เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:21:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่างนี้เรียกว่า "เจ้าชู้" หรือเปล่าคะ  (อ่าน 7064 ครั้ง)
nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:34:18 PM »

ถ้าผู้หญิงเจ้าชู้ จะเรียกประตูดิน ไหมครับ Grin
SE7EN - Lalala
1TYM - WITHOUT YOU
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2010, 09:37:06 PM โดย nitrogen » บันทึกการเข้า
deang
Sr. Member

คะแนน 71

....

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:15:30 AM »

คือว่าหนูมีแฟนอยู่แล้ว  แต่มีคบหากับคนอื่นอยู่ด้วย
และต่อมาหนูก็ขอเลิกกับแฟนที่คบกันอยู่
มาคบหากับคนใหม่
แฟนเก่า เค้าหาว่าหนูเจ้าชู้ค่ะ
พี่ ๆ ว่าหนูเจ้าชู้ไหมคะ

ไม่แน่ใจที่ว่ามา นั้น เป็นเรื่องจริง หรือ ล่อเป้า
ทำให้ผู้สันทัดกรณี หลาย ๆ ที่ ใด้ ออกมาแสดง คหพต

คล้าย ๆ กะ กรณีถามว่า
หนูพกปืนจะดีใหมเนี่ย เพราะแฟนใหม่ที่เพิ่งจา คบกันเนี่ย
เวลาไปใหนกันสองต่อสอง
ท่าทางออก หื่น ๆ ชอบกล

ผู้หญิงนะ นางหนู

สมัยนี้แล้ว โปรมันไม่ได้ยาวมากเท่ารุ่นสมัยก่อน ...
จบมหาลัย 4 5 ปีค่อยคิดเรื่องมีแฟนก็ยังได้

พศ นี้ ผู้หญิงมีมากกว่าผู้ชาย 7 8 เท่า
ผู้ชาย ที่ เป็นตุ้ด เป็นเกย์ ที่ตกถังสาวใหญ่ใจแม่พระ
หรื่อ บ้าแข่งรถ ดำน้ำ ปีนเขา เดินป่า ขี่ม้า ยิงปืน สาระพัด
ที่ไม่ประสีประสาเรื่อจีบสาวก็มีแยะ

ได้กิ้ก ได้คุยหลาย ๆ คน ก็เวอร์คสุด ๆ แล้ว
อืออ
ยังมีเวลานะ ชีวิตเราก็ของเรา
เลือกให้ดี
โปรพิเศษ แบบนี้ ใช่ว่าใครจะมีได้ง่าย ๆ

เป็นผู้หญิง แก่แล้ว แก่เลย
20 22 อัพ โปรวิเศษแค่ใหน ก็แผ่วลงได้

จำไว้ คนเหมือนกัน แต่ไม่มีทางเหมือนกัน
คนสวยมีสิทธิ์พิเศษ ที่หลายคนที่ไม่ได้รับโอกาสนั้น
ใช้มัน ให้ดี ให้คุ้ม

FBook   prasop tongtawat
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2010, 11:29:27 AM »

ถ้าสวยเลือกได้ก็เลือกไปแต่ถ้าสร้างครอบครัวเมื่อไรก็ขอให้จบ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์