เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 02:38:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยซนอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 7645 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 11:12:28 AM »

ลูกหมาที่บ้านตาย.....แม่ให้เอาไปฝั่ง Grin

แต่ผมมีแผนที่ดีกว่าเลยเอาไปทิ้งบ่อน้ำล้างในสวนแทนพาเพื่อนไป4-5คน(เด็กกว่าเกือบทั้งนั้น)

เดินไปพร้อมน้ำมัน1แกรอน น้ำมันพร้อมไฟพร้อมและไม่ลืมกระดาษหนังสือพิมพ์ ถึงบ่อน้ำจับศพโยนลงไป

เทน้ำมันตามลงไป จากนั้นก็จุดไฟที่กระดาษ ก็ถึงเวลาปล่อยกระดาษติดไฟค่อยๆลอยลงไปอย่างช้าๆ

ทุกคนเกาะขอบบ่อชะโงกมองตามกระดาษลงไป หลงรัก หลงรัก

พอกระดาษถึงพื้น....................ตูมมมมมมมมมม ตกใจ พร้อมลูกไฟพุ่งขึ้นมา ตกใจหน้าซีด

ไอ้ผมสูงกว่าทุกคน...หน้าหงายออกมาคนแรก แต่สายตายังมองลูกไฟอยู่

แล้วก็เห็นแต่ละคนกระเดนกระดอนออกมา บางคนมีไฟติดที่หัว บางคนมีแถมติดที่คิ้วด้วย โดนชก

หลังจากที่วิ่งหนีปิดหน้าปิดตาไปคนละทิศคนละทางก็กลับมารวมตัวกัน ส่วนไฟลุกต่ออีกสักพักถึงจะดับ

ผมมาเช็คทีละคน คนหนึ่งคิ้วหาย คนหนึ่งผมข้างหน้าหาย และบางคนหายทั้งสองอย่างซวยแล้วตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน

จากนั้นพาไปล้างหน้าล้างตา แล้วแยกย้ายกันกลับบ้านทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เช้ามาโดนจนได้ เพราะหลายคนหน้าลอกจากดำๆกลายเป็นขาว เลยโดนสวดไปชุดใหญ่.... ยี๊

จากเหตุการณ์ครั้งนั้น พวกผมเรียกมันว่ารเบิดหมาเน่า....5555555 คิก คิก

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 12:47:13 PM »

