เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:25:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 620951 ครั้ง)
theerachai08
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #330 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 09:45:42 AM »

ป3 ผมหมดอายุ 3 กพ. 54 ลุ้นสุดๆ
Super Hornet
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #331 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 10:11:14 AM »

ป.3 ต่ออายุได้มั้ยครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #332 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 10:28:39 AM »

ต่อได้ครับ  ใบป3.มีอายุ 6 เดือนครบกำหนดแล้วยังหาปืนที่ถูกใจไม่ได้หรือรอการนำเข้าของปืนที่ต้องการ  สามารถนำใบป3.เดิมไปต่ออายุได้อีก 6 เดือน
ปืนจะมาอยู่แล้วผมยังไม่ได้ไปขอใบอนุญาตเลย  เพิ่งจะครบ 6 เดือนเต็มวันนี้(ย้ายสำเนาทะเบียนบ้านจากกทม.ไปอยู่ปทุม) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #333 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 09:13:34 PM »

เท่าที่รู้ขอต่ออายุก็เท่ากับเริ่มต้นขอใหม่ เพียงแต่ใช้เอากสารชุดเดิม
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #334 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 12:08:50 PM »

เท่าที่รู้ขอต่ออายุก็เท่ากับเริ่มต้นขอใหม่ เพียงแต่ใช้เอากสารชุดเดิม

ขออนุญาต คุณ ศักดา เสริมเพื่อยืนยัน ครับ
  รุ่นพี่ๆโครงการ 5 และ 6 ที่มีประสบการณ์ ได้เล่าให้ผมฟัง เกี่ยวกับ...ป.3 หมดอายุ ว่า "เพราะมีเหตุการณ์ต่างๆเข้ามาแทรก  ผมจึงต้องจัดทำป.3ใหม่"...เรียกได้ว่า"เสียเงินแล้ว เสียเงินอีก เซ็ง..จริงๆ ครับ"....
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #335 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 12:30:48 PM »

รอนายห้างมายืนยันครับ  "รอได้ไม่มีปํญหาครับ" ไหว้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #336 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 01:47:23 PM »

ต่อได้ครับ  ใบป3.มีอายุ 6 เดือนครบกำหนดแล้วยังหาปืนที่ถูกใจไม่ได้หรือรอการนำเข้าของปืนที่ต้องการ  สามารถนำใบป3.เดิมไปต่ออายุได้อีก 6 เดือน
ปืนจะมาอยู่แล้วผมยังไม่ได้ไปขอใบอนุญาตเลย  เพิ่งจะครบ 6 เดือนเต็มวันนี้(ย้ายสำเนาทะเบียนบ้านจากกทม.ไปอยู่ปทุม) คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ใจเย็นดุจน้ำแข็งจริงๆครับพี่แป๋ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #337 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 02:06:28 PM »

ต่อได้ครับ  ใบป3.มีอายุ 6 เดือนครบกำหนดแล้วยังหาปืนที่ถูกใจไม่ได้หรือรอการนำเข้าของปืนที่ต้องการ  สามารถนำใบป3.เดิมไปต่ออายุได้อีก 6 เดือน
ใจเย็นดุจน้ำแข็งจริงๆครับพี่แป๋ง  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ผมไม่รีบครับคุยกับนายทะเบียนแล้วขอเช้าวันจันทร์ได้วันศุกร์ก่อนเพลครับ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #338 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 02:44:33 PM »

ผมไม่รีบครับคุยกับนายทะเบียนแล้วขอเช้าวันจันทร์ได้วันศุกร์ก่อนเพลครับ เยี่ยม

...รวดเร็วดีจริง ครับ พี่ แป๋ง เยี่ยม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #339 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 02:54:11 PM »

ขออนุญาต..แจ้งข่าวโครงการ 7 (ต่อ) ครับ
  ทางบริษัทปืน AA ได้ต่อกับนายห้างฯมาแล้วว่า"อีก1-2 วัน ก็จะเตรียมส่งมาทาง"เครื่องบิน" ครับ แต่เนื่องจาก..อากาศหนาวจัด ยังมีหิมะอยู่..จึงจำเป็นต้องรอเที่ยวบินมาเมืองไทย ครับ
                                                                                                              ขอบคุณ
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #340 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 03:27:26 PM »

ขออนุญาต..แจ้งข่าวโครงการ 7 (ต่อ) ครับ
  ทางบริษัทปืน AA ได้ต่อกับนายห้างฯมาแล้วว่า"อีก1-2 วัน ก็จะเตรียมส่งมาทาง"เครื่องบิน" ครับ แต่เนื่องจาก..อากาศหนาวจัด ยังมีหิมะอยู่..จึงจำเป็นต้องรอเที่ยวบินมาเมืองไทย ครับ
                                                                                                              ขอบคุณ

ขอบพระคุณพี่วิโรจน์ที่แจ้งข่าวให้ครับ  ไหว้

ช่วงนี้ผมยุ่งๆ ผมไม่ได้หนีหายไปไหนนะครับ  หากท่านใดมีธุระด่วนpmมาได้นะครับ

ผมจะตอบให้ แต่อาจช้านิดนะครับ

เรื่องโครงการ7ยังคงไม่มีข่าวupdateให้ชื่นใจ หากมีข่าวยังไงผมจะเข้ามาแจ้งอีกครั้งครับ
Grin

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #341 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 05:06:09 PM »

ขอบคุณ

ขอบพระคุณพี่วิโรจน์ที่แจ้งข่าวให้ครับ  ไหว้

ช่วงนี้ผมยุ่งๆ ผมไม่ได้หนีหายไปไหนนะครับ  หากท่านใดมีธุระด่วนpmมาได้นะครับ

ผมจะตอบให้ แต่อาจช้านิดนะครับ

เรื่องโครงการ7ยังคงไม่มีข่าวupdateให้ชื่นใจ หากมีข่าวยังไงผมจะเข้ามาแจ้งอีกครั้งครับ
Grin

นายห้างฯ..มาแล้ว ครับ
...ผมอยากให้มีข่าวที่ชื่นใจ...จากนายห้างฯในสัปดาห์นี้ว่า"ปืนจะขึ้นเครื่องวันที่...แล้วจะออกปืนได้วันที่...." ครับ  พวกเราจะรอ....
tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #342 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 05:31:47 PM »

ไม่ไปตอบ กระทู็อีกอันหรอครับนายห้าง ให้ซื่อใจ ซักนิด
theerachai08
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #343 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 06:11:22 PM »

เข้ามาดูทุกวัน
Super Hornet
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #344 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 06:24:41 PM »

เข้ามาดูทุกวัน

หัวอกเดียวกัน
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 242
  พิมพ์