เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:34:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กินลูกชิ้นปิ้งกันไหม....  (อ่าน 13356 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 11:46:19 AM »

เพิ่งเปิดมาดูวันนี้ เริ่มกินเจแล้วครับ เห็นแล้วอยากออกเจเลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

จะฟ้อง ผอ.ที่บ้าน ขำก๊าก

♪♪︻┳一levis007︻┳一♪♪
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 476

...คัง คัง ชิก...

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 11:55:59 AM »

น่ากินน่ากิน น้ำลายหก หลงรัก

[/url][/url]
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 01:40:52 PM »

พี่วัฒน์ชอบกีตาร์ละติน ขอแนะนำArmik ครับพี่ อัลบั้มMalagaดังมาก รับรองว่าฟังแล้วจะตะลึง/ติดใจ  Cheesy

ไหว้ ขอบคุณครับ คุณ.จ้าว
มีเหมือนกันครับ แต่มีบางชุดครับ ยอมรับว่าเสียงดีจริงๆ ครับ ที่มีอยู่ชุดนี้ครับ

มันบังเอิ๊นนนนนนไปเจออ่ะจ้า Grin

แล้วบังเอิญได้เบอร์มาหรือเปล่าครับ PM มาบอกบ้าง  ยิ้มีเลศนัย

พี่วัฒน์ พอมีเพลงดิสโก้ยุค70-80ไหมครับ พวกRusputin / Lady Bump / YMCA

Smiley มีอยู่ครับ ประมาณนี้ครับ

Yesterday Song Hits Vol.1
--------------------------------------------------------------------------------
01-Simon Say - 1910 Fruit-Gum
02-Crocodile Rock - Elton John
03-Yellow River - Christy
04-Iron Horse - Christy
05-It Never Rains in Southern California - Albert Hammond
06-Cotton Field - C.C.R
07-The Talk of All The U.S.A. - Middle of the Road
08-Love Potion #9 - The Searchers
09-This Diamond Ring - Gary Lewis & The Play Boy
10-Yummy Yummy - Ohio Express
11-Sugar Sugar - The Archies
12-Have You Ever Seen The Rain - C.C.R
13-Do It Again - Steely Dan
14-Chirpy Chirpy Cheep Cheep - Mac & Katie Kisson

Yesterday Song Hits Vol.2
--------------------------------------------------------------------------------
01-Pa Pa - Paul Anka
02-Handy Man - James Taylor
03-Stay - Jackson Brown
04-Angelina - Rosetta Stone
05-My First Time - LOBO
06-Love Me Love my Dog - Peter Shelly
07-I'll Never Dance Again - The Wynners
08-I Can't Believe How Much I Love You - Tony Orlando & Dawn
09-Lady Of The Night - Engelbert Humperdink
10-Still In Love With You - Sherbet
11-How Can Love Hurt So Much - The Knack
12-I Go To Pieces - The Wynners
13-Just Don't Want To Be Lonely - Blue Magic
14-If You Walked Away - Sherbet
15-I Don't Like To Sleep Alone - Paul Anka
16-Please Mr. Postman - Carpenters

Yesterday Song Hits Vol.3
01-9,999,999 Tears - Dicky Lee
02-Free Me - Uriah Heep
03-Bad Time - Grand Funk Railroad
04-Rusputin - Boney M
05-Y.M.C.A. - Village People
06-Lady Bump - Penny Mclean
07-Journey To The Moon - Biddu Orchestra
08-Dschinghis Khan - Dschinghis Khan
09-Linda Linda - Tee Set
10-Hands Up [Give Me Your Heart - Ottawan
11-Last Train To London - E.L.O
12-River Of Babylon - Boney M
13-D.I.S.C.O. - Ottawan
14-More Than I Can Say - Leo Sayer
15-Play That Funky Music - Wild Cherry

