เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 23, 2024, 05:25:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตผม...ชอบฉายเดี่ยว  (อ่าน 8721 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 09:47:22 PM »

ผมโซ่สั้น... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 11:34:10 PM »

ไปไหนคนเดียวไม่เป็นครับ...

นอกจากไปสนามยิงปืนกับติดต่อเรื่องปืน...

ที่เหลือไปไหนมาไหนต้องมีลูกเมียติดไปด้วยตลอด...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:14:23 AM »

ผมโซ่สั้น... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นอกจากไปสนามยิงปืนกับติดต่อเรื่องปืน...

ที่เหลือไปไหนมาไหนต้องมีลูกเมียติดไปด้วยตลอด...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
   ยาวตัด สั้นต่อสิจ๊ะ  คิก คิก
   ครับผม  คุณหมอ  ไหว้

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:15:10 AM »

ยาวตัด สั้นต่อสิจ๊ะ  คิก คิก
   ครับผม  คุณหมอ  ไหว้

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ManStopper
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 07:24:05 AM »

ผมอีกคนครับ และผมว่ามันเป็นอิสระดีครับ  สงสัยเหมือนกันว่าชาติก่อนคงเกิดเป็นนก  บินไปไหนมาไหน โดยอิสระ
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:09:15 AM »

ผมส่งลูกกับเมียไปอยู่อ่างทอง (บ้านแม่ยาย) ช่วงลูกปิดเทอมเมื่อ 2 ต.ค.ที่ผ่านมา   แล้วกลับมาทำงานต่อที่ กทม.คนเดียว ได้ 2-3 วันก็คิดถึงทั้งลูกกับเมียแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ตามแผนว่าจะไปรับกลับประมาณวันที่ 18 ครับ  หลงรัก หลงรัก
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:52:52 AM »

ผมก็ฉายเดี่ยวมานานจนเป็นความเคยชินเพราะแม่ส่งมาเรียนที่กรุงเทพตั้งแต่อายุ 12...
มีแมทช์นึงไม่นานนี้...นัดกับภรรยาพาแม่ยายไปเที่ยวฮ่องกง ภรรยากับแม่แยกนั่งการบินไทยไปลงฮ่องกง ส่วนผม(ทำเก๋า)นั่งแอร์เอเชียไปลงมาเก๊าแล้วค่อยต่อไปฮ่องกงเพราะตั๋วถูก
มาเก๊าก็ใช่ว่าจะไม่เคยไป ไปมาหลายต่อหลายครั้งแต่ครั้งนี้เป็นไงไม่รู้ครับ ดันนั่งรถเลยท่าเรือเฟอร์รี่ฮ่องกงไปถึงด่านจูไห่ แถมไปเข้าคิวกับเค้าอีก(มึน) ดีนะพอใกล้ๆจะผ่านเกิดไหวตัวทันก็เลยไปบอกหัวหน้าที่ด่านว่าเข้าใจผิดนึกว่าท่าเรือเฟอร์รี่(มันคล้ายๆกัน แต่ใหญ่กว่ามาก) ท่านหัวหน้าก็เลยให้ลูกน้องพาออกช่องทางลัดกลับสู่อิสระภาพ...แมทช์นั้นเกือบได้ไปชมคุกขี้ไก่ที่เมืองจีนแล้วครับ ดีแต่ท่องคาถาเมตตามหานิยมเลยรอดมาได้(ฮา)...เอาประสบการณ์มาเล่าให้ฟังขำๆครับ... คิก คิก

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 02:27:18 PM »

เมื่อก่อนที่ยังไ่ม่มีลูก ฉายเดี่ยวตลอด Grin ตอนนี้เดี่ยวไม่ได้ครับ นอกจากเข้าไปในถิ่นกันดาร เดินห้วย ลงเขา Grin
bobphasit-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 77

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 02:32:37 PM »

ตกปลากับยิงปืนเท่านั้นที่ฉายเดี่ยวนอกนั้นลูกเมียไปตลอด

ฅนถนนแดง
guide452
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 03:30:39 PM »