ผมเกิดวันอาทิตย์  ปีชวด  เดือนอ้าย( ธ.ค.)   เห็นพ่อบอกต้อง 111   เล่าสู่กันฟังเอาแต่เรื่องซนน๊ะ  ...  เรื่องชกต่อยตีรันฟันแทงตะแคงยิงอย่าไปพูดถึงมันเลย คิก คิก
            -  อายุ 10 ปี เอาปืน .38 SPEฯ เล็งใส่แม่น้า (ได้ของแถมหัวโนโดนด้ามปืนเขก)
            -  อายุ 11 ปี .357 M.66 ลั่นทะลุข้างฝาบ้านพัก(ได้ของแถมเป็นเข็มขัดตำรวจ)
            -  อายุ  11 ปี ( 11-13 ปี 8 คน เผาไฟไล่หนูหน้าหนาวที่ทุ่งนา ไฟลามไหม้บ้านชาวนา 1 หลัง ยุ้งข้าว 1 หลัง
                หาร 8 ผมได้ของแถมเป็นเข็มขัดตำรวจ)
            -  อายุ 11 ปี เอาวงเวียนอันใหญ่เล่นจิ้มระหว่างนิ้ว  ผล ปักนิ้วเพื่อนทะลุ
            -  อายุ 11 ปี เล่นโปลิส จับ ตำรวจ   เอากุญแจมือใส่ กันเอง ไม่มีกุญแจไข อยู่ 3 ชม.(ได้เข็มขัดแถม)
            -  ชอบเล่นน้ำเป็นชีวิตจิตใจ จับเพื่อนแก้ผ้าโยนลงน้ำ เอาเสื้อผ้าไปซ่อน(กรรม ยอกใส่ตัวเอง 1 ครั้ง)
            -  อายุ 11-12 ปี มีหน้าที่เอาน้ำตาลทรายไปเติมความหวานน้ำมันเครื่องให้ จยย.เป้าหมาย
            -   อายุ 11-12 ปี แอบอยู่บนต้นไม้ แล้วให้เพื่อนหลอกเพื่อนเดินผ่าน  ผมเยี่ยวใส่หัว
            -   อายุ  13-15 ปี แกล้งเพื่อนให้ดมยาดมโดยเอาผงช็อคกรอกใส่(ชอบขอดม)
                 เอาประทัดเล็กใส่บุหรี่ให้เพื่อนดูด หรือ ผงหัวไม้ขีด  (ชอบขอ)
            -  อายุ 13-15 แกล้งพ่อตาตำรวจที่แกนอนเฝ้าสวนมะม่วงข้างโรงพัก โดยเอาก้อนหินโยนใส่หลังคา แล้วแกออกมาด่าเป็นภาษาสุพรรณฯ...ไอ้ เหี้...ไอ้  ชิบหา.. พร้อมด้วยมีดอีโต้บินออกมาจากมือแก   ทำเป็นประจำ จนครั้งสุดท้าย ไม่รู้ว่าแกนอนตายตั้งแต่เมื่อไหร่ เห็นเงียบหลังจาก 2 ตู๊ม ย่องเข้าไปดูแกนอนตัวแข็ง (แกตายตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้  อายุ 60-70 ปี)  ผมเสียใจมาก ไหว้ เลวยกกลุ่ม
            - รุ่นน้องผู้หญิง จมน้ำตายบ่อข้างโรงพัก 2 ศพ  อายุ 12-10 ปี.. ลูกตำรวจหนึ่ง หลานตำรวจหนึ่ง   ที่บ่อน้ำ 5คูณ 10 เมตร ลึก 2 เมตร   อยู่ทุ่งนาห่างบ้านพัก 70เมตร +-   เป็นบ่อที่พวกผมไปบุกเบิกเล่นกัน ส่วนมากจะเล่นกัน 10คน+- แต่น้องสามคนแอบไปเล่นกัน  รอดตายมา 1 คนเป็นลูกกรมทางหลวง ผมเสียใจมาก
            - จากบ่อน้ำลือกันว่าเฮี้ยน  จาก จ่า น..ๆ กลัวผีมากบอกได้ยินเสียงคนเล่นน้ำทุกคืน
               ผมแกล้งแก เวลาแกออกเวรเที่ยงคืน โดยแอบไปที่บ่อน้ำกระโดดเล่นน้ำกันแต่เก็บปากเอาแต่เสียง
               ทำอยู่ 2 ครั้ง ผลทุกครั้งแกต้องเดินกลับไปนอนที่โรงพัก
            - ลูกตำรวจรุ่นพี่โดนตำรวจในโรงพักตบกะโหลกข้อหา วานให้เอา จยย.ไปซ่อมแต่แกดันขับไปรับสาว กลับมา เจอตำรวจเมาอยู่พอดี เถียงกันไปมา   พี่แกกลับเข้ามาเอาปืนพ่อแกแต่ไม่มีลูก ผมจึงเอาลูกปืนพ่อให้แกไป 1 นัด ( .357 ) ไปดักจะยิงที่หน้าห้องวิทยุ แต่น้องชายแกถือ สปาต้าออกมาช่วยพี่ เลยโดน ตร.ท่านนั้นจับล๊อคคอเป็นตัวประกัน รุ่นพี่ก็เล็งปืนใส่ไปมาอยู่สักพัก พ่อแม่ออกมาห้ามปรามกันใหญ่ ผมยังเฉยอยู่ จน สารวัตร ออกมาสั่งให้ทุกคนหยุด  ( ตร.ท่านนั้นไม่ได้พกปืน)   เคลียร์กันจบ
            - ทำระเบิดปิงปอง โดยใช้ลูกปิงปองสีส้ม เจาะรูด้วยไฟบุหรี่ ส่วนประกอบมี แก๊ปแผงกระดาษ เศษหิน ทราย ผงดินปืน เอชเค+หัว  ค่อยๆใช้ก้านธูปเขี่ยในลูกปิงปอง ปิดสก๊อตเทป แล้วโยนทดสอบ สนามกีฬาในโรงพักกับข้างวัด ประจำ
          - อายุ 11-15 ปี ป.5 - ม.3
         -  เรียนปวช.5 ปีจบ / ปวส.2 ปีจบ
          - ยังมีอีกมากที่ยังไม่ลากออกมา อายุ 17-32 ปี  ช่วยงานตำรวจมาทุกรูปแบบแล้วแต่จะสั่ง  ...
          - ผม..ตอนนั้นมีวิกผมปลอมด้วยน๊ะ
          - เคยแต่งเป็นกระเทยด้วยหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2010, 08:56:35 AM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 01:39:03 PM »

