เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:31:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครจะฝากอะไรจากอเมริการึป่าวครับ  (อ่าน 4160 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 07:52:08 PM »

ป่านนี้ออเดอร์คงเพียบ  ถึงดอนเมืองคงต้องเหมารถ 6 ล้อ ไปขนกระมังครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
...... Grin Grin Grin.....จะอาสาไปรับไหมล่ะ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 07:57:09 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกอยากได้ชีโตสค่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก
ไม่เคยเปลี่ยนใจ หลงรัก
เมื่อครั้งที่พี่กลับไปเมืองไทยขนเอาไปให้ตั้งหลายถุงใหญ่ๆ รอจนถึงวันสุดท้ายก็ไม่ได้พบน้องโอ
เสียดายแทนพี่บุญจริง ๆ   เห็นพี่บุญกับน้องโอคุยกันทางเวปมาหลายปี  รู้สึกได้ว่าซี้กันปึ๊กปั๊ก  ทำไมน้องโอไม่แวะว่าสังสรรกับพี่บุญบ้าง 

" ทำไมน้องโอ  ถึงทำกับพี่บุญด้าย...  ย...  ย...   ย...  "   Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2005, 08:53:19 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกอยากได้ชีโตสค่ะ น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อครั้งที่พี่กลับไปเมืองไทยขนเอาไปให้ตั้งหลายถุงใหญ่ๆ รอจนถึงวันสุดท้ายก็ไม่ได้พบน้องโอ
เสียดายแทนพี่บุญจริง ๆ   เห็นพี่บุญกับน้องโอคุยกันทางเวปมาหลายปี  รู้สึกได้ว่าซี้กันปึ๊กปั๊ก  ทำไมน้องโอไม่แวะว่าสังสรรกับพี่บุญบ้าง 
" ทำไมน้องโอ  ถึงทำกับพี่บุญด้าย...  ย...  ย...   ย...  " Grin Grin Grin

ถึงตอนนี้ เจ๊โอคงนั่งน้ำตาไหลพรากเหมือนผมนี่แหละ..........ซาบซึ้งจริงๆ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 08:59:50 AM »

เรียน ท่าน อ.หล่ำ

ผมอยากได้......ให้ท่าน อ.หล่ำ นำพี่งูเอสซาพี...ฉี่ฉุน
ขด  พี่เค้า...ใส่กระเป๋าเดินทาง load ใต้ท้องเครื่อง...
ข้ามน้ำ ข้ามทะเล...มาเรยยยย....ครับ

ครือ ครือ...ผมจะเลี้ยงยำ....แมงกระพรุน....
กะ แกงคั่วหอยขม  พี่งู...ฉี่ฉุน ง่ะคร้าบบบบ....คริ คริ

ส่วนพี่ boon ม่ายเป็งรายยย...ครับ
เพราะ...ผมไม่ค่อยอยากให้พี่เค้ามาง่ะครับ...คริ คริ
อยากให้คนใกล้ชิดพี่ boon เค้ามา มากกว่า...ง่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ว่าแต่ พี่งูฯ ฉี่ฉุน...
ไม่อยากได้อาราย...จากเมืองไทย...บ้างรึครับ...คริ คริ
อาทิ หอยขมกระป๋อง...เป็นต้น ก๊ากกกก....คริ คริ

ฮึบ...วิดพื้น สามสิบ...ปา....ติ....บาดดดดดด......ฮึบ....คริ คริ[/b][/size][/color]

นาย 51 คงอยากนั่ง ฮ. นะ  เดี๋ยวผมจะขอให้ผู้การ มะขิ่น จัดให้ บินวนซัก 5-6 รอบก็พอนะ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 09:27:23 AM »

เรียน ท่าน อ.หล่ำ

ผมอยากได้......ให้ท่าน อ.หล่ำ นำพี่งูเอสซาพี...ฉี่ฉุน
ขด พี่เค้า...ใส่กระเป๋าเดินทาง load ใต้ท้องเครื่อง...
ข้ามน้ำ ข้ามทะเล...มาเรยยยย....ครับ

ครือ ครือ...ผมจะเลี้ยงยำ....แมงกระพรุน....
กะ แกงคั่วหอยขม พี่งู...ฉี่ฉุน ง่ะคร้าบบบบ....คริ คริ

