เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:30:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 621514 ครั้ง)
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #840 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:46:13 PM »

^^
^^
มิน่าหละ นายอำเภอจึงไม่ยอมออกใบ ป. 3  เพราะกลัวจะซื้อปืนไปยิงนกพิราบที่แกรักนี่เอง

แต่ที่บ้านผม กลายเป็นเจ้าหน้าที่ที่เสนอเรื่อง เป็นคนในชมรมคนรักนกพิราบ  เขาเห็นผมไปยิงนกทุกวันก็เลยไม่อยากทำเรื่องให้ซื้อปืนเพิ่มอีก คงกลัวนกพิราบจะสูญพันธุ์

นั่นไง ผมเองถึงไม่อยากให้ใครเห็นตอนกำลังสอย  ของหรือการกระทำทุกอย่างเมื่อมีคนชอบก็ต้องมีคนชังครับ  นานาจิตตัง
ผมยิงมา 3 ปี มาแบบเงียบไปแบบไร้ร่องรอย ทิ้งไว้แต่ซากนกพิราบ     จะมาโฉ่งฉ่างก็ที่ 4/2  เจ้าของพิกัดบอกว่าโอเคทั้งซอย
แต่ผมก็คิดว่าไม่แน่นะ  บางบ้าน สามีให้ ภรรยาอาจไม่พอใจก็ได้ หรือไม่ก็ ให้ทั้งคู่แต่ลูกไม่  ผมนะอย่างเขินเลย อีตอนเดินไป
เก็บซากนพิราบที่ตกกลางซอย  รู้สึก อาย อ๊าย อาย  ก็เลยมุดหน้าหลังกล้องเล็งตลอดเลย รีบยิง รีบยิง ให้มันเสร็จ ๆ ไป

ตอนไป 4/2 ครั้งแรกก็ว่าจะแค่ครั้งเดียวนะ  แต่ยังไงไม่รู้วันหลังใจลอยขับรถไปให้เบิ้ลอีกรอบ  คล้าย ๆ กับสาวใจแตกยังไงยังงั้น ฮึ...

เนี่ยยังไม่รู้ว่าจะมีครั้งที่ 3 อีกหรือเปล่า

มันมาปรากฎตัวอีกแล้วครับคุณสิทธา ท้ายซอย กับต้นซอย คงได้รบกวนอีกหลายรอบครับ ขอบคุณในความเอื้อเฟิ้อ ไหว้

ดูสุขภาพคุณสิทธาก็รู้แล้วว่าชอบเบิ้ล หลายรอบ เดี๋ยวจัดให้ครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #841 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 01:57:50 PM »

แบบนี้ต้องซ้ำครับ คิก คิก คิก คิก

juon2001
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #842 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 06:42:10 PM »

มารอ S410 โครงการหน้าครับ   โครงการนี้ข้อมูลน้อยไปหน่อยตกรถเลย  โครงการหน้าเจอกันครับ
S510 ครับ
ใจชอบ s410  ครับสวยกว่า ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร  ขอรุ่นราคาไม่เกินครึ่งแสน  ก็น่าจะแอบขายหุ้นมาได้อยู่  อิอิ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #843 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 07:24:26 PM »

^^
^^
มิน่าหละ นายอำเภอจึงไม่ยอมออกใบ ป. 3  เพราะกลัวจะซื้อปืนไปยิงนกพิราบที่แกรักนี่เอง

แต่ที่บ้านผม กลายเป็นเจ้าหน้าที่ที่เสนอเรื่อง เป็นคนในชมรมคนรักนกพิราบ  เขาเห็นผมไปยิงนกทุกวันก็เลยไม่อยากทำเรื่องให้ซื้อปืนเพิ่มอีก คงกลัวนกพิราบจะสูญพันธุ์

นั่นไง ผมเองถึงไม่อยากให้ใครเห็นตอนกำลังสอย  ของหรือการกระทำทุกอย่างเมื่อมีคนชอบก็ต้องมีคนชังครับ  นานาจิตตัง
ผมยิงมา 3 ปี มาแบบเงียบไปแบบไร้ร่องรอย ทิ้งไว้แต่ซากนกพิราบ     จะมาโฉ่งฉ่างก็ที่ 4/2  เจ้าของพิกัดบอกว่าโอเคทั้งซอย
แต่ผมก็คิดว่าไม่แน่นะ  บางบ้าน สามีให้ ภรรยาอาจไม่พอใจก็ได้ หรือไม่ก็ ให้ทั้งคู่แต่ลูกไม่  ผมนะอย่างเขินเลย อีตอนเดินไป
เก็บซากนพิราบที่ตกกลางซอย  รู้สึก อาย อ๊าย อาย  ก็เลยมุดหน้าหลังกล้องเล็งตลอดเลย รีบยิง รีบยิง ให้มันเสร็จ ๆ ไป

ตอนไป 4/2 ครั้งแรกก็ว่าจะแค่ครั้งเดียวนะ  แต่ยังไงไม่รู้วันหลังใจลอยขับรถไปให้เบิ้ลอีกรอบ  คล้าย ๆ กับสาวใจแตกยังไงยังงั้น ฮึ...

