เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:39:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะฝากอะไรจากอเมริการึป่าวครับ  (อ่าน 4165 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 07:55:01 AM »

อยากได้แหม่มอเมริกาง่ะ... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:06:51 AM »

ผมจะไปกทม. กลาง ธค.นี้
ฝากอุ้มพี่บุญ กลับเมืองไทย Grin น้องๆคิดถึง หลงรัก หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:30:17 AM »

ฝากอุ้มพี่บุญ กลับเมืองไทย Grin น้องๆคิดถึง หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:35:11 AM »

หนังสือพิมพ์ปืน แบบที่พี่ เจษเคยเอามาฝากอ่ะ

เอาไว้ดู เพื่อปลง  Shocked  หลงรัก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:44:18 AM โดย Pex Shotgun » บันทึกการเข้า

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:38:07 AM »

น้องเด๊ฟครับ งานนี้ใหญ่หลวงนัก

น่านสิครับ ขอชมเชยในน้ำใจครับ แต่เตรียมตัวเตรียมใจไว้ด้วยนะครับ  Cheesy

อยากได้แหม่มอเมริกาง่ะ... Grin

ถ้าได้เหมือนคุณวายุจะขอบคุณมากครับ   Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:57:14 AM »

แหม..ใจตรงกันเลยคร้าบ..... > Grin น้ำลายหก
อ.หล่ำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -1

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:00:00 AM »

ผมคงไปถึงราว ๆ 18 ธค. น่ะครับ
ผมขออนุญาตไม่ซื้อขายนะครับ
ท่านที่อยากให้ฝาก รบกวนสั่งทางเวปแล้วส่งมาที่บ้านผมนะครับ
แล้วผมจะแบกกลับไปให้
เอาแบบไม่ผิด กม. แล้วก็ชิ้นเล็กชิ้นน้อยก็จะดีมากครับ
เพราะผมต้องแวะเที่ยวที่อื่นก่อนเข้า กทม.

ปล. น้าบูญกะอาเจษนี่ ขากลับเดฟจะนำเข้าหนุ่ม ๆ มาฝากแทนยำกระป๋องละกัน
ส่วนพี่โอ๊ค(ขุนสาหร่าย รักปืน กลัวเมีย กะลิ้มกะเหลี่ยเด็กญี่ปุ่น) จะเอาน้ำใจกลับมาฝากแทน

Sunshine follows thunder'..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:03:28 AM »

แล้วท่านหล่ำอยากได้อะไรที่เมืองไทยมั่งครับ
ผมจะได้เตรียมไว้ให้.....

อ้อ..ถ้าอยากทานยำแมงกะพรุน..คงต้องรบกวนท่านนาจานะครับ
ผมม่ายเกี่ยว......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:16:14 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   กลับมานานไหม.........คุณเดฟ.........

แวะมากิน   วิสกี้   กับ   กลุ่มซึมเศร้า...หน่อยนะ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:36:32 AM »

พี่ทางโน้นอยากได้อะไรไหมล่ะครับ ยินดีรับใช้จัดหา

อิ อิ แบบที่ฝาก อ.หล่ำ ไปได้ไม่ชอกช้ำน่ะ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:47:49 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหกอยากได้ชีโตสค่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก
ไม่เคยเปลี่ยนใจ หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 09:50:21 AM »

ขอบคุณครับไว้โอกาสหน้าอาจจะรบกวนครับ  Grin

แต่โอกาสเดียวกันนี้...พอดีหลานจะกลับจากCAประมาณ11ธ.ค.นี้เช่นกันและผมได้สั่ง ซอง/เข็มขัด/ที่เสียบแม๊ก ของsafasiland สำหรับกล็อค 19 ให้หลานหิ้วมาให้ด้วยแล้วครับ.....จะให้เขาหิ้วแม๊กกาซีนมาให้อีกสักอันสองอันก็กลัวจะผืดกฏหมายอ่ะครับ Grin Grin Grin
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 10:10:06 AM »

Cheesyเห็นด้วยกับพี่จอยครับ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 10:19:49 AM »

Grin ขอบพระคุณในน้ำใจ อ.หล่ำ ครับ

ไม่รู้จะฝากอะไรดีซื้อมาหมดแล้วครับ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 10:35:21 AM »

Cheesyเห็นด้วยกับพี่จอยครับ

เอ้อ...เพิ่มเติม..มม....
ห้ามอุ้มพี่บุญมาคนเดียวนะ...
......
จูงมืออีกคนมาด้วย......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์