- ขโมยเงินปแม่ไปซื้อปลาครับ ซื้อมากซ์ื้อมายจนเต็มบ้าน จากตู้ ลงโอ่ง ลงขวด ไปอ่าง สุดท้ายพ่อโกรธจับปลาเททิ้งท่อยังตามไม่งัดท่อเอาปลาคืน

- หนีโรงเรียนไปบ้านเพื่อนปีนขึ้นต้นไม้ กระโดดลงบ่อน้ำแห้ง ที่คิดว่าพื้นแข้ง สุดท้ายจมครึ่งขา รองเท้าจมอยู่ใต้โคลนเงินก็กระเด็นหาย

เดินกลับบ้านเท้าเปล่ากว่า 5 กิโล

- ชอบไปเลี้ยงวัวกับเพื่อนครับ แต่ชอบเอาไม้ไปตีตูดมัน สุดท้ายโดนวัวดีดเข้าพุง เข็ดอย่างแรง

- ชอบเข้าไปเล่นในเล้าไก่ อยากดูว่ามันออกไข่ยังไง กกลูกได้ลูกกี่ตัว แต่โดนแม่มันตีใส่จนจุก เลยแค้นเอาไข่มันมาต้มกินหมดเล้า

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 02:03:25 PM »

31/12/1999  รวมญาติที่ สารคามบ้านปู่ย่า คน 40 คน+-  กำลังนับเวลาถอยหลังเพื่อขึ้นปี 2000 ที่ลือกันไปทั้งโลกว่า ระบบฯลฯ อะไรต่างๆจะล่ม   พอถึงเวลาทุกคนเตรียมตัวร้องเพลงปีใหม่เตรียมชนแก้วทั้งเด็กยันผู้ใหญ่ วงป๊อก รัมมี่ 
        987654321  ไฟดับพรึบฮือฮากันใหญ่  แต่ทำไมดับบ้านเดียว....................  ก็ผมสับเมนไฟลงนั่นเอง   ขำก๊าก

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 02:19:05 PM »

ตอนเรียนอยู่ปีสองเป็นหัวโจกเด็กจุดประทัดวันลอยกระทงครับ  หลงรัก Grin  แต่ว่าของผมเป็นแบบ ปรส.(ปืนไร้แรงสะท้อนครับ) คือเอาก้านร่มเก่ามาเลื่อยผ่ารอยผ่าครึ่งหนึ่งที่ไม่ผ่าใช้เป็นลำกล้องครับ จากนั้นประทัดสองลูกมาเรียงกันสายชนวนลูกแรกโผล่รอยผ่าเพื่อจุด  ปลายสายชนวนลูกที่สองต่อจากโคนสายลูกแรก  บรรจุเสร็จเอาทิชชู่ยัดท้ายลำกล้องหลวมๆ เมื่อจุดระเบิดแรงระเบิดจะดันทิชชู่ออกมาด้านท้ายและจะดันประทัดลูกที่สองพุ่งออกจากปลายลำกล้อง และไประเบิดกลางอากาศ สิบเมตรเห็นจะได้ เยี่ยม

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 02:20:52 PM »

อิอิ  ท่านนายกของเราก็ซนเหมือนกันนะ     คิก คิก

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 03:32:37 PM »

เอารูปมาลงไม่เป็น  คิก คิก  แค่อยากให้เห็น   หน้าตาคนจอมซน   ... เลยต้องงัดกะทู้เก่าตัวเองออกมาอวด หัวเราะร่าน้ำตาริน

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2010, 05:41:10 PM »

Grin Grin Grin

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 01:25:55 AM »