เนี่ยยังไม่รู้ว่าจะมีครั้งที่ 3 อีกหรือเปล่า

มันมาปรากฎตัวอีกแล้วครับคุณสิทธา ท้ายซอย กับต้นซอย คงได้รบกวนอีกหลายรอบครับ ขอบคุณในความเอื้อเฟิ้อ ไหว้

ดูสุขภาพคุณสิทธาก็รู้แล้วว่าชอบเบิ้ล หลายรอบ เดี๋ยวจัดให้ครับ

กฏข้อที่ 1 ห้ามให้ภรรยารู้จักกัน
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #844 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 09:39:46 AM »

กฏข้อที่ 2 ห้ามให้ภรรยารู้จักกระทู้นี้เป็นอันขาด
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #845 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 11:14:26 PM »

กฏข้อที่ 2 ห้ามให้ภรรยารู้จักกระทู้นี้เป็นอันขาด
ถูกทุกข้อ +2ครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #846 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 12:59:51 AM »

กฎข้อที่ 3 ห้ามเปิ้ล ให้ทิ้งระยะห่างพอสมควร
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #847 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 10:18:55 AM »

กฎข้อที่ 3 ห้ามเปิ้ล ให้ทิ้งระยะห่างพอสมควร

รู้สึกกำกวมเฉียดใกล้ใต้สะดือไปหน่อย ขอคำอธิบายเพิ่มอีกนิดครับ
กำกวมแบบนี้ประเดี๋ยวอาจมีต่อกระทู้กันยาวมาก
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #848 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 10:21:58 AM »

ผมคงเป็นผู้โชคร้ายที่สุดในโครงการ 7 เพราะข่าวแว่วๆมาว่านายอำเภอของภูมิลำเนาที่ผมอยู่จะย้ายมาเดือนพฤษภาคม  รอไปก่อนนะจ๊ะน้องสุดสวยแล้วพี่จะหมั่นไปเยี่ยมบ่อยๆ เศร้า เศร้า เศร้า
ไม่รู้พี่หรือผมโชคร้ายกว่ากัน นายอำเภอก็มีแต่ยังไม่ยอมเซ็นซักที ขอไปตั้งแต่ต้นเดือน พย.ปีที่แล้ว ไปทวงก็นัดอาทิตย์หน้ามา4อาทิตย์แล้ว ถ้าอาทิตย์หน้าไม่ได้อีกสงสัยมีแตกหักกับนายอำเภอ   Angry Angry Angry

ลองไปสืบดูซิครับ  เผื่อบางทีนายอำเภออาจอยู่ชมรมคนรักนกพิราบ

จ๊ากสสส์  ตกใจ Shocked

โห ให้กำลังใจกันน่าดูจริงเชียว
ใจเย็นครับพี่ ผมพยายามมาตั้งแต่เมษาปีที่แล้ว แล้วครับรออีกสองเดือน คู่กันแล้วคงไม่แคล้วหมดตูดกันแน่ๆ ครับ  Grin Grin Grin

ใช้คุณที่ย้ายไปอยู่ปทุมเพื่อขอใบปอ 3 หรือเปล่าครับ
ป่านนี้ยังไม่ได้อีกหรือครับ

ใช่ครับน้องเองครับ เพิ่งครบ 6 เดือน แต่พ่อบ้านยังไม่มาครับพี่ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #849 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 12:21:59 PM »

เปิดมัดจำโครงการ8แล้วครับ รายละเอียดดูหน้า1ครับ ไหว้ Grin

theerajit
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #850 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 01:11:56 PM »

ขอโทษนะครับนายห้างผมเป็นน้องใหม่ได้ลงชื่อจองในโครงการ 8 แต่ไม่ค่อยจะรู้เรื่องการมัดจำและการดำเนินการต่อครับ ผมขอถามดังนี้ครับ
1. ราคามัดจำเท่าไรครับ และมีระยะเวลาในการวางมัดจำมั๊ยครับ จะได้โอนได้ถูกต้องและไม่ล่าช้าครับ
2. เมื่อโอนแล้วผมจะเริ่มขอ ป3 ได้หรือยังครับ รายละเอียดที่จะต้องบอกในการขอ ป3 ครับ

