เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 23, 2024, 05:25:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตผม...ชอบฉายเดี่ยว  (อ่าน 8722 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 07:46:45 PM »

ว่างๆหนีภรรยามาเที่ยวกทม.บางนะครับน้าอรรถ คิก คิก
        เหมือนท่านสมศักดิ์เน๊าะ... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 07:48:04 PM »

ว่างๆหนีภรรยามาเที่ยวกทม.บางนะครับน้าอรรถ คิก คิก
        เหมือนท่านสมศักดิ์เน๊าะ... คิก คิก คิก คิก

หนีใครก็หนีไป .... อย่าหนี ปู ก็แล้วกัน   งอน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:04:39 PM »

หนีใครก็หนีไป .... อย่าหนี ปู ก็แล้วกัน   งอน

น่ารักแบบนี้หนีไม่ได้ทิ้งไม่ลงหรอกจ้า หลงรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:07:54 PM »

น่ารักแบบนี้หนีไม่ได้ทิ้งไม่ลงหรอกจ้า หลงรัก

ว้ายยยยยย   มาชมเค้าซึ่งหน้าแบบนี้ เค้าอายนะ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย             ขำก๊าก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:09:01 PM »

โอ๋ โอ๋ นิ่งตะ ๆ
ลุงปูก็ชอบฉายเดี่ยวเหมือนกัน
(เวลาไป "ปฏิบัติทำ") ใช่ใหม ครับ
เห็นท่านชายเจษฏ์ ว่านอกจากข้อเข่าไม่ดี
แล้วตอนนี้ยังลามมาถึงเอว ด้วย.....ใช่ใหม ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 08:15:47 PM »

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 09:08:30 PM »

โอ๋ โอ๋ นิ่งตะ ๆ
ลุงปูก็ชอบฉายเดี่ยวเหมือนกัน
(เวลาไป "ปฏิบัติทำ") ใช่ใหม ครับ
เห็นท่านชายเจษฏ์ ว่านอกจากข้อเข่าไม่ดี
แล้วตอนนี้ยังลามมาถึงเอว ด้วย.....ใช่ใหม ครับ
     ครับผม...รักจัง(ปูนา) ไหว้ หลงรัก  คิดถึงคุณลุงแป๋ง น้าปู และอีกหลายท่าน... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 05:33:41 AM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
เขาใหญ่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 11:28:47 PM »

90% ของการดำรงค์ชีวิตตลอด  6-7 ปี ที่ผ่านมาจวบจนปัจจุบันผมชอบไปมาหาสู่เพื่อนฝูงพี่น้องพรรคพวกฯลฯ คนเดียว    สัก 10 % มีแฟนกับลูกไปด้วย  มีความรู้สึกว่าสะดวกดีมีสมาธิหลายเรื่องไม่เคยเหงาหรือเครียด  เป็นอิสระ อยากไปก็ไปอยากกลับก็กลับ รู้แก่ใจคนเดียว
เงียบๆคนเดียว สบายๆ เป็นคนมีโลกส่วนตัวสูงคนหนึ่ง  ..  แต่รักเพื่อนฝูงมากขอให้บอกไม่บอกก็ไปถ้ารักชอบ  
        สรุป ท่านใดชอบฉายเดี่ยวบ้างครับ...

ผมชอบฉายเดี่ยว ขับรถคนเดียว ทำงานคนเดียว นอนคนเดียว

อยากกินอะไรแวะกิน ผมว่าสดวกสบายดี ไปไหนไวดี เข้าห้องนำไว เข้ามินิมาร์ทก้อไว

"เป้าหมาย...มีไว้เเล่นตำ"
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 03:22:56 AM »

90% ของการดำรงค์ชีวิตตลอด  6-7 ปี ที่ผ่านมาจวบจนปัจจุบันผมชอบไปมาหาสู่เพื่อนฝูงพี่น้องพรรคพวกฯลฯ คนเดียว    สัก 10 % มีแฟนกับลูกไปด้วย  มีความรู้สึกว่าสะดวกดีมีสมาธิหลายเรื่องไม่เคยเหงาหรือเครียด  เป็นอิสระ อยากไปก็ไปอยากกลับก็กลับ รู้แก่ใจคนเดียว
เงียบๆคนเดียว สบายๆ เป็นคนมีโลกส่วนตัวสูงคนหนึ่ง  ..  แต่รักเพื่อนฝูงมากขอให้บอกไม่บอกก็ไปถ้ารักชอบ  
        สรุป ท่านใดชอบฉายเดี่ยวบ้างครับ...

