เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:21:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม....ต้องกะเทย  (อ่าน 9171 ครั้ง)
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 01:01:04 PM »

เราไม่ควรรังเกลียดเขา  แต่เราก็ไม่ควรไปเฉิดชูเขาด้วยเหมือนกันนะครับ       ผมเห็นรายการทีวี  บางช่องเอาคนพวกนี้มาเป็นกรรมการ

พิธีกร   แล้วยังเขียนว่ารายการนี้เหมาะ สำหรับคนทุกเพศทุกวัย  ไม่มีพิษไม่มีภัย   ไม่รู้มันเอาอะไรคิด     เด็กมันเห็นมันก็เอาเป็นแบบอย่าง

เด็ก 70%  ที่เป็นแบบนี้มาจากการเอาอย่างนะครับ  อย่าทำเป็นเล่นๆไป  ที่เป็นเพราะตัวเอง  ใจตัวเองนะแค่  30  %  เท่านั้น

ต่างประเทศเขาวิจัยมาแล้ว  บางประเทศเขากีดกันด้วยนะครับ  

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยย  ผมคนเดียวเปลื่ยนโลกไม่ได้หรอกครับ   พวกเราต้องช่วยกันครับ  หาที่ไห้เขาอยู่ ไห้ถูกไห้ควรครับ

(ผมหมายถึง จำกัดสิทธิ์ บางอย่างเขานะครับ  กฏหมายห้ามไม่ได้ครับ เราต้องไช้สังคมครับบังคับ กฏของสังคม)

ให้อยู่ที่ไหนดีครับ พี่  Grin
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 08:50:58 PM »

เราไม่ควรรังเกลียดเขา  แต่เราก็ไม่ควรไปเฉิดชูเขาด้วยเหมือนกันนะครับ       ผมเห็นรายการทีวี  บางช่องเอาคนพวกนี้มาเป็นกรรมการ

พิธีกร   แล้วยังเขียนว่ารายการนี้เหมาะ สำหรับคนทุกเพศทุกวัย  ไม่มีพิษไม่มีภัย   ไม่รู้มันเอาอะไรคิด     เด็กมันเห็นมันก็เอาเป็นแบบอย่าง

เด็ก 70%  ที่เป็นแบบนี้มาจากการเอาอย่างนะครับ  อย่าทำเป็นเล่นๆไป  ที่เป็นเพราะตัวเอง  ใจตัวเองนะแค่  30  %  เท่านั้น

ต่างประเทศเขาวิจัยมาแล้ว  บางประเทศเขากีดกันด้วยนะครับ  

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยย  ผมคนเดียวเปลื่ยนโลกไม่ได้หรอกครับ   พวกเราต้องช่วยกันครับ  หาที่ไห้เขาอยู่ ไห้ถูกไห้ควรครับ

(ผมหมายถึง จำกัดสิทธิ์ บางอย่างเขานะครับ  กฏหมายห้ามไม่ได้ครับ เราต้องไช้สังคมครับบังคับ กฏของสังคม)

ก็ไห้อยู่กับเราเหมือนคนทั่วไปนี้เหละครับ    เพียงแต่เราต้องจำกัดสิทธิบางอย่างเขานะครับ  เช่นไม่ส่งเสริมไห้คนกลุ่มนี้เป็นครู  เป็น กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน

อบต   หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ มันสะดุดตาเด็ก  หรือเป็นแบบไห้เด็กเห็นง่ายๆครับ   ก็ไม่ได้หมายความว่าเราต้องเอาเขาไปไว้ในป่านะครับ  เราทำแบบนั้นไม่ได้

ลองถามเด็กแถวๆบ้านดูว่าโตขึ้น อยากเป็นอะไร เด็กมันยังตอบ อยากเป็นกระเทย แบบพี่ม้า  ได้ออก ทีวีด้วย  กำเด็กไทย อย่าทำเป็นเล่นๆไปนะครับ