ส่วนพี่ boon ม่ายเป็งรายยย...ครับ
เพราะ...ผมไม่ค่อยอยากให้พี่เค้ามาง่ะครับ...คริ คริ
อยากให้คนใกล้ชิดพี่ boon เค้ามา มากกว่า...ง่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ว่าแต่ พี่งูฯ ฉี่ฉุน...
ไม่อยากได้อาราย...จากเมืองไทย...บ้างรึครับ...คริ คริ
อาทิ หอยขมกระป๋อง...เป็นต้น ก๊ากกกก....คริ คริ

ฮึบ...วิดพื้น สามสิบ...ปา....ติ....บาดดดดดด......ฮึบ....คริ คริ[/b][/size][/color]

นาย 51 คงอยากนั่ง ฮ. นะ เดี๋ยวผมจะขอให้ผู้การ มะขิ่น จัดให้ บินวนซัก 5-6 รอบก็พอนะ

จ๊ากกกกกกก.....ซซซซซซ์

อาราย อาราย....ก็ผมม่ายดี....
ผมมัน...แตกปลาย....ฮือ...ฮือ......

ไว้ผม....ขด....ไปในกระเป๋า...อ.หล่ำ...
ไปออเซาะพี่งูฯ ที่เมกาดีก่า...คริ คริ
(ไม่มีตังซื้อตั๋ว...ต้อง...ขด....)

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 10:28:24 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 10:45:10 AM »

Grin Grin อยากได้ตัวนี้ครับ ช่วยแอบมาได้ใหมครับ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 11:06:39 AM »

ขอให้เดินโดยสวัสดิภาพครับ  Smiley

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 03:38:47 PM »

" ทำไมน้องโอ  ถึงทำกับพี่บุญด้าย...  ย...  ย...   ย...  " Grin Grin Grin

เรื่องนี้ได้คุยเคลียร์กะพี่บุญเป็นการส่วนตัวไปแล้วค่ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 12:07:13 AM »

ผมต้องขอประทานโทษคุณอ.หล่ำด้วยครับ ผมไม่ทราบว่า
ซื้อ Mag เป็นของต้องห้าม ขออภัยด้วยครับ

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 02:02:00 AM »

ตอนแรกเห็นกระทู้ก็ตกใจเหมือนคุณลุง Sundance  Shocked อ.หล่ำช่างมีน้ำใจงามจริงๆ Wink ไม่ฝากอะไรหรอกครับ ขอให้เดินทางกลับไทยโดยสวัสดิภาพก็แล้วกันนะครับ Wink

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 04:42:16 AM »

แหม...นายเดฟ.....ทีอย่างนี้ละจะมาทำเป็นรับฝากโน่น-ฝากนี่  ทีพี่โอ๊คสุดหล่อกะจะฝากเนื้อฝากตัวเพื่อจะเป็นน้องเขย  นายกลับทำเป็นชิงชัง
เชอะ.....งอนแล้ว Grin   
    ปล.  เฮ้ย....วันนี้ได้มาไหม่อีกกระบอกนึงแล้วว  หลงรัก

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 05:01:04 AM »

แหม...นายเดฟ.....ทีอย่างนี้ละจะมาทำเป็นรับฝากโน่น-ฝากนี่ ทีพี่โอ๊คสุดหล่อกะจะฝากเนื้อฝากตัวเพื่อจะเป็นน้องเขย นายกลับทำเป็นชิงชัง
เชอะ.....งอนแล้ว Grin
 ปล. เฮ้ย....วันนี้ได้มาไหม่อีกกระบอกนึงแล้วว หลงรัก
แล้วคุณแม่ที่บ้านหลานโอ๊คเอาไปเก็บใว้ที่ไหนครับ ผมยังมีรูปเป็นหลักฐานอยู่นะ ใครอยากดูบ้าง ยกมือ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 05:05:18 AM »

ได้โปรด.....น้าบุญอย่าทำแบบนั้น.....ม่ายย....อาววว Grin   

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 05:34:46 AM »

เอาตัวอย่างไปดูเล่นๆก่อน รูปนี้ถ่ายเมื่อตอนพบหลานโอ๊คที่วัดไทย ลูกใครผมไม่รู้จัก
ต้องถามหลานโอ๊ครูปหล่อ
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์