นั่นถ้าเจอ รุ่นพี่เอกดนตรี
รับรอง...............................ฮึ่ม

ได้เมาแน่......ไอ้น้อง เอก คอม เอ๋ย เสียดายไม่ทันกันเนอะ.. คิก คิก คิก คิก

ไม่ใช่รุ่นน้องในเอกคอมฯ หรอกครับ... รุ่นน้องโรงเรียนมัธยม... ที่ไม่กินเส้นกันตั้งแต่อยู่ ม.๕ ม.๖ แล้ว... ปีนเกลียวไปซะแทบทุกเรื่อง... เริ่มจากก่อกวนด้วยการมาแย่งจีบสาวคนเดียวกัน... พอผมหลีกทางไปจีบคนอื่นมันก็ตามไปก่อกวนอีก... หลังๆ มาหนักเข้าจนเปลี่ยนชื่อตามผมแทบจะเหมือนเลย... ไม่รูมันติดใจอะไรผมนักหนา... คิก คิก คิก คิก คิก คิก ตอนนั้นรู้สึกเกลียดมันมาก... เคยเอารถปิคอัพขับไล่ชน... กะจะให้ตายไปเลย... ดีว่ามันกระโดหนีทัน... ไม่งั้นผมคงไม่ได้มาอยู่ตรงนี้...

...ปัจจุบันตรงกันข้ามครับ... เป็นพี่เป็นน้องกัน... เจอกันทีไรมันรีบวิ่งมายกมือไหว้ก่อนเลย... บางทียังไม่เห็นมันด้วยซ้ำ... Grin Grin Grin

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 12:10:55 AM »

ตามหัวข้อ ขอเป็นตอนเด็กนะครับ (ชนิดหลุดโลกก็ได้) เพราะตอนโตคิดว่าคงซนกันไม่ค่อยน่ารักเท่าไร  คิก คิก
ยิ่งอ่านยิ่งมันส์...แต่ว่า..คดีไหนที่ยังไม่ถึง 20 ปี ละก็ ตัว Who ตัว It นะครับ  ขำก๊าก

อนัตตา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 12:11:29 AM »

ไหว้ขออภัยครับ ซ้ำ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2010, 12:15:28 AM โดย @นัตตา » บันทึกการเข้า

birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 07:23:51 PM »

ตอนเด็กที่บ้านรับเย็บเสื้อสุภาพบุรุษ แต่หนูเยอะจัด มันกัดแหลก ก็เลยต้องใช้กรงดักหนูเป็นประจำ ดักได้แล้วก็ใส่ถังน้ำทั้งกรงเลย ให้หนูมันตายเย็น

แต่......ผมเกิดนึกอะไรขึ้นก็ไม่รู้ เอากระป๋องน้ำมันรอนสันบีบใส่หนูในกรง แล้วจุดไม้ขีดให้มันเป็นลูกไฟวิ่งได้

ยังดีที่มันไม่หลุดจากกรงวิ่งเข้ากองผ้า ไม่งั้น...."ชิหัยแน่"

แม่รู้เข้า เจริญพร.... ซะหูชา

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 09:47:19 PM »

ตอนเด็กที่บ้านรับเย็บเสื้อสุภาพบุรุษ แต่หนูเยอะจัด มันกัดแหลก ก็เลยต้องใช้กรงดักหนูเป็นประจำ ดักได้แล้วก็ใส่ถังน้ำทั้งกรงเลย ให้หนูมันตายเย็น

แต่......ผมเกิดนึกอะไรขึ้นก็ไม่รู้ เอากระป๋องน้ำมันรอนสันบีบใส่หนูในกรง แล้วจุดไม้ขีดให้มันเป็นลูกไฟวิ่งได้

ยังดีที่มันไม่หลุดจากกรงวิ่งเข้ากองผ้า ไม่งั้น...."ชิหัยแน่"

พูดถึงหนูแล้วนึกขึ้นได้

ตอนเด็กเลี้ยงกระต่าย จะมีหนูมาคอยแอบกินผักของกระต่ายตลอด ผมเลยเอาไม้แผ่นหนักๆมาวางแล้วค้ำด้วยเหล็กแท่ง เอาเศษข้าวมาวาง ต่อเชือกกับแท่งเหล็กไปแล้วผมไปนอนแอบอยู่ใกล้ๆ ใส่แว่นตาดำกันหนูมันมองเห็นแววตาเราซะหน่อย

