เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 12:27:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 619635 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1800 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 02:41:46 PM »

ขอบคุณครับ นายห้างฯ ฝากขอบคุณน้องชาลีสุดหล่อด้วยครับ ....  ไหว้ หลงรัก

ผมว่านายห้างกฤษณ์ หล่อกันไปคนละแบบนะ
ใครเห็นด้วยกะผม เพื่อฉลอง ครบโควต้าร์เบอร์2
ก็เลยอยากให้สมาชิกลองแสดงความคิดเห็นหน่อย  หัวข้อ  "นายห้างหล่อแบบไหน"
(คนละตุ๊บ ก็พอ..ไม่งั้นต้องย้ายไปกระทู้เฮฮา)
 ขำก๊าก ขำก๊าก
เอ้าเชัญเสี่ยสิท เอาก่อนเลนครับ......

555 จัดไปอย่าให้เสีย

เอ้าาา ....กระทู้แบบนี้ล่อเป้าครับท่านประธาน ... อ๋อย ยิ้มีเลศนัย

สบายๆครับ
อยากให้สมาชิกสามารถสัมผัสนายห้างชมรมอย่างใกล้ชิดขึ้น...
วิน วิน
ด้วยความเคารพครับ

ผมเป็นผู้ใหญ่แต่โดนมามากแล้ว แบ่งๆกันไปบ้าง
อิ อิ อิ

ยินดีครับ ไหว้

...ผมไปมา หาสู่นายห้างฯอยู่หลายเพลา อยากจะบอกความรู้สึกก็ไม่กล้า  เมื่อโอกาสมาแล้ว..จะช้าอยู่ใย...
  นายห้างชมรม..หล่อแบบมาดเข้ม..สูงยาว เข่าดี ครับ  เยี่ยม จูบบบบ หลงรัก
                                                                                             ขอบคุณทั้ง 2ท่าน
Exxx
โดนทุกที่ ยกเว้นตรงที่เล็ง
Hero Member

คะแนน 694

« ตอบ #1801 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 03:14:11 PM »

นายห้างครับ ผมของจอง 1 กระบอกตามรายละเอียดด้านล่างครับ

Air Arms Pro Sport FAC Power .177 RH WALNUT 44K

ตอนแรกว่าจะรอใกล้ก่อนค่อยตัดสินใจ เผลอนิดเดียวเบอร์สองเต็มซะแล้ว  อ๋อย
ถ้าใจเย็นต่อไปอาจจะอดหมด จะซื้อกระบอกไหนเนี่ยคิดหนักเลย เครียดกว่าเรื่องงานอีก  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2011, 11:43:03 AM โดย Exxx » บันทึกการเข้า

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1802 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 03:15:57 PM »

นายห้างครับ ผมของจอง 1 กระบอกตามรายละเอียดด้านล่างครับ

Air Arms Pro Sport FAC Power .177 RH WALNUT

ตอนแรกว่าจะรอใกล้ก่อนค่อยตัดสินใจ เผลอนิดเดียวเบอร์สองเต็มซะแล้ว  อ๋อย
ถ้าใจเย็นต่อไปอาจจะอดหมด จะซื้อกระบอกไหนเนี่ยคิดหนักเลย เครียดกว่าเรื่องงานอีก  ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมรักในหลวง...ครับ
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1803 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:34:53 PM »

เยี่ยม
ขอบคุณครับ นายห้างฯ ฝากขอบคุณน้องชาลีสุดหล่อด้วยครับ ....  ไหว้ หลงรัก

ผมว่านายห้างกฤษณ์ หล่อกันไปคนละแบบนะ
ใครเห็นด้วยกะผม เพื่อฉลอง ครบโควต้าร์เบอร์2
ก็เลยอยากให้สมาชิกลองแสดงความคิดเห็นหน่อย  หัวข้อ  "นายห้างหล่อแบบไหน"
(คนละตุ๊บ ก็พอ..ไม่งั้นต้องย้ายไปกระทู้เฮฮา)
เอ้าเชัญเสี่ยสิท เอาก่อนเลนครับ......

