เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 04:20:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 621258 ครั้ง)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #210 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 02:33:22 PM »

วันนี้เพิ่งไปรับปอสาม มาสองใบ สำหรับ STYER LP 10 e กับอีกใบสำหรับอันชูตส์ ซุบเปอร์แมช 1813 โล่งใจไปอีกเปาะครับ คิก คิก

ใบต่อไปคงต้องรอนายคนใหม่ เศร้า เศร้า ไม่รู้เมื่อไหร่จะย้าย เศร้า

คุณศักดา สำรวจคานบ้านแล้วหรือยังครับ  ผมว่ามันจะรับน้ำหนักปืนไม่ไหวแล้วนะ

อยู่บ้านชั้นเดียว ไม่มีคานครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #211 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 04:17:02 PM »

วันนี้เพิ่งไปรับปอสาม มาสองใบ สำหรับ STYER LP 10 e กับอีกใบสำหรับอันชูตส์ ซุบเปอร์แมช 1813 โล่งใจไปอีกเปาะครับ คิก คิก

ใบต่อไปคงต้องรอนายคนใหม่ เศร้า เศร้า ไม่รู้เมื่อไหร่จะย้าย เศร้า

คุณศักดา สำรวจคานบ้านแล้วหรือยังครับ  ผมว่ามันจะรับน้ำหนักปืนไม่ไหวแล้วนะ

อยู่บ้านชั้นเดียว ไม่มีคานครับ ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ

คุณศักดาซื้อแบบนี้ ผมคงต้องหาทางขยับขยายตามแน่เลย แต่ใจยังอยู่ที่ hw100 มากกว่า

ผมไม่ชอบปืนป้อนทีละนัด และ ไม่มีเซพ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #212 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 06:13:20 PM »

หายไปไหนกันโม๊ด ผมเข้ามาไม่เห็นโพสกระทู้สักคน
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #213 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 07:39:35 PM »

คุณศักดาซื้อแบบนี้ ผมคงต้องหาทางขยับขยายตามแน่เลย แต่ใจยังอยู่ที่ hw100 มากกว่า

ผมไม่ชอบปืนป้อนทีละนัด และ ไม่มีเซพ

คุณสิทธา เปิดโครงการเลยครับ ผมเอาด้วยคน น้ำลายหก

ปล. เป็นไรรึเปล่าครับ  เหงาเหรอ โวยทุกกระทู้เลย   คิก คิก คิก คิก ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #214 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 07:54:29 PM »

คุณสิทธา เปิดโครงการเลยครับ ผมเอาด้วยคน น้ำลายหก

ปล. เป็นไรรึเปล่าครับ  เหงาเหรอ โวยทุกกระทู้เลย   คิก คิก คิก คิก ไหว้
หรือว่าหุ้นที่ซื้อไว้ราคาไม่ดีครับ   คิก คิก คิก คิก ไหว้

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #215 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:42:47 PM »

ปล. เป็นไรรึเปล่าครับ  เหงาเหรอ โวยทุกกระทู้เลย   คิก คิก คิก คิก ไหว้
หรือว่าหุ้นที่ซื้อไว้ราคาไม่ดีครับ   คิก คิก คิก คิก ไหว้

คือแบบว่าพอตลาดหุ้นปิด ช่วงเวลานั้นผมก็โพสไว้หลายกระทู้ จนชื่อผมเรียงเป็นตับ
กลับมาบ้าน ทานข้าวก็ยกโน๊ตบุ๊กมาวางบนโต๊ะอาหารด้วย เปิดเว็บปืนไปด้วย ปัดโธ่เอ๊ย
ชื่อผมยังเรียงเป็นตับเหมือนเดิม  ผมเห็นรายชื่อล๊อกอินต่อกันยาวเป็นหางว่าว แต่ไม่ยักกะเห็น
ใครโพสสักคนเลยโวยวายไปทั่วครับ

สำหรับเรื่องหุ้นก็คิดว่าจะดองไว้ขายราวปีใหม่ครับ กำไรไม่กำไร ก็จะขายครับ
เซ็งครับ เงินปันผลปีนี้ได้ไม่ถึงสองแสนบาท เอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าครับ
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #216 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:51:15 PM »

รายงานตัวครับอ้ายสิทธา Grin

nikonji13
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #217 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 08:55:37 PM »

