เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:19:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 362977 ครั้ง)
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #705 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 01:17:16 PM »

...................น้องนา..........น้องออย..............น้อง.....และน้อง...............ยกเว้นน้องขางบ่อต้องคอยก่อมาหา เซ้ยยยยยยยยยยยย

ได้หน้าลืมหลัง  งอน งอน

คิก คิก  ไหว้ สวัสดีค่ะ  Cheesy ไม่ได้เข้ามาทักทายเลย ช่วงนี้งานยุ่งค่ะ Grin

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #706 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 04:05:26 PM »

...................น้องนา..........น้องออย..............น้อง.....และน้อง...............ยกเว้นน้องขางบ่อต้องคอยก่อมาหา เซ้ยยยยยยยยยยยย

คิก คิก  ไหว้ สวัสดีค่ะ  Cheesy ไม่ได้เข้ามาทักทายเลย ช่วงนี้งานยุ่งค่ะ Grin

คิก คิก มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับ......................ยกเว้น...ช่วยออกไปไกล ๆ ........... คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #707 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 04:25:32 PM »

ค่าวจ๊อย(รำพันรัก)
อินสวน
ฯลฯ

กลัวจะเป็นฝันค้างอยู่ข้างเดียว
นาดินเหนียวเปรียบได้กับใจหญิง
ฝนทิ้งช่วงล่วงแล้งแห้งเหี่ยวทิ้ง
ให้พี่นิ่งคอยเก้อเผลอใจคอย...................น้องนา..........น้องออย..............น้อง.....และน้อง...............ยกเว้นน้องขางบ่อต้องคอยก่อมาหา เซ้ยยยยยยยยยยยย
  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จะมาได้ไง งู ทั้งนั้น

เศร้าคนอื่น....งูไซ เศร้า... เยี่ยมลุงใจ กับ ลุงสมงิ.....พญานาค เยี่ยม
ผมมันหมดสิทธิ์ไปแล้ว ถูกตำหนวดหยับ อยู่แก็ก ไป กทม มาได้ไรมาฝากบ้าง ลุงคนแก่  เออผมมีรุ่นพี่ อยู่แถวที่ลงอยู่ นามสกุล วงษา ลุงคนแก่ รู้จักเปล่า

ตกใจ ขะหนาดโดนต๋ำหนวดยับนานี้นา...........ไป กทม.ได้ลูก.22 มานิดหน่อยครับ..............เดี๋ยวจะลองถามพรรคพวกดูครับ ไหว้ คิก คิก
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #708 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 05:43:27 PM »

ค่าวจ๊อย(รำพันรัก)
อินสวน
ฯลฯ

กลัวจะเป็นฝันค้างอยู่ข้างเดียว
นาดินเหนียวเปรียบได้กับใจหญิง
ฝนทิ้งช่วงล่วงแล้งแห้งเหี่ยวทิ้ง
ให้พี่นิ่งคอยเก้อเผลอใจคอย...................น้องนา..........น้องออย..............น้อง.....และน้อง...............ยกเว้นน้องขางบ่อต้องคอยก่อมาหา เซ้ยยยยยยยยยยยย
  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จะมาได้ไง งู ทั้งนั้น

เศร้าคนอื่น....งูไซ เศร้า... เยี่ยมลุงใจ กับ ลุงสมงิ.....พญานาค เยี่ยม
ผมมันหมดสิทธิ์ไปแล้ว ถูกตำหนวดหยับ อยู่แก็ก ไป กทม มาได้ไรมาฝากบ้าง ลุงคนแก่  เออผมมีรุ่นพี่ อยู่แถวที่ลงอยู่ นามสกุล วงษา ลุงคนแก่ รู้จักเปล่า

ตกใจ ขะหนาดโดนต๋ำหนวดยับนานี้นา...........ไป กทม.ได้ลูก.22 มานิดหน่อยครับ..............เดี๋ยวจะลองถามพรรคพวกดูครับ ไหว้ คิก คิก

เขาขายกระสอบ เท่าได .22 (ถามแบบลูกป็อเลี้ยง)

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #709 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 07:28:44 PM »

น้องเปิ้นถักโครเชแล้วไหมมันหวันกั๋นครับ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #710 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 07:41:10 PM »

น้องเปิ้นถักโครเชแล้วไหมมันหวันกั๋นครับ  Grin
เปล่าวันนี้ปูนหมด

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #711 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 08:24:32 AM »

ลุงสมงิ..อย่าลืมขอเสื้อผ้า ละอ่อน +คนเฒ่า ไปทาง สว กว.ลำปางตวยเด้อ จะเอาไปแจกคนบ้านดอยติ้ว เอ็นดูเปิ้น
ทำบุญเยอะๆ เกิดชาติหน้าจะได้มีแฟนหล่อๆเหมือนลุงใจ ไปใหนๆสาวแก่ แม่หม้ายติดตรึม ก้ายเหมือนกัน ขำก๊าก

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #712 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 09:53:38 AM »

ลุงใจลูกหลายคนน้อ Grin
ก๋ายขนาดดดดดด
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #713 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 09:58:47 AM »

โสดเหมื๋อนกั๋น

หนาวนี๊จะมีไผ่มาฮือ กอด ก่อนี่
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #714 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 09:59:43 AM »

นอนคนเดียวเหมื๋อนกั๋น

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #715 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 10:46:10 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักคนน่ารักมาแล้ว....งานยุ่งแต่อย่าลืมรักษาสุขภาพนะครับ

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #716 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 10:46:56 AM »

คิก คิก มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับ......................ยกเว้น...ช่วยออกไปไกล ๆ ........... คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจคารมคมคายขน๋าด...ท่านหัวหน้าบ่าวภาคเหนือ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #717 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 10:49:03 AM »

โสดเหมื๋อนกั๋น

หนาวนี๊จะมีไผ่มาฮือ กอด ก่อนี่
นอนคนเดียวเหมื๋อนกั๋น

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจมาจากตางใดนิ....ยินดีต้อนรับครับ.......ถ้าจ่ะหาคนกอดแนะนำครับพีเอ็มหา เขรางค์-รักในหลวง,ลุงคนแก่,ลุงใจ.....เพราะเปิ้นเป๋นคนขี้หนาวกั๋นครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #718 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 11:02:31 AM »

เจียงฮายหนาว กั๋น ก่อ

ปี๋นี้คงบ่าดัยปิกบ้านแฮ๋มแล้ว

ก๋ายขนาดดดดดดดดดดด
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #719 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 11:06:03 AM »

เจียงฮายหนาว กั๋น ก่อ

ปี๋นี้คงบ่าดัยปิกบ้านแฮ๋มแล้ว

ก๋ายขนาดดดดดดดดดดด

เจียงฮายหนาวก่อ......ป้อหลวงต๋อตอบด่วน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 303
  พิมพ์