เอ้าาา ....กระทู้แบบนี้ล่อเป้าครับท่านประธาน ... อ๋อย ยิ้มีเลศนัย

สบายๆครับ
อยากให้สมาชิกสามารถสัมผัสนายห้างชมรมอย่างใกล้ชิดขึ้น...
วิน วิน
ด้วยความเคารพครับ

ผมเป็นผู้ใหญ่แต่โดนมามากแล้ว แบ่งๆกันไปบ้าง
อิ อิ อิ

ยินดีครับ ไหว้

...ผมไปมา หาสู่นายห้างฯอยู่หลายเพลา อยากจะบอกความรู้สึกก็ไม่กล้า  เมื่อโอกาสมาแล้ว..จะช้าอยู่ใย...
  นายห้างชมรม..หล่อแบบมาดเข้ม..สูงยาว เข่าดี ครับ  เยี่ยม จูบบบบ หลงรัก
                                                                                             ขอบคุณทั้ง 2ท่าน
ลืมบอกไป จะ+1 ให้ทุกคำวิจารย์ ว่า   "หล่อ"  "นายห้าง" ครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1804 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 05:51:19 PM »

เอ้า...เบอร์ 2 เต็มไปแล้ว..  งง  ดิ.... งง  มาก.....ท่านใดกำลังตัดสินใจ..ขอให้ลงชื่อไว้ก่อนเลยครับ...เบอร์ 1 ..แล้วค่อยมาตัดสินใจ ว่าจะเอาแบบสปริง หรือ อัดอากาศ....เดี๋ยวเต็มอีกแล้วจะยุ่ง...ต้องลงชื่อสำรองนะเอ้า.....
One Shot One Kill
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #1805 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:25:41 PM »

น้ำท่วมบ้านไม่กี่วัน กลับมาจองอีกที อยู่อันดับ12  เกือบหลุด อิอิ เที่ยวทีไ่ม่พลาดครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1806 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 08:31:06 PM »

ยินดีด้วยครับ..พี่โหน่ง....
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1807 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 09:25:18 PM »

ถ้าคุยแค่เรื่องหล่อ ผมว่าคุยน้อยเรื่องไปครับ

นายห้างมีอะไรมากกว่านั้น อันแรกก็หน้าตาดูดี หล่อเหลา คมคายครับ
(ไม่ได้ยอนะผมพูดปากกับใจตรงกัน)  ท่านประธานน่าจะได้พบบ่อยกว่าผม
คงจะรู้ว่าจริงแท้แค่ไหน ผมเองเห็นแต่ละครั้งไม่เกินนาทีตอนส่งของ
กลางทางเพราะต่างคนต่างมีธุระ

ความสูง เรื่องนี้ก็เรียนได้ว่านายห้างสามารถเทียบอันดับความสูงของนายแบบเหมือนกัน
เวลาคุยกับนายห้างผมต้องแหงนดูหน้านายห้าง   ประมาณความสูงไม่ได้เป็นรองพวกดารานายแบบ
ที่ผมเคยเห็นเลยสูงกว่าหลายคนด้วยซ้ำไป 

ความแมน มีดารานายแบบชายหลายคนที่มีทั้งหล่อทั้งสูงแต่ทว่าดูไม่แมน ไม่เหมือนนายห้างของ
เราดูแล้วแมนมาก ใครเคยเห็นก็น่าจะเข้าใจดีว่าผมไม่ได้ยอ มันเป็นความจริง  แถมมีรอยสักยาวตลอดท้องแขน
ซึ่งมันเพิ่มความแมนเข้าไปอีก  บอกตรงๆ ว่าตอนคุยกับนายห้างผมก็อดคิดไม่ได้ว่า ถ้าไม่ได้คุยกับดาราที่
แสดงเป็นคนคุกก็น่าจะกำลังคุยกับพวกหน่วยรบพิเศษอะไรสักอย่าง สรุปว่าคนสองพวกนี้มีความแมนอยู่ในตัว
ทั้งหมดเป็นเรื่องของการมีรูปเป็นทรัพย์ นายห้างมีครบถ้วน  หล่อ สูง แมน

