เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:36:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความรู้เรื่องเหล็กไหล ครับ  (อ่าน 14598 ครั้ง)
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 03:47:47 PM »

เรื่องเยี่ยวใส่จอมปลวกแล้วบวมนี่จริงครับ มีการพิสูจน์แล้ว ตกใจ

เป็นไปได้ว่าเกิดจากน้ำลายปลวกใช้ก่อรัง เมื่อโดนน้ำเยี่ยว(ขออภัย) จึงเกิดแก้สลอยขึ้นมา ทำให้บวมพองได้ครับ บางทีคนเมาอาจจะจ่อใกล้เกินไป ขำก๊าก

เรามาหาวิธีเก็บแก๊สไว้ แล้วเอามาอัดใส่กระป๋องขายแข่งกับ กระบอกสูญญากาศน่าจะรวยนะครับพี่

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 03:48:17 PM »

เราจะออก ทะเลแล้ววว

มันเข้าฝั่ง มา 2รอบ กำลัง จะออกรอบ 3 แล้ว ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 03:49:45 PM »

เรื่องเยี่ยวใส่จอมปลวกแล้วบวมนี่จริงครับ มีการพิสูจน์แล้ว ตกใจ

เป็นไปได้ว่าเกิดจากน้ำลายปลวกใช้ก่อรัง เมื่อโดนน้ำเยี่ยว(ขออภัย) จึงเกิดแก้สลอยขึ้นมา ทำให้บวมพองได้ครับ บางทีคนเมาอาจจะจ่อใกล้เกินไป ขำก๊าก

เรามาหาวิธีเก็บแก๊สไว้ แล้วเอามาอัดใส่กระป๋องขายแข่งกับ กระบอกสูญญากาศน่าจะรวยนะครับพี่
รู้นะคิดอะไรอยู่  แล้ว ปลอกสูญญกาศจะขายใคร ล่ะทีนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 06:22:56 PM »

รู้นะคิดอะไรอยู่  แล้ว ปลอกสูญญกาศจะขายใคร ล่ะทีนี้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม พี่ครับ ผมอุส่าเงียบๆแล้วนา.........

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 06:31:09 PM »

แหม พี่ครับ ผมอุส่าเงียบๆแล้วนา.........

ถ้าทำได้รับรอง รวยเละ ครับ  คิก คิก คิก คิก 

มีอีก วิธี ครับ เอาผึ้งใส่ปี๊บ เปล่าๆ ซัก  50 ตัว  หลังจากนั้นก็ เอา  จูเนียร์ บรรจุ เข้าไปด้าน ปากปี๊บแล้วก็ตบปี๊บ ซัก 10 ที รอประมาณ 10 นาที
หลังจากนั้นโปรแกรมจะทำงาน ที่นี้เราจะเอา ขนาดไหน ก็ตามใจเรา เมื่อเสร็จแล้ว เราก็จะได้ ผลงานที่ต้องการ ครับ     เยี่ยม

เข้าท่ามั้ย ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 
ง่ายกว่าเยอะ เลย ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 06:46:50 PM »

ถ้าทำได้รับรอง รวยเละ ครับ  คิก คิก คิก คิก 

มีอีก วิธี ครับ เอาผึ้งใส่ปี๊บ เปล่าๆ ซัก  50 ตัว  หลังจากนั้นก็ เอา  จูเนียร์ บรรจุ เข้าไปด้าน ปากปี๊บแล้วก็ตบปี๊บ ซัก 10 ที รอประมาณ 10 นาที
หลังจากนั้นโปรแกรมจะทำงาน ที่นี้เราจะเอา ขนาดไหน ก็ตามใจเรา เมื่อเสร็จแล้ว เราก็จะได้ ผลงานที่ต้องการ ครับ     เยี่ยม

เข้าท่ามั้ย ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 
ง่ายกว่าเยอะ เลย ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ไม่ไหวมั้งครับพี่เดี๋ยวไปโรงบาลไม่รู็จะตอบหมอว่ายังไง

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 08:55:21 PM »

ผึ้งนะยุ่งยากแบบนี้ดีกว่าตัวเดียวพอ Grin Grin Grin Grin Grin  ลอยสิลอยทะเล  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Uploaded with ImageShack.us

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:24:15 PM »

แค่ ขนาดก็ สยองแล้ว ท่าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยี๊ ยี๊
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:54:51 AM »

คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2010, 04:22:49 PM โดย เป้า รักในหลวง » บันทึกการเข้า

Kapiman - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 01:13:14 PM »