Yesterday Song Hits Vol.4
01-Needle And Pins - Smokie
02-How Zat - Sherbet
03-Let's Live For Today - Sam Hui
04-My Sharona - The Knack
05-Go - Tina Charles
06-Make Up Your Mind - The J.Geils Band
07-Four Letter Word - Suzi Quartro
08-One Way Ticket - Eruption
09-A-Ba-Ni-Bi - Izhar Cohen & Alpha Bet
10-SunShine Day - Osibisa
11-Black Superman - Johny Wakelin
12-Kungfu Fighting - Carl Douglas
13-Lighting Brblue - Brown Ville Station
14-Sha-La-La-La - The Wynners
15-Monnlight Lady - Albert Hammond
16-Band On The Run - Paul Mccartney & Wing

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2010, 08:23:07 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:00:52 PM »

ทายกันเล่นๆ แต่มีรางวัลให้....สำหรับเพื่อนสมาชิกทายถูก 3 ท่านแรกครับ  ยิ้มีเลศนัย

คำถาม ในภาพข้างล่างนี้ "มันคืออะไร"

Smiley ของรางวัลเป็นเแผ่น CD Lossless rip

The Very Best of Latin Guitar Moods บทเพลงที่คุ้น บรรเลงด้วยท่วงทำนองเบา ๆ ด้วยกีต้าร์ละติน ที่สุดแสนได้บรรรยากาศ แนะนำสำหรับท่านที่ชอบงานผ่อนคลาย เสียงใส เสียงดนตรีแยกชิ้นเป็นมิติ

1. Wonderful Tonight
2. Love Will Keep Us Alive
3. Close To You
4. Wind Of Change
5. Hard To Say I'm Sorry
6. I Don't Want To Talk About It
7. Sailing
8. Hotel California
9. Soldier Of Forture
10. Temple Of The King
11. Desperado
12. Crying In The Rain
13. Are You Lonesome Tonight
14. Silence Is Golden
15. Smoke Gets In Your Eyes
16. Let It Be Me
17. Rhythm Of Me Rain
18. Born Free

ตัวอย่างเพลงครับ ลองโหลดไปฟังกันดูก่อน...

อยากทาย...แต่มองไม่เห็นรูป... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน blocked...

เพลงน่าฟังทั้งนั้นเลย.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ต้องไปซื้อลูกชิ้นมาปิ้งกินมั่งแล้ว

เดี๋ยวผมวิ่งไปซื้อให้ครับพี่....... Grin ไหว้
จะไหวเหรอครับไกลนะ   อิอิอิ   ร้านในเมืองมีขายครับ มีลูกชิ้นเอ็นและลูกชิ้นธรรมดาด้วย

งั้นผมรอลูกชิ้นเอ็นจากร้านในเมืองละกัน... Grin

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:06:33 PM »

มันบังเอิ๊นนนนนนไปเจออ่ะจ้า Grin

แล้วบังเอิญได้เบอร์มาหรือเปล่าครับ PM มาบอกบ้าง  ยิ้มีเลศนัย

[/quote]

ณ ตอนนั้นแหวกฝูงชนที่มุงถ่ายรูปเด็กคนนี้ เพื่อเข้าไปขอเบอร์ให้พี่วัฒน์ไม่ไหวอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:09:07 PM »

ณ ตอนนั้นแหวกฝูงชนที่มุงถ่ายรูปเด็กคนนี้ เพื่อเข้าไปขอเบอร์ให้พี่วัฒน์ไม่ไหวอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย
[/quote]

ถ้าบังเอิญได้มา
ก็บังเอิญพีเอ็มมานะ

อย่าบอกใครนะรู้กันสองคน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:13:16 PM »

"ผ่านมาแวะกิน" ก็ชอบที่จะมาหาของกินอร่อยๆ แถวนี้เหมือนกัน อย่างในมือนี้เราก็มีจุดหมายปลายทางของความอิ่มตรงดิ่งมาที่ร้าน "ลูกชิ้นหมูปิ้งแพร่งนรา" ซึ่งเป็นร้านลูกชิ้นหมูปิ้งเจ้าเด็ดเจ้าดังของแพร่งนรา ที่ถ้าใครผ่านไปผ่านมาหน้าร้านเป็นต้องสะดุดกับแม่ค้าปิ้งลูกชิ้นที่หน้าตา จิ้มลิ้มน่ารักเสียเหลือเกิน

