เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 10:22:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 242
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Air Arms-THE AIR ARMS 30th ANNIVERSARY RIFLE.  (อ่าน 620205 ครั้ง)
juon2001
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #2175 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 01:01:33 PM »

น่าอิจฉาจังเลย 
080
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #2176 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 09:25:47 PM »

.......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 07:54:53 AM โดย 080 » บันทึกการเข้า
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #2177 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2011, 11:51:44 PM »

ผมส่ง mail ให้คุณหน่อง 2 รอบแล้วไม่รู้ว่าได้รับหรือเปล่าครับ?

หลักฐานได้รับเรียบร้อยแล้ว ครับ...ส่งให้คนทำบัตรสมาชิกอยู่ครับ..

ผมรักในหลวง...ครับ
jingjai.na
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #2178 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 12:18:52 AM »

ขอรายงานตัว สำหรับโครงการต่อไปครับ
jingjai.na@hotmail.com 080-3171886 ขอนแก่นครับ

รอ นายห้าง มา แจ้ง ข้อมูล โครงการ 10 ครับ  แต่คงอีกนาน เพราะ เพิ่งปิดโครงการ 9 ไปไม่ถึงเดือนเอง
ติดตาม ต่อเนื่อง ครับ

ไม่ทราบไปลงชื่อที่กระทู้สมัครสมาชิกรึยังครับ...ยินดีต้อนรับครับ...ยังไงโครงการหน้าคงต้องรอนิดนะครับ...ติดตามเรื่อยๆครับ..ถ้าพลาดแล้ว จะพลาดเลยครับ..
ครับผม สมาชิกใหม่ ยังงงนิดหน่อยครับ ผิดถูกแนะนำด้วยครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #2179 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 12:56:35 AM »

ขอรายงานตัว สำหรับโครงการต่อไปครับ
jingjai.na@hotmail.com 080-3171886 ขอนแก่นครับ

รอ นายห้าง มา แจ้ง ข้อมูล โครงการ 10 ครับ  แต่คงอีกนาน เพราะ เพิ่งปิดโครงการ 9 ไปไม่ถึงเดือนเอง

ไม่ทราบไปลงชื่อที่กระทู้สมัครสมาชิกรึยังครับ...ยินดีต้อนรับครับ...ยังไงโครงการหน้าคงต้องรอนิดนะครับ...ติดตามเรื่อยๆครับ..ถ้าพลาดแล้ว จะพลาดเลยครับ..
ครับผม สมาชิกใหม่ ยังงงนิดหน่อยครับ ผิดถูกแนะนำด้วยครับ

อธิบายสั้นๆพอให้เข้าใจครับ

ขณะนี้ ทางร้านปืนนายห้างได้แจ้งว่าปืนโครงการ 8 กำลังเข้ามาแล้ว
คือผู้ที่ได้ลงชื่อจองไว้ตั้งแต่ ปลายเดือน มกราคม 2554 ครับ

ส่วนการจองปืนของโครงการที่ 9 ก็เต็มและปิดโครงการจองไปแล้วประมาณต้นเดือนตุลาคม ที่ผ่านมา..
และก็ต้องข่าวจากนายห้างอีกทีว่าจะเรียกเงินมัดจำและก็รอปืนเข้ามา ว่าจะเป็นช่วงเดือนไหน ต่อไป..

สำหรับผู้ที่ต้องการซื้อในโครงการต่อไปก็ต้องรอายห้าง มาอัพเดท ข่าวข้อมูลกันต่อไป ครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
EV2MK4
Hero Member

คะแนน 596

ผมรักชมรมฯ...ครับ!

« ตอบ #2180 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 09:46:12 AM »

อธิบายสั้นๆพอให้เข้าใจครับ
  ขณะนี้ ทางร้านปืนนายห้างได้แจ้งว่าปืนโครงการ 8 กำลังเข้ามาแล้ว
คือผู้ที่ได้ลงชื่อจองไว้ตั้งแต่ ปลายเดือน มกราคม 2554 ครับ
  ส่วนการจองปืนของโครงการที่ 9 ก็เต็มและปิดโครงการจองไปแล้วประมาณต้นเดือนตุลาคม ที่ผ่านมา..
และก็ต้องข่าวจากนายห้างอีกทีว่าจะเรียกเงินมัดจำและก็รอปืนเข้ามา ว่าจะเป็นช่วงเดือนไหน ต่อไป..

