เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:42:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม....ต้องกะเทย  (อ่าน 9217 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:25:54 PM »

เป็นคนดีก็พอครับ  Wink Wink Wink Wink Wink

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 02:38:42 PM »

เป็นคนดีก็พอครับ  Wink Wink Wink Wink Wink

มันเข้าตัวหรอ Huh
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:32:33 PM »

เท่าที่อ่านดู web นี้ยังไม่มีกระเทยแฮะ   ขำก๊าก

ไม่งั้นผมคงโดนด่าเละ  ขำก๊าก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:55:35 PM »

ต๊าย นังเสล็ดเป็ด เข้าตงเข้าตัวไรย่ะหล่อน

เอาจริงๆจังๆนะ ในวงการบันเทิงเท่าที่ผมเจอเพศที่สามไม่ว่าชายหญิง พวกนี้ความสามารถสูงมาก เคยเข้าไปบริษัทยักใหญ่ค่ายเพลงทั้งสองค่าย ก็เดินกันให้เต็มบริษัท   วันนั้นนั่งคุยกะดีไซด์เนอร์เสื้อผ้าดารานั่นก็ตัวแม่   การคบหาใครซักคนนึงผมไม่ได้ใส่ใจว่าเพศไหน พื้นฐานมายังไง ครอบครัวเป้นแบบไหน  ผมสนใจแค่เค้าเป็นคนดีแค่ไหน ทำให้ใครเดือดร้อนเปล่า ทำตัวเสื่อมศิลธรรมไหม สมัยนี้ผู้ชายบางคนน่าเอากระโปรงมาใส่ก็เยอะแยะหวังเกาะกระเทยกิน เกาะผู้หญิงกิน ผัวเค้าเผลอก็ไล่ปี้เมียชาวบ้านยิ่งกว่าเดรัชฉานเดือนสิบสองซะอีกท่าน พวกนี้เลวยิ่งกว่าเพศครึ่งบกครึ่งน้ำอีก คนเราไม่ว่าจะเพศไหนมันก็คนครับ มีดีชั่วปะปนกันไป   

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
godsira รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:59:19 PM »

พี่ ขุนช้าง-รักในหลวง  เป็นดารา  Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 03:59:58 PM »

พี่ ขุนช้าง-รักในหลวง  เป็นดารา  Grin

เกือบถูกครับ คิก คิก คิก คิก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 04:04:03 PM »

ต๊าย นังเสล็ดเป็ด เข้าตงเข้าตัวไรย่ะหล่อน

เอาจริงๆจังๆนะ ในวงการบันเทิงเท่าที่ผมเจอเพศที่สามไม่ว่าชายหญิง พวกนี้ความสามารถสูงมาก เคยเข้าไปบริษัทยักใหญ่ค่ายเพลงทั้งสองค่าย ก็เดินกันให้เต็มบริษัท   วันนั้นนั่งคุยกะดีไซด์เนอร์เสื้อผ้าดารานั่นก็ตัวแม่   การคบหาใครซักคนนึงผมไม่ได้ใส่ใจว่าเพศไหน พื้นฐานมายังไง ครอบครัวเป้นแบบไหน  ผมสนใจแค่เค้าเป็นคนดีแค่ไหน ทำให้ใครเดือดร้อนเปล่า ทำตัวเสื่อมศิลธรรมไหม สมัยนี้ผู้ชายบางคนน่าเอากระโปรงมาใส่ก็เยอะแยะหวังเกาะกระเทยกิน เกาะผู้หญิงกิน ผัวเค้าเผลอก็ไล่ปี้เมียชาวบ้านยิ่งกว่าเดรัชฉานเดือนสิบสองซะอีกท่าน พวกนี้เลวยิ่งกว่าเพศครึ่งบกครึ่งน้ำอีก คนเราไม่ว่าจะเพศไหนมันก็คนครับ มีดีชั่วปะปนกันไป  

ใช่ครับ เกาะผู้หญิงกิน แย่กว่าเยอะครับ  เหมือนผม หน้าที่แมคมันนี้ แต่แฟนเก็บตังค์
สุดท้ายก็ เกาะเมีย กิน อยากได้อะไร ต้อง ร่างเป็น อ.บ.ตขอเงินรัฐอีก  วันไหนมีตังค์เกิน 200 ก็ถูก อภิปรายไม่ไว้วางใจ
หาว่า  ร่ำรวยผิดปกติ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 04:07:24 PM »

