เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:20:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 363075 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #735 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:07:53 PM »

จะเตี่ยวแล้ว กิ๋นข้าว กิ๋นน้ำ...... กั๋น

55555555555+

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ไผอ่ะ อ้ายหมู สงสัยจะเบื่อจีวิต  เศร้า ผิดหวังเรื่องสาวกา .....?   เศร้า ซื้อปื๋นผิดคิดจ๋นตั๋วต๋ายกา ?  เศร้า บ่อมีซะตางซื้อลูกปื๋นกา ?  เศร้า เมียจ่มเพราะเอาซะตางไปซื้อปื๋นกับลูกปื๋นหมดกา ?  เศร้า        งอน เรื่องหนาวบ่อต้องถามละ เปิ้นก่อหนาวกั๋นกู่คนละ ป๋างนี้มันเป๋นป๋างคนโสด หมู่โดนเมียไล่หื้อนอนคนเดวหมด  คิก คิก .... เยี่ยม ยังบ่อผ่อลุงใจโวหั้นลอ นั่งหิงไฟกับละอ่อนดอยหั้นยังบ่อว่าจะได เยี่ยม....... อ๋อยถ้าอู้กั๋นบ่อฮู้เรื่องก่อเอาเจื้อกหื้อเหียเส้น บอกหื้อไปแขวนคอตี้ป๋างลุงป้าวปู้นเจ้าของป๋างบ่ออยู่ บู่ คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  ขำก๊าก   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ไหว้  ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกหัวหน้าบ่าวบ่าดีอุ้ดังครับ.....แหมยามลุงป้าวจ่ะผ๊ดมาหลอกหนา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก ฮู้ละ ฮู้ละ อ้ายหมู จื่อบุ้ง เป๋นคนเจียงฮาย ท่าจะโดนย้ายซาวสี่จั้วโมงไปอยู่กรุงเตบ  เศร้า สงสัยท่าจะเป๋นห่วงแฟนตี้เจียงฮายกั๋วแฟนนอนหนาว คิก คิก...เลยจ่ม บ่อไค่กิ๋นเข้ากิ๋นน้ำ จ่วยดูแลตวยเน้อ ถ้าอย่างใดก่อโทรฮ้องตางโฮงบาล กาว่า ปอเต๊กตึ๊ง ตวย....................ส่วนลุงป้าวหมดสิทธิมาละ น้ำโขงแห้ง เฮือโดยสารวิ่งบ่อได้ ถ้าลงโขงก่อโดนพญานาคก้าบไปหวดแน่ ๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บ่อครับอ้ายยย

ผมยังบ่ามีเมียเตื่ออ้าย แต่จะมีกะ ปู่ชายมารุมมาตุ้ม ก๋ายขนาดดดดดด

Cool ดีละ ดีละ น้องขางมาก่อดีละ เอาอ้ายบุ้งไปอุปการะตวยเหียคน..............ดูแลกั๋นดี ดี เน้อ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ก๋ายขนาดดดดดด
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #736 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:19:23 PM »

จะเตี่ยวแล้ว กิ๋นข้าว กิ๋นน้ำ...... กั๋น

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ไผอ่ะ อ้ายหมู สงสัยจะเบื่อจีวิต  เศร้า ผิดหวังเรื่องสาวกา .....?   เศร้า ซื้อปื๋นผิดคิดจ๋นตั๋วต๋ายกา ?  เศร้า บ่อมีซะตางซื้อลูกปื๋นกา ?  เศร้า เมียจ่มเพราะเอาซะตางไปซื้อปื๋นกับลูกปื๋นหมดกา ?  เศร้า        งอน เรื่องหนาวบ่อต้องถามละ เปิ้นก่อหนาวกั๋นกู่คนละ ป๋างนี้มันเป๋นป๋างคนโสด หมู่โดนเมียไล่หื้อนอนคนเดวหมด  คิก คิก .... เยี่ยม ยังบ่อผ่อลุงใจโวหั้นลอ นั่งหิงไฟกับละอ่อนดอยหั้นยังบ่อว่าจะได เยี่ยม....... อ๋อยถ้าอู้กั๋นบ่อฮู้เรื่องก่อเอาเจื้อกหื้อเหียเส้น บอกหื้อไปแขวนคอตี้ป๋างลุงป้าวปู้นเจ้าของป๋างบ่ออยู่ บู่ คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  ขำก๊าก   ขำก๊าก  ขำก๊าก  ไหว้  ไหว้

