เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:25:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 620669 ครั้ง)
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #435 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:22:12 AM »

ไอ้เราต้อง รอ ป3. ไปอีก 20 วัน... งอน

พี่ม้า...ขา
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #436 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 11:39:08 AM »

ไอ้เราต้อง รอ ป3. ไปอีก 20 วัน... งอน

คุณ แตงโม หวานฉ่ำ ครับ
...อย่างนี้  ต้องเริ่มนับถอยหลัง แล้วล่ะ ครับ  จูบบบบ 20 วัน..19 วัน.....วัน ขอเป็นกำลังใจ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก เป็นกำลังใจให้คุณ...เป็นกำลังใจให้คุณ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2011, 11:41:40 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
miron (ติ๊ก)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 233

คนไทยไม่ขายชาติ

« ตอบ #437 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 11:51:24 AM »

ผมจะเข้าไปรับวันเสาร์นี้ครับ ถึงเป็นคนสุดท้ายก็ไม่เป็นไร
แต่ร้านปืนของนายห้างอยู่ตรงไหนเอ่ย ยังไม่รู้พิกัดเลยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #438 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 12:05:34 PM »

เอ้า...เร็วเลยครับ....รีบไปรับปืนตอนช่วงเช้า  พอบ่ายก็ ขนปืน และอุปกรณ์ ที่ได้เตรียมไว้รอแล้ว ไปพบกับท่านสมาชิกอีกหลายๆท่านที่สนามเลยครับ....บ่ายๆ คงคึกคักขึ้นอีกแน่เลย.... อิจฉาจริงๆเลย.....

อยากเห็น S510  ตัวเป็นๆจังเลยครับ.....ใครได้รับปืนใหม่ขอความกรุณา เอามาโชว์กันด้วยนะครับ.....เอาทุกรุ่นเลยนะครับ....

ที่ร้านนายห้าง ช่วงเช้านี้คงคึกคักเหมือนกันนะครับ...

...วันเสาร์ที่ 22 ม.ค. 54  เราได้..ไปรับเจ้าสาว AA  น้ำลายหก ..ในเวลาช่วงสายถึงเที่ยง...มี"น้องหน่อง"ไปรับ..Hunter green..คนแรก  หลงรัก ส่วนผมไปรับ..Deluxe hight gloss เป็นคนที่ 2 เท่านั้น  จูบบบบครับ  แล้วเรากลับไปที่สนาม"ราชนาวี" อีกครั้ง  เพื่อนำไปให้เพื่อนๆชมกันต่อไป...ตามที่คุณ ตุ้ย...เรียกหา ขอรับ Shocked Shocked Shocked

วันแข่งทำไมคุณพี่วิโรจน์ถึงยิงชุดเดียวครับ

...ใจมันไม่ดีแล้ว ครับ คือ"มือใหม่"ลืมยิงไป 1 เป้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน  อีกอย่างหนึ่ง..หลังยิงปืนชุดแรกเสร็จ...ผมโทรฯไปที่ร้านปืน..ก็ทราบว่าไปรับ "ปืน AA "ได้แล้ว...เลยได้นัดทางร้านว่าจะ..ไปรับปืนก่อนเที่ยง..  หากผมไปวันอื่นๆ ก็ต้องลางานอีก  เพราะว่าเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ผมพึ่งลางานไปทำป.4ที่อำเภอมา จำเลยตัดใจไป"รับน้อง Hight gloss"เลย ทั้งๆที่ใจอยากยิงปืนแก้ตัวอีก 2 ชุด ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 09:12:50 AM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #439 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 12:09:43 PM »

ผมจะเข้าไปรับวันเสาร์นี้ครับ ถึงเป็นคนสุดท้ายก็ไม่เป็นไร
แต่ร้านปืนของนายห้างอยู่ตรงไหนเอ่ย ยังไม่รู้พิกัดเลยครับ

...อยู่ด้านหลัง"ดิ โอสยาม"เยื้องร้านปืนโยธิน(ใกล้สี่แยกไฟแดง) ครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 233

« ตอบ #440 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 12:46:46 PM »