"ลูกชิ้นหมูแพร่งนรา" ตั้ง อยู่ที่ 544 ถ.ตะนาว แขวงศาลเจ้าพ่อเสือ เขตพระนคร กทม. การเดินทางถ้ามาจากสี่แยกคอกวัว ตรงมาที่ถ.ตะนาว ตรงเข้ามาเรื่อยๆ เลยศาลเจ้าพ่อเสือเข้ามาอีก จนมาถึงธ.กรุงเทพฯ ก็จะเห็นร้านลูกชิ้นหมูแพร่งนราอยู่ฝั่งตรงข้าม เป็นตึกแถวห้องหัวมุม ร้านเปิดทุกวัน เวลา 09.00-21.00 น. ทางร้านรับออกงานนอกสถานที่ด้วย โทร. 08-1483-2347

http://www.muangthai.com/board/index.php/topic,4785.msg8071.html#quickreply

Smiley ใครไปเดินหลังวังก็แวะไปอุดหนุนน้องเค้าหน่อยนะครับ....
โอย น้อง เขา พูดเอย พูดไม่ออกนะครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:20:34 PM »

ใครพี่ใครน้องกันหว่า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:46:34 PM »

ผมไม่ชอบผู้หญิงใส่คอนเทคเลนส์สีๆเลยจริงๆ...น่ากลัว....เพราะผมเคยไปจ้องตาอยู่ครั้งหนึ่ง เจอสวนกลับมาว่า "จ้องอะไรกันจะตัวเอง" อายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บู่ บู่

ยังมีอีกครับ... พวกใส่เลนซ์ตาดำปี๋ ตาโต๊ โต เหมือนตามนุษย์ต่างดาวครับ... กึ๋ยส์...
ผมไม่ชอบผู้หญิงใส่คอนเทคเลนส์สีๆเลยจริงๆ...น่ากลัว....เพราะผมเคยไปจ้องตาอยู่ครั้งหนึ่ง เจอสวนกลับมาว่า "จ้องอะไรกันจะตัวเอง" อายจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน บู่ บู่

วันหลังก็อย่าจ้องตาเค้าซิพี่ ลองเปลี่ยนเป็นจ้องตรงอื่นบับ้าง คริๆๆๆ

คนนี้ละครับที่ว่าผม...พอคนน้อยๆผมก็เดินไปใกล้ๆแล้วก็จ้องดูว่าของจริงไหม เลยโดยว่า "จ้องอะไรกันจะตัวเอง"

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:49:03 PM »

เดาน้องคนซ้ายในภาพเป็นพี่ คนขวามือ เป็นน้องมั้งครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:51:47 PM »

ถ้าบังเอิญได้มา
ก็บังเอิญพีเอ็มมานะ

อย่าบอกใครนะรู้กันสองคน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
[/quote]

อิอิ...ค่าาาาาาา Grin

เสื้อน้ำเงินคนพี่ เสื้อลายขวางคนน้อง

ส่วนนี้แม่ ขำก๊าก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:54:03 PM »

วุ๊ย...เป็นมุขของแม่หรือเอาจริงล่ะนั่น
ไม่น่าเชื่อว่าแกมีป้ายติดตัวอยู่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:55:29 PM »

แถวบ้านผมมีเจ้านึ่ง ขาวๆหุ่นอวบๆหน่อยแต่น่ารัก ว่างๆผมจะถ่ายภาพมาให้ชมช่วงนี้ขอตีสนิทก่อนวันละ 4 ไม้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:57:53 PM »

แถวบ้านผมมีเจ้านึ่ง ขาวๆหุ่นอวบๆหน่อยแต่น่ารัก ว่างๆผมจะถ่ายภาพมาให้ชมช่วงนี้ขอตีสนิทก่อนวันละ 4 ไม้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่นึกว่าน้ายงก็เจ้าชู้เหมือนอาวัฒน์     คิก คิก คิก คิก

Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 03:00:19 PM »

ร้านนี้ไปกินมาแล้วครับ แต่วิว ไม่ได้เท่านี้

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์