เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:26:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะฝากอะไรจากอเมริการึป่าวครับ  (อ่าน 4159 ครั้ง)
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 10:59:43 AM »

ผมจะไปกทม. กลาง ธค.นี้
ฝากอุ้มพี่บุญ กลับเมืองไทย Grin น้องๆคิดถึง หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin

Cheesyเห็นด้วยกับพี่จอยครับ

เอ้อ...เพิ่มเติม..มม....
ห้ามอุ้มพี่บุญมาคนเดียวนะ...
......
จูงมืออีกคนมาด้วย......

Grinเอาอีกแล้วครับ....ท่านซัพฯล่อเป้าอีกแล้ว
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 11:18:10 AM »

ผมคงไปถึงราว ๆ 18 ธค. น่ะครับ
ผมขออนุญาตไม่ซื้อขายนะครับ
ท่านที่อยากให้ฝาก รบกวนสั่งทางเวปแล้วส่งมาที่บ้านผมนะครับ
แล้วผมจะแบกกลับไปให้
เอาแบบไม่ผิด กม. แล้วก็ชิ้นเล็กชิ้นน้อยก็จะดีมากครับ
เพราะผมต้องแวะเที่ยวที่อื่นก่อนเข้า กทม.

ปล. น้าบูญกะอาเจษนี่ ขากลับเดฟจะนำเข้าหนุ่ม ๆ มาฝากแทนยำกระป๋องละกัน
ส่วนพี่โอ๊ค(ขุนสาหร่าย รักปืน กลัวเมีย กะลิ้มกะเหลี่ยเด็กญี่ปุ่น) จะเอาน้ำใจกลับมาฝากแทน

Way to go, smart boy. It will cut off a lot of requests.

การเดินทางไปหรือกลับอเมริกานี่เขาปิดกันนะครับ ไม่งั้นโดนฝากของ กระเป๋าโป่ง ยกไม่ไหว ที่อันตรายคือการฝากไป ติดตรางได้ง่ายๆ ขนาดเด็กลูกเพื่อน ยังบอกผมไม่ให้ห่อ "ผมจะห่อเองครับ คุณอา"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 11:59:14 AM »

ผมจะไปกทม. กลาง ธค.นี้
ฝากอุ้มพี่บุญ กลับเมืองไทย Grin น้องๆคิดถึง หลงรัก หลงรัก

Cheesyเห็นด้วยกับพี่จอยครับ

......
แถมลูกตะกั่วกลมๆ กับเหล็กคมๆ มาฝากท่านซับ ด้วยนะพี่ Grin :Smiley น้ำลายหก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 12:46:43 PM »

เรียน ท่าน อ.หล่ำ

ผมอยากได้......ให้ท่าน อ.หล่ำ นำพี่งูเอสซาพี...ฉี่ฉุน
ขด  พี่เค้า...ใส่กระเป๋าเดินทาง load ใต้ท้องเครื่อง...
ข้ามน้ำ ข้ามทะเล...มาเรยยยย....ครับ

ครือ ครือ...ผมจะเลี้ยงยำ....แมงกระพรุน....
กะ แกงคั่วหอยขม  พี่งู...ฉี่ฉุน ง่ะคร้าบบบบ....คริ คริ

ส่วนพี่ boon ม่ายเป็งรายยย...ครับ
เพราะ...ผมไม่ค่อยอยากให้พี่เค้ามาง่ะครับ...คริ คริ
อยากให้คนใกล้ชิดพี่ boon เค้ามา   มากกว่า...ง่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ว่าแต่ พี่งูฯ ฉี่ฉุน...
ไม่อยากได้อาราย...จากเมืองไทย...บ้างรึครับ...คริ คริ
อาทิ หอยขมกระป๋อง...เป็นต้น ก๊ากกกก....คริ คริ

ฮึบ...วิดพื้น สามสิบ...ปา....ติ....บาดดดดดด......ฮึบ....คริ คริ[/b][/size][/color]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2005, 12:59:12 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 12:57:37 PM »

Way to go, smart boy. It will cut off a lot of requests.

โอ้โห...ป๋า ซันแดนซ์...ตอนแรกป๋าคิดจะซื้ออะไรฝากท่าน อ.หล่ำถือกลับมามั่งครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 01:17:16 PM »

อยากได้บู๊ชลำกล้องของ Brown สำหรับโคลท์ .45 แบบเดียวกับที่พี่อ๋อง Choltit เคยโพสท์ขายไว้แต่ตะครุบไม่ทัน
รบกวนเช็คราคาให้ด้วยนะครับ   ขอบคุณมาก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:05:23 PM »

กลัวว่าพี่บุญ ไม่เห็นกระทู้นี้ เลยยกมาให้ (มีบางคนหนาวๆร้อนๆ) Grin

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:08:39 PM »

เอาไมเคิ่น แจ๊คสันคืนไป เอาพระนารายณ์คืนมา(อีก)

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:21:37 PM »

พี่ต้อมเขาคืนมานานแล้วพี่ Tongue Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:26:20 PM »

[
อ้างถึง

......

อ้างถึง
คุณซับท่านคงอยากพบภรรยาผม ไม่เป็นไรครับ ภรรยาผมคงกลับไปเมืองไทยอีกเร็วๆนี้เพื่อไปดูแลแม่ ผมจะให้คุณซับไปรับที่ดอนเมืองนะครับ เตรียมตัวได้เลย ผมไม่เกรงใจจริงๆ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:30:33 PM »

[
อ้างถึง

......

อ้างถึง
คุณซับท่านคงอยากพบภรรยาผม ไม่เป็นไรครับ ภรรยาผมคงกลับไปเมืองไทยอีกเร็วๆนี้เพื่อไปดูแลแม่ ผมจะให้คุณซับไปรับที่ดอนเมืองนะครับ เตรียมตัวได้เลย ผมไม่เกรงใจจริงๆ
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยกร๊ากกกก กั๊ก ๆ ๆ ....โดนอีกแล้วพี่ซับฯเรา เยาะเย้ย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 04:32:36 PM »

อยากให้เอาพี่ๆจากอเมริกาทุกคนมาฝากในงานมิตติ้ง 11 ธ.ค.นี้ครับ จูบบบบ..................จะได้ขอกราบคารวะทุกๆท่าน หลงรัก
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 05:05:50 PM »

[
อ้างถึง

......

อ้างถึง
ก๊ากๆโดนจนได้ท่านซับ Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 05:15:11 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกอยากได้ชีโตสค่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก
ไม่เคยเปลี่ยนใจ หลงรัก
เมื่อครั้งที่พี่กลับไปเมืองไทยขนเอาไปให้ตั้งหลายถุงใหญ่ๆ รอจนถึงวันสุดท้ายก็ไม่ได้พบน้องโอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2005, 06:34:55 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
ugly gun
Full Member

คะแนน 0

เกิด แก่ เจ็บ ตาย

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 07:46:20 PM »

ป่านนี้ออเดอร์คงเพียบ  ถึงดอนเมืองคงต้องเหมารถ 6 ล้อ ไปขนกระมังครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิทังเม ญาตินัง โหตุ สุขิตา โหตุ ญาตะโย โหตุ......
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์