เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:21:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 363101 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #540 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 06:58:39 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...มีความสุขเช่นกันนะคะ Cheesy

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #541 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 07:39:06 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ทุกคน

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #542 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:17:21 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ทุกคน

ไหว้ สวัสดีครับ ขอให้เป็นวันดีมีความสุข สดชื่น รื่นเริง ทุกคนครับ ไหว้

ไหว้สวัสดีค่ะ...มีความสุขเช่นกันนะคะ Cheesy

ไหว้ สวัสดี ครับ น้องนา  ไหว้
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #543 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:18:52 AM »

โฮ๊ะ...บ่มีใผ๋...ตุ๊ครับ ลุงใจ...สักคน งอน ไปแอ่วหา กิ๋นเหล้ากับ บ่าแซม..กับอี่น้อง จันทร์เป็งดีกว่า.. งอน ขำก๊าก

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #544 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:24:12 AM »

โฮ๊ะ...บ่มีใผ๋...ตุ๊ครับ ลุงใจ...สักคน งอน ไปแอ่วหา กิ๋นเหล้ากับ บ่าแซม..กับอี่น้อง จันทร์เป็งดีกว่า.. งอน ขำก๊าก

ไหว้ ตุ๊ครับลุงใจ ไหว้ ผมเอ็นดูอี่น้องจั๋นเป็งอ่า.....ครับ ลุงใจบอกหื้อมันยั้งกิ๋นซักกำเต๊อะ ผมว่ามันเมาแหมะฮากละครับ  คิก คิก หึ๊ยยยยยยย น้องนา เป๋นอย่างอี้ก่อหา ?  คิก คิก
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #545 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:29:33 AM »

ไหว้ ตุ๊ครับลุงใจ ไหว้ ผมเอ็นดูอี่น้องจั๋นเป็งอ่า.....ครับ ลุงใจบอกหื้อมันยั้งกิ๋นซักกำเต๊อะ ผมว่ามันเมาแหมะฮากละครับ  คิก คิก หึ๊ยยยยยยย น้องนา เป๋นอย่างอี้ก่อหา ?  คิก คิก

Grin ไม่หรอกค่ะ นาไม่ดื่มสุราและของมึนเมาค่ะ Grin

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #546 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:59:19 AM »

อยู่คนเดียว (Official Music Video)

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #547 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:06:00 PM »

........ ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ลุงใจ... ลุงสมงิ...หัวหน้าบ่าวภาคเหนือ....และนู๋นาคนน่ารัก......อย่าลืมทานข้าวกลางวันกันนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #548 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:07:21 PM »

อยากให้อยู่ด้วยไหม

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #549 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:07:33 PM »

........ ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ ลุงใจ... ลุงสมงิ...หัวหน้าบ่าวภาคเหนือ....และนู๋นาคนน่ารัก......อย่าลืมทานข้าวกลางวันกันนะครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีค่ะ นาทานเรียบร้อยแล้วค่ะ Grin

Hero Member

คะแนน 755

« ตอบ #550 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:11:04 PM »

เงียบๆคนเดียว-อุ๊ หฤทัยGreenConcert#12

Grin Grin  คิก คิก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #551 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 03:28:03 PM »

ห่วงเจ้าสาวลำน้ำมูล - ไผ่ พงศธร
 Grin Grin หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #552 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 03:30:06 PM »

คิดฮอดวันละหน่อย - ไผ่ พงศธร Grin Grin Grin

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #553 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 04:10:29 PM »

เสียดาย ลุงใจ...เกิดเร็วไปล้ำ...พวกนี้รับรอง บ่ทันลุงหรอก สมัยก่อนไปแอ่วสาวตวยกันกับ เพื่อนๆ ที่ ม.พัน.ต้น  ขำก๊าก
สาวติดลุงตรึม สมัยก่อนบ่มี โทร มือถืิอ ลุงเขียน จม. ส่งมาแนวหลังแต่ละงวดส่ง สป. ทาง ฮ. ขนาดว่า
แหนบ ฮ.จนพออ่อน   อ๋อย มาตอนหลัง คร้านเขียน จม.ก็เลยเลี้ยง นกพิราบแทน หมดเงินค่า ค่าถั่ว
อาหารนก ไปจ้าดหลาย ตอนนี้ลุงเฒ่าแล้วก็เลยกลัวเป็นไข้หวัดนก  ปล่อยเข้าป่า เข้าวัด ไปหมดแล้ว..ครับ  ขำก๊าก

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #554 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 04:23:10 PM »

เสียดาย ลุงใจ...เกิดเร็วไปล้ำ...พวกนี้รับรอง บ่ทันลุงหรอก สมัยก่อนไปแอ่วสาวตวยกันกับ เพื่อนๆ ที่ ม.พัน.ต้น  ขำก๊าก
สาวติดลุงตรึม สมัยก่อนบ่มี โทร มือถืิอ ลุงเขียน จม. ส่งมาแนวหลังแต่ละงวดส่ง สป. ทาง ฮ. ขนาดว่า
แหนบ ฮ.จนพออ่อน   อ๋อย มาตอนหลัง คร้านเขียน จม.ก็เลยเลี้ยง นกพิราบแทน หมดเงินค่า ค่าถั่ว
อาหารนก ไปจ้าดหลาย ตอนนี้ลุงเฒ่าแล้วก็เลยกลัวเป็นไข้หวัดนก  ปล่อยเข้าป่า เข้าวัด ไปหมดแล้ว..ครับ  ขำก๊าก

ไหว้....เปิงเตอะปี่น้องเมืองน่าน...นกพิราบของลุงใจฯ บ่าเดี่ยวนี้เต็มบ้านเต็มเมือง ...ไปตั้งใดก่าปะ... ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 303
  พิมพ์