...อยู่ด้านหลัง"ดิ โอสยาม"เยื้องร้านปืนโยธิน(ใกล้สี่แยกไฟแดง) ครับ

ขอบคุณครับ ไหว้
เข้าไปวันเสาร์ไม่รู้จะได้เจอบรรดารุ่นพี่หรือเปล่าน้า หลงรัก
เอ้อระเหย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #441 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 12:56:44 PM »

พี่ๆ ครับ ผมขอที่อยู่ร้านนายห้างหน่อยครับ
จะส่งเอกสารไปนะครับ
ขอบคุณครับ

คำแนะนำที่ดี ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นของใคร
ฅนที่คิดว่าตนนั้นไม่มีข้อผิดพลาด นั้นคือฅนที่คิดผิด
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #442 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 01:14:29 PM »

พี่ๆ ครับ ผมขอที่อยู่ร้านนายห้างหน่อยครับ
จะส่งเอกสารไปนะครับ
ขอบคุณครับ
โทรเลยตอนนี้
02-6238688
เบอร์ร้าน
primer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #443 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 04:24:58 PM »

เอ้า...เร็วเลยครับ....รีบไปรับปืนตอนช่วงเช้า  พอบ่ายก็ ขนปืน และอุปกรณ์ ที่ได้เตรียมไว้รอแล้ว ไปพบกับท่านสมาชิกอีกหลายๆท่านที่สนามเลยครับ....บ่ายๆ คงคึกคักขึ้นอีกแน่เลย.... อิจฉาจริงๆเลย.....

อยากเห็น S510  ตัวเป็นๆจังเลยครับ.....ใครได้รับปืนใหม่ขอความกรุณา เอามาโชว์กันด้วยนะครับ.....เอาทุกรุ่นเลยนะครับ....

ที่ร้านนายห้าง ช่วงเช้านี้คงคึกคักเหมือนกันนะครับ...

...วันเสาร์ที่ 22 ม.ค. 54  เราได้..ไปรับเจ้าสาว AA  น้ำลายหก ..ในเวลาช่วงสายถึงเที่ยง...มี"น้องหน่อง"ไปรับ..Hunter green..คนแรก  หลงรัก ส่วนผมไปรับ..Deluxe hight gloss เป็นคนที่ 2 เท่านั้น  จูบบบบครับ  แล้วเรากลับไปที่สนาม"ราชนาวี" อีกครั้ง  เพื่อนำไปให้เพื่อนๆชมกันต่อไป...ตามที่คุณ ตุ้ย...เรียกหา ขอรับ Shocked Shocked Shocked

วันแข่งทำไมคุณพี่วิโรจน์ถึงยิงชุดเดียวครับ

...ใจมัมไม่ดีแล้ว ครับ คือ"มือใหม่"ลืมยิงไป 1 เป้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน  อีกอย่างหนึ่ง..หลังยิงปืนชุดแรกเสร็จ...ผมโทรฯไปที่ร้านปืน..ก็ทราบว่าไปรับ "ปืน AA "ได้แล้ว...เลยได้นัดทางร้านว่าจะ..ไปรับปืนก่อนเที่ยง..  หากผมไปวันอื่นๆ ก็ต้องลางานอีก  เพราะว่าเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ผมพึ่งลางานไปทำป.4ที่อำเภอมา จำเลยตัดใจไป"รับน้อง Hight gloss"เลย ทั้งๆที่ใจอยากยิงปืนแก้ตัวอีก 2 ชุด ครับ
ไหว้เห็นทางร้านบอกว่ามีคนสั่ง Hight glossมาด้วย ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าของใคร  ยิ้มีเลศนัย แหะ แหะ ผมก็ไปรับวันปืนวันเสาร์เหมือนกัน
รับปืนปุ๊บ....ร้านปิดปั๊บเลย...สงสัยเป็นคนที่3 เย็นมากแล้วเลยอดตามไปชมที่สนาม...จัดคราวหน้าขอตามไปสังเกตุการณ์นะครับ
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #444 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 04:39:35 PM »

เอ้า...เร็วเลยครับ....รีบไปรับปืนตอนช่วงเช้า  พอบ่ายก็ ขนปืน และอุปกรณ์ ที่ได้เตรียมไว้รอแล้ว ไปพบกับท่านสมาชิกอีกหลายๆท่านที่สนามเลยครับ....บ่ายๆ คงคึกคักขึ้นอีกแน่เลย.... อิจฉาจริงๆเลย.....