หุ้น เล่นยังงัยหรือครับ อัดลมแล้วเลงแล้วยิงเลยหรือเปล่า

เด็ก เล่นของ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #218 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:27:09 AM »

หุ้น เล่นยังงัยหรือครับ อัดลมแล้วเลงแล้วยิงเลยหรือเปล่า

..ก็คล้ายๆกับการจัดตั้ง"ห้างหุ้นส่วนจำกัด ชมรมคนรักปืนอัดลม"..ไงครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
   จำหน่ายอาวุธปืนสั้น-ยาว กระสุนปืน
   และอุปกรณ์ปืนจากต่างประเทศ
   ในราคาย่อมยาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 09:31:35 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
เอ้อระเหย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #219 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 01:47:03 PM »

นายห้างครับ
มีวี่แวว ว่าปืนจะเข้ามาหรือยังครับ

คำแนะนำที่ดี ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นของใคร
ฅนที่คิดว่าตนนั้นไม่มีข้อผิดพลาด นั้นคือฅนที่คิดผิด
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #220 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 02:20:26 PM »

นายห้างครับ
มีวี่แวว ว่าปืนจะเข้ามาหรือยังครับ

...เห็นเขาว่า...ป.2 บางอำเภอ..ของ่าย  ส่วนบางอำเภอก็ขอยาก  งอน...เช่นจังหวัดนี้..จึงต้องร้องเพลง"รอ"ไปเรื่อยๆก่อนและยังท่องจำว่า"ใจเย็น ใจเย็น" ครับ  แต่เขาบอกต่อๆกันมาว่า"ปืนเข้าแน่ ปืนเข้าแน่" เร็วๆนี้คงไม่เกิน 3เดือน ตกใจ ขอรับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #221 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 02:24:54 PM »

นายห้างครับ

เดิมที่แจ้งไว้คิอพยายามส่งมาก่อนปีใหม่ครับ

สำหรับผม ผมไม่ค่อยเชื่อฝรั่งครับ อยากขายของก็พูดจาหวาน หลอกให้ดีใจ
Smiley

Hybrid Guns
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #222 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 02:28:32 PM »

UPDATE กระสุนอัดลมJSB ขณะนี้ของใกล้ถึงแล้วครับ อีกประมาณ10-14วันน่าจะถึง

เตรียมตัวเสียตังได้ครับ
Grin

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 03:09:15 PM »

นายห้างครับ

เดิมที่แจ้งไว้คิอพยายามส่งมาก่อนปีใหม่ครับ

สำหรับผม ผมไม่ค่อยเชื่อฝรั่งครับ อยากขายของก็พูดจาหวาน หลอกให้ดีใจ
Smiley

...อ้าว...นายห้างฯ ตัวจริงมาแล้ว  ผมเห็นหายเงียบไปนาน  น้ำลายหก เลยสวมรอยตอบแทนไปก่อน คิก คิก คิก คิก  ผมก็รู้ว่า...เดี๋ยวนายห้าง กฤษณ์  คนเก่งของพวกเรา  เยี่ยม ต้องอดไม่อยู่..ออกมาแจ้งความคืบหน้า S510..เจ้าแสนสวย สุดโหด โคตะระแม่น..อย่างแน่นอน  Shocked และก็..เป็นจริง..ตามคาดหมาย ครับ ไหว้
Hybrid Guns
Hero Member

คะแนน 216

« ตอบ #224 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 03:27:45 PM »

นายห้างครับ

Smiley

...อ้าว...นายห้างฯ ตัวจริงมาแล้ว  ผมเห็นหายเงียบไปนาน  น้ำลายหก เลยสวมรอยตอบแทนไปก่อน คิก คิก คิก คิก  ผมก็รู้ว่า...เดี๋ยวนายห้าง กฤษณ์  คนเก่งของพวกเรา  เยี่ยม ต้องอดไม่อยู่..ออกมาแจ้งความคืบหน้า S510..เจ้าแสนสวย สุดโหด โคตะระแม่น..อย่างแน่นอน  Shocked และก็..เป็นจริง..ตามคาดหมาย ครับ ไหว้

เพิ่งจะได้พักครับพี่ น้องสาวผมแต่งงานครับ เลยไม่ได้มาทำงานหลายวัน อ๋อย

หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 242
  พิมพ์