เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 620638 ครั้ง)
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1095 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:19:48 PM »

ใช่ๆๆๆๆๆ ไม่งั้นเราจะ หมดตูดครบทุกคนอย่างนี้เหรอ??...ใช่มะ...ชิมิ..ชิมิ..

ส่วนพี่ตุ้ย_เลขาชมรมฯภาคเหนือ (สปริงหด ...  Grin) ก็ถือว่ากวีชมรมฯ ได้เลยคร๊าบ...  ไหว้

หากจะหด  ก็คงแค่  สปริงปืน    ไอ้ที่ยืน  อยู่ตรงนี้  ไม่มีหด
แม้นเถาวัลย์  พันเกี่ยว  ที่เลี้ยวลด    ยังไม่หด  เท่าสปริง  จริงจริงเลย.....
Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #1096 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:55:11 PM »

ปืนสปริง ยิงดี เก็บถูกต้อง ไม่มีหด
ไม่มีลด กำลังวังชาดี ไม่มีถอย
ไปกดแช่ สปริงขด กดไว้ นี่กะไร
เหมือนเก็บ น้องชายหดหู่ ไม่สู้ อยู่หลังลิง.... คิก คิก

พี่ม้า...ขา
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #1097 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:57:56 PM »

Grin Grin Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1098 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 09:28:13 AM »

พี่แตง...จ๋า......ลงชื่อโครงการ 8 ไว้ด้วยหรือเปล่าจ๊ะ.....
 แล้ววันเสาร์ที่ 30 จะไปซ้อมมือ เป้าเคลื่อนที่กันไหมครับ...พี่แตง.....
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

« ตอบ #1099 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 10:00:41 PM »

to คุณ tui086

ลงชื่อโครงการ 8 ไว้ตั้งนานแล้วครับ...เสียบไว้ลำดับ 2 เสียด้วย
สองท่อ...ก็เลื่อนอีก...สงสัยติดงานอภิเษกสมรส...ไม่ทำงานทำการ...เราเลยรอ...อุ อุ อุ  ตกใจ

นึกว่าจะไม่ถามถึงเสียแล้ว...เรื่องไปทัวร์....
อุตสาห์...ทำตัวเงียบๆ หลบๆ ซ่อนๆ อยู่
ขอตอบตรงๆเลยนะครับ ว่าไม่ไปละครับ...ไม่ใช่ไม่รักกิจกรรมของพี่น้องชมรมฯ...นะครับ...ต้องกราบขอโทษด้วย... ไหว้

กระผม...มัน...จัดเป็นประเภท...มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)  น้ำลายหก
ยิงได้แต่เป้ากระดาษ เหล็ก กระป๋อง ขวด ถัง...ดอกไม้คุณแม่...ของเล่นหลานรัก...อะไรปานนี้...ได้และมันส์มาก ยิ้มีเลศนัย
ทำได้ประมาณละครับ... คิก คิก

ขอผ่าน นะครับ  อ๋อย ทำใจไม่ได้จริงๆ

ด้วยความนับถือ
แตงโม...หวานฉ่ำ

พี่แตง...จ๋า......ลงชื่อโครงการ 8 ไว้ด้วยหรือเปล่าจ๊ะ.....
 แล้ววันเสาร์ที่ 30 จะไปซ้อมมือ เป้าเคลื่อนที่กันไหมครับ...พี่แตง.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 10:08:41 PM โดย Sweety Tangmo » บันทึกการเข้า

พี่ม้า...ขา
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1100 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 10:14:42 PM »

งั้นก็ไปนั่งรอก็ได้ครับพี่แตง....555555  พี่ไม่ต้อง..น้องทำเอง.....
Hero Member

คะแนน 447

« ตอบ #1101 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 10:43:26 PM »

