เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:15:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 362709 ครั้ง)
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1230 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 04:06:35 PM »

จะเลิกงานละ.....ปิดสำนักงานฯแล้วจะลงไปที่ สยป.ละเน้อครับ.....มี ว.4ไดก้อ ว.13 ไปหาที่ สยป.เน้อ ไหว้

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1231 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 04:16:53 PM »

ไม่มีทีแอบค่ะ ห้องเป็นกระจก คิก คิก

อืมๆๆๆๆๆๆใครหลับ,ใครอู้งาน.....เจ้านายเห็นหมด Grin Grin Grinกลับถึงบ้านก้อพักผ่อนมากๆนะครับ Grin

ค่ะ Cheesy Cheesy

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1232 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 04:52:55 PM »

ไม่มีทีแอบค่ะ ห้องเป็นกระจก คิก คิก

อืมๆๆๆๆๆๆใครหลับ,ใครอู้งาน.....เจ้านายเห็นหมด Grin Grin Grinกลับถึงบ้านก้อพักผ่อนมากๆนะครับ Grin

ค่ะ Cheesy Cheesy

แบร่ แบร่ แอ้นและ  แบร่  แบร่

จะเลิกงานละ.....ปิดสำนักงานฯแล้วจะลงไปที่ สยป.ละเน้อครับ.....มี ว.4ไดก้อ ว.13 ไปหาที่ สยป.เน้อ ไหว้

คิก คิก ไปแล้ว ป้อน้องหมูหน้อย ไปแล้ว  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก ไปซื้อฮ้าหื้อเมีย............แปลว่าไปซื้อปลาร้าให้ภรรยาจ๊ะ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊ากก๊าก ก๊าก เอิ้ก เอิ้ก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #1233 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 05:03:59 PM »

ไปซื้อฮ้าหื้อเมีย............แปลว่าไปซื้อปลาร้าให้ภรรยาจ๊ะ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊ากก๊าก ก๊าก เอิ้ก เอิ้ก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

คิก คิก ค่ะ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1234 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 05:07:45 PM »

ไปซื้อฮ้าหื้อเมีย............แปลว่าไปซื้อปลาร้าให้ภรรยาจ๊ะ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊ากก๊าก ก๊าก เอิ้ก เอิ้ก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

คิก คิก ค่ะ

Grin คือว่า ลุงหมูเขาชอบกินปลาร้าครับ โดยเฉพาะกินดิบ ๆ เป็นตัว ๆ เลยละครับ หนูนาชอบกินปลาร้าไหมครับ ?  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1235 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 05:21:30 PM »

คิก คิก ค่ะ

Grin คือว่า ลุงหมูเขาชอบกินปลาร้าครับ โดยเฉพาะกินดิบ ๆ เป็นตัว ๆ เลยละครับ หนูนาชอบกินปลาร้าไหมครับ ?  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

ตกใจ นอกจากปลาร้าดิบแล้วลุงหมูยังชอบกินหลู้เลือดสด ๆ อีกนะครับ ..จุ๊ จุ๊ หนูนาครับ ลุงว่า ลุงหมู อาจเป็นซีอุยกลับชาติ หรือเป็นประเภทกระหังอ่ะครับ หนูนารู้แล้วต้องเงียบไว้เลยนะครับ ห้ามบอกใครนะครับ อันตราย เพราะกระหังมันบินได้ แล้วยังมีสากกระเบืออันใหญ่ ๆ เป็นอาวุธด้วย..........หึ๊ยยยยยยยย พูดถึงแล้ว ขนลุกครับ ...สายันต์สวัสดิ์ครับ สวัสดี  ไหว้  ไหว้  ไหว้
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #1236 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 08:20:23 PM »

Grin แปลไม่ได้ คิก คิก
คือว่า มานต้องใช้โปรแกรมแปล อ่ะ เดี๋ยว พี เอ็ม เบอร์โทรมา พี่บอกให้แล้วกัน

ตอบทาง พีเอ็มก็ได้มั้งคะ คิก คิก
ขอเบอร์หน่อยก็ไม่ได้ คนอาไร

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1237 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:04:48 PM »

