เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 22, 2024, 02:32:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ขอ วิธี ส่ง อีเมล์หน่อย ครับ  (อ่าน 2660 ครั้ง)
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:22:57 PM »

ลุงปูไม่น่ารีบบอกเลย รู้นะจะทำอะไรน่ะ ยิ้มีเลศนัย

แล้วไหนบอกจะส่งอะไรมาให้ผม  ไม่เห็นมีอะไรสักอย่าง  น้ำท่วมๆแบบนี้น่าจะมีหอย  กุ้ง  มาให้ชมบ้าง คิก คิก
เอ้า..ไม่ได้จริงรึ...เดี๋ยวจัดให้ใหม่

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:29:10 PM »

คงจะใจร้อน
ตอนโหลดไฟล์
ต้องให้มันทำงานให้เรียบร้อยก่อน
จึงค่อยกดส่งครับ
ซึ่งในขั้นตอนนี้ อาจจะใช้เวลาบ้าง ถ้าไฟล์ใหญ่
ซึ่งเมื่อโหลดเสร็จ มันจะขึ้นบอกว่า ไฟล์นั้นมีขนาดเท่าไหร่ครับ

เพลง 1เพลงใช้เวลานานแค่ไหน ครับ ไหว้
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:30:07 PM »

ลุงปูไม่น่ารีบบอกเลย รู้นะจะทำอะไรน่ะ ยิ้มีเลศนัย

แล้วไหนบอกจะส่งอะไรมาให้ผม  ไม่เห็นมีอะไรสักอย่าง  น้ำท่วมๆแบบนี้น่าจะมีหอย  กุ้ง  มาให้ชมบ้าง คิก คิก
เอ้า..ไม่ได้จริงรึ...เดี๋ยวจัดให้ใหม่

ถ้าส่งไม่เป็นก็ปรึกษาตาพรุ่งนี้ก็ดีเอง นะตาคนนี้เขาขยันหาเรื่อง.......................สนุกๆมาให้ตื่นเต้นเสมอ ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:31:00 PM »

ถ้าส่งไม่เป็นก็ปรึกษาตาพรุ่งนี้ก็ดีเอง นะตาคนนี้เขาขยันหาเรื่อง.......................สนุกๆมาให้ตื่นเต้นเสมอ ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ งอน งอน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:31:54 PM »

ลุงปูได้ไฟล์ที่ส่งไปให้มั้ย ครับ  ไหว้
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:38:05 PM »

ปุ๋แป๋งเช็คเมล์ดูใหม่ยังไม่น่าพลาดได้นะ  ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:40:17 PM »

ลุงแป๋งเช็คเมล์ด้วย ไหว้ครับ
goldfishk4
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 02:56:41 PM »

Embarrassed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2010, 08:22:28 AM โดย goldfishk4 » บันทึกการเข้า
goldfishk4
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 03:19:13 PM »

Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2010, 08:21:53 AM โดย goldfishk4 » บันทึกการเข้า
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 03:25:15 PM »

เสียบปลั๊กหลังคอมครับอย่างแรก  แล้วเปิดเครื่อง รอให้มันบูทเสร็จก่อนแล้วค่อย ต่ออินเตอร์เน็ตครับ ก่อนจะต่ออินเตอร์เน็ตได้ก็ต้องไปติดต่อขอซื้ออินเตอร์เน็ตไม่ว่าจะได้ระบบวิฟิ หรือ จะใช้สายโทรศัพย์บ้านก็ได้ครับ โดยก่อนที่จะใช้สายโทรศัพย์บ้านก็จะต้องดำเนินการขอเบอร์โทรษัพย์ก่อนนะครับ ก่อนที่จะไปขอเบอร์โทรศัพย์ก็จะต้องมีเงินจ่ายค่าหมายเลขก่อน  ฉะนั้นคุ๊จะต้องไปหางานทำก่อนครับ
การจะหางานทำอย่างแรกก็ต้อง ดุว่าเราจะค้าขายหรือเป้นพนักงานเงินเดือน เฮ้อยาวไว้มาเล่าต่อ....

55555555555เข้ามาป่วน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 03:35:01 PM »

เสียบปลั๊กหลังคอมครับอย่างแรก  แล้วเปิดเครื่อง รอให้มันบูทเสร็จก่อนแล้วค่อย ต่ออินเตอร์เน็ตครับ ก่อนจะต่ออินเตอร์เน็ตได้ก็ต้องไปติดต่อขอซื้ออินเตอร์เน็ตไม่ว่าจะได้ระบบวิฟิ หรือ จะใช้สายโทรศัพย์บ้านก็ได้ครับ โดยก่อนที่จะใช้สายโทรศัพย์บ้านก็จะต้องดำเนินการขอเบอร์โทรษัพย์ก่อนนะครับ ก่อนที่จะไปขอเบอร์โทรศัพย์ก็จะต้องมีเงินจ่ายค่าหมายเลขก่อน  ฉะนั้นคุ๊จะต้องไปหางานทำก่อนครับ
การจะหางานทำอย่างแรกก็ต้อง ดุว่าเราจะค้าขายหรือเป้นพนักงานเงินเดือน เฮ้อยาวไว้มาเล่าต่อ....

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 03:46:20 PM »

ไม่บอกด้วยล่ะ ว่า  ต้องสตารท์รถไป ซื้อ คอม แลบลิ้น
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 04:01:32 PM »

บร้า  มันต้องสืบสาวยาวไปถึงสมัย CIA ใช้เทคโนโลยีนี้ก่อน แล้ว ต้องเลยไปถึงการทำหมืองทองมาทำส่วนประกอบคอมพิวเตอร์ด้วย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 04:14:08 PM »

ผมก็ไม่อยากรู้มาก.....เดี๋ยวเมียจะใช้พิมม์งานครับ Grin

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 04:18:57 PM »

ตกลงเขาอ่านว่า"วิฟิ"หรอกหรือครับ...

ตายแล้ว...ผมหลงอ่านว่า"ไวไฟ"อยู่ตั้งหลายปี... คิก คิก
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์