เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ .45  (อ่าน 4272 ครั้ง)
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 07:19:38 PM »

น่าจะลองขอใหม่อีกทีนะครับ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 08:25:53 PM »

ปืนที่ไม่ถูกต้องตามระเบียบกฏหมายอย่าเก็บไว้เลยครับ ได้ไม่คุ้มเสีย
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2005, 08:31:46 PM »

ผมว่าเอางี้
ลองขอดูอีกที มันต้องวิธีสิ คนในสังคมมีคนพก 11 ตั้งมากมาย
ลองขอดูอีกที ทำเพื่อปืน มันอาจอยากอยู่กับเรา ผมก็จะไปลองดู
ปืนไม่ได้ขโมยใครมา ไม่ต้องกลัว
แต่ถ้าได้ลองจนถึงที่สุดแล้ว หัวเด็ด ตีนขาดก็ไม่ได้
คงต้องทำใจรีบขายออกซะครับ รั้งเอาไว้ได้ไม่คุ้มเสีย เหมือนท่านBADBOY ว่า
ลองโพสก์รูปมาให้ดูก็ได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
jutichote
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 11:32:24 PM »

ผมเคยเป็นแบบคุณเมื่อ  4 เดือนก่อน  ผมขึ้นไปหานายอำเภอเลยไม่ต้องผ่านใครหาจังหวะให้ดีเตรียมเงินไว้ซักสองหมื่น
ยี่นให้   10000 ก่อนพูดกับนายตรง ๆ เลยผมอยากได้  .45  วางเงินให้เห็นจะ ๆ ไปเลยหากยังไม่ให้ก็เพิ่มอีกไม่น่าเกิน  20000  น่าจะใจอ่อนครับพูดดี ๆด้วยครับอ่อนน้อนประมาณพูดกับพ่อตาครับรับรองไม่พลาด
winaiaa
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2005, 01:28:58 PM »

มีไว้เพื่อการกีฬา ได้ครับ  สมัครเป็นสมาชิกกีฬายิงปืนที่ไหนก็ได้  6 เดือน ขึ้นไป แนบไปในขั้นตอนขอ ป3
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2005, 01:42:31 PM »

มีไว้เพื่อการกีฬา ได้ครับ  สมัครเป็นสมาชิกกีฬายิงปืนที่ไหนก็ได้  6 เดือน ขึ้นไป แนบไปในขั้นตอนขอ ป3**************************************************************************************
ลองดูครับ ผสมกับกำลังภายใน 1**** ส่วนน่าจะจบนะครับ

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2005, 02:32:29 PM »

ผมเคยเป็นแบบคุณเมื่อ 4 เดือนก่อน ผมขึ้นไปหานายอำเภอเลยไม่ต้องผ่านใครหาจังหวะให้ดีเตรียมเงินไว้ซักสองหมื่น
ยี่นให้ 10000 ก่อนพูดกับนายตรง ๆ เลยผมอยากได้ .45 วางเงินให้เห็นจะ ๆ ไปเลยหากยังไม่ให้ก็เพิ่มอีกไม่น่าเกิน 20000 น่าจะใจอ่อนครับพูดดี ๆด้วยครับอ่อนน้อนประมาณพูดกับพ่อตาครับรับรองไม่พลาด

.. Smiley.ความเห็นนี้ ต้องระวังครับ.. ผิดกฎหมาย ฐานให้สินบนเจ้าพนักงาน..  มีโทษจำคุก..

ถ้าได้พยายามแล้วไม่ได้จริง จริง อาจเพราะเหตุผลอื่นที่จะสื่อให้ทราบกันไม่ได้..
       อาวุธปืน กระบอกนั้น นำมาลงกระกาศขายไปเสียดีกว่าครับ.. เพราะการครอบครองอาวุธปืนกระบอกดังกล่าวอยู่
       ถือว่ามีความผิด ตาม พรบ อาวุธปืน ฯ ครับ  คนที่เป็นเจ้าของ ป.๔ ก็ยังต้องมีความผิดด้วย ถ้าท่านเกิดถูกจับกุม.. Smiley

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์