มีพี่คนรู้จักชื่อปรีชา เขาร้อนเงินเลยจะปล่อยพระให้เพื่อนรุ่นพี่ พระองค์นี้ องค์เล็กๆเท่าเหรียญบาทเป็นสี่เหลี่ยมสีทองๆ คือแกร้อนเงินมากไม่รู้จะทำยังไงก็เลยติดต่อให้เพื่อนรุ่นพี่คนนี้มาเช่าพระไป(คนขอเช่าเคยติดต่อแล้วแต่เขาไม่ปล่อย) คนขอเช่าก็เอากล้องมาถ่ายรูป ผลว่าถ่ายไม่ติดครับ หน้าจอเป็นฝ้าขาวๆ ก็เลยมองหน้ากันเลิ่กลั่ก แล้วก็หันกล้องไปถ่ายอย่างอื่นก็ติดดีครับภาพสวยชัดใส พอหันมาถ่ายพระอีกที ก็เหมือนเดิม เป็นอยู่สามครั้ง  พี่ปรีชาแกไม่ปล่อยเลยครับ คนขอเช่าก็อัพราคาให้ทันที แต่แกก็ไม่ปล่อยครับ แกมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าพระองค์นี้ แม่ให้มา แม่ก็ได้รับจากพ่อมาอีกที จนมาถึงมือแก   วันรุ่งขึ้น แกเซ้งร้านได้เงินมาเลยครับ(ติดป้ายเซ้งร้านมานานแล้วแต่ไม่มีคนมาเซ้ง) แกว่าแกอธิฐานขอให้เซ้งร้านได้ .... ผมไม่เคยเจอกับตัวเองแต่ก็เชื่อในพุทธคุณครับ แต่สมัยนี้เชื่อยากครับ ส่วนมากจะเป็นในเชิงธุรกิจมากกว่า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 01:35:44 PM »

มีพี่คนรู้จักชื่อปรีชา เขาร้อนเงินเลยจะปล่อยพระให้เพื่อนรุ่นพี่ พระองค์นี้ องค์เล็กๆเท่าเหรียญบาทเป็นสี่เหลี่ยมสีทองๆ คือแกร้อนเงินมากไม่รู้จะทำยังไงก็เลยติดต่อให้เพื่อนรุ่นพี่คนนี้มาเช่าพระไป(คนขอเช่าเคยติดต่อแล้วแต่เขาไม่ปล่อย) คนขอเช่าก็เอากล้องมาถ่ายรูป ผลว่าถ่ายไม่ติดครับ หน้าจอเป็นฝ้าขาวๆ ก็เลยมองหน้ากันเลิ่กลั่ก แล้วก็หันกล้องไปถ่ายอย่างอื่นก็ติดดีครับภาพสวยชัดใส พอหันมาถ่ายพระอีกที ก็เหมือนเดิม เป็นอยู่สามครั้ง  พี่ปรีชาแกไม่ปล่อยเลยครับ คนขอเช่าก็อัพราคาให้ทันที แต่แกก็ไม่ปล่อยครับ แกมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าพระองค์นี้ แม่ให้มา แม่ก็ได้รับจากพ่อมาอีกที จนมาถึงมือแก   วันรุ่งขึ้น แกเซ้งร้านได้เงินมาเลยครับ(ติดป้ายเซ้งร้านมานานแล้วแต่ไม่มีคนมาเซ้ง) แกว่าแกอธิฐานขอให้เซ้งร้านได้ .... ผมไม่เคยเจอกับตัวเองแต่ก็เชื่อในพุทธคุณครับ แต่สมัยนี้เชื่อยากครับ ส่วนมากจะเป็นในเชิงธุรกิจมากกว่า
การหากินกับความเชื่อ มันอยู่คู่คนไทยมานานแสนนานแล้วครับท่าน ไหว้ ไหว้

นึกว่ากระทู้นี้ออกทะเลไปแล้วซะอีก   เข้าฝั่ง จนได้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 02:39:26 PM »

หลงรัก
ครับ
ในเวปนี้ เป็นเพื่อนกันทั้งนั้น
ผิด ถูก  กระทบบ้าง
ผมขออภัยนะครับ
 หลงรัก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 03:06:27 PM »

หลงรัก
ครับ
ในเวปนี้ เป็นเพื่อนกันทั้งนั้น
 หลงรัก

จ้า         แต่โจทผม ก็ไม่น้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
HoroHoro
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 03:17:45 PM »

หลงรัก
ครับ
 หลงรัก

จ้า         แต่โจทผม ก็ไม่น้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เกิดอะไรขึ้นครับพี่ ใครตีกันจะได้รีบไปมุงดู

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 04:11:57 PM »

หลงรัก
ครับ
 หลงรัก

จ้า         แต่โจทผม ก็ไม่น้อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เกิดอะไรขึ้นครับพี่ ใครตีกันจะได้รีบไปมุงดู
นี้ก็กองเชียร์   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์