สำหรับผู้ที่ต้องการซื้อในโครงการต่อไปก็ต้องรอายห้าง มาอัพเดท ข่าวข้อมูลกันต่อไป ครับ

ขอบคุณ ครับ คุณ หน่อง และขออนุญาต..เพิ่มเติม  ไหว้
     โครงการ 9 นี้..ยังสามารถลงชื่อจอง"สำรอง" ปืนสปริ่ง..ชั้นดีของ Air Arms" ได้และอาจสมหวัง นะครับ หลงรัก  พวกเราไม่ต้องรอโครงการ 10 หลังปีใหม่ 2455 โน้น  น้ำลายหก น้ำลายหก  และหากชอบประเภท PCP ก็ยังมีโครงการพิเศษ ปืืน"Daystate..น้องเดย์" รอลงชื่ออยู่  เยี่ยม  ปืนชุดนี้คงจะนำเข้ามาหลังปีใหม่..รวดเร็วดี ขอรับ  Shocked จูบบบบ คิก คิก

xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #2181 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 01:02:31 PM »

กลับมา เงียบ อีกครั้ง เงียบ

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #2182 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 01:23:15 PM »

เงียบก็จริง แต่ช่วงนี้คะแนนบวก เพิ่มเอ๋า เิ่พิ่มเอา
เพราะถือว่า ขนาดน้ำท่่วม ยังมีกะใจเข้ามาดู มาแวะเยี่ยมเยีนตลอด
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #2183 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 02:46:23 PM »

เงียบก็จริง แต่ช่วงนี้คะแนนบวก เพิ่มเอ๋า เิ่พิ่มเอา
เพราะถือว่า ขนาดน้ำท่่วม ยังมีกะใจเข้ามาดู มาแวะเยี่ยมเยีนตลอด

ขอบคุณ ครับ พี่  Grin

Gipsy
ฅนรักปืนลม เมืองสามอ่าว
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #2184 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:36:05 PM »

สอบถามเป็นความรู้นะครับ  คือว่าไม่เข้าใจจริงๆ  ไม่ได้แกล้งนะครับ  ตอนนี้ผมได้รับ ป.3 อัดลมยาวเบอร์ 2 มาเรียบร้อยแล้ว  ภายใน 6 เดือน  ต้องซื้อแน่นอนครับผม

1.  นายห้าง  ห้างปืนอะไรครับ
2.  ปืนโครงการ  มีรายละเอียดพอสังเขปอย่างไร  ราคาถูกกว่าปืนหน้าร้าน  เหมือนปืนสวัสดิการหรือไม่

ขอบคุณครับ

" ท่านและข้าเลือดเนื้อเดียวกัน "    " ขอให้ท่านล่าโดยสะดวกเถิด "
xpass
Sr. Member

คะแนน 411

« ตอบ #2185 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:51:18 PM »

สอบถามเป็นความรู้นะครับ  คือว่าไม่เข้าใจจริงๆ  ไม่ได้แกล้งนะครับ  ตอนนี้ผมได้รับ ป.3 อัดลมยาวเบอร์ 2 มาเรียบร้อยแล้ว  ภายใน 6 เดือน  ต้องซื้อแน่นอนครับผม

1.  นายห้าง  ห้างปืนอะไรครับ
2.  ปืนโครงการ  มีรายละเอียดพอสังเขปอย่างไร  ราคาถูกกว่าปืนหน้าร้าน  เหมือนปืนสวัสดิการหรือไม่

ขอบคุณครับ

เดี๋ญว รอ พี่ๆ มาขยายความอีกครั้งครับ ผมตอบให้ คร่าวๆ ก่อน

1.ห้างปืน HYBRID ครับ
2.ปืนโครงการ หมายความว่า  รวมๆกันสั่งเป็นรอบๆ ครั้งล่ะหลายสิบกระบอกแล้วแต่ โควต้าว่าจังหวัดอะไรและได้จำนวนเท่าไร จึงทำให้มีราคาถูกกว่าซื้อแยก ทีล่ะกระบอก
สั่งแต่ล่ะครั้งใช้เวลาประมาณ 4-6 เดือน แล้วแต่รอบและสถานะการ ปัจจุบัน

ปืนโครงการ 8 ที่กำลังจะเข้า สั่งกันตั้งแต่ เดือน มกราคม  2554
ปืนโครงการ 9 เพิ่งปิดรับจองไปเมื่อเดือนที่แล้วเพราะเต็ม ในเวลา1 อาทิต รอปืนเข้า น่าจะช่วง ต้นปี 2555
ปืนโครงการ 10 ยังไม่เปิดจอง ต้องรอนายห้างมา update

