เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:17:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 362860 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #465 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:12:11 PM »

Cheesyสวัสดีและราตรีสวัสดิ์ค่ะ ไหว้

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #466 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:14:08 PM »

Cheesyสวัสดีและราตรีสวัสดิ์ค่ะ ไหว้

ไหว้ หวัดดีจ้ะ

เอ๋า...ยังไม่ทันคุยกันเลย   ไปซะแระ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #467 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 06:51:39 AM »

หลงรัก หลงรักคนงามเมืองดอกบัวมาตอนไหนนิ...........ไม่ได้ราตรีสวัสดิ์เลย...............งั้นอรุณสวัสดิ์ครับเช้านี้.........อย่าลืมทานอาหารเช้านะครับมื้อสำคัญพลังในการทำงาน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #468 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 07:27:14 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ไหว้ Cheesy Cheesy

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #469 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 08:19:22 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ไหว้ Cheesy Cheesy

ไหว้ อรุณสวัสดิ์คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ..... ไหว้
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #470 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:57:59 AM »

สวัสดีครับทุกคน

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #471 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:39:41 AM »

ชีวิต คนโสด  เป็นชีวิตที่อิสระ และมีความสุขมากที่สุด
อยากทำอะไรก็ทำ  อยากกินอะไรก็กิน
ไม่ต้องมาคอยคิดเผื่อใคร 
ทำอย่างนั้น อย่างนี้จะถูกใจใครอีกคนรึเปล่า
อยากกินอะไรก็กิน ไม่ต้องคิดว่าอีกคนอยากกินเหมือนเรามั๊ย หรือเขาอยากกินอะไร
อยากนอนก็นอน อยากเที่ยวก็เที่ยว
อยากไปไหนก็ไป ไม่ต้องมาคอยรายงานใคร
เป็นตัวเองได้มากที่สุด Grin

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #472 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 10:51:42 AM »

Takatan Cholada 3:1:10:7 สงวนสิทธิ์เฉพาะคนโสด HQ Stereo

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:45:51 AM »

ชีวิต คนโสด  เป็นชีวิตที่อิสระ และมีความสุขมากที่สุด
อยากทำอะไรก็ทำ  อยากกินอะไรก็กิน
ทำอย่างนั้น อย่างนี้จะถูกใจใครอีกคนรึเปล่า
อยากกินอะไรก็กิน ไม่ต้องคิดว่าอีกคนอยากกินเหมือนเรามั๊ย หรือเขาอยากกินอะไร
อยากนอนก็นอน อยากเที่ยวก็เที่ยว
อยากไปไหนก็ไป ไม่ต้องมาคอยรายงานใคร

ไหว้...สวัสดีครับหนูนาคนโสด...ละกะปี่ๆๆน้องๆๆในห้องครับ...ฮู้ก่อบ่าเดียวนี้น้องหนูนา..เปิ้นบรรลุสัจธรรมละเน้อ...งานนี้คงโสดแหมเมิน....แม่นก่อหาหนูนา... คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #474 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:52:24 AM »

ไหว้...สวัสดีครับหนูนาคนโสด...ละกะปี่ๆๆน้องๆๆในห้องครับ...ฮู้ก่อบ่าเดียวนี้น้องหนูนา..เปิ้นบรรลุสัจธรรมละเน้อ...งานนี้คงโสดแหมเมิน....แม่นก่อหาหนูนา... คิก คิก คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

Grin Grin

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #475 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:55:02 AM »

สวัสดีครับคุณนา  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 11:57:13 AM »

สวัสดีค่ะ Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #477 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:05:49 PM »

สวัสดีครับคุณนา  ไหว้ หลงรัก หลงรัก

กิ๊วก๊าว อะแฮ้ม อะแฮ้ม.............พ่อน้องนะโมมาแอ่วป๋างคนโฉด เอ๊ย ป๋างคนโสด สงสัยท่าจะไค่เป๋นโสดก้า คิก คิก  คิก คิก
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #478 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:10:22 PM »

กิ๊วก๊าว อะแฮ้ม อะแฮ้ม.............พ่อน้องนะโมมาแอ่วป๋างคนโฉด เอ๊ย ป๋างคนโสด สงสัยท่าจะไค่เป๋นโสดก้า คิก คิก  คิก คิก

เอาละๆๆๆปี่น้อง...เริ่มมีการขัดแข้งขัดขากั๋นละเน้อ...ผมบ่าเกี่ยวเน้อ...ผมคนบ่าโสด..แต่มาแอ่วหาเพื่อนในห้องนี้ครับผม... คิก คิก คิก คิก โดนชก
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #479 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 12:25:41 PM »

จัง คนเฒ่าฮู้ตัน  งอน

อ้ายคนแก่ได้ p22 ละยังครับ บ่เห็นส่งข่าวกั๋นพ่องเลยเน้อครับ  ไหว้ จูบบบบ Grin Grin
ได้มาแล้วก่ทดสอบกับอาร์มสกอร์ ซักหน่อยเน้อครับ ว่าจะเป๋นเหมือนจาวหมู่ก่ครับ  จูบบบบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 303
  พิมพ์