เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กินลูกชิ้นปิ้งกันไหม....  (อ่าน 13296 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:19:14 AM »

เพิ่งเปิดมาดูวันนี้ เริ่มกินเจแล้วครับ เห็นแล้วอยากออกเจเลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

เข้มแข็งไว้ครับบอส    คิก คิก                น้ำลายหก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:22:31 AM »

ผมไม่ชอบผู้หญิงใส่คอนเทคเลนส์สีๆเลยจริงๆ...น่ากลัว....เพราะผมเคยไปจ้องตาอยู่ครั้งหนึ่ง เจอสวนกลับมาว่า "จ้องอะไรกันจะตัวเอง" อายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บู่ บู่

ยังมีอีกครับ... พวกใส่เลนซ์ตาดำปี๋ ตาโต๊ โต เหมือนตามนุษย์ต่างดาวครับ... กึ๋ยส์...
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:28:46 AM »

ผมไม่ชอบผู้หญิงใส่คอนเทคเลนส์สีๆเลยจริงๆ...น่ากลัว....เพราะผมเคยไปจ้องตาอยู่ครั้งหนึ่ง เจอสวนกลับมาว่า "จ้องอะไรกันจะตัวเอง" อายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บู่ บู่

วันหลังก็อย่าจ้องตาเค้าซิพี่ ลองเปลี่ยนเป็นจ้องตรงอื่นบับ้าง คริๆๆๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:41:30 AM »

ทายกันเล่นๆ แต่มีรางวัลให้....สำหรับเพื่อนสมาชิกทายถูก 3 ท่านแรกครับ  ยิ้มีเลศนัย

คำถาม ในภาพข้างล่างนี้ "มันคืออะไร"

Smiley ของรางวัลเป็นเแผ่น CD Lossless rip

The Very Best of Latin Guitar Moods บทเพลงที่คุ้น บรรเลงด้วยท่วงทำนองเบา ๆ ด้วยกีต้าร์ละติน ที่สุดแสนได้บรรรยากาศ แนะนำสำหรับท่านที่ชอบงานผ่อนคลาย เสียงใส เสียงดนตรีแยกชิ้นเป็นมิติ

1. Wonderful Tonight
2. Love Will Keep Us Alive
3. Close To You
4. Wind Of Change
5. Hard To Say I'm Sorry
6. I Don't Want To Talk About It
7. Sailing
8. Hotel California
9. Soldier Of Forture
10. Temple Of The King
11. Desperado
12. Crying In The Rain
13. Are You Lonesome Tonight
14. Silence Is Golden
15. Smoke Gets In Your Eyes
16. Let It Be Me
17. Rhythm Of Me Rain
18. Born Free

ตัวอย่างเพลงครับ ลองโหลดไปฟังกันดูก่อน...

I Don't Want To Talk About It

Hotel California

Close To You

สิงโตครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:42:05 AM »

ผมว่าซื้อคนขายไปปิ้งให้กินที่บ้านเลยดีกว่าครับ  หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:42:35 AM »

พี่วัฒน์ พอมีเพลงดิสโก้ยุค70-80ไหมครับ พวกRusputin / Lady Bump / YMCA

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:51:20 AM »

เห็นชื่อคุณซับเลยตามเข้ามา... นึกว่าจะมีความเห็นทำนองว่าร้านนี้มีแต่ลูกชิ้น, แต่ไม่มี"ซาละเปา"ครับ... จ๊ากซ์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:56:48 AM »

555555555+  ว่าจะอยู่ครับ...เดี๋ยวโดน...

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:58:27 AM »

น่าเหมาครับ Cheesy

สบายดี.........
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:00:40 AM »

อิอิ...ภาพนี้โอเคยโพสท์ไว้ในเวบเราห้องถ่ายรูปและโพสท์ไว้ในเว็บpentaxหลายเดือนแล้วอ่ะค่ะ ตอนแรกเจ้าของเว็บนี้เค้าไม่ยอมให้เครดิตกับเจ้าของภาพถ่ายเลย เลยมีคนไปเตือนในเว็บเค้า เค้าถึงลงเครดิตให้อ่ะค่ะ Cheesy

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=86512.msg2626648#msg2626648
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2010, 10:04:38 AM โดย ozero++รักในหลวงมากค่ะ++ » บันทึกการเข้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:03:56 AM »

อิอิ...ภาพนี้โอเคยโพสท์ไว้ในเวบเราห้องถ่ายรูปและโพสท์ไว้ในเว็บpentaxหลายเดือนแล้วอ่ะค่ะ ตอนแรกเจ้าของเว็บนี้เค้าไม่ยอมให้เครดิตกับเจ้าของภาพถ่ายเลย เลยมีคนไปเตือนในเว็บเค้า เค้าถึงลงเครดิตให้อ่ะค่ะ Cheesy

โห...เจ้แอบไปถ่ายรูปสาวๆไม่ยอมชวน.... บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:05:05 AM »

มันบังเอิ๊นนนนนนไปเจออ่ะจ้า Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 10:07:45 AM »

มันบังเอิ๊นนนนนนไปเจออ่ะจ้า Grin

จริงอ่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 11:23:03 AM »

จริงอ่ะ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จริ๊งงงงงงง พอดีพวกเว็บเพนแท็กซ์ เค้านัดไปถ่ายรูปรอบเกาะรัตนโกสินทร์ แล้วมีคนนึงตาไวไปเจอ เลยเรียกกันไปรุมถ่ายรูปน้องเค้าอ่ะจ้า Cheesy

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 11:32:34 AM »

ทายกันเล่นๆ แต่มีรางวัลให้....สำหรับเพื่อนสมาชิกทายถูก 3 ท่านแรกครับ  ยิ้มีเลศนัย

คำถาม ในภาพข้างล่างนี้ "มันคืออะไร"

Smiley ของรางวัลเป็นเแผ่น CD Lossless rip

The Very Best of Latin Guitar Moods บทเพลงที่คุ้น บรรเลงด้วยท่วงทำนองเบา ๆ ด้วยกีต้าร์ละติน ที่สุดแสนได้บรรรยากาศ แนะนำสำหรับท่านที่ชอบงานผ่อนคลาย เสียงใส เสียงดนตรีแยกชิ้นเป็นมิติ

1. Wonderful Tonight
2. Love Will Keep Us Alive
3. Close To You
4. Wind Of Change
5. Hard To Say I'm Sorry
6. I Don't Want To Talk About It
7. Sailing
8. Hotel California
9. Soldier Of Forture
10. Temple Of The King
11. Desperado
12. Crying In The Rain
13. Are You Lonesome Tonight
14. Silence Is Golden
15. Smoke Gets In Your Eyes
16. Let It Be Me
17. Rhythm Of Me Rain
18. Born Free

ตัวอย่างเพลงครับ ลองโหลดไปฟังกันดูก่อน...

อยากทาย...แต่มองไม่เห็นรูป... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน blocked...

เพลงน่าฟังทั้งนั้นเลย.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ต้องไปซื้อลูกชิ้นมาปิ้งกินมั่งแล้ว

เดี๋ยวผมวิ่งไปซื้อให้ครับพี่....... Grin ไหว้
จะไหวเหรอครับไกลนะ   อิอิอิ   ร้านในเมืองมีขายครับ มีลูกชิ้นเอ็นและลูกชิ้นธรรมดาด้วย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์