ตอนนี้ ที่ยังพอจะจองได้ก็มี ปืนโครงการ ยี่ห้อ DayState,talon,แล้วก็ Steyr ซึ่งทั้ง3 โครงการ ที่เหลือ ยังมีเหลือที่ว่างให้จองอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:53:16 PM โดย xpass » บันทึกการเข้า

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #2186 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 04:18:07 PM »

สอบถามเป็นความรู้นะครับ  คือว่าไม่เข้าใจจริงๆ  ไม่ได้แกล้งนะครับ  ตอนนี้ผมได้รับ ป.3 อัดลมยาวเบอร์ 2 มาเรียบร้อยแล้ว  ภายใน 6 เดือน  ต้องซื้อแน่นอนครับผม

2.  ปืนโครงการ  มีรายละเอียดพอสังเขปอย่างไร  ราคาถูกกว่าปืนหน้าร้าน  เหมือนปืนสวัสดิการหรือไม่

ขอบคุณครับ

เดี๋ญว รอ พี่ๆ มาขยายความอีกครั้งครับ ผมตอบให้ คร่าวๆ ก่อน

2.ปืนโครงการ หมายความว่า  รวมๆกันสั่งเป็นรอบๆ ครั้งล่ะหลายสิบกระบอกแล้วแต่ โควต้าว่าจังหวัดอะไรและได้จำนวนเท่าไร จึงทำให้มีราคาถูกกว่าซื้อแยก ทีล่ะกระบอก
สั่งแต่ล่ะครั้งใช้เวลาประมาณ 4-6 เดือน แล้วแต่รอบและสถานะการ ปัจจุบัน

ปืนโครงการ 8 ที่กำลังจะเข้า สั่งกันตั้งแต่ เดือน มกราคม  2554
ปืนโครงการ 9 เพิ่งปิดรับจองไปเมื่อเดือนที่แล้วเพราะเต็ม ในเวลา1 อาทิต รอปืนเข้า น่าจะช่วง ต้นปี 2555
ปืนโครงการ 10 ยังไม่เปิดจอง ต้องรอนายห้างมา update

ตอนนี้ ที่ยังพอจะจองได้ก็มี ปืนโครงการ ยี่ห้อ DayState,talon,แล้วก็ Steyr ซึ่งทั้ง3 โครงการ ที่เหลือ ยังมีเหลือที่ว่างให้จองอยู่

โครงการเหล่านี้ ไม่ได้ประชาสัมพันธ์ และไม่ได้แปะโฆษณาไว้ในหนังสือปืน
จึงต้องเข้ามาดูในเว็บนี้บ่อยๆ ครับ

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #2187 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 04:54:06 PM »

ขอบคุณครับ

2.ปืนโครงการ หมายความว่า  รวมๆกันสั่งเป็นรอบๆ ครั้งล่ะหลายสิบกระบอกแล้วแต่ โควต้าว่าจังหวัดอะไรและได้จำนวนเท่าไร จึงทำให้มีราคาถูกกว่าซื้อแยก ทีล่ะกระบอก

ปืนโครงการ 8 ที่กำลังจะเข้า สั่งกันตั้งแต่ เดือน มกราคม  2554

ขอบคุณครับ

โครงการเหล่านี้ ไม่ได้ประชาสัมพันธ์ และไม่ได้แปะโฆษณาไว้ในหนังสือปืน
จึงต้องเข้ามาดูในเว็บนี้บ่อยๆ ครับ

+1 ให้ทั้งสองท่านครับ

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #2188 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 06:09:31 PM »

ขัด....เจน...... เอาไปคนละ 1 คะแนน...
Nunyen
Jr. Member
**

คะแนน 12

« ตอบ #2189 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 08:29:01 PM »

นั่นนะสิครับ ใช้เวลาตั้ง 4-6 เดือน เสียดายโครงการ 9 เข้าร่วมไม่ทัน เลยต้องรอโครงการ 10 อยากได้ Air arms 510 ใจจะขาด ยิ่งได้ทดสอบปืนพี่สิทธา ยิ่งอยากได้ นอนก็ฝันเห็น นั่งก็ฝันเห็น กว่าจะเปิดจอง รอบใหม่ กว่าปืนจะมา ไม่รู้ว่าเงินที่เก็บๆ ไว้มันจะยังอยู่ครบหรือเปล่า  Grin Grin
หน้า: 1 ... 143 144 145 [146] 147 148 149 ... 242
  พิมพ์