ทำให้คิดถึงเมื่อก่อนเลยครับ ลุยเดี่ยวตลอดอยากไปไหนก็ไป
แต่ตอนนี้ชีวิตไม่ค่อยปลอดภัย โดนประกบตลอด หัวเราะร่าน้ำตาริน
403-414-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:03:44 PM »

อิจฉาครับ !!!  อยากจะไปไหนๆ ไปหาเพื่อนฝูงบ้าง ผบ.ทบ ห้ามค้างคืน

ถ้ามีค้างต้องตามไปด้วย ขนาดไป 3 จังหวัดชายแดนยังตามไปเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีแล้วครับพี่  เยี่ยม   / ขอรบกวนถามนิดครับ คุณพ่อฝากมา( ร.ต.ต. ประเทือง   อดีต ทล.สระบุรี(หินกอง)   ) ท่าน สว.พ.ต.ท. นาวิน   ตอนนี้อยู่ สภ. เพ หรือ สภ.เมือง ครับผม  ไหว้ท่านเคยอยู่ สภ.หินกอง  หลงรัก

พ.ต.ท.นาวิน ท่านอยู่เมืองระยองครับ ตำแหน่งรองผู้กำกับสอบสวน (สบ3)ครับ

เกือบได้เป็นผู้กำกับแถวๆนครนายกแล้ว ถ้าคำสั่ง ภูธรภาค 2 ไม่โดนยกเลิก

คนแต่งเครื่องแบบซ้ายมือ (คนเดียวกันหรือเปล่า)รูปนี้ถ่ายเมื่อวานในงานเลี้ยง

ปิดกีฬาฟุตบอลประเพณีตำรวจและเกษียรอายุข้าราชการตำรวจ ครับ

ครับพี่ ไหว้ ที่สามแต่งเครื่องแบบจากซ้าย...ยังหล่อเหมือนเดิม  50 +-     /    ชาวหินกองยังคิดถึงอยู่เสมอ  ขอบคุณครับพี่ พรุ่งนี้ผมจะโทรฯบอกให้คุณพ่อทราบ  /   ตอนอยู่ สภ.หินกอง ท่านเป็นผู้กองหนุ่มรูปหล่อน้ำใจงามครับ เยี่ยม หลงรัก ไหว้
โห รองเพิ่ง42ครับ Smiley เป็นนายต.ร.ที่มนุษย์สัมพันย์ดีมากครับ เยี่ยม

ความฝันอันสูงสุด http://www.youtube.com/watch?v=WhJukD1WWEY&feature=related
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:49:06 PM »

อิจฉาครับ !!!  อยากจะไปไหนๆ ไปหาเพื่อนฝูงบ้าง ผบ.ทบ ห้ามค้างคืน

ถ้ามีค้างต้องตามไปด้วย ขนาดไป 3 จังหวัดชายแดนยังตามไปเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีแล้วครับพี่  เยี่ยม   / ขอรบกวนถามนิดครับ คุณพ่อฝากมา( ร.ต.ต. ประเทือง   อดีต ทล.สระบุรี(หินกอง)   ) ท่าน สว.พ.ต.ท. นาวิน   ตอนนี้อยู่ สภ. เพ หรือ สภ.เมือง ครับผม  ไหว้ท่านเคยอยู่ สภ.หินกอง  หลงรัก

พ.ต.ท.นาวิน ท่านอยู่เมืองระยองครับ ตำแหน่งรองผู้กำกับสอบสวน (สบ3)ครับ

เกือบได้เป็นผู้กำกับแถวๆนครนายกแล้ว ถ้าคำสั่ง ภูธรภาค 2 ไม่โดนยกเลิก

คนแต่งเครื่องแบบซ้ายมือ (คนเดียวกันหรือเปล่า)รูปนี้ถ่ายเมื่อวานในงานเลี้ยง

ปิดกีฬาฟุตบอลประเพณีตำรวจและเกษียรอายุข้าราชการตำรวจ ครับ

ครับพี่ ไหว้ ที่สามแต่งเครื่องแบบจากซ้าย...ยังหล่อเหมือนเดิม  50 +-     /    ชาวหินกองยังคิดถึงอยู่เสมอ  ขอบคุณครับพี่ พรุ่งนี้ผมจะโทรฯบอกให้คุณพ่อทราบ  /   ตอนอยู่ สภ.หินกอง ท่านเป็นผู้กองหนุ่มรูปหล่อน้ำใจงามครับ เยี่ยม หลงรัก ไหว้
โห รองเพิ่ง42ครับ Smiley เป็นนายต.ร.ที่มนุษย์สัมพันย์ดีมากครับ เยี่ยม
    ครับผม  อายุเป็นเพียงตัวเลข อาจผิดพลาด  กราบขออภัยด้วยครับ ไหว้