พอหนูเข้าไปกินเหยือ ผมก็กระตุกเชือกทันที แบนติดพื้น ทั้งพ่อหนู แม่หนู ลูกหนู ทำซ้ำแล้วซ้ำเล่าอยู่ที่เดิมๆ ครึ่่่งวันฆ่าหนูได้ 20 ตัว พ่อให้ 5 บาท  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่น่าเลย สงสารสัตว์โลก

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 10:09:06 PM »

พูดถึงหนูแล้วนึกขึ้นได้

ตอนเด็กเลี้ยงกระต่าย จะมีหนูมาคอยแอบกินผักของกระต่ายตลอด ผมเลยเอาไม้แผ่นหนักๆมาวางแล้วค้ำด้วยเหล็กแท่ง เอาเศษข้าวมาวาง ต่อเชือกกับแท่งเหล็กไปแล้วผมไปนอนแอบอยู่ใกล้ๆ ใส่แว่นตาดำกันหนูมันมองเห็นแววตาเราซะหน่อย

พอหนูเข้าไปกินเหยือ ผมก็กระตุกเชือกทันที แบนติดพื้น ทั้งพ่อหนู แม่หนู ลูกหนู ทำซ้ำแล้วซ้ำเล่าอยู่ที่เดิมๆ ครึ่่่งวันฆ่าหนูได้ 20 ตัว พ่อให้ 5 บาท  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่น่าเลย สงสารสัตว์โลก

นึกขึ้นได้ว่าผมก็ดักจับหนูเหมือนกัน แต่เพื่อไม่ให้เสียเหลี่ยมลูกกำนัน เอ๊ย เด็กเทคนิค ผมเลือกใช้วิธีเอาสายไฟปอกให้ทองแดงโผล่ออกมาแล้วเอาไปพันติดกับตะแกรงเหล็กที่ใช้ย่างปลาใช้แค่หนึ่งเส้นนะครับเพราะผมเรียนมาแล้วแล้วเอาตะแกรงไปวางไว้ทีหนูพุกตัวเท่าแมวมันวิ่งเข้าวิ่งออกเย้ยเรามาหลายรอบแล้ว
 จากนั้นเอาปลายสายไฟอีกข้างไปแหย่เข้าที่รูเต้าเสียบข้างที่มีไฟที่ผมได้เอาไขควงเช็คไฟเช็คไว้แล้ว จากนั้นใจเย็นรอเวลาพอมันวิ่งออกมาก็โช๊ะเลยโดนกระแสไฟฟ้าไหลผ่านร่างกายลงดินครบวงจรนอนแหง็กอยู่บนตะแกรง

พอหนูตายแล้วก็เลิกกันนะครับดึงสายไฟออกเก็บตะแกรงอย่าทิ้งไว้อันตรายระหว่างทำก็ต้องเฝ้าถ้าไปไหนเราต้องชักสายออกครับอันตรายต่อสัตว์เลี้ยงและเด็กๆได้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
samcolt- รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 12:42:14 AM »

อายุ12ม.2เอาปืนไล่ยิงคนงานวัยรุ่น เถียงกัน มันตบผม เลยไล่ยิงแม่งเลย

ช่วงอายุ14-16วิวาทจนโดนไล่ออก4ครั้ง

อายุ17ถีบรุ่นพี่ตกชั้น2หอพักมหาลัย

อายุ18คราวนี้ชั้น3 ดีที่ยั้งตัวเองทัน เลยไม่จับมันโยนลงมา

อายุ22ตามคนไม่รู้จักขึ้นเขาต้อยๆ เดินทะลุสุสานอิสลามที่เขาแดงจ.สงขลาไปร่วมวงบ้อง .... โดนพวกโรยผงใส่มาให้ตอนรอบที่3(ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเล๊ยยยย)สลบเหมือดคาที่ ดีที่เค้ายังช่วยกันลากกลับมาแหมะใส่รถ ตื่นมาบ่ายรุ่งขึ้นอ้วกไป2ปี๊บเห็นจะได้

ตอนนี้ผมเรียบร้อย ไม่ซนเลย วัยรุ่นมองหน้าก็จะหลบตามัน ... จริงๆนะ  Cheesy

ตอนอายุ18 เคยชกกับตำรวจ โดนตั้งข้อหาทำร้ายร่างกายและข่มขืนใจเจ้าพนักงาน ลงหนังสือพิมพ์ด้วย อิอิ

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

http://www.coyotylover.com/
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์