เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:24:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ-คุณ orion ที่แบ่งปันไกด์ร็อก Sig 522 Swat ให้ครับ..  (อ่าน 1251 ครั้ง)
natchapon-surat
"จริงใจ..ไม่ลอ กอ"
Full Member

คะแนน 38

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 04:25:08 PM »

ขอใช้พื้นที่ แสดงความขอบคุณ orion ผู้มีน้ำใจแบ่งปันไกด์ร็อค Sig 522 ให้โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น เนื่องจากตัว E clip ใน 522 Lot แรกที่ส่งมาขาย มีปัญหายิงไปมาก ๆ

ตอนถอดทำความสะอาด ตัว E cLip ก็จะถูกสปริงดันกระเด็นออกมาเลย..คุณ orion เป็นผู้เเก้ปัญหาโดยการทำไกด์ร็อกขึ้นมาใหม่..ผมเลย pm ไปขอซื้อ แต่คุณ orion ส่งมาให้ผม

บอกไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น :บอกเพียงให้ผมบริจากเพื่อการกุศลที่ไหนก็ได้สัก 200 ช่วงนี้น้ำท่วมภาคเหนือ อิสาน ผมได้บริจากสิ่งของและปัจจัยไปตามกำลังทรัพย์แล้ว..

ท่านที่ใช็ 522 คงมีหลายท่านได้รับไกด์ร็อกจากคุณ orion  ยังไงก็ขอแสดงความขอบคุณผู้มีน้ำใจพร้อม ๆ กันครับ..+1 เป็นกำลังใจให้คุณ orion ครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 04:40:06 PM »

นี้แหละครับ น้ำใจในเวป ไหว้
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 05:04:27 PM »

น้ำใจชาวอาวุธปืน  มีให้เห็นอยู่บ่อยๆครับ  ในยามที่เพื่อนสมาชิกเดือดร้อน ไหว้ ไหว้ ไหว้
JoeyTank2k
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 05:07:49 PM »

น้ำใจงามมากๆครับ
.

ขอใช้พื้นที่ แสดงความขอบคุณ orion ผู้มีน้ำใจแบ่งปันไกด์ร็อค Sig 522 ให้โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น เนื่องจากตัว E clip ใน 522 Lot แรกที่ส่งมาขาย มีปัญหายิงไปมาก ๆ

ตอนถอดทำความสะอาด ตัว E cLip ก็จะถูกสปริงดันกระเด็นออกมาเลย..คุณ orion เป็นผู้เเก้ปัญหาโดยการทำไกด์ร็อกขึ้นมาใหม่..ผมเลย pm ไปขอซื้อ แต่คุณ orion ส่งมาให้ผม

บอกไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น :บอกเพียงให้ผมบริจากเพื่อการกุศลที่ไหนก็ได้สัก 200 ช่วงนี้น้ำท่วมภาคเหนือ อิสาน ผมได้บริจากสิ่งของและปัจจัยไปตามกำลังทรัพย์แล้ว..

ท่านที่ใช็ 522 คงมีหลายท่านได้รับไกด์ร็อกจากคุณ orion  ยังไงก็ขอแสดงความขอบคุณผู้มีน้ำใจพร้อม ๆ กันครับ..+1 เป็นกำลังใจให้คุณ orion ครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 06:28:41 PM »

ยอดเยี่ยมมากครับ  ขอแสดงความนับถือ   เยี่ยม เยี่ยม

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
I3enzkung
Full Member

คะแนน 23

ความสุข

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 02:41:56 AM »

ซึ้งครับ นับถือๆ
หน้า: [1]
  พิมพ์