ไปไม่ได้ละครับคุณ tui086
ไงก็ทำใจไม่ได้ละครับ... แตงโม บ่อน้ำตาตื้น...เสียด้วย...
เห็นแล้ว...เดี๋ยว แตงโม พาลจะร้องห่ม..ร้องไห้...ปิ่มว่าจะขาดใจตายเสียให้ได้...
ดี ไม่ดี เดี๋ยว แตงโม จะพาลเป็นลม...ชักดิ้น ชักงอ...เอานะครับ...ใจยิ่งเสาะๆ...อยู่ด้วย
ไอ้จะให้ แตงโม ไปนั่งเฉยๆ...รึ...ก็ไม่ได้...ต้องช่วยหยิบโน่นหยิบนี่...เดี๋ยวหยิบลูกปืน หยิบปื่นส่งให้ บรรจุให้ ขึ้นลำให้...กลายเป็นส่งเสริมไปอีก
มันทำให้ แตงโม ผิดหลัการของ มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...) นะครับ...ไม่ทำ ไม่ทำ...งึมงำ งึมงำ....
ไอ้ครั้น...จะให้ แตงโม ช่วย...ไปลุยเก็บ...ผลงานอันเอกอุ...ให้ก็ลำบาก จมโคลน ติดกอสวะ ทำเรื่อจม จะไปถ่วงเวลาอันสุขสำราญ..ท่านไปอีก
ปล่อย แตงโม ไปตามยถากรรม เถิดครับ คุณ tui086 แตงโม ไม่คู่ควรเอง โอ้ทางช้างเผือก...........

ปล.ชักน้ำเน่าใหญ่แล้ว
      รีบตอบดัน off line ไปแล้ว...คุณ tui086

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 10:46:24 PM โดย Sweety Tangmo » บันทึกการเข้า

พี่ม้า...ขา
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1102 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 11:51:51 AM »

นายห้างครับ ผมจะรอข่าวดี สิ้นเดือน เมษาและต้นเดือนพฤษภาคม อีกทีนะครับ  ไหว้

* 5477129864_270b89c732.jpg (39.5 KB, 500x183 - ดู 473 ครั้ง.)

* TWICE.jpg (42.04 KB, 500x229 - ดู 474 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2011, 12:01:46 PM โดย jukdk » บันทึกการเข้า

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1103 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 12:57:37 PM »

ไปไม่ได้ละครับคุณ tui086
ไงก็ทำใจไม่ได้ละครับ... แตงโม บ่อน้ำตาตื้น...เสียด้วย...
เห็นแล้ว...เดี๋ยว แตงโม พาลจะร้องห่ม..ร้องไห้...ปิ่มว่าจะขาดใจตายเสียให้ได้...
ดี ไม่ดี เดี๋ยว แตงโม จะพาลเป็นลม...ชักดิ้น ชักงอ...เอานะครับ...ใจยิ่งเสาะๆ...อยู่ด้วย
ไอ้จะให้ แตงโม ไปนั่งเฉยๆ...รึ...ก็ไม่ได้...ต้องช่วยหยิบโน่นหยิบนี่...เดี๋ยวหยิบลูกปืน หยิบปื่นส่งให้ บรรจุให้ ขึ้นลำให้...กลายเป็นส่งเสริมไปอีก
มันทำให้ แตงโม ผิดหลัการของ มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...) นะครับ...ไม่ทำ ไม่ทำ...งึมงำ งึมงำ....
ไอ้ครั้น...จะให้ แตงโม ช่วย...ไปลุยเก็บ...ผลงานอันเอกอุ...ให้ก็ลำบาก จมโคลน ติดกอสวะ ทำเรื่อจม จะไปถ่วงเวลาอันสุขสำราญ..ท่านไปอีก
ปล่อย แตงโม ไปตามยถากรรม เถิดครับ คุณ tui086 แตงโม ไม่คู่ควรเอง โอ้ทางช้างเผือก...........

ปล.ชักน้ำเน่าใหญ่แล้ว
      รีบตอบดัน off line ไปแล้ว...คุณ tui086

สงสัยเราจะเกิดมาคู่กันแล้วหละครับคุณแตงโมหวานฉ่ำ
ด้วยผมเองหลายครั้งอยากร้องไห้แต่มันไม่ร้อง ถ้ามีคุณแตงโมหวานฉ่ำอยู่ข้าง ๆ น่าจะร้องไห้แทนผมได้

ส่วนเรื่องที่คุณแตงโมเกรงว่าการหยิบโน่นหยิบนี้ใส่ป่าก เอ้ยไม่ใช่  หยิบโน้นส่งนี้ให้จะเป็นการส่งเสริมนั้
ไปกับผมสบายใจได้ ผมหยิบเองได้หมด คุณแตงโมนั่งหันหลังไม่ต้องดูรอทานอย่างเดียว
ผมเองก็จะได้สบายใจเสียทีเพราะที่ผ่านมายิงทิ้งมาตลอด ( ไม่ทานแต่ทำได้ หรือ ทำได้แต่ไม่ทาน )

