เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 11:25:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: STI ดิเอจ แต่งให้แม่นเท่า เลแบร์ โมโนลิส จริงหรือ  (อ่าน 4370 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 01:58:39 AM »

THE EDGE ของเพื่อนสมาชิกไม่ได้แต่ง Grin

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

50 เมตร

Wink ท่านวรกฤษอยากขึ้นมาเลยล่ะสิ...Wink
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 08:05:15 AM »

ลงว่า 50 เมตรเกาะเป็นกระจุกได้แบบนี้...

นายสมชายว่าหัดที่ตัวคนยิงจะได้ผลมากกว่าแต่งปืนครับ... ปืนแม่นมาก แต่ตัวคนยิงแค่ขยับมือกำด้ามไม่เหมือนเดิม มุมแสงส่องศูนย์ไม่เหมือนเดิม หรือวางคางไม่ซ้ำที่เดิม...

จัดศูนย์บนเป้า จัดช่องไฟแตกต่างจากเดิมแค่นี๊ดดดเดียว... ไม่ได้ตามรูปแล้วครับ... นับถือผู้ยิง...
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 09:29:03 AM »

เห็นรูปที่ท่าน SAVOK CZ โพสท์แล้วตะลึงเหมือนกันครับ ทำไปได้ยังไง ผมยิง 10 เมตรยังไม่ได้อย่างนี้เลย  Grin
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 11:05:46 AM »

THE EDGE ของเพื่อนสมาชิกไม่ได้แต่ง Grin

ยิงได้ขนาดนี้..มือแข่งขันแล้วครับ..เยี่ยมจริงๆ
แต่ตัวนี้น่าจะเปลี่ยนชุดลั่นไกมานะครับ...ดูนกเป็นของซิลินเดอร์แอนด์สไลด์
iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 11:55:34 AM »

ยิงได้ขนาดนี้..มือแข่งขันแล้วครับ..เยี่ยมจริงๆ
แต่ตัวนี้น่าจะเปลี่ยนชุดลั่นไกมานะครับ...ดูนกเป็นของซิลินเดอร์แอนด์สไลด์

รู้สึกว่าคุณบ้านชายหาดจะมี sti อยู่สองตัวมิใช่หรือครับ   
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 12:04:25 PM »

นับถือ นับถือ ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2005, 12:07:04 PM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

50 เมตร

Wink ท่านวรกฤษอยากขึ้นมาเลยล่ะสิ...Wink

Cheesy อยากมากครับตอนนี้ลงไปดิ้นกระแดว...กระแดว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์