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกหัวหน้าบ่าวบ่าดีอุ้ดังครับ.....แหมยามลุงป้าวจ่ะผ๊ดมาหลอกหนา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก ฮู้ละ ฮู้ละ อ้ายหมู จื่อบุ้ง เป๋นคนเจียงฮาย ท่าจะโดนย้ายซาวสี่จั้วโมงไปอยู่กรุงเตบ  เศร้า สงสัยท่าจะเป๋นห่วงแฟนตี้เจียงฮายกั๋วแฟนนอนหนาว คิก คิก...เลยจ่ม บ่อไค่กิ๋นเข้ากิ๋นน้ำ จ่วยดูแลตวยเน้อ ถ้าอย่างใดก่อโทรฮ้องตางโฮงบาล กาว่า ปอเต๊กตึ๊ง ตวย....................ส่วนลุงป้าวหมดสิทธิมาละ น้ำโขงแห้ง เฮือโดยสารวิ่งบ่อได้ ถ้าลงโขงก่อโดนพญานาคก้าบไปหวดแน่ ๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมยังบ่ามีเมียเตื่ออ้าย แต่จะมีกะ ปู่ชายมารุมมาตุ้ม ก๋ายขนาดดดดดด

Cool ดีละ ดีละ น้องขางมาก่อดีละ เอาอ้ายบุ้งไปอุปการะตวยเหียคน..............ดูแลกั๋นดี ดี เน้อ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

เอาแฮ๋มแล้วววววววว

จะยกผมไปฮือ ปู่จายคนไดแฮมอ้ายยย

มีอยู่ตึงวันนี่ก็เจ็บหัวขนาดดดดด

แต่มีแฮมสักคนก็ท่าจะดี

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #737 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:34:04 PM »

ลุงสมงิ..อย่าลืมขอเสื้อผ้า ละอ่อน +คนเฒ่า ไปทาง สว กว.ลำปางตวยเด้อ จะเอาไปแจกคนบ้านดอยติ้ว เอ็นดูเปิ้น
ทำบุญเยอะๆ เกิดชาติหน้าจะได้มีแฟนหล่อๆเหมือนลุงใจ ไปใหนๆสาวแก่ แม่หม้ายติดตรึม ก้ายเหมือนกัน ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ

ลุงใจ๋ได้แฟนหล่อ

ตกใจ ตกใจ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #738 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:34:54 PM »

คิก คิก มอบให้หนุ่ม ๆ  ป๋างคนโสด.............อย่าเลว...............อย่าเลว................อย่าเลว..........ฮู้ก่อ  ขอบคุณน้องนาที่จัดเพลงนี้ให้ ...โดนใจครับ  คิก คิก คิก คิก

ไหว้ Wink Wink

ตกใจ ตกใจ ตกใจได้ทีขย่มก่อนน๊ออออออหัวหน้าบ่าว.....เปิ้นเป๋นคนดีของสังคมเน้อ.....เราตั้งปนิธานฯไว้แล้วว่าเราจะเป็นข้าราชการที่ดี........ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #739 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:36:15 PM »

กลับเหอะ พี่ให้อภัย

Huh  ตามหาใครเหรอคะ Cheesy

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกเปิ้นต๋ามหาดาบต๋ำหนวดหญิง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #740 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:37:28 PM »