ผมชอบฉายเดี่ยว ขับรถคนเดียว ทำงานคนเดียว นอนคนเดียว

อยากกินอะไรแวะกิน ผมว่าสดวกสบายดี ไปไหนไวดี เข้าห้องนำไว เข้ามินิมาร์ทก้อไว

เยี่ยมครับพี่  เยี่ยม ผมก็อย่างนี้แหละ  ไปคนเดียวมุ่งหามิตรต่างเมืองหรือทำธุระฯลฯ ถ้าแฟนกับลูกไปด้วยนั่นคือวันครอบครัว เช่นไปเที่ยวภาคเหนือ ปีใหม่ 4-5 วัน ไปทะเลปีละครั้งสองครั้ง เรื่องช๊อบปิ้งแฟนผมต้องพาลูกไปเรียนพิเศษที่งามวงค์วานทุกเสาร์อยู่แล้ว ปกติอยู่บ้านเจอกันทุกวัน แฟนผมเป็นผู้หญิงใจนักเลง  ผมอยากไปไหนก็ไปถ้าอยากไป      เราเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็ก ส่วนลูกสาวก็เหมือนแม่   หลงรัก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 08:27:09 AM »

ส่วนตัวก็ไปไหนคนเดี่ยว...ไปหากลุ่มเอาข้างหน้า คิก คิก แต่ก็จะมีนัดไปเที่ยวกันกับเพื่อน
สมัยเรียน มัธยม หลายคนมีครอบครัวบางคนก็ยังไม่มี(แก่กันแล้ว)ก็ไปเป็นกลุ่มเที่ยว ก็สนุกไปอีกแบบ คิก คิก คิก คิก
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 08:56:52 AM »

ส่วนตัวก็ไปไหนคนเดี่ยว...ไปหากลุ่มเอาข้างหน้า คิก คิก แต่ก็จะมีนัดไปเที่ยวกันกับเพื่อน
สมัยเรียน มัธยม หลายคนมีครอบครัวบางคนก็ยังไม่มี(แก่กันแล้ว)ก็ไปเป็นกลุ่มเที่ยว ก็สนุกไปอีกแบบ คิก คิก คิก คิก

รับทราบครับผม เยี่ยม ไหว้

ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 10:18:07 AM »

มาลงชื่อด้วยครับ

ทำงาน Site เกือบทั่วประเทศ ชอบเดินทางคนเดียว สุข โปร่ง โล่ง สบาย แวะได้ลูกน้องไม่รู้ จูบบบบ

ปัจจุบันถ้าไม่ไปที่เสี่ยงมาก ส่วนใหญ่เอาลูกเมียไปทรมานด้วยกันครับ  ยิ้มีเลศนัย

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:25:36 AM »

ไปไหนคนเดียวไม่เป็นครับ...

นอกจากไปสนามยิงปืนกับติดต่อเรื่องปืน...

ที่เหลือไปไหนมาไหนต้องมีลูกเมียติดไปด้วยตลอด...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชีวิตผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ
แต่ผมแฮปปี้มาก ไม่เคยรู้สึกอึดอัดเลย Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2010, 11:27:21 AM โดย TWC - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

สบายดี.........
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:34:44 AM »

มาลงชื่อด้วยครับ

ทำงาน Site เกือบทั่วประเทศ ชอบเดินทางคนเดียว สุข โปร่ง โล่ง สบาย แวะได้ลูกน้องไม่รู้ จูบบบบ

ปัจจุบันถ้าไม่ไปที่เสี่ยงมาก ส่วนใหญ่เอาลูกเมียไปทรมานด้วยกันครับ  ยิ้มีเลศนัย
  ครับพี่ ไหว้
ไปไหนคนเดียวไม่เป็นครับ...

นอกจากไปสนามยิงปืนกับติดต่อเรื่องปืน...

ที่เหลือไปไหนมาไหนต้องมีลูกเมียติดไปด้วยตลอด...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชีวิตผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ
แต่ผมแฮปปี้มาก ไม่เคยรู้สึกอึดอัดเลย Grin
ดีเหมือนกันครับผม เยี่ยม

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 11:41:02 AM »

ว้ายยยยยย   มาชมเค้าซึ่งหน้าแบบนี้ เค้าอายนะ    ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย             ขำก๊าก

ก็ตัวเองน่ารักจริงๆนี่จ๊ะ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์