เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:16:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 240 241 242 [243] 244 245 246 ... 303
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋างคนโสดๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 362781 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3630 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:37:13 PM »

เอ....สละโสด รายต่อไป ท่าจะดีก่ะ เจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หลงรัก หลงรัก   แต้กาอ้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แล้วมะใด....อ้ายขาง จะมาขอล่ะ

รอเมินละหนา.....

เก๋บซะตางค์ได้หกปันละ   ครบแสนเมื่อได.....ไปแน่  หลงรัก หลงรัก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #3631 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:39:03 PM »

เอ....สละโสด รายต่อไป ท่าจะดีก่ะ เจ้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หลงรัก หลงรัก   แต้กาอ้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เก๋บซะตางค์ได้หกปันละ   ครบแสนเมื่อได.....ไปแน่  หลงรัก หลงรัก

หกปันละ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3632 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:49:33 PM »

จร้า............รักแล้วรอหน่อย  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3633 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:06:18 PM »

ลุงดีฮอมแหมซาว...ได้หกปันซาวบาทละ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #3634 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:08:11 PM »

หลงรัก หลงรัก   แต้กาอ้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เก๋บซะตางค์ได้หกปันละ   ครบแสนเมื่อได.....ไปแน่  หลงรัก หลงรัก

หกปันละ...... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปวิมานลอยกับอ้ายยูดีกว่า.....   คิก คิก  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3635 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:59:54 AM »

บอกก่อบ่บอกเผาป๋างเหี่ยดีก้าแก้หงุดหงิด บู่ บู่ บู่
นับหนึ่งถึงแสนบะบอกเจ้ายะจิละเด้อ ยี๊ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก นู๋นาครับ..................เปิ้นจะสละโสดละ...........ดีใจ๋โตยครับ...........แต่น้องอ้อยผ้องสละเตี๊ยเน้ออยู่เป๋นคนโสดคนงามกู่ป๋างก่อน.......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โฮะหย่าไปสละเตื่อ  เศร้า เศร้า คิก คิก
บอกก่อบ่บอกเผาป๋างเหี่ยดีก้าแก้หงุดหงิด บู่ บู่ บู่
นับหนึ่งถึงแสนบะบอกเจ้ายะจิละเด้อ ยี๊ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก นู๋นาครับ..................เปิ้นจะสละโสดละ...........ดีใจ๋โตยครับ...........แต่น้องอ้อยผ้องสละเตี๊ยเน้ออยู่เป๋นคนโสดคนงามกู่ป๋างก่อน.......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ บ่าดีสละครับ..............เจื้อผมเต๊อะ..........ผมอี่ดูคนแก่แถวนี้เปิ้นจะตรอมใจ๋.............. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้...ยังบ่อสละโสดเตี่ยเจ้า ยังอยู่บนคานอยู่ ถ้าลงจากคานมะใด จะบอกเน้อเจ้า แล้วหมู่อ้าย ๆ ลุง ๆ ต้องมาตวยเน้อเจ้า..... หลงรัก หลงรัก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิกไปก่าครับ................แต่คนเฒ่าแถวๆบนดอยจะทำใจ๋ได้ก่อนี้ครับ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3636 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:00:47 AM »

น้องพราวคนใดละครับลุงหมู Grin

Grin ด.ญ.พราวตะวันคนในฮูปนี้ครับ................ Grin Grin Grin

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3637 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 01:13:56 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ บ่าดีสละครับ..............เจื้อผมเต๊อะ..........ผมอี่ดูคนแก่แถวนี้เปิ้นจะตรอมใจ๋.............. คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตอนนี้...ยังบ่อสละโสดเตี่ยเจ้า ยังอยู่บนคานอยู่ ถ้าลงจากคานมะใด จะบอกเน้อเจ้า แล้วหมู่อ้าย ๆ ลุง ๆ ต้องมาตวยเน้อเจ้า..... หลงรัก หลงรัก คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิกไปก่าครับ................แต่คนเฒ่าแถวๆบนดอยจะทำใจ๋ได้ก่อนี้ครับ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ  เศร้า หา............คนเฒ้าบนดอยไหน ? สงสัยอ้ายอ๋องบนดอยติหละปูนแน่  เศร้า  คิก คิก แต่...ถ้าเป๋นลุงดีต้องหนีไปแขวนคอบนต้นบ่าแขว้งขมแน่ ๆ คิก คิก คิก คิกเสียจ๋อยยยยยยยยก่า เสียใจ๋  เศร้า คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2011, 07:59:47 PM โดย ลุงดีหลึก » บันทึกการเข้า
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3638 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 01:20:22 PM »

Grin ด.ญ.พราวตะวันคนในฮูปนี้ครับ................ Grin Grin Grin

คิก คิก จื้อเล่น น้องหมูหน้อยครับ ลูกลุงหมูใหญ่ครับ  คิก คิก ดีตี้หน้าบ่อเหมือนลุงหมู ถ้าเหมือน..ก่อ....หมดท่าละครับ  คิก คิก คิก คิก
nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #3639 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 06:15:00 PM »

คิก คิก จื้อเล่น น้องหมูหน้อยครับ ลูกลุงหมูใหญ่ครับ  คิก คิก ดีตี้หน้าบ่อเหมือนลุงหมู ถ้าเหมือน..ก่อ....หมดท่าละครับ  คิก คิก คิก คิก
ว่าแต้วว่าว่าเนาะครับลุงหมู เศร้า

แต่ผมหันโตยลุงดีหนา คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3640 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 09:09:35 PM »

ว่าแต้วว่าว่าเนาะครับลุงหมู เศร้า

แต่ผมหันโตยลุงดีหนา คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แหมนหน๊อยก่อน..................คนนี้อนาคตแชมป์เลดี้ จะปาไปกวาดรางวัลหื้อหม๊ดกู่สนามในภาคเหนือ............ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3641 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 09:38:36 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=U2-cWOm7mg4&feature=related ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #3642 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 12:43:54 AM »

คิก คิก จื้อเล่น น้องหมูหน้อยครับ ลูกลุงหมูใหญ่ครับ  คิก คิก ดีตี้หน้าบ่อเหมือนลุงหมู ถ้าเหมือน..ก่อ....หมดท่าละครับ  คิก คิก คิก คิก

แต้ๆแล้ว   ผมก่อบ่หันโตยลุงดีเต้าไดหนาครับอ้ายหมู  ยิ้มีเลศนัย

แต่กำบ่ะเก่าเปิ้นว่า " ตวยก้นคนเฒ้า   แล้วจะรุ่ง " อี้หว่ะ   Grin

anek nan1
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #3643 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 11:36:46 AM »

บอกได้กำเดียว..ไผได้เป๋นเมีย..ซวย คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3644 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 04:26:20 PM »

(ซะตัง)...มีเต้าใด เสี้ยงหมด
หน้า: 1 ... 240 241 242 [243] 244 245 246 ... 303
  พิมพ์