เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:26:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 136 137 138 [139] 140 141 142 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 363566 ครั้ง)
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2070 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 10:10:41 PM »

ก่าว่าครับอ้าย............ หลงรัก หลงรัก หลงรักซักวันเราจะพากระทิงขึ้นท๊อปไฟว์ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมกระทิงก่าฮ้อยฮูเป๋น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #2071 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 10:23:36 PM »

สวัสดีครับอ้ายหมู ไหว้ ไหว้ ไหว้ cci หัวดำมีหลายก่ครับ แถวเต่าฮือครับ

ไหว้มีหลายครับ..........ยกกล่องก่าได้กล่องละสองหมื่นป๋ายบ่าดาย........ยิงกุ้มเป๋นปี๋ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โค๊ะ...จะเอาไปผัดกิ๋นแตนข้าวก๊ะลุงฯ.......  โดนชก  โดนชก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2072 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 10:33:49 PM »

สวัสดีครับอ้ายหมู ไหว้ ไหว้ ไหว้ cci หัวดำมีหลายก่ครับ แถวเต่าฮือครับ

ไหว้มีหลายครับ..........ยกกล่องก่าได้กล่องละสองหมื่นป๋ายบ่าดาย........ยิงกุ้มเป๋นปี๋ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โค๊ะ...จะเอาไปผัดกิ๋นแตนข้าวก๊ะลุงฯ.......  โดนชก  โดนชก

ยิงกำปี๋เลยกล่องหนึ๊งก่าห้าปันนัดบ่าดาย.................จิ๊บๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2073 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 11:41:50 PM »

จะได้หมดเร็วๆครับ   Grin

Beltfed .22 mini machine gun

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
หน่อไม้ส้ม-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 1316

« ตอบ #2074 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 12:50:12 PM »

ผีเฮียนบ่อยู่โสดชั่วคราว อยากมีกิ๊ก หาฮื้อจิ่มเน้อลุงหมู วันเสาร์จะไปเอา คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
ทหารม้าอาชาไนย
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #2075 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:21:30 PM »

ยิงกำปี๋เลยกล่องหนึ๊งก่าห้าปันนัดบ่าดาย.................จิ๊บๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Grin Grin Grin บ่ใจ่ร้อยกล่องเน้อครับอ้ายหมู ถ้าซื้อเป็นร้อยบ่ได้แน้นอนครับ ผบ.ทบ.(ที่บ้าน) เดือดแน่นอนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
เอาก่า 10 กล่องก่าปอแล้วครับ
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #2076 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:25:20 PM »

เยี่ยม หา วันเสาร์นี้ มี แจก กิ๊ก โตย กะ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก ไผ๋ จะ โจค ดี หนอ ขำก๊าก

อบต.ไผ่โทน หมู่ 2 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #2077 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:40:22 PM »

เยี่ยม หา วันเสาร์นี้ มี แจก กิ๊ก โตย กะ หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก ไผ๋ จะ โจค ดี หนอ ขำก๊าก

บ่ได้มาห้ามเดือด...แหมยามผมจะไปบ่ได้ครับปี่ศักดิ์... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2078 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:47:21 PM »

ผีเฮียนบ่อยู่โสดชั่วคราว อยากมีกิ๊ก หาฮื้อจิ่มเน้อลุงหมู วันเสาร์จะไปเอา คิก คิก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

บ่ได้มาห้ามเดือด...แหมยามผมจะไปบ่ได้ครับปี่ศักดิ์... คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ สนามยิงปื๋นเน้อบ่าใจ้ ฟิปคลับ.............แต่ถ้าเลิกจากสนามบ่าหนีล่ะกั๋นจะปาไปหากิีกแถวๆชาแนลฯ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2079 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 01:48:40 PM »

Grin Grin Grin บ่ใจ่ร้อยกล่องเน้อครับอ้ายหมู ถ้าซื้อเป็นร้อยบ่ได้แน้นอนครับ ผบ.ทบ.(ที่บ้าน) เดือดแน่นอนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
เอาก่า 10 กล่องก่าปอแล้วครับ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2080 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 03:40:29 PM »

น้ำลายหก Yak Pai  น้ำลายหก
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

tel. 0861810566

« ตอบ #2081 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 05:58:34 PM »

ครั้งแรก เจ็บหรือเปล่า

ในขณะที่คุณนอนหงาย กล้ามเนื้อของคุณเกร็งไปหมด

คุณดันเขาออกไปชั่วครู่เพื่อขอเวลาตั้งตัว

แต่เขาปฏิเสธพร้อมกับเข้ามาหาคุณ

เขาขอให้คุณอย่ากลัวและคุณก็ผงกหัวรับอย่างกล้าหาญ

เขามีประสบการณ์มากกว่า

แต่ในครั้งแรกที่นิ้วของเขาควานหาที่ที่เหมาะสม

เขาเริ่มแหย่ลึกลงไป ตัวคุณก็เริ่มตัวสั่น ร่างกายของคุณตึง

แต่เขาก็อ่อนโยนเหมือนกับที่เขาสัญญาว่าจะเป็น

เขามองลึกลงไปภายในดวงตาของคุณ และบอกให้คุณเชื่อเขา

เขาเคยทำมาหลายครั้งแล้ว ยิ้มของเขาทำให้คุณผ่อนคลาย

และคุณก็เปิดกว้างขึ้นเพื่อให้เขาเข้าได้ง่ายขึ้น

คุณเริ่มอ้อนวอน ขอให้เขาทำเร็ว ๆ แต่เขาค่อย ๆ

ทำอย่างช้า ๆ

เพื่อให้คุณเจ็บปวดน้อยที่สุด

ขณะที่เขากดเข้าไปมากขึ้น ลึกขึ้น

คุณรู้สึกว่าเนื้อเยื่อของคุณถูกเปิดออกมา

และคุณรู้สึกว่าเลือดของคุณออกเล็กน้อย เมื่อเขาทำต่อไป

เขามองที่คุณและถามว่ามันเจ็บเกินไปหรือเปล่า

ดวงตาของคุณเต็มไปด้วยน้ำตา

แต่คุณก็ส่ายหัวและพยักหน้าให้เขาทำต่อไป

เขาเริ่มเคลื่อนไหวเข้าและออกด้วยความชำนาญ

แต่คุณก็รู้สึกชาเกินไปที่จะรู้สึกถึงส่วนของเขาภายในตัวคุณ

ไม่นานนัก คุณรู้สึกว่ามีบางอย่างหลุดออกมาภายในตัวคุณ

และเขาก็ดึงมันออกไป คุณนอนสั่นระริก ดีใจที่มันสิ้นสุด

เขามองที่คุณและยิ้มอย่างอบอุ่น คุณยิ้มและขอบคุณเขา

นั่นก็คือครั้งแรก   ....  ที่คุณ........ที่คุณไปถอนฟัน อย่าคิดอะไรลึกเกินไปนะค๊าฟฟ!.....รู้นะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2082 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 06:15:15 PM »

ยิ้มีเลศนัย   นั่งลุ้นจ่าดเมิน   เป๋นว่าถอนเข้วก๋านี่...............เฮ้ออออออออออ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2083 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 11:20:22 PM »

ลุ้นเนื่อย เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #2084 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 11:22:56 PM »

คิก คิก คิก คิก   นวดให้มั้ยบัง

หน้า: 1 ... 136 137 138 [139] 140 141 142 ... 303
  พิมพ์