นอกจากมีรูปเป็นทรัพย์แล้ว นายห้างยังจัดอยู่ในกลุ่มที่มีการงานที่ดี  ไม่ใช่เดินขายถั่ว
ตามหน้าตลาด แต่ขายปืนกระบอกหลายหมื่น   ดังนั้นจึงพูดได้ว่าเป็นชายที่มีฐานะดีมาก

มาถึงตรงนี้อดคิดไม่ได้ว่า ผู้หญิงสวยๆสาวๆ พอเห็นนายห้าง กับ งู ผมว่านายห้างโดนตีก่อน
ตามคำที่เคยได้ยินมาว่าเห็นงูกับแขกให้ตีแขกก่อน  ผมว่านายห้างไปคนเดียวรับรองโดนแน่ๆ
ตีสลบแล้วก็ลากเข้าห้องจัดการรวบรัดเสีย
โธ่ รูปงามน้องๆเทพบุตร  ฐานะดีเข้าขั้นเศรษฐีน้อย สาวใดเหล่าจะไม่อยากได้มาเป็นเจ้าของ

ใครเห็นว่าผมโม้คงเป็นเพราะไม่เคยเห็นตัวจริง ไปดูได้ที่ร้านไฮบริดได้ครับ 
One Shot One Kill
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #1808 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:02:16 PM »

ไหว้

ขอบคุณครับ คุณตุ้ย คุณหน่อง ท่านประธานชมรม และทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับผม ตอนนี้ ผมต้องดำเนินการอย่างไรต่อหรือป่าวครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
jirapun31@hotmail.com
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1809 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:10:32 PM »

22. มีมือสองมัยครับ
msxss
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #1810 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:22:10 PM »

ผมขอจอง S207SRB-T  S 200 TARGET .177 AMBI 35k 1กระบอกครับ
ดีใจครับที่ขนาด .22 จองเต็มไปแล้ว ไม่ต้องรักพี่เสียดายน้อง
ขอบคุณนะครับ คุณ tui086 สำหรับคำแนะนำ

สุขไชย 081-3722929
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #1811 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:30:24 PM »

Air Arms Pro Sport FAC Power .177 RH WALNUT

ตอนแรกว่าจะรอใกล้ก่อนค่อยตัดสินใจ เผลอนิดเดียวเบอร์สองเต็มซะแล้ว  อ๋อย
ถ้าใจเย็นต่อไปอาจจะอดหมด จะซื้อกระบอกไหนเนี่ยคิดหนักเลย เครียดกว่าเรื่องงานอีก  ยิ้มีเลศนัย

อ่าวกระบอกที่ 2 Air Arms Pro Sport จะได้มาอยู่ที่บ้านเราแล้ว +1แบบไม่มีเหตุผลครับ Grin

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1812 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:40:52 PM »

+

ถ้าคุยแค่เรื่องหล่อ ผมว่าคุยน้อยเรื่องไปครับ

นายห้างมีอะไรมากกว่านั้น อันแรกก็หน้าตาดูดี หล่อเหลา คมคายครับ
(ไม่ได้ยอนะผมพูดปากกับใจตรงกัน)  ท่านประธานน่าจะได้พบบ่อยกว่าผม
คงจะรู้ว่าจริงแท้แค่ไหน ผมเองเห็นแต่ละครั้งไม่เกินนาทีตอนส่งของ
กลางทางเพราะต่างคนต่างมีธุระ

