เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:27:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บมาฝากสำหรับแฟนเพลง พี่ป้าง นครินทร์ และ.........  (อ่าน 3197 ครั้ง)
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 09:37:12 PM »

พี่ป้างผมดกขึ้น (นึกว่าเพลงเก่าซะอีก)

เพลงทำมาใหม่ล่าสุดใช่มั้ยคะ

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 09:41:36 PM »

โห มาได้ไง

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
Tigger21-รักในหลวง-
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

เกิดมาต้องทดแทน บุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:39:25 PM »

โอ้ ขอบคุณมากครับ
กำลังหาดูอยู่เลย
 Smiley Smiley Wink

ทำ และ ธรรม......ดีที่สุด
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:06:38 PM »

พี่ป้างผมดกขึ้น (นึกว่าเพลงเก่าซะอีก)

เพลงทำมาใหม่ล่าสุดใช่มั้ยคะ

เห็นนางเอกมิวสิก ผมยืนยันว่าเป็นเพลงใหม่แน่ๆครับ  คิก คิก คิก คิก
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:41:52 PM »

ขอบคุณมากครับ  ชอบทั้งคู่เลยครับ ทั้งพี่ป้าง กับน้องมิยาบิ 

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 11:46:25 PM »

มี สมาชิกท่านนึง ถามผมว่า มิยาบิ คือ ใคร   ครับ ไหว้

จะให้ผมอธิบาย ยังไง ดี ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2010, 11:49:17 PM โดย พรุ่งนี้ก็ดีเอง » บันทึกการเข้า
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 01:21:13 AM »

มี สมาชิกท่านนึง ถามผมว่า มิยาบิ คือ ใคร   ครับ ไหว้
จะให้ผมอธิบาย ยังไง ดี ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อธิบายตรงตัวอย่างพี่สนก็ไม่ได้เสียหายอะไรนี่ครับ เป็นดาราค่าตัวแพงที่ดังมากในญี่ปุ่น(บ้านเราก็ดัง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 09:14:04 AM »

จะให้ผมอธิบาย ยังไง ดี ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เป็นผมจะส่งผลงานของเธอให้ท่านผู้ถามหาคำตอบเอาเองครับ ขำก๊าก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 10:51:39 AM »

เป็นผมจะส่งผลงานของเธอให้ท่านผู้ถามหาคำตอบเอาเองครับ ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เดี๋ยวผมจัดให้เอง ครับ
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 10:57:29 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เดี๋ยวผมจัดให้เอง ครับ
งั้น...ผมก็ไม่รู้จักเหมือนกัน เยาะเย้ย หลงรัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:11:47 AM »

งั้น...ผมก็ไม่รู้จักเหมือนกัน เยาะเย้ย หลงรัก

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:12:22 PM »

ด้วย...

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:20:47 PM »

อ๋อ.....ที่แท้ก็คือ น.ส.หุ่นยนต์ตัวจริง  น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 12:31:10 PM »

ด้วย...

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 06:37:07 PM »

ครั้งแรกที่ผมเห็นมิยาบิในเวป ผมไม่ทราบว่าเธอเป็นใครมาจากใหน แต่ผมว่าเธอสวยน่ารัก พอดีมีเพื่อนสมาชิกเรานี่แหละมาตั้งกระทู้ทำนองผิดหวังกับผู้หญิงคนหนึ่ง ผมเลยตอบเล่นๆเชิงหยอกไปว่าจะหาแฟนคนใหม่ให้ พร้อมแนบภาพของมิยาบิเข้าไป  ผลปรากฎออกมาว่า เงียบมิดจี่หลี่ ไม่มีใครตอบกระทู้ผมเลย ผมแปลกใจนัก ไม่เข้าใจว่าทำใม ผมไปทำอะไรผิดใจใครอีกหรือเปล่า  ต่อมาผมชักสนใจมิยาบิ ก็เลยติดตามเธอจนถึงบางอ้อ  Wink Wink

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์