จริงอยู่วันนี้คุณอาจเห็นเป็นเรื่องตลก  เรื่องน่าขำ    แต่ผมไม่ขำด้วยครับ  จะเป็นยังไงเมื่ออนาคต ของชาติเป็นตุ้ตเป็นกระเทยกันหมด
ของพวกนี้มันก็เริ่มจาก 1  ทั้งนั้นเหละครับ  แล้วก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

จนเราไม่รู้ตัวว่ามันมาก  มากจนเราก็ไม่รู้ว่าเราเป็นอะไร เราเป็นใคร   อีกหน่อยก็คงเป็นแฟชั่น  เป็นกระเทยแล้วเท่  เก๋ไก๋   

ปล
           เป็นกระเทยไม่หนักหัวใคร  อย่าพูดนะครับ  เพราะถ้าคุณมีลูกชายคนเดียวแล้วคุณจะรู้สึก   
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 09:30:09 PM »

ก็ไห้อยู่กับเราเหมือนคนทั่วไปนี้เหละครับ    เพียงแต่เราต้องจำกัดสิทธิบางอย่างเขานะครับ  เช่นไม่ส่งเสริมไห้คนกลุ่มนี้เป็นครู  เป็น กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน

อบต   หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ มันสะดุดตาเด็ก  หรือเป็นแบบไห้เด็กเห็นง่ายๆครับ   ก็ไม่ได้หมายความว่าเราต้องเอาเขาไปไว้ในป่านะครับ  เราทำแบบนั้นไม่ได้

ลองถามเด็กแถวๆบ้านดูว่าโตขึ้น อยากเป็นอะไร เด็กมันยังตอบ อยากเป็นกระเทย แบบพี่ม้า  ได้ออก ทีวีด้วย  กำเด็กไทย อย่าทำเป็นเล่นๆไปนะครับ

จริงอยู่วันนี้คุณอาจเห็นเป็นเรื่องตลก  เรื่องน่าขำ    แต่ผมไม่ขำด้วยครับ  จะเป็นยังไงเมื่ออนาคต ของชาติเป็นตุ้ตเป็นกระเทยกันหมด
ของพวกนี้มันก็เริ่มจาก 1  ทั้งนั้นเหละครับ  แล้วก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

จนเราไม่รู้ตัวว่ามันมาก  มากจนเราก็ไม่รู้ว่าเราเป็นอะไร เราเป็นใคร   อีกหน่อยก็คงเป็นแฟชั่น  เป็นกระเทยแล้วเท่  เก๋ไก๋  

ปล
           เป็นกระเทยไม่หนักหัวใคร  อย่าพูดนะครับ  เพราะถ้าคุณมีลูกชายคนเดียวแล้วคุณจะรู้สึก  

ใจเย็น ครับ ท่าน กระเทยก็เป็นคน ครับ
    กระเทยเค้าอาจ จะ วิปริตผิดเพศก็จริงผมไม่เถียง แค่ วันนี้อาจจะขัดลูกหูลูกตาไปบ้าง
 ยังไงถ้าเค้าเลือกเกิดได้ เค้าคงอยากเป็นผู้หญิงนั้นแหละ ครับ
เค้าไม่สร้างความเดือดร้อน ให้สังคมก็พอแล้ว มั้ง ครับ
เราทุกคน มีฮอร์โมนเพศหยิงและชายกันทุกคน ขึ้นอยู่ที่ฮอร์โมนไหน มัน ชัดเจนกว่าก็เท่านั้น
คนที่เราน่าจะไม่เอาเยี่ยงอย่างหรือประนาม น่าจะเป็น พวก ขยะสังคมหรือพวก โจรทั้งหลาย มากกว่า ครับ
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 02:41:37 PM »

ว้า  เผลอ คลิ๊กเข้ามาผิดห้อง   คิก คิก

ไปดีกว่า คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

ปล.กว่าจะรู้ตัว ก็อ่าน มาตั้ง ๘ หน้า เคารพทุกความเห็นครับ เพราะ................ หลงรัก

ผมก็มีเพื่อนเป็น เพศที่ ๓ พอสมควรครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
DeMi-God
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 58

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:20:16 AM »

เฮ้อ!!เรื่องไม่เป็นเรื่องยังคุยกันไม่จบอยู่หรอ T_T
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์