เป็นปืนกระบอกแรกครับเลยไม่ทราบในรายละเอียดขออภัยอีกทีครับ
Hybrid Guns
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #851 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 02:07:26 PM »

ขอโทษนะครับนายห้างผมเป็นน้องใหม่ได้ลงชื่อจองในโครงการ 8 แต่ไม่ค่อยจะรู้เรื่องการมัดจำและการดำเนินการต่อครับ ผมขอถามดังนี้ครับ
1. ราคามัดจำเท่าไรครับ และมีระยะเวลาในการวางมัดจำมั๊ยครับ จะได้โอนได้ถูกต้องและไม่ล่าช้าครับ
2. เมื่อโอนแล้วผมจะเริ่มขอ ป3 ได้หรือยังครับ รายละเอียดที่จะต้องบอกในการขอ ป3 ครับ

เป็นปืนกระบอกแรกครับเลยไม่ทราบในรายละเอียดขออภัยอีกทีครับ

ขออภัยครับ ไหว้ ผมไม่ละเอียดเอง เดี๋ยวผมเพิ่มลงในรายละเอียดหน้า1ให้ครับ

1. มัดจำ 10,000บาท

2. ขอป.3ได้เลยครับ ระบุร้านค้าอาวุธปืนกรุงเทพฯครับ
Smiley

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #852 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 03:04:35 PM »

ขออนุญาต..เชียร์ปืน AA ครับ ตามนโยบายหาสมาชิกฯ"เพิ่มพูน"...
...มาตามกำหนด"โครงการ 8" เริ่มวางเงินมัดจำปืนกันแล้วในวันนี้และ..ยังมีเหลืออยู่หลายกระบอก   Shocked  นะครับ    สิงห์ปืนช้า อาจ"อด"หมดโอกาสและยังไม่รู้เลยว่า..ปืน AA "เจ้าสาวที่..แสนสวย โคตะระแม่น" นายห้างฯของเรา..จะสั่งเข้ามาอีก..เมื่อไหร่?  น้ำลายหก  อาจจะต้องรอกันยาวๆๆเลยก็ได้ ขอรับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
                                                                                                                                                  ขอบคุณ

ปล.ขอรบกวน..นายห้าง กฤษณ์  ช่วยลงราคาค่าตัวปืน(ประมาณ ณ.เวลานี้)ไว้..ก็จะดีมาก   เยี่ยม เหมือนทุกโครการ..ที่ผ่านมา จักขอบคุณยิ่ง ครับ  Smiley Smiley   ไหว้
Hybrid Guns
Hero Member

คะแนน 216

« ตอบ #853 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 09:23:29 PM »

ขออนุญาต..เชียร์ปืน AA ครับ ตามนโยบายหาสมาชิกฯ"เพิ่มพูน"...
...มาตามกำหนด"โครงการ 8" เริ่มวางเงินมัดจำปืนกันแล้วในวันนี้และ..ยังมีเหลืออยู่หลายกระบอก   Shocked  นะครับ    สิงห์ปืนช้า อาจ"อด"หมดโอกาสและยังไม่รู้เลยว่า..ปืน AA "เจ้าสาวที่..แสนสวย โคตะระแม่น" นายห้างฯของเรา..จะสั่งเข้ามาอีก..เมื่อไหร่?  น้ำลายหก  อาจจะต้องรอกันยาวๆๆเลยก็ได้ ขอรับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
                                                                                                                                                  ขอบคุณ

ปล.ขอรบกวน..นายห้าง กฤษณ์  ช่วยลงราคาค่าตัวปืน(ประมาณ ณ.เวลานี้)ไว้..ก็จะดีมาก   เยี่ยม เหมือนทุกโครการ..ที่ผ่านมา จักขอบคุณยิ่ง ครับ  Smiley Smiley   ไหว้

ขออภัยครับ

ราคาตามนี้ครับ ไหว้

1. S510 Twice= 55k

2. Superlite ทุกสี ทั้งDeluxe High Gloss, Hunter Green และ Traditional= 49k

3. S510 Xtra Fac Walnut= 48k

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #854 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 09:43:00 PM »

ขอบคุณ

ขออภัยครับ

ราคาตามนี้ครับ ไหว้

1. S510 Twice= 55k

2. Superlite ทุกสี ทั้งDeluxe High Gloss, Hunter Green และ Traditional= 49k

3. S510 Xtra Fac Walnut= 48k

...เห็นราคานี้แล้ว  Shocked   พวกเราสมาชิกฯทั้งเก่าและใหม่คงจะ..น่าชื่นใจ..จริงๆ  จูบบบบครับ นายห้างฯของเรา... หลงรัก หลงรัก ไหว้
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 242
  พิมพ์