คิก คิก ค่ะ

ตกใจ นอกจากปลาร้าดิบแล้วลุงหมูยังชอบกินหลู้เลือดสด ๆ อีกนะครับ ..จุ๊ จุ๊ หนูนาครับ ลุงว่า ลุงหมู อาจเป็นซีอุยกลับชาติ หรือเป็นประเภทกระหังอ่ะครับ หนูนารู้แล้วต้องเงียบไว้เลยนะครับ ห้ามบอกใครนะครับ อันตราย เพราะกระหังมันบินได้ แล้วยังมีสากกระเบืออันใหญ่ ๆ เป็นอาวุธด้วย..........หึ๊ยยยยยยยย พูดถึงแล้ว ขนลุกครับ ...สายันต์สวัสดิ์ครับ สวัสดี  ไหว้  ไหว้  ไหว้

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินโดนกระหน่ำ โดนชก โดนชก โดนชก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1238 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:05:23 PM »

Grin แปลไม่ได้ คิก คิก
คือว่า มานต้องใช้โปรแกรมแปล อ่ะ เดี๋ยว พี เอ็ม เบอร์โทรมา พี่บอกให้แล้วกัน

ตอบทาง พีเอ็มก็ได้มั้งคะ คิก คิก
ขอเบอร์หน่อยก็ไม่ได้ คนอาไร

เอาเบอร์นายสนามก่อครับ......ผมมีสองเบอร์ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #1239 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 10:03:30 PM »

เจ๊านี้อี่ดูละอ่อนรุ่นน้อง 6 คนส่งเดินทางกลับหน่วยต้นสังกัดเดิมตี้ ม.พัน. 31 ปัตตานี......หลายคนบ้านก่าอยู่น่าน+อยู่เหนือตึ๊งนั้นอี่ดูขวัญบ้านอยู่เหนือต้องไปบรรจุตี้ใต้สุด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพลงผู้กล้า.wmv

พี่อยู่แนวหน้า   ผมรู้ว่าลำบากแค่ใหน........ ไหว้

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1240 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 01:07:58 AM »

อี่ดูมันเหมือนกั๋น......จบมาสองปี๋ได้ละแต่ฝากมาบรรจุรอตี้น่าน......ต๋อนนี้ ม.พัน.31 สร้างเสร็จต้องกลับไปต้นสังกัดเดิม

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1241 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 09:58:28 AM »

......... ไหว้ สวัสดีปี้น้องจาวเหนือ......วันเสาร์น้อยแล้วไปไหนกั๋นเหียเซี้ยงนิ................ดัีกปิ้งจิงวอย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1242 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 11:33:11 AM »

อี่ดูมันเหมือนกั๋น......จบมาสองปี๋ได้ละแต่ฝากมาบรรจุรอตี้น่าน......ต๋อนนี้ ม.พัน.31 สร้างเสร็จต้องกลับไปต้นสังกัดเดิม

ไหว้ กมฺมุนา วตฺตตี โลโก ( อ่านว่า กำมุนา วัดตะตี โลโก ) : สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม  ไหว้ ซ้า................ตุ๊...

ไหว้ อีดูตั๋วเก่าก่อนเต๊อะอ้ายหมู เขาว่าหื้อว่ามักฮ้า มักลาบ หลู้ของดิบของแดง หั้น ปีใหม่ยั้งเหียเน้อ ฮิมต๋ายหั้น ยังบ่อฮู้ตั๋วเตื้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1243 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 12:14:49 PM »

ไหว้ กมฺมุนา วตฺตตี โลโก ( อ่านว่า กำมุนา วัดตะตี โลโก ) : สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม  ไหว้ ซ้า................ตุ๊...

ไหว้ อีดูตั๋วเก่าก่อนเต๊อะอ้ายหมู เขาว่าหื้อว่ามักฮ้า มักลาบ หลู้ของดิบของแดง หั้น ปีใหม่ยั้งเหียเน้อ ฮิมต๋ายหั้น ยังบ่อฮู้ตั๋วเตื้อ คิก คิก คิก คิก คิก คิก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คิก คิก คิก คิก คิก คิกจ่ะไปแป๋หื้อเปิ้นอ่านก่า.........น้องเปิ้นฮู้หม๊ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1244 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 12:55:13 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิกจ่ะไปแป๋หื้อเปิ้นอ่านก่า.........น้องเปิ้นฮู้หม๊ด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย น้องเปิ้นกำลังหัดอู้กำเมือง คิดว่าคงอยากมาเป๋นสะใภ้ตางเหนือ ลุงก่อเลยจ่วยแป๋หื้อเพื่อเอาหน้าเอาต๋าหมู่เฮานะก่า คิก คิก
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 303
  พิมพ์