ไม่ได้เป็นจ้า แต่งานที่ทำเจอพวกนี้พอควร

พรุ่งนี้ก็ดีเอง >>เพื่อนสนิทผมเจ๋งก่าครับภรรยาให้ติดตัววันละพันบาท 

แต่กลับบ้านต้องเหลือให้ครบไม่งั้นตาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 04:20:54 PM »

แล้วจะพกทำไม  บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 04:48:17 PM »

เท่าที่อ่านดู web นี้ยังไม่มีกระเทยแฮะ   ขำก๊าก

ไม่งั้นผมคงโดนด่าเละ  ขำก๊าก
เป็นห่วงหรือ ครับ กลัวโดนว่างั้นเถอะ ขำก๊าก ขำก๊าก
ผมเป็น  ปลั๊ก 3 ตา ครับ Grin
krisanapong - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 48

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 04:57:57 PM »

แบร่ แบร่ แบร่วันไหนถ้าคุณดูรายการทีวีแล้วไม่จะเจอ/ไม่มีกระเทยให้ได้เห็นแล้วละก็ ขอให้คุณตรวจสอบโดยด่วนเลยว่าคุณกำลังอยู่ที่ไหน? เพราะต้องไม่ใช่เมืองไทยอย่างแน่นอน แบร่ แบร่ แบร่
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 05:11:52 PM »

อิอิ หุหุ รูปสุดท้ายอุบาทย์มาก ดันไปอมของหลวง(ปืนM-16) Grin เยาะเย้ย แบร่

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 05:19:32 PM »

ลองถาม อู ภานุ สุวรรณโน ดู ครับ ว่า เป็นเกย์หรือปล่าว
ถ้าเค้าตอบ ว่า ไม่ใช่ เมื่อ ตอนอยู่ ม.5 เค้าไปวุ่นวายอะไร ที่ห้องผม 3/6
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 06:14:54 PM »

ตรงใจกะผมจริงๆ ผมว่าจะตั้งสักกระทู้เรื่องกระเทยรกจอเนี่ย

พอดีมีก็ดีแล้ว ผมก็เห็นว่ามันมากเกินไปนะครับแทบทุกช่องมีหมด

แต่มีดาราอยู่คนหนึ่งผมเห็นทางช่องไหนจำไม่ได้แสดงเป็นกระเทยไม่เข้าเอามากๆบุคคลิกกะเทยไม่ให้เอาเสียเลยเขาคือ

นิรุตย์ ศิริจรรยา

เรื่องอะไรจำไม่ได้ดูไม่จืดเลยจริงๆ ขัดหูขัดตามาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2010, 06:31:59 PM โดย SOUTHLANDER » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 06:27:12 PM »

ปล. ลองถามพ่อแม่ของคนพวกนี้ดูสิครับ ว่าลูกเขาเป็นแล้วเขายอมรับหรือเปล่า ......แต่เมื่อห้ามไม่ได้ เป็นไปแล้ว เข้าก็ยอมรับเองว่าลูกเขาเป็น ............... ถ้าเขาเปลี่ยนลูกได้ เขาคงเปลี่ยนไปแล้ว

ทำให้ผมนีกถึงภาพยนต์เรื่อง พรางชมพู ที่ สรพงษ์ ชาตรีรับบทเป็นทหาร แต่มีลูกชายเป็นกระเทย ด้วยสายเลือดความเป็นพ่อลูก ต้องยอมรับสภาพของลูกในตอนท้าย

แต่จากเนื้อหาของ จขกท ผมเองก็ไม่ค่อยอยากให้มีในสื่อ ในละคร ในภาพยนต์บ้านเรามากเกินไป โดยเฉพาะหนังกะเทย โดยผู้กำกับลักเพศ ที่ทำเป็นแต่หนังแนวนี้ ทำให้คันบาทาอยู่ยิกๆ อยากเตะกระเทยอยู่เหมือนกัน  Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 8
  พิมพ์