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 05:51:57 PM »

ผมอีกคนครับ และผมว่ามันเป็นอิสระดีครับ  สงสัยเหมือนกันว่าชาติก่อนคงเกิดเป็นนก  บินไปไหนมาไหน โดยอิสระ
ผมส่งลูกกับเมียไปอยู่อ่างทอง (บ้านแม่ยาย) ช่วงลูกปิดเทอมเมื่อ 2 ต.ค.ที่ผ่านมา   แล้วกลับมาทำงานต่อที่ กทม.คนเดียว ได้ 2-3 วันก็คิดถึงทั้งลูกกับเมียแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ตามแผนว่าจะไปรับกลับประมาณวันที่ 18 ครับ  หลงรัก หลงรัก
ผมก็ฉายเดี่ยวมานานจนเป็นความเคยชินเพราะแม่ส่งมาเรียนที่กรุงเทพตั้งแต่อายุ 12...
มีแมทช์นึงไม่นานนี้...นัดกับภรรยาพาแม่ยายไปเที่ยวฮ่องกง ภรรยากับแม่แยกนั่งการบินไทยไปลงฮ่องกง ส่วนผม(ทำเก๋า)นั่งแอร์เอเชียไปลงมาเก๊าแล้วค่อยต่อไปฮ่องกงเพราะตั๋วถูก
มาเก๊าก็ใช่ว่าจะไม่เคยไป ไปมาหลายต่อหลายครั้งแต่ครั้งนี้เป็นไงไม่รู้ครับ ดันนั่งรถเลยท่าเรือเฟอร์รี่ฮ่องกงไปถึงด่านจูไห่ แถมไปเข้าคิวกับเค้าอีก(มึน) ดีนะพอใกล้ๆจะผ่านเกิดไหวตัวทันก็เลยไปบอกหัวหน้าที่ด่านว่าเข้าใจผิดนึกว่าท่าเรือเฟอร์รี่(มันคล้ายๆกัน แต่ใหญ่กว่ามาก) ท่านหัวหน้าก็เลยให้ลูกน้องพาออกช่องทางลัดกลับสู่อิสระภาพ...แมทช์นั้นเกือบได้ไปชมคุกขี้ไก่ที่เมืองจีนแล้วครับ ดีแต่ท่องคาถาเมตตามหานิยมเลยรอดมาได้(ฮา)...เอาประสบการณ์มาเล่าให้ฟังขำๆครับ... คิก คิก

เมื่อก่อนที่ยังไ่ม่มีลูก ฉายเดี่ยวตลอด Grin ตอนนี้เดี่ยวไม่ได้ครับ นอกจากเข้าไปในถิ่นกันดาร เดินห้วย ลงเขา Grin
ตกปลากับยิงปืนเท่านั้นที่ฉายเดี่ยวนอกนั้นลูกเมียไปตลอด
ทำให้คิดถึงเมื่อก่อนเลยครับ ลุยเดี่ยวตลอดอยากไปไหนก็ไป
แต่ตอนนี้ชีวิตไม่ค่อยปลอดภัย โดนประกบตลอด หัวเราะร่าน้ำตาริน
ครับผม ไหว้ ขอบคุณทุกท่านที่เคยฉายเดี่ยว เยี่ยม

T r i n i t y - sักใuxลวง
Full Member

คะแนน 29

-• ค อ ทั่ ง สั u ห ลั ง เ ห ล็ ก •-

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 06:39:56 PM »

ยกมือด้วยคนครับ  ชอบไปไหนมาไหนคนเดียว   

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 07:43:40 PM »

ว่างๆหนีภรรยามาเที่ยวกทม.บางนะครับน้าอรรถ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์