สำหรับการเก็บผลงานอันเอกอุ คุณแตงโมไม่ต้องลำบากเพราะมีมืออาชีพทำหน้าที่เก็บให้อยู่แล้ว
แต่ผมสนใจคำว่า อันเอกอุ โดยเฉพาะคำว่า อุ นี้ใช้มังสวิรัติหรือเปล่า น่าจะใช่เพราะทำจากพืชล้วน ๆ
ก็เดาเอาว่าคุณแตงโมน่าจะคอเดียวกับผม ด้วยผมก็เคยชอบทำ อุ ดื่มเองบ่อย ๆ
เมื่อมีมืออาชีพเก็บผลงานให้แล้ว หากจะช่วยถอนขนผลงานก็จะเป็นการฝึกจิตใจที่อ่อนไหวให้แกร่งขึ้นกว่าที่เป็นอยู่
อันจะทำให้ไม่ร้องไห้เก่งอย่างที่เป็น

แล้วการที่จะปล่อยให้คุณแตงโมไปตามยถากรรมนั้น คงจะเป็นไปไม่ได้ เพราะวงการนี้เข้าได้แต่ออกไม่ได้
และคุณแตงโมรู้ความลับมากเกินไปแล้ว (ทำยังกะวงการยาเสพติดเลยเนาะ)
แถมคุณแตงโมยังสอยรางวัลการแข่งไปแล้ว (หรือเปล่าจำได้ลาง ๆ )  ผมยอมไม่ได้จริง ๆ

ลองสักนัดเถอะ พรีส..ส...ส แล้วคุณจะติดใจ

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1104 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 03:19:54 PM »

5555555555......พี่แตงโมจะใจอ่อนบ้างไหมน้อ...อ.........อ...............

น้ำหยดลงหิน....ทุกวันหินมันยังกร่อน......แต่"แตงโม"อ่อนอ่อน...หัวใจทำด้วยอะไร.......
Hero Member

คะแนน 447

« ตอบ #1105 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:43:19 PM »

to คุณ sitta & tui086

แหม...เพิ่งกลับจากไปสนทนาธรรมและทำบุญที่วัดปากน้ำ ภาษีเจริญ มา...
ก็...แกล้งหลานรักจนร้องไห้ โฮๆ...อาบน้ำอาบท่าเสร็จ...ประแป้ง...พรมน้ำหอม...ตีพุงป่อง...แล้วมาเปิด...WWW
ก็เจอทั้งสองท่านมากล่อม...ชวนไป...สอยเป้าเคลื่อนที่ 3 มิติ (บก น้ำ อากาศ) อีกแว๊ว แว๊ว...
ต้องทำใจให้หนักแน่นหน่อย...สำหรับมือปืนมังสวิรัติ...หัวใจฑมิฬ (ไม่ทำ...แต่ทานได้...)  จูบบบบ
ที่...ไม่อ่อนระทวย แตกดับ ไปตามหยดน้ำ...ที่ไหลริน รด ทุกๆวัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ชมรมนี้ชักน่ากลัวเสียแล้ว...ที่เข้าได้แต่ออกไม่ได้...เพราะรู้ความลับมากเกินไป...
      ...ทำไม่ไม่บอกตั้งแต่เริ่มสมัครละ...เห็นว่าแค่ลงชื่อไว้เป็นการเช็คยอด...ก็พอแล้ว นินา  เศร้า หรือเราเองถลำลึกเกินไป...แว๊ว แว๊ว
      แต่ไง ก็ไม่น่ากลัวเท่า เข้าชมรมชักหน้าไม่ถึงหลัง...หรอกท่าน...เพราะสั่งซื้อปืนมากเกินความจำเป็น...
      ...ตรงเนี้ยไม่ได้เขียน...ไว้สักหน่อย...ในนโยบาย...น่ากลัวทีซู๊ด...เลยพระเจ้าฯ...ค่ะ   โดนชก

ขอบคุณมากครับที่มาชวน...ไปเปิดหูเปิดตา...
แต่ขอโทษด้วยนะครับที่ไปไม่ได้จริงๆ...เพราะทำใจไม่ด้...และด้วยเหตุผลที่กล่าวมา...ในกระทู้ก่อนๆ  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2011, 11:00:04 PM โดย Sweety Tangmo » บันทึกการเข้า

พี่ม้า...ขา
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #1106 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 11:32:08 PM »

