เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:21:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 363134 ครั้ง)
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #1170 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:46:01 AM »

สวัสดีครับนู๋นา....สบายดีนะครับ
  ขำก๊าก  แบร่ แลบลิ้น แลบลิ้น
แล้วลุง ล่ะเดิมตามหรือเปล่า
เศร้า ลุงคน ธรรมะ ธรรมโม ได้แต่ปลง  คิก คิก ขำก๊าก
Grin ชัดเจน ตั๋วก๋านสำคัญ งานนี้ลุงใจพลาดบ่อได้ ลุงหันอยู่ Cool

คิก คิก คิก คิก   แซวจ๋นลุงเปิ้นปออาย   หลบเข้าไปนอนในต๊องงูเหลือมอย่างเดิมแล้วฮั่น
ลุงงานเข้า ช่วงนี้ เช้า เตรียมงาน ลักเล่นคอมฯ  เยี่ยม บ่ายจะไปบรรยายสรุป เย็น ว.28 บำเหน็จ  เศร้า

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1171 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 09:57:22 AM »

ไหว้  สวัสดีงามๆ ตอนเช้าเจ้า Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับน้องหนูนา สบายดีนะครับ Cool  Cool  Cool ........................................(ซุบซิบ ซุบซิบ บ่น) วันนี้สู้ลุงใจบ่อได้ ลุงใจเล่นเฝ้าหน้าคอมฯรอหนูนา....... คิก คิก คิก คิก
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1172 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:00:04 AM »

Grin บังเอิญมั้งคะ คิก คิก

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #1173 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:05:32 AM »

ไหว้ สวัสดีครับน้องหนูนา สบายดีนะครับ Cool  Cool  Cool ........................................(ซุบซิบ ซุบซิบ บ่น) วันนี้สู้ลุงใจบ่อได้ ลุงใจเล่นเฝ้าหน้าคอมฯรอหนูนา....... คิก คิก คิก คิก
แบร่ แบร่ แลบลิ้น แลบลิ้น ขำก๊าก

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1174 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:08:23 AM »

สวัสดีครับนู๋นา....สบายดีนะครับ
  ขำก๊าก  แบร่ แลบลิ้น แลบลิ้น
แล้วลุง ล่ะเดิมตามหรือเปล่า
เศร้า ลุงคน ธรรมะ ธรรมโม ได้แต่ปลง  คิก คิก ขำก๊าก
Grin ชัดเจน ตั๋วก๋านสำคัญ งานนี้ลุงใจพลาดบ่อได้ ลุงหันอยู่ Cool

คิก คิก คิก คิก   แซวจ๋นลุงเปิ้นปออาย   หลบเข้าไปนอนในต๊องงูเหลือมอย่างเดิมแล้วฮั่น
ลุงงานเข้า ช่วงนี้ เช้า เตรียมงาน ลักเล่นคอมฯ  เยี่ยม บ่ายจะไปบรรยายสรุป เย็น ว.28 บำเหน็จ  เศร้า

คิก คิก หลังจากนั้นไปออกกำลังแขนยกแก้วยาดอง .............. กลับไปนอนในต๊องงูเหลือมเหมือนเดิม.................แม่นก่อครับลุง คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1175 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:11:12 AM »

Angry ไม่บังเอิญครับ ลุงใจโวเจตนาจะมารอทักน้องหนูนาก่อนครับ...............................ฮื่ออออ ลุงใจ Huh  Huh ลุงใจ  Angry  Angry แบร่ แบร่ ยี๊ ยี๊เผลอกำเดว เสียท่าจ๋นได้ แบร่ แบร่
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1176 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:22:52 AM »

หนูนา คนสวย หวัดดีจ๊ะ

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1177 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:24:02 AM »

Angry ไม่บังเอิญครับ ลุงใจโวเจตนาจะมารอทักน้องหนูนาก่อนครับ...............................ฮื่ออออ ลุงใจ Huh  Huh ลุงใจ  Angry  Angry แบร่ แบร่ ยี๊ ยี๊เผลอกำเดว เสียท่าจ๋นได้ แบร่ แบร่

คิก คิก

หนูนา คนสวย หวัดดีจ๊ะ

สวัสดีค่ะ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1178 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:28:18 AM »

แจ้งเสธหมูน้องรักพี่ยังไม่ได้ชำระค่าสุนกับค่าเป้าจำนวนหนึ่ง น่ะ (จาได้หาเรื่องเข้าสนามบ่อยๆฮ่าๆๆๆๆ)

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #1179 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:44:39 AM »

แจ้งเสธหมูน้องรักพี่ยังไม่ได้ชำระค่าสุนกับค่าเป้าจำนวนหนึ่ง น่ะ (จาได้หาเรื่องเข้าสนามบ่อยๆฮ่าๆๆๆๆ)
ลุงใจ ยังบ่ได้ถ้วยเตื่้้อ เศร้า  ติดอะไรสนามไว้ เป้นอันว่า โซ้ !!  ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #1180 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:46:26 AM »

ลุงใจ ยังบ่ได้ถ้วยเตื่้้อ เศร้า  ติดอะไรสนามไว้ เป้นอันว่า โซ้ !!  ขำก๊าก
ลุงโซ้ ผมก็ โซ้

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1181 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:49:00 AM »

ไหว้......สงสัยวันหลังต้องเอาเชือกกล้วยมาฝากหนูนาเหียะหละก้านิ...ผ่อลุ๊ๆๆๆๆ....มีก่า...ง..สระ...อู... ขำก๊าก ขำก๊าก...สวัสดีครับนู๋นา...

คิก คิก...อะหยังกะโซ้...สงสัยจ่าหมูท่าจะโดนล่ามโซ่เหียะละก้าเพื่อนผมนิ...
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1182 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 11:26:52 AM »

ไหว้  สวัสดีงามๆ ตอนเช้าเจ้า Grin Grin

ไหว้  สวัสดีงามๆ ตอนก่อนเที่ยงครับ Grin Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #1183 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 11:29:10 AM »

ไหว้  สวัสดีงามๆ ตอนก่อนเที่ยงครับ Grin Grin
เยี่ยม เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1184 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 11:31:35 AM »

ตกใจ ตกใจ   โซ้กั๋นถึ๊ดๆ   กำเดวลุงหมูโดนแส้แน่.....................เยี๊ยะซะตางสนามหาย

ขำก๊าก... ขำก๊าก... ขำก๊าก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 303
  พิมพ์