เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 24, 2024, 09:34:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีเรื่องกับใครถามก่อนจะดีไหม  (อ่าน 2289 ครั้ง)
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 03:46:40 PM »

ดูๆไปสงสัยจะเมาเป็นทุนเดิมด้วยนะครับ
เจอทีเดียว ลงเลย

น่าจะใช่ครับ....พวกโชว์สาว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2010, 04:30:33 PM »

ถ้าฝึกถึงขั้นเทพจะได้แบบนี้ครับ  Grin Grin Grin Grin Grin

Matrix Karate
ถ้าฝึกถึงขั้นเทพจะได้แบบนี้ครับ  Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามาฮา......ค่ะ

หน้าหวาน.......สันดานโหด
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 06:41:53 AM »

สั้นๆ     "เอ่อ   มะอืง  เก่ง  " นี้ถ้าไม่ติดว่าเป็นผู้นำผมละก็  โดน แล้ว อุตส่าห์ตั้งใจดู   บู่

ยอดจริง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 08:10:00 AM »

ยอดจริงครับ... เป็นสุภาพบุรุษด้วย พอคู่ต่อสู้หมอบแล้วหันหลังเดินหนีเลย ไม่ตามซ้ำครับ...

เห็นพวกคาราเต้ป้องกันตัวเองแล้วนึกชมเชยครับ ในทางกลับกันพวกเหน็บมีดแมงมุมนี่สยองแสยงน่ากลัวครับ... พวกนี้น่ากลัวมาก ฉกแว่บ ฉกแว่บ แว่บแรกข้อมือข้อพับ ถ้าไม่หนีให้พ้นระยะแขนฉก แล้วรีบหยุดด้วย FMJ สักหนึ่งเม็ดแถวหน้าอกละก้อ...

หากปล่อยให้ฉกแว่บสอง ฉกแว่บสามนี่น่ากลัวไม่รอดแล้วครับ... เพราะมือจะเลอะเมือกเลือดกำด้ามปืนไม่ถนัด, กลัวโดนฉกแมงมุมใส่ซอกคอ... บรื๋อซ์...
T r i n i t y - sักใuxลวง
Full Member

คะแนน 29

-• ค อ ทั่ ง สั u ห ลั ง เ ห ล็ ก •-

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 10:39:20 AM »

ขวาตาย  ซ้ายสลบ !!!!!!

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 11:00:05 AM »

ยอดจริงครับ... เป็นสุภาพบุรุษด้วย พอคู่ต่อสู้หมอบแล้วหันหลังเดินหนีเลย ไม่ตามซ้ำครับ...

เห็นพวกคาราเต้ป้องกันตัวเองแล้วนึกชมเชยครับ ในทางกลับกันพวกเหน็บมีดแมงมุมนี่สยองแสยงน่ากลัวครับ... พวกนี้น่ากลัวมาก ฉกแว่บ ฉกแว่บ แว่บแรกข้อมือข้อพับ ถ้าไม่หนีให้พ้นระยะแขนฉก แล้วรีบหยุดด้วย FMJ สักหนึ่งเม็ดแถวหน้าอกละก้อ...

หากปล่อยให้ฉกแว่บสอง ฉกแว่บสามนี่น่ากลัวไม่รอดแล้วครับ... เพราะมือจะเลอะเมือกเลือดกำด้ามปืนไม่ถนัด, กลัวโดนฉกแมงมุมใส่ซอกคอ... บรื๋อซ์...

อธิบายเห็นภาพเลย  คนใช้มีดเป็นน่ากลัวมากครับ

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:06:32 PM »

12 Cuts in 1.5 seconds: Ray Dionaldo

ก็น่ากลัวจริงๆละครับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:17:09 PM »

จุดจบของพวก เฮ้าเลียน  Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:20:28 PM »

หากเรารู้ว่าคนที่กำลังมีปัญหาด้วยเล่นมีดนี่ไม่ต้องกลัวครับ... กำด้ามปืนไว้ใต้ชายเสื้อ อย่ายืนระยะใกล้มือคว้าถึง, พอถลันเข้ามาก็เอาเท้าถีบยันให้พอมีเวลาชักปืน, จากนั้นเอา 230 เกรนปะทะเอาไว้ก่อนครับ, พอทรุดไปแล้วค่อยถามว่าเมื่อกี๊นี้ถลันเข้ามาทำอะไรน่ะครับ...

ถ้าเราถามกันดีๆ เขาจะตอบมาดีๆเช่นกันน่ะครับ, ให้สุภาพเข้าไว้...
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 12:30:45 PM »

ประเด็นคือส่วนใหญ่ไม่ค่อยจะรู้นะสิครับว่ามีมีดไหม Cry Cry Cry Cry Cry Cry
พวกใช้มีดคล่องๆสะบัดแป๋บเดียวใบมีดก็เปิดมาแล้ว  ผมของยืนห่างๆ ดีกว่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กลัวเจอบีบคอแทง  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หากเรารู้ว่าคนที่กำลังมีปัญหาด้วยเล่นมีดนี่ไม่ต้องกลัวครับ... กำด้ามปืนไว้ใต้ชายเสื้อ อย่ายืนระยะใกล้มือคว้าถึง, พอถลันเข้ามาก็เอาเท้าถีบยันให้พอมีเวลาชักปืน, จากนั้นเอา 230 เกรนปะทะเอาไว้ก่อนครับ, พอทรุดไปแล้วค่อยถามว่าเมื่อกี๊นี้ถลันเข้ามาทำอะไรน่ะครับ...

ถ้าเราถามกันดีๆ เขาจะตอบมาดีๆเช่นกันน่ะครับ, ให้สุภาพเข้าไว้...

พวกโวยวายผมไม่ค่อยกลัวครับน้าสมชาติ กลัวคนสุภาพมากกว่า เหมือนลูกค้าเวลาเมากร่างๆเนี้ยผมจะเฉยๆ กลัวพวกคุยนิ่มๆสุภาพยิ้มเก่งๆ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 01:14:03 PM »

คือก่อนจะยิง ก็มักไล่แล้วไม่ยอมไป เอาปืนขึ้นมาจ้องก็มักไม่กลัว มีจ้องหน้าจ้องตาเขม็งทำท่าจะขยับเข้ามาหา... ทีนี้เราแน่ใจว่าไอ้เจ้านี่เกิดเรื่องแล้วไม่ไปแจ้งความแน่ เราก็ยิงเลย... ฮา...

พอโดนยิงปุ๊บ, มันมักเปลี่ยนเสียงครับ... มักถามว่า"พี่ยิงผมทำไม"... ฮา...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 01:40:03 PM »

Gun Fight Caught on Tape
Cop Kills Wild Man In Bridge Fight complete footage
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 01:44:33 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:02:08 PM »

Cop Fight For His Life Against Ex-Pro Boxer

ย้อนรอยคดียิงอุกอาจ
เป็นกรณีศึกษาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 02:17:28 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:18:32 PM »

เรื่องจริง "พิษรัก"1

เรื่องจริง "พิษรัก"2

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์