ความสูง เรื่องนี้ก็เรียนได้ว่านายห้างสามารถเทียบอันดับความสูงของนายแบบเหมือนกัน
เวลาคุยกับนายห้างผมต้องแหงนดูหน้านายห้าง   ประมาณความสูงไม่ได้เป็นรองพวกดารานายแบบ
ที่ผมเคยเห็นเลยสูงกว่าหลายคนด้วยซ้ำไป 

ความแมน มีดารานายแบบชายหลายคนที่มีทั้งหล่อทั้งสูงแต่ทว่าดูไม่แมน ไม่เหมือนนายห้างของ
เราดูแล้วแมนมาก ใครเคยเห็นก็น่าจะเข้าใจดีว่าผมไม่ได้ยอ มันเป็นความจริง  แถมมีรอยสักยาวตลอดท้องแขน
ซึ่งมันเพิ่มความแมนเข้าไปอีก  บอกตรงๆ ว่าตอนคุยกับนายห้างผมก็อดคิดไม่ได้ว่า ถ้าไม่ได้คุยกับดาราที่
แสดงเป็นคนคุกก็น่าจะกำลังคุยกับพวกหน่วยรบพิเศษอะไรสักอย่าง สรุปว่าคนสองพวกนี้มีความแมนอยู่ในตัว
ทั้งหมดเป็นเรื่องของการมีรูปเป็นทรัพย์ นายห้างมีครบถ้วน  หล่อ สูง แมน

นอกจากมีรูปเป็นทรัพย์แล้ว นายห้างยังจัดอยู่ในกลุ่มที่มีการงานที่ดี  ไม่ใช่เดินขายถั่ว
ตามหน้าตลาด แต่ขายปืนกระบอกหลายหมื่น   ดังนั้นจึงพูดได้ว่าเป็นชายที่มีฐานะดีมาก

มาถึงตรงนี้อดคิดไม่ได้ว่า ผู้หญิงสวยๆสาวๆ พอเห็นนายห้าง กับ งู ผมว่านายห้างโดนตีก่อน
ตามคำที่เคยได้ยินมาว่าเห็นงูกับแขกให้ตีแขกก่อน  ผมว่านายห้างไปคนเดียวรับรองโดนแน่ๆ
ตีสลบแล้วก็ลากเข้าห้องจัดการรวบรัดเสีย
โธ่ รูปงามน้องๆเทพบุตร  ฐานะดีเข้าขั้นเศรษฐีน้อย สาวใดเหล่าจะไม่อยากได้มาเป็นเจ้าของ

ใครเห็นว่าผมโม้คงเป็นเพราะไม่เคยเห็นตัวจริง ไปดูได้ที่ร้านไฮบริดได้ครับ 

,+10 ยังไม่พอ ผมว่า
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1813 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:55:15 PM »

ไหว้

ขอบคุณครับ คุณตุ้ย คุณหน่อง ท่านประธานชมรม และทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับผม ตอนนี้ ผมต้องดำเนินการอย่างไรต่อหรือป่าวครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ครับ...เตรียมตังค์ กับเตรียมตูด ครับพี่....55555 ได้หมดตูดกันก็คราวนี้แหละ...5555
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1814 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 10:57:44 PM »

ผมขอจอง S207SRB-T  S 200 TARGET .177 AMBI 35k 1กระบอกครับ
ดีใจครับที่ขนาด .22 จองเต็มไปแล้ว ไม่ต้องรักพี่เสียดายน้อง
ขอบคุณนะครับ คุณ tui086 สำหรับคำแนะนำ

สุขไชย 081-3722929

ยินดีด้วยครับ..ที่จะมาร่วมขบนวการหมดตูดด้วยกันครับ.... วันที่ 15 ต.ค. นี้อย่าลืมมาจอยกันนะครับ....
หน้า: 1 ... 118 119 120 [121] 122 123 124 ... 242
  พิมพ์