เจียงฮายหนาว กั๋น ก่อ

ปี๋นี้คงบ่าดัยปิกบ้านแฮ๋มแล้ว

ก๋ายขนาดดดดดดดดดดด

ไหว้   หวัดดีครับ

ได้ข่าวว่าเจียงฮายหนาวเหลือลำปางครับปี๋นี้   บ่ะเหลือเบียร์ในตู้แจ้   ขวดยังแข็งเลยครับ   หนาวแต้ๆหนา  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #741 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:40:42 PM »

...................น้องนา..........น้องออย..............น้อง.....และน้อง...............ยกเว้นน้องขางบ่อต้องคอยก่อมาหา เซ้ยยยยยยยยยยยย

ได้หน้าลืมหลัง  งอน งอน

คิก คิก  ไหว้ สวัสดีค่ะ  Cheesy ไม่ได้เข้ามาทักทายเลย ช่วงนี้งานยุ่งค่ะ Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรักคนน่ารักมาแล้ว....งานยุ่งแต่อย่าลืมรักษาสุขภาพนะครับ

Cheesy ค่ะ

ท่านหัวหน้าบ่าว.....เปิ้นมีกำอู้ว่าไว้หนา......ความรักไม่จำเป็นต้องเป็นรักที่ต้องการ การครอบครอง.....แค่มีความรู้สึกดีๆ รู้สึกห่วงใยกันก้อพอแล้ว....... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินกำอู้นี้บาดใจ่ก่อท่านหัวหน้าบ่าว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ทานข้าวกลางวันหรือยังครับ.........กทม.อากาศเปงไงมั่งครับ........... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #742 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:41:45 PM »

เจียงฮายหนาว กั๋น ก่อ

ปี๋นี้คงบ่าดัยปิกบ้านแฮ๋มแล้ว

ก๋ายขนาดดดดดดดดดดด

ไหว้   หวัดดีครับ

ได้ข่าวว่าเจียงฮายหนาวเหลือลำปางครับปี๋นี้   บ่ะเหลือเบียร์ในตู้แจ้   ขวดยังแข็งเลยครับ   หนาวแต้ๆหนา  Grin

น่านหนาวกว่าเน้อย๊ะ.......บ่าเจื้อถามลุงใจผ่อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #743 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:47:24 PM »

cav.sniperteam_1, I LOVE KIMBER, เขรางค์-รักในหลวง, สมิง วังม่วง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

ตกใจ ตกใจ ตกใจมาแหมละแมงสุ่มมืด............... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #744 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:48:40 PM »

ป๋างลุงป้าวนั้นเฮี้ยนขะนาดเน้อ   บ่ะเหลือเจ้าเปิ้นยังบ่กล้าเข้าเลยครับ  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #745 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:50:36 PM »

คิก คิก มอบให้หนุ่ม ๆ  ป๋างคนโสด.............อย่าเลว...............อย่าเลว................อย่าเลว..........ฮู้ก่อ  ขอบคุณน้องนาที่จัดเพลงนี้ให้ ...โดนใจครับ  คิก คิก คิก คิก

เจ้าของป๋างสะดุ้งสะเดนตกฮ้านไปแล้วครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #746 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:52:32 PM »

ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.................ยิ้นดีต้อบฮับเจ้า  จูบบบบ จูบบบบ

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #747 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:54:07 PM »

เจ้าของป๋างสะดุ้งสะเดนตกฮ้านไปแล้วครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

น้องเปิ้นบอกว่าถ้าฮักเปิ้นจริง......หื้อเป๋นคนดี หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #748 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:54:35 PM »

ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.................ยิ้นดีต้อบฮับเจ้า  จูบบบบ จูบบบบ

ตกใจ ตกใจ ตกใจได้บ่าวตี้ถูกใจ๋น้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #749 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 01:54:59 PM »

คิก คิก คิก คิกงานนี้ต้องปล่อยหื้อน้องขางคนงามปาไปฮับน้องใหม่เหียะก่อนน้อ... คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 303
  พิมพ์