อยากเห็น S510  ตัวเป็นๆจังเลยครับ.....ใครได้รับปืนใหม่ขอความกรุณา เอามาโชว์กันด้วยนะครับ.....เอาทุกรุ่นเลยนะครับ....

...วันเสาร์ที่ 22 ม.ค. 54  เราได้..ไปรับเจ้าสาว AA  น้ำลายหก ..ในเวลาช่วงสายถึงเที่ยง...มี"น้องหน่อง"ไปรับ..Hunter green..คนแรก  หลงรัก ส่วนผมไปรับ..Deluxe hight gloss เป็นคนที่ 2 เท่านั้น  จูบบบบครับ  แล้วเรากลับไปที่สนาม"ราชนาวี" อีกครั้ง  เพื่อนำไปให้เพื่อนๆชมกันต่อไป...ตามที่คุณ ตุ้ย...เรียกหา ขอรับ Shocked Shocked Shocked

...ใจมัมไม่ดีแล้ว ครับ คือ"มือใหม่"ลืมยิงไป 1 เป้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน  อีกอย่างหนึ่ง..หลังยิงปืนชุดแรกเสร็จ...ผมโทรฯไปที่ร้านปืน..ก็ทราบว่าไปรับ "ปืน AA "ได้แล้ว...เลยได้นัดทางร้านว่าจะ..ไปรับปืนก่อนเที่ยง..  หากผมไปวันอื่นๆ ก็ต้องลางานอีก  เพราะว่าเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ผมพึ่งลางานไปทำป.4ที่อำเภอมา จำเลยตัดใจไป"รับน้อง Hight gloss"เลย ทั้งๆที่ใจอยากยิงปืนแก้ตัวอีก 2 ชุด ครับ
ไหว้เห็นทางร้านบอกว่ามีคนสั่ง Hight glossมาด้วย ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าของใคร  ยิ้มีเลศนัย แหะ แหะ ผมก็ไปรับวันปืนวันเสาร์เหมือนกัน
รับปืนปุ๊บ....ร้านปิดปั๊บเลย...สงสัยเป็นคนที่3 เย็นมากแล้วเลยอดตามไปชมที่สนาม...จัดคราวหน้าขอตามไปสังเกตุการณ์นะครับ

ไม่ต้องสังเกตุการณ์ลงสนามเลยดีกว่าครับได้อะไรดี ๆ อีกเยอะครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
o orchid
Jr. Member
**

คะแนน 56

« ตอบ #445 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 07:41:44 PM »

ปืนมาแล้วพร้อม ปัจจัยพร้อม ป.3พร้อม รอนายอย่างเดียว ยังไม่มาเลย เห้อ!! .
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #446 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 08:05:32 PM »

เข้าไปวันเสาร์ไม่รู้จะได้เจอบรรดารุ่นพี่หรือเปล่าน้า หลงรัก
พูดแบบนี้แสดงว่าอยากเจอใช่ปล่าวครับ  คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 233

« ตอบ #447 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 09:54:39 PM »

พูดแบบนี้แสดงว่าอยากเจอใช่ปล่าวครับ  คิก คิก คิก คิก

จะได้ฝากเนื้อฝากตัวไว้ครับ ไหว้
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #448 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 03:28:16 AM »

ขออภัยที่ตอบช้าครับ พอดีผมอยู่ต่างประเทศครับ อีก 4วันถึงจะกลับ

ปืนมาแล้วนะครับ ไปรับกันได้เลย

ขออนุญาตUpdateจาก Shot Showเลยทีเดียว

Air Armsออก ตัวใหม่Twice เรียบร้อย

ของเริ่มส่งได้ประมาณเดือนมีนาคมนี้(เฉพาะผู้ที่จองก่อน เพราะโรงงานผลิตล็อตแรก 200กระบอกเท่านั้น)

มัวแต่คุย เลยถ่ายรูปมานิดเดียว อ๋อย

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #449 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:42:36 AM »

Twice ? ดูจากรูปมัน "สองห้อย" ชัดๆ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 242
  พิมพ์