แหม...เพิ่งกลับจากไปสนทนาธรรมและทำบุญที่วัดปากน้ำ ภาษีเจริญ มา...
ก็...แกล้งหลานรักจนร้องไห้ โฮๆ...อาบน้ำอาบท่าเสร็จ...ประแป้ง...พรมน้ำหอม...ตีพุงป่อง...แล้วมาเปิด...WWW
ก็เจอทั้งสองท่านมากล่อม...ชวนไป...สอยเป้าเคลื่อนที่ 3 มิติ (บก น้ำ อากาศ) อีกแว๊ว แว๊ว...
ต้องทำใจให้หนักแน่นหน่อย...สำหรับมือปืนมังสวิรัติ...หัวใจฑมิฬ (ไม่ทำ...แต่ทานได้...)   จูบบบบ
ที่...ไม่อ่อนระทวย แตกดับ ไปตามหยดน้ำ...ที่ไหลริน รด ทุกๆวัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. ชมรมนี้ชักน่ากลัวเสียแล้ว...ที่เข้าได้แต่ออกไม่ได้...เพราะรู้ความลับมากเกินไป...
      ...ทำไม่ไม่บอกตั้งแต่เริ่มสมัครละ...เห็นว่าแค่ลงชื่อไว้เป็นการเช็คยอด...ก็พอแล้ว นินา  เศร้า หรือเราเองถลำลึกเกินไป...แว๊ว แว๊ว
      แต่ไง ก็ไม่น่ากลัวเท่า เข้าชมรมชักหน้าไม่ถึงหลัง...หรอกท่าน...เพราะสั่งซื้อปืนมากเกินความจำเป็น...
      ...ตรงเนี้ยไม่ได้เขียน...ไว้สักหน่อย...ในนโยบาย...น่ากลัวทีซู๊ด...เลยพระเจ้าฯ...ค่ะ   โดนชก

ขอบคุณมากครับที่มาชวน...ไปเปิดหูเปิดตา...
แต่ขอโทษด้วยนะครับที่ไปไม่ได้จริงๆ...เพราะทำใจไม่ด้...และด้วยเหตุผลที่กล่าวมา...ในกระทู้ก่อนๆ  ไหว้

หนักแน่นเข้าไว้ โยม  ตอนนี้ ท่านกำลังถูกทดสอบ  บารมีทาร  และกิเลศ ในจิตรใจของตัวเอง  หนักแน่นเข้าไว้
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #1107 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 11:54:04 PM »

โอม..ม....ม.....จงลง......โอม..ม......ม......จงลง.........
jukdk
ชมรมคนรักปืนลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 917

STEYR LG 110 HP HUNTING .22

« ตอบ #1108 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 11:43:27 AM »

ขำก๊าก

สิทธิโชค
     T 0909724872 (รับอัดอากาศ)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #1109 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 01:49:38 PM »

ต้องทำใจให้หนักแน่นหน่อย...สำหรับมือปืนมังสวิรัติ...หัวใจฑมิฬ (ไม่ทำ...แต่ทานได้...)   จูบบบบ
ที่...ไม่อ่อนระทวย แตกดับ ไปตามหยดน้ำ...ที่ไหลริน รด ทุกๆวัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ทำไม่ไม่บอกตั้งแต่เริ่มสมัครละ...เห็นว่าแค่ลงชื่อไว้เป็นการเช็คยอด...ก็พอแล้ว นินา  เศร้า หรือเราเองถลำลึกเกินไป...แว๊ว แว๊ว
      ...ตรงเนี้ยไม่ได้เขียน...ไว้สักหน่อย...ในนโยบาย...น่ากลัวทีซู๊ด...เลยพระเจ้าฯ...ค่ะ   โดนชก

แต่ขอโทษด้วยนะครับที่ไปไม่ได้จริงๆ...เพราะทำใจไม่ด้...และด้วยเหตุผลที่กล่าวมา...ในกระทู้ก่อนๆ  ไหว้

หนักแน่นเข้าไว้ โยม  ตอนนี้ ท่านกำลังถูกทดสอบ  บารมีทาร  และกิเลศ ในจิตรใจของตัวเอง  หนักแน่นเข้าไว้

งั้นขอแค่ไปเพื่อยืนอุทิศส่วนกุศลให้กับเป้าสะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบกไม่ได้หรือครับ
เผื่อว่ากำลังอุทิศส่วนกุศลอยู่แล้วเกิดมันเขี้ยวอยากลองสักนัดก็จะได้ลองเลย

ไม่แน่ต่อไปอาจจะได้เปลี่ยนฉายาจากมือปืนมังสวิรัติ มาเป็น มือปืนลาบเป็ด ฟังแล้วหิวขึ้นมาทันทีเลยครับ
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 242
  พิมพ์