  340000   ครับ  ปี 2550  ครับ  เส้นลวดที่ใช้  ราคา เส้นละ 7-8 หมื่นบาทครับ  ยาวไม่กี่มิลเอง Grin

แสดงว่า ยังราคาลดลงมานิดนึ่ง ทำ ๓ เส้น  ๓๒๐,๐๐๐ ครับ (ปีนี้) ครับ  
คือผม สงสัยจริงว่าทำไม่มันถึงแพงขนาดนั้น

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ   นาทีนั้นขอให้รอดอย่างเดียวเป็นพอ   แลกชีวิตกันได้ก็เอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 12:30:02 AM โดย rasak » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์